ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 102

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กุมภาพันธ์ 17, 2023, 11:09:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seamasterza

อย่างเข้ม ครอบครัวที่รักเรา เราควรปกป้องครอบครัวเราถูกแล้วครับ

Am1112mA

potaeds

จบแล้วหมอหญิง แมนคงไม่กับไปจีบแล้วละมั่ง

Nattapon Saithong

ดีนะที่รู้สปอยก่อนแล้วว่า happy ending ไม่งั้นคงอ่านแบบอึดอัดน่าดู

suiius

อันนี้เห็นด้วยนะครับ ถ้าคุณหมอทำแบบนี้เข้าข้างคนของตัวเองแบบนี้ก็ไม่สมควรคุยสนิทกัน หรือแม้กระทั่งกับจะมองหน้าแบบปรกติด้วยซ้ำ

bigmut

sirihim

คุณหมอหญิงก็มีทิฐิในตัวเองสูงอยู่นะ

natt4556

ถ้าไม่ทิ้งทิฐิ ไม่ปรับตัว ก็ยากจะคุยกันเหมือนเดิม

สุดท้ายก็ต้องแยกห่างกันถ้ายังไม่แก้

Taizen

Leo the rott

สงสารคุณหมอเลยคงสำนึกผิดแล้ว

Game2005

ความทรนงในศักดิ์ศรีที่ควรมี

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ พี่แมนพูดได้ดีครับ ครอบครัวต้องสำคัญที่สุดครับ

olemantu

หมอจะรู้ตัวหรือเปล่า คงทำไปเพราะความเคยชินที่อยู่ในแวดวงคนที่คอยเอาใจใส่ดูแลจนชิน เลยลืมไปว่าเวลาที่อยู่กับคนที่เหมือนจะเป็นคนพิเศษนั้นควรทำแบบไหน

win69

เจอทุกคนเลย555  สงสัยพี่แมนต้องปลอบบบ

Pingkajoo

ชายใหญ่งอนหนักเลยแล้วหมอหญิงจะง้อยังงัยละนี่