ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 102

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กุมภาพันธ์ 17, 2023, 11:09:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kdstory

ลงเร็วทันใจจริงๆครับเจ้ กำลังติดตามเรื่องราวของเทพโทนเลยจะมีอะไรให้ตกใจอีก

❖SynchroNight❖

การปล่อยให้อารมณ์นำทางเหตุผล บางครั้งเราก็ต้องมานั่งสำนึกผิดทีหลัง เข้าใจพี่แมนนะ แต่ก็ดีแล้วที่กลับมาคุยกันกับพี่หญิงได้อีกครั้ง

วัธน์กวี

สุดยอดเลยพี่แมนครอบครัวต้องมาก่อน แล้วเมื่อไหร่พี่หญิงจะรู้ตัวและขอโทษ

Popoing

มาแล้วๆ น่าติดตามมากเหมือนอ่านเดอะโกส สตอรี่

ย่าหอมชินแล้ว แหละ

date

หมอจะง้อได้รึป้าง  พยามหน่อย

Pooh

okai

พี่ชาย ชัดเจนมากครับ.. เหมือนเป็นช่วงปรับตัวให้รู้ว่าลิมิตมีแค่ไหนนะครับ

dawdom

ใช่ ๆ หมอแบบนี้จับกดซะให้เข็ด

Pitor

รอยร้าวที่ยากจะประสาน. แต่ใช่ว่าจะแก้ไขไม่ได้

n_neng

เห็นด้วยกับพี่แมน ไม่เกรงใจกันแบบนี้  อยู่กันยากครับ

Run2020

คงรอตนกว่าคุหมอจะขอโทษแล้วทุกเรื่องจะดีขึ้นเอง

Alan

คนที่ต้องเคลียร์เรื่อง ไม่ใช่พี่แมนนะ แต่เป็นคุณหมอนั่นแหละ ไม่เคลียร์ก็ไม่จบ...

คนเหงา

แล้วจะเอาไงดีหรือว่าคุณ​หมอต้องมาง้อดีนะ

aey3699

ศักดิ์ศรีลูกผู้ชาย ฆ่าได้หยามไม่ได้นะหมิว แมนไม่ผิดเลยที่คิดและทำแบบนี้ ครอบครัวสำคัญที่สุด ความรู้สึกของคนในครอบครัวเป็นเรื่องใหญ่มาก หญิงคงไม่คิดว่าแมนจะเป็นแบบนี้กับคำพูดของเธอ ตอนนั้นอาการของแมนก็แสดงออกชัดเจนนะ