ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใส่ชุดเดรสอันเดิมมาถ่ายคลิปให้ดูว่าโป๊ไหม

เริ่มโดย Innocentcouple, กุมภาพันธ์ 22, 2023, 04:42:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Innocentcouple

เห็นกระทู้ก่อนมีทั้งคนบอกว่าบาง และไม่บางเลย เลยเอาแบบเป็นคลิปมาให้ดูอีกที รบกวนตอบกันตรงๆกันได้เลยนะคะ  ::Cheeky::

ตอนใส่ไเดินคนมองแรงมากง่ะ กลัวสายตา55555 แอบๆมองกันไม่ไดหรออมองเพ่งมากลย  ::Crying::

ขอกำลังใจด้วยการเมนต์ดีๆ เยอะๆ หน่อยนะคะ เจอมักง่ายแล้วท้อแท้ไม่อยากลงต่อเท่าไหร่เลย  ::Orz::

เช่นเดิมสามารถแนะนำชุดได้นะคะ ถ้าเป็นไปได้ มีรูปมาให้ดูด้วยจะดีมากเลย  ::Thankyou::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Pepe Indy

ถ้าอยู่ในที่สว่าง ๆ ก็ถือว่าบาง ถ้าแสงไม่ได้ส่องเยอะ มันก็ไม่ได้เห็นอะไรชัดนะ

psycho-field

เป็นผมก็ต้องมองนะอยากค้นเข้าไปให้เห็นข้างใน แต่จะแอบมองมากกว่า กลัวคนจับได้

พอเป็นคลิปแล้วยังไม่ค่อยเห็นนะครับ น่าจะเป็นเพราะแสงตามเม้นบน
อีกอย่างถ้าน้องจุกไม่มีได้มีอารมณ์ดันสู้เสื้ออกมาก็สังเตุยากด้วย

กกน. ลองแบบ จีสติงดู น่าจะได้ฟีลขึ้นนะครับ มู้ดโดยรวมข้างบนน่าขยี้แล้วแต่ด้านล่างยังขัดอยู่
แต่ส่วนตัวเจอแบบนี้มีเดินตามอะ ขอดูของดี ไม่ได้มีมาบ่อยๆ

kupong

มันต้องมองอยู่แล้ว แวบแรกว่าใส่ข้างในหรือเปล่า ทางที่ดีอย่าไปแคร์ว่าใครจะมองเเรายังไงครับ

napalm007

Sean Pecker

ดูๆแล้วมันเป็นที่แสงแหละครับ ถ้าแรงจัดๆก็ทะลุหน่อยๆ แต่เอาเข้าจริงของแบบนี้เค้าอาจจะแค่เหล่ๆมองๆเฉยๆก็ได้นะครับ ร่างกายของเรา เรามีสิทธิที่จะภูมิใจ ใส่อะไรก็ได้ครับ สู้ๆครับ

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

nowhereman

แว่บแรกเหมือนจะบางนะครับ ถ้าแสงดีๆ นี่ใช่เลยเห็นหมดแน่ๆ อิอิ

ดูจากในคลิปก็ไม่บางนะครับ น่ารักดี แต่รอบหน้าขอไม่ใส่ท่อนล่างด้วยได้ไหม อิอิ
ชุดชั้นในถ้าใส่สีอ่อน ก็ไม่โป๊แน่นอนครับ แต่ถ้าสีเข้ม หรือสีดำนี่คิดว่าเห็นชัดแน่นอน

jeab5555

notbaby007

มันต้องมองอยู่แล้ว แวบแรกว่าใส่ข้างในหรือเปล่า

Mamachel