ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเซ็กส์จัดcopy

เริ่มโดย Alie1102, มีนาคม 01, 2023, 01:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมแต่งงานกับแก้วได้เกือบ 3 ปีผมโชคดีมากที่ได้เมียขาว คม หน้าตาดีและที่สำคัญแก้วหุ่นดีมากแต่ที่โชคดีที่สุดคือผมกับแก้วเป็นคนเซ็กส์จัดทั้งคู่ คือเวลาผมกับแก้วมีอะไรกัน แก้วชอบให้ผมเลียตูด ดูดเม็ดติ่งแบบแรงๆ ชอบให้เอาตูด พร้อมกับเอาของปลอมยัดหี เวลาผมเย็ดตูดแก้ว ตอนเอากันใหม่ๆ แก้วเก็บอาการเก่ง หลังๆ ผมชอบดูหนังแนวสวิง แก้วก็โกรธ ผมเลยเปิดอกคุยกับแก้วว่าผมเองชอบแนวสวิง แต่ก็ไม่อยากให้ใครมาเย็ดหีแก้ว

แรกๆ ที่ผมขอเย็ดตูดแก้ว แก้วขอเป็นคนทำเองแก้วขอให้ผมนอนหงาย และบอกว่าผัวจ๋าอยากเอาตูดเมียเหรอ เลียตูดให้เมียหน่อยผัวจ๋าแก้วเอาตูดมาคร่อมที่หน้าผมผมแหกตูดใช้ลิ้นตวัดที่รูตูดและค่อยๆ ใช้นิ้วแหย่เข้าไป 1 นิ้วแก้วอารมณ์เตลิด ก้มลงกัดมังกรเจ็ดนิ้วของผม แล้วผมก็ได้เปิดบริสุทธ์ รูตูดแก้วเมื่อแก้วจับนิ้วผมออกจากตูดที่กำลังชักเข้าชักออกทั้งเร็วและแรง แก้วหันหน้ามายิ้มให้ผมแล้วเอานิ้วที่แหย่ตูดแก้วทั้งดูดเละเลียอย่างเมามันส์ ผัวจ๋า อา อู. อาาาาาา มันจัง ควยมันอยากเอาตูดแล้ว อาาาาาาาา. แก้วลุกขึ้นนั่งยองๆ และค่อยๆ กดรูตูดให้มันลงไปที่ควยของผม อูยยยยส์. หีจะระเบิดแล้ว อูยยยยยย มันส์ตูดจัง พอกดมิดควยแก้วนั่งหัวสั่นด้วยความมันส์แต่รูตูดแก้วฟิตมากๆ แก้วค่อยๆ โยกตูดขึ้นลง โอ๊ยเมียจ๋า...อาาาาาา. ผัวจะแตกแล้ว อูยย มันๆๆ อย่าพึ่งแตก ไม่ใหวแล้ว อารรรรร อูยยยย....แตกใส่ตูดเมียเลยผัวจ๋า ผมกดเอวแก้วไว้แน่นขาเกร็ง ด้วยความเสียว แก้วอารมณ์กระเจิงด้วยความร่านหี เพราะยังไม่เสร็จ ถอดรูตูดออกจากควยดังบ็อก...แล้วหันมาเลียทำความสะอาดควยทั้งดูดกลืน แล้วแก้วก็เดินหายไปซักพักเดินกลับเข้ามาพร้อม มะเขือยาวขนาด 9 นิ้วได้ 2 อัน

แก้วค่อยๆ เอาถุงยางที่ถือมาด้วยใส่ให้กับมะเขือยาวทั้งสองอัน ผมเห็นแล้วควยแข็งขึ้นมาทันที ผัวจ๋าถ้าไม่อยากให้ใครเย็ดหีเมีย สวิงกะมะเขือนะอูยยยย. อ๊าววว แก้วนอนหงายแล้วถ่างขาออก แล้วอมมะเขือยาวอย่างเมามันส์ ผมเลยกมลงไปเลียตูดให้ ค่อยๆ แหกตูดแล้วเอานิ้วแหย่เข้าไป 2 นิ้ว และหมุนนิ้วแล้วไส่นิ้วเข้าไปอีกเป็น 3 นิ้วพอแก้วเริ่มร่อนตูดตามนิ้วผมก็ด็งนิ้วออก แล้วค่อยๆ เอามะเขือยาวยัดเข้าไป ที่ตูดมีน้ำลายและน้ำควยผมอยู่จึงเข้าง่าย อ๊าวววว เจ็บเสียว แตด แล้วแก้วก็เอามะเขืออีกอันยัดเข้าร่องหี อู๊ยยย หีบานอ๊าา มันส์แตดดีจัง ผมก็ชักมะเขือเข้าออกที่ตูด แรงๆๆ อาาาร์รร....อูยยยย....น้ำหีจะออกแล้ว อ๊าาาา...ว๊ายย...หีแหกอืมส์สสส. อ๊าาาา. อู๊ยมันส์จังเสร็จแล้ว ผมกับแก้วไปอาบน้ำผมสังเกตุหีกับตูดแก้ว แดงแป๊ดเลย พออาบน้ำล้างตัวเสร็จ แก้วถามว่าชอบมั๊ยแบบนี้. ผมบอกแก้วว่ารักเมียที่สุด ตั้งแต่วันนั้นผมกับแก้วก็เอากันแบบสุดเหวี่ยงตลอด แต่ไม่ใช้มะเขือยาว. แต่ใช้ดิลโด้ขนาดเท่าของผมพอดี

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ