ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว คืนนั้นผมวนเวียนเอาเธอทั้งคืน ยันหว่าง cop

เริ่มโดย rroyz, มีนาคม 06, 2023, 06:38:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

หลังจากที่ผมเลิกงานแล้ว ออกมาจากบริษัท มาประมาณ สักหกโมงกว่าๆ เห็นจะได้ ก็ขับรถคู่ใจออกมาจากบริษัท รถติดมากเลยผมก็เลยเลี้ยวรถไปทางมาบุญครอง กะว่ามึดสักนิดค่อยกลับ พอจอดรถเสร็จผมก็เดินเล่นเรื่อยๆ จนประมาณสองทุ่มครึ่ง ผมเลยเดินไปดูที่ถนน ว่ารถยังติดอยู่หรือป่าว พอไปถึงก็สะดุดตาเข้ากับนักศึกษาสาวในย่านนั้น คนนึงผิวขาว หุ่นดีมาก ผอมสูง เอวบางเธออยู่ในชุดนักศึกษาเข้ารูปดูเเล้ว Sexy มาก เมื่อผมตั้งสติได้ผมจำได้ว่าเธอบ้านอยู่ใกล้ผม ผมเห็นเธอเรียก Taxi อยู่หลายคันเเต่ไม่มีคันไหนยอมไปส่งเธอ ผมจึงเดินเข้าไปหาเธอ เธอคงพอจำหน้าผมได้

ผมถามเธอว่าจะไปไหนเหรอ เธอบอกว่ากำลังจะกลับบ้านเเต่เรียกรถกี่ครั้งก็ไม่มีคันไหนยอมไป ผมเลยบอก ถ้าไม่รังเกียจให้ผมไปส่งที่บ้านก็ได้นะครับ บ้านเราใกล้กัน เธอตอบตกลง ระหว่างที่เรายังอยู่บนรถทามกลางรถที่ยังติดผมชวนเธอคุยไปเรื่อยๆ จนเริ่มหิวจึงชวนเธอไปทานข้าว เเล้วชวนกันไปเที่ยวต่อ เเต่เธอขอตัวเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน
โอ้วววว....น่าอกเธอประมาณ 35-36 เลยทำผมใจสั่นไปหมดผมเริ่มสนใจตัวเธอเข้าเเล้วสิเรามาต่อกันที่ผับเเห่งหนึ่ง ระหว่างที่เราดิ้นกันอยู่ ก้นเธอก็มาเบียดโดนน้องชายผม ทำให้ผมมีอารมณ์ ผมเลยหาจังหวะไซร้ซอกคอเธอบ้าง ดูท่าทางเธอจะเคลิ้มตามผมด้วยสิ

เราอยู่จนผับปิด ผมพยุงเธอออกมาเพราะเธอเมามาก พอถึงที่รถผมปรับเบาะให้เธอนอนลงไปได้ เเต่ด้วยความที่เธอไม่ได้ระวัง นั่งไปนั่งมาเห็นกางเกงใน น้องชายผมเงี่ยะ นั่งไม่เป็นสุขเลยครับ ผมเลย
แม่หลับเป็นเสร็จ