ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวขนาดนี้ ผมขอแตกในได้ไหมครับคนสวย copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มีนาคม 06, 2023, 06:48:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

สวัสดีครับ คุณผู้อ่านทุกคน วันนี้คงถึงเวลาเหมาะแล้วที่ผมจะได้แบ่งปันเรื่องเสียวที่เกิดขึ้นกับผมเอง ในตอนที่กำลังหัดเล่นแอปหาคู่ ซึ่งใครๆ ก็รู้ว่ามันมีอีกชื่อที่เรียกว่า แอปนัดเย็ดนั่นเองครับ ด้วยความที่ตัวเองจีบคนไม่ค่อยเก่ง ถึงจะหน้าตาไม่ได้แย่ เลยทำให้มีแฟนบ้างนิดหน่อย เย็ดบ้างประปราย สุดท้ายก็ทนความเงี่ยนเหงาไม่ไหว ทั้งๆ ที่ตั้งใจจะหาคนจริงใจ แต่กลัวว่าควยจะน้อยใจแล้วไม่ตั้งตอนที่เจอคนที่อยากเย็ด ก็เลยต้องเอามันออกมาลับคมหน่อยๆ ครับ

และมันก็ได้เกิดขึ้นเมื่อหลายวันก่อนหน้านี้ ในวันที่ผมเอาน้องนิปป้อน เปอร์เซียแสนรักของผมไปอาบน้ำที่คลินิกแห่งหนึ่ง ซึ่งผมก็ได้แมตช์กับผู้หญิงคนหนึ่งที่ห่างกันนิดเดียว คุยไปคุยมา ปรากฏว่าเธอเองก็อยู่ในคลินิกนี้เหมือนกัน แต่เป็นอีกชั้นหนึ่ง เราต่างมาเฝ้ารอสัตว์เลี้ยงแสนรักของเราทั้งคู่ ซึ่งมันกินเวลาไม่ต่ำกว่าชั่วโมงอยู่แล้ว เลยลองชวนเล่นๆ ว่าไปหานอนเล่นดูอย่างอื่นที่ไม่ใช่แมวไหม

90% ของคนที่เล่นแอปนี้เป็นคนขี้เงี่ยนครับ เพราะฉะนั้นแล้วเราแทบจะไม่ต้องทำความรู้จักกันอะไรมากมาย ก็พากันไปเปิดห้องได้แล้ว ห้องพักชั่วครางหารครึ่ง ทั้งค่าห้องและความสุข และผมก็ได้รู้จักคำว่าผู้หญิงเป็นงานก็วันนี้แหละครับ เพราะว่าเธอทำให้ผมทุกๆ อย่างเลยไม่ว่าจะอะไร ในขณะที่ผมแทบจะไม่ต้องทำอะไรมากมายเลย ทันทีที่เข้าห้อง เธอบอกว่าน้ำไม่ต้องอาบ เพราะว่ากลิ่นตัวของผู้ชายมันมีเสน่ห์เอามากๆ สุดท้ายผมก็โดนจู่โจมด้วยรสจูบของเธอทันที ก่อนที่เธอจะเลื่อนใบหน้าลงไปแล้วปลดกระดุมกางเกงของผมออก

ทุกๆ อย่างเกิดขึ้นอย่างรวดเร็ว และเพราะความร้อนแรงนี่แหละครับ ที่ทำให้ผมควยแข็งตั้งแต่เธอถอดกางเกงออก ทันทีที่กางเกงในถูกดึงลง ปลายควยที่พ้นขอบกางเกงก็เด้งดึ๋งดั๋งขึ้นมาเกือบปาดหน้าเธอ เธอทำท่าตกใจจนตาโต เมื่อเห็นควยของผมที่หัวควยถอกบานจ่อหน้าเธออยู่ บอกว่าควยผมใหญ่จัง แล้วค่อยๆ ชักมันไปเรื่อยๆ ผมโคตรเสียวเลยครับ ตอนที่มือเธอชักไปแล้วลิ้นก็เลียๆ ที่ส่วนปลายควย จนน้ำเงี่ยนค่อยๆ ไหลออกมาช้าๆ เธอจึงอ้าปากอมควยให้ผม

ผมครางออกมาทันทีแบบไม่ต้องกลัวอายหรือว่าเสียศักดิ์ศรีความเป็นชายใดๆ เพราะว่าปากของเธอนั้นดูดและดุนควยผมด้วยลิ้นพลิ้วๆ นั้นอย่างหนักหน่วง เสียงจ๊วบจ๊าบดังขึ้นพร้อมๆ กับใบหน้าที่ขยับโยกเย้าเข้าออกอยู่เรื่อยๆ ยิ่งอมลึกลงไปจนสุดโคน เธอก็ยิ่งดูดแรง ควยของผมทะลุลงไปในคอหอบของเธอแล้วค้างไว้ ก่อนที่จะดันออกมา ด้วยท่าทางเหมือนเกือบขาดใจ พร้อมกับสำลัก ผมครางเสียว ก่อนจะก้มหน้าลงไปจูบเธอแบบแลกลิ้น

นานแล้วที่ไม่ได้เจอผู้หญิงดุๆ แบบนี้ ขนาดอมควยยังเสียวแทบขาดใจ แล้วตอนเย็ดจะขนาดไหนเนี่ย ?

ผมผลักเธอลงกับเตียงทันที ในขณะที่เธอเองก็ค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าออกแล้วอ้าขาให้ผมทันที หีสวยๆ รอผมอยู่ แค่แยกขากว้าง แคมหีเปิดก็เห็นเนื้อในหีชมพูน่าเลียแล้ว ควยผมกระดกตั้งหลายต่อหลายครั้งเมื่อเห็นช่องสวาทสีเย้ายวนนั้น จนอดไม่ได้ที่จะลงลิ้นเลียหีให้เธอ เพื่อให้รู้ว่า ต่อให้เธออมควยเก่งแค่ไหน เธอก็ต้องการผู้ชายที่อมควยเก่งอย่างผม

ผมเลียหีให้เธอ เรียกเสียงร้องครางออกมาอย่างหนักหน่วง พร้อมกับดูดดุนไปรอบๆ จนเธอร้องขอว่าให้ผมพอ เธอเสียวไม่ไหวแล้ว ขอให้ผมเย็ดเธอ แน่นอนว่าผมเองก็ไม่ปฏิเสธครับ รูหีฟิตๆ แบบนั้น ตอนที่ผมดันควยเข้าไปนี่เสียวควยแทบขาดใจ มันโคตรฟิต โคตรรัด แล้วก็ติดลำควยชิบหายเลยครับ แค่ดันเข้าไปเฉยๆ เราสองคนก็ต่างร้องครางออกมาอย่างมีความสุข ก่อนที่พอดันเข้าไปจนสุดแล้วผมจะเริ่มรัวเอวกระแทกควยเย็ดหีเธออย่างหนักหน่วงทันที

ทุกอย่างรุนแรง รวดเร็ว และเร่าร้อน ไม่ต้องเปลี่ยนท่า แค่ดันให้แรง เย็ดหีให้ถี่รัวและหนักแน่น เท่านั้นก็เพียงพอแล้วสำหรับครั้งนี้ เพราะว่าเรามีของดีอยู่กับตัว คนหนึ่งหีฟิต คนหนึ่งควยใหญ่ ทุกอย่างจบ ภายในห้องที่เต็มไปด้วยบานกระจกสะท้อนก้องเสียงร้องครางของเราสองคนอย่างมีความสุข จนกระทั่งตอนที่ผมกำลังจะเสร็จ ผมถามเธอว่าขอแตกในได้ไหม เธอก็พยักหน้าทันที แล้วบอกว่าได้ แต่ขอเป็นคนขย่มเอง

เท่านั้นแหละครับ ราวกับทะลุสรวงสวรรค์เลย ผู้หญิงอะไร ขย่มควยเก่งฉิบหาย ทั้งโยก ทั้งร่อน จนผมนอนครางไม่เป็นภาษาอยู่กับเตียง กระทั่งในตอนที่เธอเริ่มกระแทกตัวลงมาอย่างหนักหน่วง ผมเองก็กำลังจะเสร็จแล้ว คว้าเอวของเธอเอาไว้แน่นแล้วกดตัวลงมาพร้อมกับเด้งเอวตัวเองสวนขึ้นไป

ดันลำควยที่กระตุกเกร็งปล่อยน้ำว่าวสีขาวขุ่นเป็นสายให้เข้าไปลึกสุดโคน ก่อนส่งเสียงออกมาราวกับเจ้าป่าที่ครางบัลลังก์

เราลุกขึ้นมาแต่งตัว ก่อนที่จะชื่นชมกันว่านี่เป็นประสบการณ์เย็ดที่สุดยอดเหลือเกิน ก่อที่เสียงโทรศัพท์ของเราสองคนจะโทรมาแล้วบอกว่าอาบน้ำตัดขนสัตว์เลี้ยงเสร็จแล้ว เราเดินออกมาขึ้นรถไปด้วยกัน ภาวนาให้เจ้าตัวน้อยของเราตัวเปื้อนหรือขนยาวไวๆ

เพราะครั้งหน้าที่เรามาคลินิก มันจะมีของแถมเป็นเจข้าของสัตว์เสียงหีสวยนมใหญ่คนนี้

ถ้ามีเวลามากกว่านี้ผมคงเย็ดน้ำสองไปเเล้ว เสียดายจัง
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก