ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่6

เริ่มโดย A Space, มีนาคม 19, 2023, 02:44:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หลังอ่านจบตอน คุณคิดว่าเป็นใคร

ฟ้า
25 (9.1%)
มิ้ม
24 (8.7%)
พราว
101 (36.7%)
น้ำ
23 (8.4%)
ไอริน
102 (37.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 275

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2023, 02:44:08 ก่อนเที่ยง

A Space

ตอนนี้อยากให้ผู้อ่านร่วมสนุกด้วยกันนะครับ หลังอ่านเต็มตอนแล้วค่อยโหวตนะครับ
เนื้อเรื่องผิดพลาดประการใดแนะนำติชมได้นะครับ ตอนนี้มีซ่อนข้อความเช่นเคยครับ

เข้าสู่ช่วงสอบ เด็กมหาลัยรู้กันดีว่าช่วงนี้มันตึงเครียดขนาดไหน แม้ผมจะเรียนเก่งแต่ผมก็ยังกัลวลและเครียดอยู่ดี อาจจะเครียดกว่าคนอื่นอีกมั้งเพราะก่อนสอบก็จะมีเพื่อนกลุ่มนั้นกลุ่มนี้เรียกผมให้ไปช่วยติวให้หน่อย ก็ต้องมาจัดสรรเวลาตรงนี้อีก ตอนนี้ก็สอบมาเป็นวันที่ 3 แล้ว แม้จะเครียดหน่อยแต่ก็ดูจะผ่านไปได้ด้วยดี วันนี้มีสอบช่วง 11โมง ก็มีกลุ่มเพื่อนนัดผมให้มาช่วยติวให้ก่อนสอบอีกเช่นเคย เราก็ติวกันในบริเวณที่นั่งประจำคณะ ในระหว่างที่ติวกันอยู่นั้นผมก็มองไปเห็นสาวสวยประจำคณะอีกหนึ่งคน

เธอชื่อน้องไอริน เป็นดาวคณะปีหนึ่ง ดาวคนล่าสุดนั้นเอง โดยน้องไอริน พ่วงตำแหน่งรองชนะเลิศอันดับ1(ที่2) ในการประกวดดาวมหาลัยปีล่าสุด ด้วยสัดส่วนในฝันของใครหลายคนคือ สูง 170 ทรวดทรง 36-24-36 ผิวขาว ยิ้มหวาน หน้าสวย ทัศนคติในตอนคำถามดี ผมนี่ยังแอบปลื้มเลย แต่ไม่เคยคุยกับน้องเขาหรอกนะ ตอนนี้ผมก็ไม่สนใจมองน้องเขาเท่าไหร่ ก็ช่วยติวให้เพื่อนต่อไป แต่อยู่ๆ

น้องไอริน : สวัสดีค่ะพี่ๆ สวัสดีค่ะพี่ทรี
น้องๆปีหนึ่งอีก 5-6 ที่เดินมาด้วยกันก็สวัสดีพวกผมทุกคนเช่นกัน ผมและเพื่อนๆของผมก็สวัสดีน้องกลับตามปกติ แต่ผมก็แปลกใจเล็กน้อย น้อยมันรู้จักผมด้วยหรอ แล้วทำไมเรียกชื่อผมคนด้วย หรือคงเพราะผมยืนติวให้เพื่อนๆอยู่มั้ง ผมก็เลยพูดคุยกลับไปด้วย

ผม : น้องๆจะไปสอบกันแล้วหรอครับ มีสอบรอบ10โมงหรอครับ
น้องไอริน : ใช่ค่า พวกหนูมีสอบ 10โมง พี่ทรีอวยพรพวกหนูหน่อยสิ
ผมยิ่งแปลกใจ แต่ก็อวยพรน้องๆไป : ขอให้โชคดีในการสอบทุกคนนะครับพี่เป็นกำลังใจให้ สู้ๆครับ
น้องๆปีหนึ่ง : ขอบคุณค่า/ครับ

แล้วน้องๆก็เดินจากไป ผมคิดกูไปสำคัญตอนไหนว่ะ กิจกรรมคณะก็ไม่เคยเข้า รู้จักชื่อแถมยังให้อวยพรอีก แต่ผมก็ถูกขัดจังหวะโดยพวกเพื่อนมันเรียกนู่นนี่นั้นต่อ แล้วผมก็เลยไม่ได้คิดถึงเรื่องนี้อีก เวลาผ่านไปจนติวให้เพื่อนเรียบร้อยและเตรียมตัวเข้าห้องสอบ ก่อนจะเข้าห้องสอบนั้นเองก็มีไลน์จาก ฟ้าเด้งเข้ามา ผมแปลกใจนิดๆ หลังจากวันนั้นผมก็ไม่ได้ติดต่อส่วนตัวกับเธอเลย อาจจะมีติวเป็นกลุ่มใหญ่ให้พวกเธอบ้าง แต่ก็ไม่ได้คุยอะไรกันเป็นพิเศษ จึงแปลกใจกับข้อความที่เธอส่งมา

ข้อความในไลน์
ฟ้า : นายทรี 14.00 หน้าห้องน้ำ ตึกคณะชั้น3 มาคนเดียวนะ อย่าบอกใคร มีเรื่องให้ช่วยหน่อย
ผม : โอเคครับ

ตอบไปสั่น แต่ก็สงสัยให้ไปช่วยอะไรที่ตึกคณะ แต่ตอนนี้ไม่มีเวลาคิดมากแล้วจะเข้าสอบต้องโฟกัสข้อสอบ ผมก็ใช้เวลาทำข้อสอบชั่วโมงกว่าๆ ออกมาจากห้องสอบก็เที่ยงๆเกือบบ่าย ก็ไปทานข้าว ระหว่างทานข้าวก็นึกได้บ่ายสองมีนัดกับฟ้า ดีนะวันนี้สอบวิชาเดียว ผมก็บอกปฏิเสธเพื่อนๆที่ขอให้ช่วยติววิชาของวันพรุ่งนี้ต่อว่าไม่สะดวกพอดีมีธุระ เพื่อนบางคนก็ขอร้องอ้อนวอน แต่สำหรับผมชั่งพวกมันผู้หญิงต้องมาก่อน ฮ่าๆๆ อีก 5นาทีจะถึงเวลานัด ผมก็ขอปลีกตัวออกมา ตอนไปถึงหน้าห้องน้ำก็เกือบบ่ายสองพอดี เนื่องจากวันนี้เป็นช่วงสอบไม่มีการเรียนการสอนในตึกจึงเงียบจัดเลย ไม่เห็นมีใครอยู่สักคน ผมยืนอยู่แป๊บเดียวฟ้าก็เดินออกมาจากในห้องน้ำหญิง ผมยังไม่ทันได้อ้าปากพูดเหตุการณ์ต่อไปนี้เกิดขึ้นเร็วมาก ตั้งตัวไม่ทันเลยทีเดียว

ผม : สวัสดะ
พูดไม่จบคำฟ้าดึงผมเข้าไปในห้องน้ำหญิง ลากผมเข้าไปในห้องสุดท้ายและผลักผมเข้าไปข้างใน แล้วเธอก็ดันตัวตามเข้ามาและล็อคประตู

ผมพูดอย่างตกใจ : ดะดะเดี๋ยวฟ้า ใจเย็นๆ จะทำอะระ อุ๊บ

ระหว่างที่ผมพูดฟ้าหันมาและจูบผมอย่างรุนแรงทันที ตอนนี้ผมตั้งตัวไม่ทันเลยสักอย่าง และในระหว่างที่ฟ้าจูบผมอย่างรุนแรงนี้เธอเริ่มปลดกางเกงผม พรึบแป๊บเดียวกางเกงสแล็คผมลงไปกองกับพื้น เธอละปากที่จูบกับผมออก แต่ผมยังไม่มีโอกาสพูดอะไรต่อ เธอก็จับกางเกงในผมและกระชากมันลงอย่างรวดเร็ว จากนั้นเธอกดผมให้นั่งลงบนฝาชักโครกและจับแหนมน้อยที่ยังไม่ตื่นเข้าปากทันที

ในที่สุดผมก็ได้มีโอกาสพูดสักที : อูยยยย เกิดอะไรขึ้น ทำไมใจร้อนจัง อูวววววว
ฟ้าไม่ตอบยังตั้งหน้าตั้งตาดูดแหนมน้อยผมอย่างเอาเป็นเอาตาย
ผมกัดฟันด้วยความเสียว : อูววววว ร้อนแรงจังเลยวันนี้ อ่าาาาาา
ผมตั้งตัวได้แล้วตอนนี้ จึงเอามือช่วยรวบผมฟ้าไว้จะได้สะดวกขึ้น ฟ้าอมไปสักพักแล้วก็ถอนปากลุกขึ้นยืน เธอถกกระโปรงทรงเอที่ใส่ขึ้นและจากนั้นก็ดึงกางเกงในลายลูกไม้สีขาวของตัวเองลง

ฟ้าพูดด้วยเสียงสั่นๆ : ทรีช่วยฟ้าหน่อยฟ้าทนไม่ไหวแล้ว
ผมตอบรับด้วยการกระทำทันที ผมลุกขึ้นและสลับตัวฟ้าลงมานั่งที่ฝาชักโครกจากนั้นถกกระโปรงขึ้นและก้มลงไปดูดเลียน้องสาวของฟ้าอย่างดุดัน โดยน้องสาวของเธอนั้นแฉะอยู่แล้ว ผมดูดอยู่แป๊บเดียวด้วยสถานที่ไม่เอื้ออำนวยและน้องสาวเธอแฉะพร้อมอยู่แล้ว ผมจึงดึงตัวเธอลุกขึ้นและให้กลับตัวหันหลังและโก่งโค้ง จากนั้นผมจับแหนมน้อยไปจ่อถูๆหัวกับน้องสาวเธอเล็กน้อยและก็จัดการแทงพรวดเข้าไปเลย แล้วซอยต่อทันที

ฟ้า : อ่าาาา เสียบเข้ามาทีเดียวมิดเลยน๊าาา ซี้ดดดดดด
ผมกัดฟัน ของเธอตอดสุดๆ : เห็นฟ้ารีบไง ร้อนแรงจริงๆวันนี้ อูววววว
ฟ้าครางตามจังหวะที่ผมซอย : อ่าๆๆๆๆ ฟ้าเครียดนี่นา อูววว มีคนบอกว่า sex ระบายความเครียดได้
ผม : แล้วทำไมไม่นัดเจอกันที่คอนโดล่ะ ปลอดภัยกว่าที่มหาลัยนะ ใครมาเจอเข้าจะทำยังไง
ฟ้าครางกระเส่า : อ่าาา อยากทำอะไรที่มันตื่นเต้นนิดๆ มันน่าจะช่วยคลายเครียดได้ดี

ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บๆๆๆๆ เสียงผมกระแทกใส่เธอในที่สาธารณะ มันก็เร้าอารมณ์จริงๆแหละ

ผม : ร้ายจริงๆ ใจกล้ามากเลย ไม่กลัวคนเห็นหรือยังไง เป็นถึงดาวคณะมาให้คนอื่นเy็ดในห้องน้ำมอ

ผมพูดคำตรงๆน่าจะช่วยกระตุ้นอารมณ์เธอได้อีก แต่ตอนนี้น้องสาวเธอก็ตอดไม่หยุดอยู่แล้ว ผมก็ซอยสู้ไม่หยุดเหมือนกัน

ฟ้า : ซี้ดดดด คนที่ร้ายมันนายต่างหาก ตั้งแต่วันนั้นก็เงียบหายไม่ติดต่อมาเลยนะ อ่าๆๆๆ
ผม : ก็ทรีไม่อยากกวนสมาธิฟ้าไง กลัวจะไปกวนใจช่วงสอบเปล่าๆ
ฟ้า : ไม่ต้องมาพูดดีเลย นายทำฉันเป็นแบบนี้

พูดจบฟ้าดึงตัวเธอออกจากผม จากนั้นเธอจับผมลงนั่งและเธอก็ขึ้นมาค่อมผม จับแหนมผมไปจ่อที่น้องสาวเธอ  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

tulatula

kul1

เอาแล้วสาวสวยของเราขอคลายเครียดแบบนี้ ก็จัดไปครับ

Monte Cristo

ถ้าฟ้าเครื่องติดง่ายแบบนี้ แถมยังชอบทำอะไรในที่เสี่ยง ๆ ด้วย
ผมนี่รอลุ้นแนว outdoor เลย
ชอบเป็นการส่วนตัว

rexmost gizmo

bunchucherd

Pitor

Ryoki888

ฟ้าติดใจแล้ว มีสาวใหม่มาอีก รู้จักได้ไงงงเลย

Kenobi.,

Kingmar

นายทำน้องฟ้าติดใจแล้ว. ต่อไปจะมีใครเข้ามาให้เสียวอีกละ

gritkin