ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 8 ] ตอนที่ 118 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 19, 2023, 04:55:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ต้องยอมรับในประกาศิต​ของเจ๊จริงๆ ถ้าไม่ได้ลงตอนกลางวันนี้ คืนนี้ดูท่าจะไม่ได้ลงง่าย ช่วงนร้ซากุระกำลังบาน  ก็ต้องฮานามิกันหน่อย ไม่งั้นซากุระโรยแล้วจะหงอย
พอจบเทศกาลอย่าลืมทบต้นทบดอกนะครับ ให้รู้ว่า ดอกไม้ไทยก็สวยและหอม แถมมีหลายพันธุ์ ด้วย 555
วันนี้จบลงด้วยดี แต่วันหน้าอยู่ยากครับ ต้องตั้งใจให้เต็มที่ แต่สาวๆ เข้าคิวกันมานี่สิ น่าจะเสียสมาธิน่าดู เหมียวจะโดนปาดหน้าเค้กไหมนะ 555 ภารทะเลก็เลยไม่จบสักที​

navy868

จัดมันให้หน่อยครับพี่แมน หมั่นไส้มากเลย ::Angry::
ให้มันรู้ว่าไผเป็นไผ สุดยอดเลยท่านโทน หน้าแหกไปดิ ::Orz::

thana7

Rivermoon

allapon

ทำงานองค์กร จะมีพวกที่คิดว่าตัวเองเก่ง และชอบดูถูกคนอื่นเสมอละครับ

การที่มาพูดติชาวบ้าน โดยไม่ฟังเหตุผลใครก่อน ผมว่าสมควรจะโดนให้หนักครับ จะหาเรื่องกันเพื่อ?

Edit: นั่น ลงท้ายด้วยความยินดี แต่ยังไงก็ต้องพัฒนากันต่อครับ อิ อิ

Ricebird526

เป็นตอนที่จัดรอง HR

อยากบอกว่า ในช่วงเวลาที่ผ่านมาคิดถึง รุกะ มาก

และแล้วนางก็มา

Pitor

โทนทำอะไรก้อมีคนคอยจับผิด. ..ดีนะมีการจัดการเตรียมตัวมาดีรับมือได้อยู่แล้ว

[email protected]

olemantu

ด้วยภารกิจ อะนะ..วันนี้จึงดุเหมือนจะเป็นครั้งแรกที่ไม่รอให้ถึงเที่ยงคืน อะ..
โบราณบอกไว้ว่าเวลาจะทำอะไรไห้เจริญก้าวหน้าเวลาเดินตาม้า ต้องดูตาเรือด้วย ไม่งั้นจบเกมครับ