ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลับไปเป็นอายุ 19 ตอนที่2 พลังพิเศษได้เอาสาวรุ่นพี่

เริ่มโดย ชุ้ง, มีนาคม 25, 2023, 06:37:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชุ้ง

อ่านเสร็จแล้วตอบเม้นหน่อยนะ ขอบคุณมาก

ชุ้ง

เป็นอะไรหรือเปล่าน้องชุ้งค่ะ ผมจำเสียงของพี่คนนี้ได้มันเป็นความฝันหรอผมตบหน้าผมไป1ครั้ง โอ๊ยเจ็บผมไม่ได้ฝันอยู่ เป็นความจริงแบบนี้ก็คนข้างนอกเป็นรุ่นพี่มหาลัยดาวคณะ ปี2ผมอึ้งไปเลยตกใจด้วยพี่แอนท์รุ่นพี่มหาลัยดาวคณะปี2คณะของเรากูเราย้อนเวลากลับมาเวลานี้เลยหรอพี่แอนท์ พี่เข้าไปได้ไหมผมทำอะไรไม่ถูกเลยผมว่าทุกอย่าง
ชุ้ง: ผมขอเวลาแป๊บนึงพี่แอนท์ไม่นานครับ 1นาที
พี่แอนท์ : 1นาทีพี่รอได้ค่ะ
ผมเดินไปที่กระจกผมดูความเรียบร้อยผมคิดว่าใช้ได้แล้วผมไปเปิดประตูพี่แอนท์ เข้ามาครับ
ชุ้ง : เข้ามาครับพี่แอนท์

คนในรูปภาพไม่เกี่ยวกันเอามาเป็นคนตัวละครเฉยๆ
Profile ชื่อ แอนท์อายุ 20 ปีหญิง วันเกิด : 8 มีนาคม 2542
ส่วนสูง : 158 ซม.
หนัก : 40 กก.
สีที่ชอบ : สีแดง
อาหารที่ชอบ : อาหารเกาหลี อาหารไทย อาหารจีน
กิจกรรมยามว่าง : เล่นอินเทอร์เน็ต, ฟิตเนส

ผมอึ้งไปแปปนึงได้ยินเสียงมีคนเรียกผม
พี่แอนท์ : นายนายชุ้ง
ชุ้ง : ครับพี่แอนท์ เรียกผมหรอครับพี่แอนท์
มีเสียงบอกผมว่านายชุ้ง คุณแอนท์โกรธมากๆอยู่  ลบไป30%แล้ว70%ค่าความสัมพันธ์ครับ
AI:แนะนำว่า  มี3วิธีทำได้คุณแอนท์ เพิ่มค่าความสัมพันธ์ไปได้หมด วิธีที่คุยเรื่อยเปื่อย เพิ่ม10%คุยไม่สำเร็จมีลบ25%
ชุ้ง : ทำไมคุยเรื่อยเปื่อยได้แค่ 10 % คุยไม่สำเร็จมีลบ25% ไม่มีใครคุยหรอก ลบ25%ไม่มีใครเอาหรอก เอาวิธีที่2เลยครับ
AI: วิธีที่2 มีเพศสัมพันธ์พี่แอนท์ เก็บได้ เพิ่ม 100% วิธีที่ทำไม่สำเร็จมีลบ 100%
ชุ้ง : AIว่าอะไรนะมีเพศสัมพันธ์พี่แอนท์ บ้าไปแล้ว วิธีทำได้หัวใจพี่แอนท์สำเร็จกี่เปอร์เซ็นต์
AI: วิธีได้หัวใจคุณแอนท์ เกิน 80 %
ชุ้ง : ขอผมคิดดูก่อน AI ได้ไหม
AI:นายชุ้งยังไม่ทำตอนนี้ก็ได้ครับ ปิดตาสนทนาไว้ก่อนนะครับ ปิดสนทนาไว้ก่อน
AI ไปแล้วผมเดินไปกับขอโทษครับพี่แอนท์
ชุ้ง : ผมขอโทษครับพี่แอนท์
พี่แอนท์ : พี่รับคำขอโทษก็ได้
เอาวะลองคุยดูก็ได้ ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว
ชุ้ง:พี่แอนท์มาหาผมทำไมครับผมลืมถามเลย
พี่แอนท์ :พี่มาดูน้องชุ้งหายปวดหัวหรือยัง
ชุ้ง:ผมดีขึ้นแล้วครับ
พี่แอนท์ :พร้อมเดินไปหาเพื่อนไหม
ชุ้ง:โอ๊ยปวดหัวอีกแล้วพี่แอนท์อุ๊ยปวด ผมเดินขึ้นไม่ไหว
พี่แอนท์เดินมาที่ผมนั่งอยู่เดินมาใกล้ๆแล้วเหยียบขวดน้ำแล้วลื่นล้มมาทับตัว
ผม เหมือนละครที่ดูกันเลยพระเอกนางเอกตบตากันมองตากัน ฟิวส์แบบนั้นเลยหน้าจอ AI บอกว่าคุณแอนท์ความร้อนตัวร้อนมากไม่มีอะไร

จะเสียแล้ว อารมณ์ผมมาแล้วผมเอา หน้าเข้าไปใกล้ๆหน้าพี่แอนท์จูบปากพี่แอนท์

พี่แอนท์ตบหน้าผมผม วิ่งเข้าไปหาพี่แอนท์ ซุกไซร้อยู่แถวต้นคอขาวของพี่แอนท์

ซี๊ด...ด...อือ...อ~

ชุ้งค่อยๆเล้าโลมที่คอขึ้ใบหูเสียงลมหายหื่นกระหายดังผ่านช่องหู
พี่แอนท์รู้สึกเคลิ้มตามสยิวไปทั้งกายสั่นมืออีกข้างเคล้นเต้างามที่ใหญ่ล้นมือ
จูบปากแลกลิ้นกันนัวก่อนจะ

[/url
ถอดชุดนักศึกษาและโยนออกข้างเตียงตัวละทิศ
ว้าว...ใหญ่จัง~🤤
ชุ้งจ้องมองไปที่หัวชมพูขาวนวลของพี่แอนท์ที่ทำเอาท่อนเอ็นของเขาแข็งชูชันเป็นลำโต
ชุ้งเคล้นบีบเต้านคู่งามก่อนมลงไปซุกไซร้ขยี้เต้าอวบของพี่แอนท์ซึ่งเอาสาวพี่แอนท์แทบจะละลายเพราะเป็นจุดเสียวของเธอ
[url=https://postimg.cc/5YrRPZ9N]

พี่แอนท์ครางเสียงกระเส่านิ้วจิกหมอนปากสั่นสลับเลียวนไปชุ้งทั้งเคล้นทั้งบีบก่อนจะถอดกางเกงโชว์อาวุธประจำตัวออกมาให้พี่แอนท์ตกใจ
ทำไมมันใหญ่ขนาดนี้!!
พี่แอนท์อุทานตาตื่นก่อนลุกขึ้นมาชันเข่าหนีชุ้งก็ขยับตามมาปลอบ ไม่เคยเจอแบบนี้เหรอครับ ชุ้งถามด้วยน่ำเสียงอ่อนโยนพี่แอนท์พยักหน้าตอบ
ชุ้งจึงคว้ามือของพี่แอนท์มาสัมผัสกับท่อนเอ็นของเขา
ที่แข็งผงาดมีขืนเล็กน้อยแต่ก็ถูกชุ้งพูดกล่อมจนยอม เอามือไปจับท่อนเอ็นของเขา
หื้ม!! พี่ชุ้ง...คือมันใหญ่มากเลย มือเดียวจับไม่รอดคะ
งั้นก็จับสองมือซิครับ
ชุ้งซกล่าวพร้อมกับดึงมือพี่แอนท์อีกข้างมาจับชักลูดไปมาแรกๆชุ้งบังคับแต่หลังจากนั้นพี่แอนท์ก็เริ่มมันมื

อูย...ย~พี่แอนท์อมให้หน่อยได้ไหมครับ
ชุ้งทำหน้าอ้อนวอนต่อพี่แอนท์ซึ่งเธอก็ลังเลเล็กน้อยเพราะปากที่กระจับของเธอมันคงไม่กว้างพอที่จะเอาเข้าไปหมด
อือ...ได้คะแต่ว่าคงได้แค่หัวนะคะ
พี่แอนท์พูดจบก็เริ่มต้นด้วยการดูดพวงไข่ลิ้นตวัดเบาๆประกบจูบลงเล็กน้อยเกิดเสียงดัง  จ๊วบ!
ก่อนที่ไล่ขึ้นจากโค่นสู่ปลายหัวปลายและประกบปากอมส่วนหัว   
พี่แอนท์พูดจบก็เริ่มต้นด้วยการดูดพวงไข่ลิ้นตวัดเบาๆประกบจูบลงเล็กน้อยเกิดเสียงดัง จ๊วบ ก่อนที่ไล่ขึ้นจากโค่นสู่ปลายหัวปลายและประกบปากอมส่วนหัว
สกิลใช้ปากของ พี่แอนท์ นั้นจัดว่าเด็ดดวงทำเอา ชุ้ง ที่ยืนขาแข็งอยู่นานเจอนารีตวัดเข้าไปถึงขาอ่อนละทวยในทันที

อูยย~ พี่แอนท์ครับ เสียวมากเลย อ๊าาา...า โอ๊ววว...ว~
เสียงดูดท่อนเอ็นดังจ๊วบอยู่นาน พี่แอนท์ตอนนี้อารมณ์พุ่งพล่านคันตั้งแต่ที่ชุ้งดูดนมพอได้เอาคืนมันยิ่งทำให้เธอรู้สึกสะใจไม่นอน

ลึกอีกได้ไหมครับคนเก่ง?

พี่แอนท์ส่ายหน้าตอบแต่ชุ้งกลับทำในสิ่งที่เขาต้องการ เขาขยับเอวเข้าออกปากของพี่แอนท์ที่กำลังอมทำเอาเธอตั้งตัวไม่ทันต้องดันตัวออกแต่ก็ถูกชุ้งรั้งมือไว้
พี่แอนท์ มองหน้าแรงแต่ก็ต้องยอมเพราะชุ้งเล่นบี้ขยี้หัวนมที่ชูชันของเธอ

พี่แอนท์ มองหน้าแรงแต่ก็ต้องยอมเพราะชุ้งเล่นบี้ขยี้หัวนมที่ชูชันของเธอ
หลังจากที่ให้อมจนหน่ำใจอยากพี่แอนท์ก็ถอนปากน้ำลายไหลยื่นออกมาเป็นเส้น จากนั้นชุ้งก็ดันตัวพี่แอนท์ลงและถ่างขาพี่แอนท์อแกเล็กน้อยก่อนลงละเลงลิ้นที่ร่องแคมชมพูของสาวสวย

อูย...ยย~ ซี๊ดด...ดดดด~ ชุ้ง..ซ ชุ้งคะ..พี่แอนท์เสียว~ อื้อ...ออ~

พี่แอนท์ ทำหน้าเหยเกเพราะทนจังหวะรัวลิ้นของชุ้งไม่ไหว ผ่านไปไม่กี่นาทีพี่แอนท์ก็เริ่มแขม่วหน้าท้องเพราะใกล้เสร็จเต็มที่จึงหยุดแล้วลุกขึ้นมาเอาท่อนเอ็นขนาดเก้านิ้วจ่อปากถ้ำของเธอ

ไปใส่ถุงก่อนซิคะ...

พี่แอนท์ขานทักชุ้งผมไม่มีถุงกระเป๋าพี่มีถุงไปหยิบในกระเป๋าก็ทำตามลุกขึ้นไปสวมถุงยางและทำการสอดใส่เพียงปลายหัวดันช้าๆทำเต้างามสั่นกระเพื่อม ซี๊ด...ด...อือ...อ~ เบาก่อนนะคะ พี่แอนท์สีหน้าเหยเกกัดริมฝีปากคิ้วขมวด รับความเสียวซ่านเพียงแค่หัวปลายผุดเข้าผุดออกยังไม่ครึ่งลำก็ทำเธอใกล้เสร็จเต็มที่

ซี๊ด...ด...อือ...อ~ อาา~

พี่แอนท์กระตุกเสร็จทำเอาชุ้งยิ้มกริ่มถาม เสร็จแล้วเหรอครับ...เครื่องยังไม่ร้อนเลยนะ?
พี่แอนท์รู้สึกโล่งสบายหัวตัวเบาเธอปนเขินอายเพราะนี้เป็นครั้งที่เธอเสร็จสมทั้งๆที่พึ่งจะเริ่มเกม ของพี่แอนท์ฟิตมากเลย แน่นมากๆ อืม...มไม่ได้มีอะไรมาสักพักแล้วใช่ไหมครับ? พี่แอนท์กลั้นหัวเราะอมยิ้มตอบแบบเขินๆกลับ ซี๊ด...ด...อือ...อ~ ปะ..เปล่าคะ แค่...อื๊อ~ คะ..แค่ไม่เคยเจอใหญ่ขนาดนี้ ซี๊ดด..ด~ เข้ามาได้เลยคะ เริ่มไม่เจ็บแล้ว พี่แอนท์กัดริมฝีปากเริ่มครางกระเส่า

ชุ้งจับสะโพกและกดมันลงไปและแช่ค้างไว้ เฮ้อ~ ทั้งสองถอนหายใจแรงชุ้งโน้มลงไปจูบแลกลิ้นกับพี่แอนท์สลับดูดนมที่ชูชันก่อนจะเริ่มสอยจากเบาหนัก ปั่บ..ปั่บ..ปั่บ..ปั่บ กรี๊ดดดด~ อ๊าา..า อาา..า อาา อาา โอ๊ยย...ย~ ชุ้งอัดกระแทกสุดแรงพี่แอนท์กรีดร้องดังลั่นสุดเสียง เนื้อกระดังต่อเนื่องเป็นจังหวะ

ชุ้งอัดกระแทกอยู่นานแต่ละจังหวะท่วงท่าจัดจ้านถึงพริกถึงขิงทำพี่แอนท์เสร็จแล้วเสร็จอีกไม่รู้กี่รอบ กรี๊ดดด~ ชุ้ง...พี่แอนท์เสร็จอีกแล้ว...อือ~

ชุ้งผ่อนแรงลงโน้มตัวจูบและดูดเต้าคู่งามไซร้ต้นคอเพิ่มความเสียวซ่าน ปั่บ...ปั่บ..ปั่บ...ปั่บ พี่แอนท์กัดริมฝีกปากสั่นเครือคิ้วขมวดจิกหมอนแน่น ซี๊ด...ด...อือ...อ~ ชุ้ง..ถอดถุงยางนะคะ

พี่แอนท์ได้เอื้อมมือลงไปดึงถุงยางออกจากท่อนเอ็นของชุ้งและนำเสียบกลับเข้าไปที่เดิม

ซี๊ด...ด...อะ..อาา..า~ อูยย~ตอดดีมากเลย

จังหวะนี้เรียกว่าไม่อะไรจะหยุดแรงตัณหาได้ชุ้งทะลวงใส่ไปยับกระแทกดัง ปั่กๆปนเสียงน้ำรักแจ๊ะๆ💦 อย่างดิบเถื่อน พี่แอนท์กรีดร้องออกมาลืมทุกอย่าง

กรี๊ดดดดด~ อ๊าาๆๆ โอ๊วๆๆ โอ๊ยยย...ย เสียว!!!

พี่แอนท์เสียวจนต้องดึงหน้าชุ้งมาจูบปากแลกลิ้นสลับครางเสียงดังลั่นเพราะแรงกระแทกกระทั้นที่ดุเดือดเร้าใจ โอ๊ยยย~ ชุ้ง..ซ ชุ้งคะ..พี่แอนท์...จะเสร็จแล้ว กรี๊ดดดด~

พี่แอนท์กรีดร้องดังระงมประโยคสุดท้ายจะดังและเน้นสุดเสียง ชุ้งใกล้จะถึงจุดหมาย ซี๊ดดด....ด อูยย ตอดควยดีมากแตกในได้ไหมครับ?

ซี๊ดด...ด มะ..ไม่ได้คะ แตกนอกนะคะ แตกนอกนะคะ!! กรี๊ดดดดดด~ เเรงๆเลยคะพี่แอนท์ ไม่ไหวแล้วอ๊าายยย..ย~

ชุ้งอัดส่งท้ายก่อนจะชักขึ้นแตกนอกน้ำพุ่งกระฉูดแรงสัมผัสผิวขาวของพี่แอนท์ที่หายใจหอบแรง

แฮ่ก..แฮ่ก..อึ้ก ซี๊ด..ด~ อืมม..ม พี่แอนท์ นอนแผ่หลาหมดสภาพผมกระเจิงยุ่งเหยิง พี่แอนท์นอนหลับปุ๋ยไปเลยครับน่ารักดีนะตอนนอน

AI บอกว่าอัพเดทความสามารถใหม่ ทำภารกิจได้มา 100% ตั้งค่าสถานะพี่แอนท์มากกว่าขั้น3  ผมดูมือถือเลื่อนดูไปเรื่อยๆ ทำไมถึงมือถือเรามีแอปนี้ด้วย เปิดเข้าไปดูแอปนี้  นี่มันอะไรกัน... แอพ ปรารถนาเป็นจริง? หนึ่งพันล้านพันล้าน ตัณหาปรารถนาสีเขียว1.วิธีใช้งานแอพ 2. ภารกิจ 3. อัปเดต * ระดับความโลภ: 1GP) วิธีใช้แอพ  1. ใช้จากประสบการณ์และความปรารถนาของผู้ใช้จำนวนมาก คือการได้รับความปรารถนาที่จะได้รับ 2 เมื่อใช้มหาอำนาจที่สร้างขึ้นใหม่ คะแนน GP จำนวนหนึ่งจะถูกใช้  3. เมื่อความปรารถนา/ความต้องการของผู้ใช้ได้รับการระบุ  หรือการช่วยตอบสนองความปรารถนา/ความต้องการของผู้อื่นก็สามารถรับคะแนน GP ได้เช่นกัน  กำจัดกิเลส ได้ GP ใช้มหาอำนาจได้ไหม?  [งาน] 1. ตระหนักถึงความต้องการของผู้ใช้  บทช่วยสอนจะถูกจัดทำเป็นรายงาน 2 หลังจากทำภารกิจเสร็จแล้ว ฟังก์ชันอัปเดตแอปใหม่จะถูกปลดล็อก และตามความยากของงาน GP และรางวัลอื่นๆ เพียงป้อนและทำภารกิจ APP ให้สำเร็จเพื่อรับรางวัล AI บอกว่ามือถืออัพเดทแล้วเป็นเวอร์ชั่นใหม่ไม่มีอยู่ในเวลานี้ iphone 5s.2.5 อัปเดตไดเร็กทอรี "Coffee+1 - Real Profile" True Profile คุณสามารถดูโปรไฟล์ของคนในโลกได้หมดเลย เปิดเสียง AI ขอดูข้อมูลโปรไฟล์ผมหน่อย
ชื่อ: ชุ้ง (ชาย อายุ 19 ปี) ส่วนสูง/น้ำหนัก: 183 ซม./70 กก. การศึกษา: จบการศึกษาจากโรงเรียนมัธยม ความสามารถพิเศษ: ความเพียร ชอบเล่นกีฬาฟุตบอล
   ผมออกแอพนี้ ผมสังเกตหน้าจอมือถือ ผมจำได้ว่าวันนี้วันที่ 13 ไม่ใช่หรอ วันนี้ไม่ใช่วันที่ 13 หรอ หน้าจอไอโฟนบอกว่าวันที่ 23 เดือน 3 2556 AI บอกว่าที่คุณมาเป็นวันที่ 13 2566 ครับ อดีตนี้ที่คุณอยุ่เป็นวันที่วันที่ 23 เดือน 3 2556 เวลาไม่เหมือนกันวันนี้ก็ไม่เหมือนกัน
ชุ้ง: อ๋อเข้าใจแล้วครับมีอะไรไหม
AI: บอกว่าไม่มีแล้วครับเดี๋ยวไปอัพเดทก่อน
ผมเหนียวตัวมากผมเดินเข้าไปอาบน้ำไม่ถึง 5 นาทีอาบเสร็จแล้วเปลี่ยนใส่ชุดมหาลัยอันเดิม ผมได้ยินเสียงมีคนเรียบพี่แอนท์อยู่นะครับมองดูพี่แอนท์ยังไม่ตื่นแล้วผมก็คิดได้ ผมเดินเปิดประตูห้องออกไป ผมไปเจอสาวปริศนา
สาวปริศนา:น้องชุ้ง พี่แอนท์ ไปไหน
ชุ้ง:พี่แอนท์นอนอยู่ครับ
สาวปริศนา:นอนนานแล้วหรอ
ชุ้ง:นอนหลับไป 10 นาทีครับ
สาวปริศนา: แบบนี้ไม่เป็นอะไรแล้วไปกินข้าวไป
แล้วมีข้อมูล  เปิดใช้งาน function Profile ขึ้นมาอีกแล้ว ชื่อ  มอร์เซเดส อายุ20
สูง 160 หนัก 43
32-23-35 ผิวขาว, ไม่มีรอยสัก ,หน้าอกแท้ นางแบบลูกครึ่งเวียดนาม   หุ่นแซบ ผิวขาวเนียน มีงานถ่ายแบบเสื้อผ้า ชุดว่ายน้ำหลายที่
คนในรูปภาพไม่เกี่ยวกันเอามาเป็นคนตัวละครเฉยๆ เมอร์เซเดส:แล้วมาทำไรอยู่คนนี้ แล้วทำไมถึงแอนท์นอนในห้องน้องชุ้งได้อ่ะ
ผมคิดในใจ ให้กูบอกว่าอะไรอ่ะเอาพี่แอนท์เผลอหลับไปหรอไม่กล้าบอก
ชุ้ง:ผมไม่รู้ผมอาบน้ำอยู่ผมเดินออกห้องน้ำมาเห็นพี่แอนท์นอนอยู่แล้ว
เมอร์เซเดส:ชอบนอนขี้เซามากเหนื่อยใจมากเพื่อนคนนี้
ชุ้ง:พี่เมอร์เซเดส แล้วมีอะไรกับพี่แอนท์ครับ ให้ผมไปปลุกไหมครับ
เมอร์เซเดส:ไม่มีอะไรเรียกไปกินข้าวไม่ตื่นไม่เป็นอะไรน้องชุ้งแล้วน้องชุ้งไปกินข้าวด้วยนะ
ผมคิดในใจ เออว่ะหิวข้าวแล้วเหมือนกัน
ชุ้ง:ไปกินข้าวคนไหนครับพี่เมอร์เซเดส
เมอร์เซเดส:เดี๋ยวพี่พาไปละกัน
ชุ้ง:ได้ครับหิวข้าวแล้ว
เมอร์เซเดส:ไปเดินตามพี่มา
ผมเดินตามไปพี่เมอร์เซเดสเดินมองดูต้นไม้ต้นไม้สีเขียวสวยมากผมดูอะไรไปเรื่อยเปื่อยพี่เมอร์เซเดสเรียกผมแล้ว
เมอร์เซเดส:มาถึงแล้ว เดี๋ยวพี่ไปหาเพื่อนก่อนนะไปบอกเพื่อนอีกมากินข้าว เพื่อนผมคนที่ 4 เป็นผู้หญิง ชื่อจินจู สูง 162
น้ำหนัก 45
สัดส่วน : 34/24/32 สาวลูกไทครึ่งเกาหลี
มีคนโบกไม้โบกมือให้ผมมานั่งครับ ผมเดินเข้าไปนั่งกับเพื่อนนั่งเรียบร้อยแล้ว
เพื่อนมันผู้ออกมาว่าหายดีแล้วหรอ กูหายดีแล้วไม่ต้องเป็นห่วงเพื่อน
ผมขอแนะนำเพื่อนผมนะครับ เพื่อนผมมี5 คน เพื่อนผมคนที่1 ชื่อไอ้พี มันอารมณ์ร้อนแบดบอย เสือผู้หญิง

เพื่อนผมคนที่2 ชื่อเบียร์ ลูกชายมาเฟีย

เพื่อนผมคนที่3 ชื่อ เจ

เพื่อนผมคนที่ 4 เป็นผู้หญิง ชื่อจินจู สูง 162
น้ำหนัก 45
สัดส่วน : 34/24/32 สาวลูกไทยครึ่งเกาหลี

คนในรูปภาพไม่เกี่ยวกันเอามาเป็นคนตัวละครเฉยๆ
เพื่อนผมคนที่ 5 เป็นผู้หญิง ข้าวฟ่าง วันที่ 15 มกราคม พ.ศ. 2543 อายุ 19 ปี ลูกครึ่งไทยโปแลนด์ สูง 1ึ70

ผมนั่งกินข้าวคุยไปเรื่อยเปื่อยผมไม่ได้เจอเพื่อนมานานแล้ว เพราะว่าในปี 2023เพือนไปทำงานที่อื่นหมดเลย มีผู้หญิงคนนึงเดินมาเป็นรุ่นพี่ปี3 เดินมามาถาม พวกเราว่าลงไปช่วยพี่ลดของหน่อยได้ไหมแล้วมีข้อมูลProfileขึ้นมาอีกแล้ว ชื่อ suny อายุ21 ส่วนสูง 160 น้ำหนัก 43
สัดส่วน 34/ 24/ 35 รับงานไซด์ไลน์ บอกมาแบบนี้

ติดตามชมตอนต่อไป comment มาก็ได้นะครับ

ชุ้ง

ขอบคุณมาก

therasak

ช่วงอธิบายแอปอ่านแล้ว​งง​ๆ​ไม่ค่อยเข้าใจครับ​ แต่เนื้อเรื่องน่าสนใจ​ ถ้าคำผิดน้อยลงจะอ่านได้ลื่นไหลและสนุก​มากขึ้นครับ

sincethai

อ่านตอนนี้งงมากไม่ค่อยเข้าใจ
ควรจะมีเว้นวรรค ประโยคที่ไม่เกี่ยวข้อง ตั้งย่อหน้าออกมาใหม่
ครับ

gumpxxxx

ถือว่าเริ่มต้นได้ดีครับ ไอเดียดี แต่ดูเหมือนยังเรียบเรียงออกมาดูสับสนเล็กน้อย แต่ก็เข้าใจอยู่ครับ รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

ชุ้ง

ช่วยบอกผมหน่อยครับแก้ไขอันไหนครับ

aunsoiton

อ่านมีงงหลายจุดแล้วการดำเนินเรื่องดูงง ใช้คำที่เขียนบ้าง

2000HP

ลองจัดบรรทัดนิดนึงครับ

ขึ้นบทสนทนาลองเว้นซักบรรทัดนึง คุยกับAI อาจใช้ตัวเอียงช่วย 

ลองดูครับ เป็นกำลังใจให้

Au Nanma

โครงเรื่องน่าสนุกมากครับน่าจะต่อยอดได้อีกเยอะมีช่วง Ai งงนิดหน่อย

sammyadong