ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่11

เริ่มโดย A Space, เมษายน 03, 2023, 12:05:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

ฝากติดตามทางช่องทางด้านล่างหน่อยครับ อนาคตจะมีเรื่องอื่นๆให้อ่านเพิ่มครับ^^

http://www.tunwalai.com/story/711865

https://www.readawrite.com/a/a5c2e73e21bac678f8a853571f817e79

ก่อนอ่านตอนนี้ผมอยากให้ comment ก่อนนะครับ เพื่อเพิ่มอรรถรสในการอ่านนะครับ
หากแก้ comment หลังอ่านด้วยจะยินดีมากครับ

หากมีคำผิดช่วยแจ้งผมด้วยนะครับ
ผิดพลาดประการใดแนะนำติชมได้นะครับ

ตอนนี้ไอรินเธอตัวอ่อนพับลงนั่งกับพื้น ผมอุ้มเธอเข้าไปในห้องนอนและวางเธอลงที่บนเตียง แล้วผมก็เริ่มลงมือเล่นกับเต้านมคู่สวยของเธอก่อน ผมก้มลงไปดูดและบีบบี้นมคู่สวยของเธออยู่พักนึงจนหน่ำใจ แล้วต่อด้วยลากลิ้นลงไปดูดเลียทำความสะอาดร่องเสียวให้เธอ ตอนนี้ไอรินดิ้นไปมาอย่างอ่อนแรง และผมว่าเราไม่ต้องเสียเวลาเล้าโลมกันนานนัก เพราะเครื่องเราสองคนพร้อมติดต่อเนื่องจากเมื่อกี้อยู่แล้ว แต่ตอนนี้ผมอยากเห็นเธอชัดๆตอนโดนผมเย็ดคาชุดนักศึกษาแล้วสิ ผมลุกขึ้นชันเข่าเอาแหนมถูไปมาที่ร่องเสียวของไอรินแล้วออกแรงค่อยๆดันเข้าไป ไม่ต้องพิธีรีตองกันแล้ว ผมจับโคนขาไอรินยกขึ้นและเริ่มซอยเอวใส่เธอเร็วขึ้น เร็วขึ้น ด้วยท่าเบสิก ว่าแต่ท่าเบสิกแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะครับ ตอนนี้ผมเห็นนมเธอกระเพื่อมตามจังหวะกระแทกของผม ผมเห็นแล้วเสียวจี๊ดเลยเชียว ผมเลยเร่งกระแทกเพื่อที่จะได้มองนมไอรินกระเพื่อมไปมาอย่างเร็วด้วยความสะใจ จนผมทนไม่ไหวแล้วต้องขอโน้มตัวลงไปดูดหน่อยเถอะ ผมทั้งเม้มทั้งดูดอย่างกับทารก ส่วนเอวก็ซอยถี่ยิบจนผมเริ่มเหนื่อยแล้ว ผมคิดได้ว่ายังไม่ได้ลองให้ไอรินขย่มผมเองบ้างเลยนี่นา ขอดูสิเธอจะร่อนได้เสียวสยิวขนาดไหน ผมใช้มือล็อกเอวไอรินไว้แล้วจับพลิกตัวให้เธอขึ้นมาค่อมผม

ผม : ไอรินขึ้นให้พี่หน่อยสิครับ พี่อยากโดนไอรินขย่มบ้าง

ไอรินไม่ตอบ แต่เธอนอนราบลงบนตัวผมแล้วก็เริ่มจูบผม ระหว่างนั้นเอวเธอเริ่มยกโยกและกระแทกขึ้นลงๆแบบเนิบๆเน้นๆ แค่นี้ผมก็รู้แล้วว่าเธอต้องเอวดีแน่ๆ เพราะขนาดเธอนอนราบแนบตัวเธอติดกับตัวผม แต่เธอยังกระดกเอวควบแหนมผมได้เสียวขนาดนี้ ตอนนี้ที่เรานอนแนบกันไอรินค่อยๆโยกผมเนิบๆเน้นๆอย่างกับอยู่ในหนังโรแมนติก เข้าใจว่าไอรินอาจจะดึงเกมเพื่อพักหายใจหายคอ ก็แน่สิเธอแตกไป2น้ำแล้ว แต่ผมยังไม่แตกเลย ผมต้องการความดุเดือดแบบหนังแอคชั่น ไม่ใช่อ่อนหวานอย่างหนังรักโรแมนติก ผมเลยเลื่อนตัวขึ้นเอาหมอนมาพิงหลังตัวเองไว้ จากนั้นผมเริ่มประคองก้นเธอจับกระแทกแบบแรงๆเน้นๆแต่แค่ในช่วงแรก เพราะหลังจากนั้นไอรินก็เริ่มขย่มเอวเองสู้กับผม ตอนนี้เราสองคนกลับมากระแทกกันอย่างดุเดือดแบบที่ผมต้องการแล้ว เสียง ตั่บๆๆๆๆๆๆ ดังลั่นห้องของไอรินเลยตอนนี้

ไอริน : ซี้ด~ พี่ทรีดูดนมหนูหน่อย ซี้ด~

ผมต้องใช้มือประคองเต้านมเธอที่เด้งขึ้นลงตามแรงเหวี่ยงตอนขย่มของเธอก่อน เพื่อที่จะสามารถก้มลงไปดูดเต้านมคู่งามของเธอได้ ผมจัดการดูดคลึงแบบไม่ต้องให้เธอพูดซ้ำ อ่า~ ผมรู้สึกเสียวจี๊ดขึ้นมาเลย รู้สึกถึงแรงตอดของเธอที่เพิ่มขึ้นหลังจากผมดูดดุนนมคู่สวยของเธอ ตอนนี้ผมรู้สึกว่าน้ำกามของผมมันลำเลียงขึ้นมาอยู่ที่ปลายหัวแล้ว ผมใกล้จะถึงฝั่งฝันแล้วผมเลยเลื่อนมือมาคล้องเอวไอรินเอาไว้ แล้วผมก็เด้งเอวสวนเธออย่างเอาเป็นเอาตายแข่งกับไอรินที่ขย่มผมอยู่ ผมได้แต่ครางเสียวอยู่ในลำคอในขนาดที่ปากดูดเต้านมของไอรินแรงขึ้นเรื่อยตามความเสียวที่ต้องอดทนอดกั้นไว้ตอนนี้ ส่วนไอรินน่ะหรอ ร้องครางลั่นห้องไม่หยุดปาก

ไอริน : โอย~ เสียวจังเลย อ่าๆๆๆ~ กระแทกมาเร็วๆแรงๆแบบนี้แหละหนูชอบ อ่าๆๆๆ~

และแล้วผมจะสุดจะกั้น ผมกระเด้งเอวกระแทกๆๆๆได้อีกแป๊บเดียวก็ต้องพ่ายแพ้พุ่งฉีดน้ำกามมากมายเข้าไปในร่องสวาทของไอรินอย่างแรง โคตรฟิน~ ผมถอนปากออกมาจากนมเธอแล้วตอนนี้ มองกลับไปเห็นเป็นจ้ำแดงๆเลยสงสัยผมคงจะดูดเธอแรงไปหน่อยตอนเกร็ง หลังจากที่ได้ปลดปล่อยผมเลื่อนปากขึ้นไปจูบกับเธอต่อ แต่ดูเหมือนความต้องการไอรินเธอยังไม่พอ เพราะตอนที่เราจูบกันนี้ไอรินเธอเริ่มบดเอวใส่ผมอีกแล้ว ผมถอนจูบออกมาและหอมแก้มเธอหนึ่งที

ผมหยอกไอริน : น้องไอรินยังไม่อิ่มหรอครับ แต่ของพี่ยังไม่ฟื้นเลยอ่า น้องไอรินช่วยปลุกมันให้หน่อยสิ

น้องไอรินยิ้มเขินๆ ก่อนจะดันตัวเองลุกขึ้นแบบยั่วๆด้วยการโถมตัวมาข้างหน้าแล้วจองตาผม ก่อนจะค่อยๆส่ายตูดยกขึ้น ระหว่างที่ยกขึ้นน้ำกามที่อัดไว้เต็มร่องเสียวไอรินก็ไหลออกมาเต็มขาไอรินและแหนมน้อยของผมเลย ไอรินจุ๊บปากผมเบาๆหนึ่งทีก่อนเลื่อนตัวลงไปที่แหนมของผม ผมโคตรตื่นเต้นเลยตอนนี้ เพราะไอรินเธอไม่ได้ก้มลงไปแบบธรรมดาๆ แต่เธอลากลิ้นตามตัวผมลงไป ด้วยเธอวนเล่นกับหัวนมผมอยู่พักนึ่ง เธอยังไม่ทันถึงแหนมผมเลยด้วยซ้ำแหนมน้อยผมก็เริ่มตื่นขึ้นมาแล้ว ไอรินเงยหน้าขึ้นมายิ้มกว้าง

ไอรินแซวผม : ยังไม่ทันลงปลุกเลยนะ แต่เหมือนว่าจะตื่นซะแล้ว คิคิ
ผม : สาวสวยทำให้ขนาดนี้ไม่ตื่นยังไงไหว
ไอริน : ผู้ชายเจ้าชู้ปากหวานแบบนี้ทุกคนรึเปล่านะ คิคิ

เธอพูดจบแล้วก็ก้มลงไปเลียบนตัวผมต่อ แต่ไม่ใช่เลียบนตัวแบบเมื่อกี้ แต่เป็นการวนเลียตรงที่น้ำกามเปื้อนอยู่บนตัวผมเธอดูดเลียอย่างไม่รังเกียจ จนน้ำกามที่เปื้อนบนตัวผมหมดเกลี้ยงโดยไม่ต้องเช็ดแม้แต่น้อย เปลี่ยนเป็นเปื้อนแต่น้ำลายของไอรินแทน อูยเสียวสยิวเป็นบ้า ตอนนี้แหนมผมตั้งโด่รอไอรินแล้ว เธอเงยหน้าส่งยิ้มให้ผมอย่างกวนๆ ก่อนจะก้มลงไปเลียๆวนๆบนหัวบาน ผมนี่ขนลุกเสียวสะท้านไปถึงปลายเท้า ไอรินต่อด้วยการดูดแหนมที่เปื้อนน้ำกามเต็มลำเล่นเอาสะอาดหมดจดทั้งแท่งโดยไม่ต้องเช็ด ลีลาเธอนี่มันไม่น่าใช่เด็กปีหนึ่งเลยนะเนี่ย ม.ปลายเธอน่าจะเรียนรู้มาเยอะแน่ๆ อูยคิดไปก็เสียวไป ผมมองดูหน้าไอรินตอนนี้ เธอตั้งหน้าตั้งตาดูดแหนมผมอย่างกับจะเอาให้แห้งตายจนแก้มเธอตอบ และไม่ได้แค่ดูดอย่างเดียวเธอยังเอาลิ้นวนเลียหัวบานผมตลอดเวลาด้วย ถ้าผมไม่ได้เพิ่งปล่อยน้ำไปผมอาจจะต้านทานลีลาการใช้ปากของเธอไม่ไหวแน่ ทำเอาอยากรู้แต่ไม่กล้าถามเลย(ประสบการณ์ไอริน) ฮ่าๆๆๆ

ผม : อูยยยย~ ดีโคตร เสียวมากเลย อูยย~~~ ไอรินหมุนตัวมาหาพี่หน่อยสิ อูยย~~~

ไอรินมองตาผมแว่บนึง เธอคงรู้ว่าผมหมายถึงอะไร เธอค่อยๆหมุนตัวตามเข็มนาฬิกาโดยมีแหนมผมเป็นแกนหมุน^^ บัดนี้เธอค่อมขาลงบนตัวผมแล้ว และxีของไอรินที่เต็มไปด้วยน้ำกามของเราสองคนก็จ่ออยู่ที่หน้าผมแล้ว ถ้าคุณผู้อ่านคิดว่ามันเลอะแล้วผมจะไม่เลียคุณคิดผิดครับ มีของดีมาจ่ออยู่ตรงหน้าจะให้ปฏิเสธได้ยังไง ผมลงลิ้นไปที่หอยของไอรินอย่างไม่ลังเล ทั้งดูดทั้งเลียทั้งใช้มือบีบคลึงแก้มก้นจนไอรินร้องอู้อี้อยู่ในลำคอพร้อมกับดูดผมแรงขึ้นเหมือนจะประท้วงในความเสียว

ไอรินพูดหลังจากคายแหนมของผม : อ่า~ พี่ทรีหนูไม่ไหวแล้ว เย็ดหนูเถอะ อ่า~

ส่วนผมอิ่มเอมกับชุดนักศึกษาของเธอแล้ว ก่อนจะเริ่มยกต่อไปผมเลยจัดการลอกคราบไอรินออกมาเสียก่อน ต้องของบอกว่าหุ่นไอรินเป๊ะมากๆ ผิวที่ขาวออร่า หน้าอกที่ใหญ่เข้ากับหุ่นและส่วนสูงของเธอ เอวและสะโพกที่สวยได้รูป อยู่ในชุดนักศึกษาว่าน่ามองแล้ว พอถอดออกมาน่ามองยิ่งกว่า ตอนนี้ผมเริ่มรู้สึกหวงเธอแล้วสิ อยากเก็บไว้กินคนเดียวอะ^^

ผมจับไอรินพลิกตัวนอนคว่ำและยกก้นให้โด่งขึ้นมา ก่อนจับแหนมเขี่ยไปมาที่ร่องเสียวของไอรินแล้วค่อยๆจับแหนมผมกดเข้าไป มันเข้าไปง่ายกว่ารอบแรกเยอะน่าจะเพราะน้ำกามผมที่เต็มอยู่ในร่องเสียวของเธอ แล้วผมก็เริ่มต้นซอยไอรินจากเนิบๆก็เปลี่ยนจังหวะเป็นเร็วขึ้นแรงขึ้น ผมจับสะโพกของไอรินแล้วกระแทกๆแบบเมามันมาก เสียงเนื้อกระทบกันดังปับๆๆๆๆๆ หน้าของไอรินตอนนี้ยู่ไปกับหมอนที่เธอเอาหน้าซบอยู่และร้องครางตามการกระแทกของผม

ตอนนี้สาใจผมพอสมควรแล้ว ผมเลยจับเธอมาเปลี่ยนท่าสักหน่อย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

hansamuboy

แล้วอย่างนี้ฟ้าที่อยู่ห้องติดกันจะได้ยินไหมเนี่ย

unicrons

maguro

Themis

tum-na

Komsan Tanunchai Olympus

ทำแบบนี้ฟ้าจะได้ยินไหมครับเนี่ย ขนาดน้องไอรินอยู่ข้างๆๆยังได้ยิน

Popoing

เอาแล้วๆ เริ่มจะต้องสับราง กันแล้วๆ 

เอาแล้วๆๆน้องไอริน เดินเกมส์ ใหญ่

แต่ผมว่า ไม่คบหรอกกินเงียบๆ ดีกว่า

Crystal Blood

navy868

ประสบการณ์ของไอรินคงไม่ธรรมดาแน่นอน ::Doubt::
ไอรินก็อยากจะได้อยู่หรอกแต่อีกสามสาวจะว่ายังไง คบไอรินแล้วอีกสามคนนั้นจะทำไง...เสียไปก็น่าเสียดาย

wolfsburg7

ทำเสียงเบาๆ หน่อย เดี๋ยวห้องข้างๆได้ยินแล้วจะงานเข้า

ข้อตกลงแบบนี้ น้องไอรินเสียเปรียบจัง อย่าไปยอมนะ ต้องเอาเรื่องฟ้าไปขู่แล้ว

shuya