ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 112

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 04, 2023, 12:38:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrgreen

ตอนแรกออกจะจัดงานเล็กๆไม่รบกวนเพื่อนบ้านไปๆมาๆใหญ่ๆขึ้นเรื่อยๆ

j_manus

ไปขิงใส่เรื่องของกิน โดนขิงกลับว่าโดนเรียกว่าลูก ....

คนเหงา

เจ้หมิวน้อยใจแล้ว​ โทนปลอบใจด่วนเลย

LMnade

งานเล็กๆไม่ใหญ่แน่นะ จัดเต็มกันขนาดนี้

Chan_Som

คิดตามที่เล่ามา ผมว่า เจ้หมิวน่ารักมากๆ ผู้ใหญ่ทุกคนเอ็ดดู เข้าได้กับทุกคน ว่าที่สะใภ้ ของตระกูล อิอิ อินมากไปหน่ยค๊าบบบ
::HeyHey::

date

UunาJllSJ

ปู่เทียนกับย่าหอมบอกทำพิธีรับขวัญโทนเป็นงานส่วนตัวในครอบครัว ก็ถูกแล้วไงแค่คนในครอบครัวทั้งสองฝั่งกับคนใกล้ชิดก็ร่วมร้อยแล้ว ที่เหลือมีแต่คนมาช่วยงานซึ่งเป็นลูกศิษย์ลูกหากันทั้งนั้น

au2000

veget

แม่ทิพย์ รู้ว่าอะไรควรพูด จ๋าเค้ามีแฟนแบ้วก็เรียกลูกได้ ส่วนเจ้หมิวเรียกลูกไม่ได้เดี๋ยวคนอื่นจะมองไม่ได้
เดี๋ยวพอได้ลองกินตั๊กแตนทอด เจ้หมิวก็ติดใจอีก

Nong5670

โทนกินอะไรเจ้หมิวต้องหัดกินตามน่าครับ

Csc It

เจ้หมิวโดนแซวแบบนี้ปู่เจ้าที่กับกุมารทองก้อรู้หมดสิว่าเจ้หมิวแอบชอบโทนอยู่

amtorff73

ขอถามก่อนเลยว่า "งานไม่ใหญ่แน่นะวิ" ... ผมว่าไม่ใช่งานเล็กๆที่ตัดแค่ในครอบครัวแล้ว รายละเอียดภายในงานอลังการขนาดนี้ จะบอกว่าเทพโทนเป็นลูกชายผู้มีอิทธิพลระดับจังหวัดก็ไม่แปลก (เอ้อ ก็อดีตพ่อเคยเป็นนี่หน่า)

ผมว่างานนี้น่าจะเป็นที่เลื่องลือไปสามบ้านแปดบ้านแน่นอนครับ

kriangbaac

jarbmong

beerony