ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามความเห็นประสบการณ์หน่อยครับ

เริ่มโดย Boy just boy, เมษายน 05, 2023, 07:33:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ท่านไหนเคยเจอประสบการณ์ สาวที่ชอบหยิ่งเล่นตัว หรือ สาวไม่เล่นด้วยบ้างครับ แล้วแต่ล่ะท่านทำอย่างไรครับ

DR.MAN

ก็ตัดใจ ไปชอบคนอื่นครับ  ผมไม่ชอบเร้าหรือใคร   ไม่เคยเชื่อในคำที่ว่า ตื๊อเท่านั้นที่ครองโลก

เขาไม่สนใจเรา เราก็หาคนใหม่ครับ

"อันนารีมีมากเหมือนฝูงลิง
จะจีบทิ้งจีบขว้างก็ยังไหว
เขาไม่รักเราแล้วช่างเขาไป
อย่าเสียใจเพื่อนเอ๋ยกระเทยมี"

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ช่างมัน  แล้วจินตนาการตอนชักว่าวหรือตอนเย็ดกะหรี่ว่ากำลังเย็ดกับมัน