ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับของความรัก 1 (เรื่องยาวแนว NTR)

เริ่มโดย qloolp, เมษายน 17, 2023, 05:35:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lindor

yumer

montoya2109

สุดยอดเลยครับ ผมเคยเกือบได้ไปดูแบบนี้เหมือนกัน

Ricebird526

ชอบครับ รอคิดตามผลงานอีก ออกมาเร็วๆ นะครับ

pamaaeng

1819

เยี่ยมเลย ครับ บรรยายออกมาได่ดี  ไม่ได้เติมแต่งให้จน ยัดเยียด แต่เรื่องเสียวมุ่งแต่เอา จนขาดความเป็นธรรชาติ  ของคน แนว สวิง ntr นอกจากเสียวเป็นหลักแล้ว ต้องมึอารมณ์ ของบุคคล ทั้งผัวหรือเมีย หรือชู้มาให้ เจ็บจิ๊ดๅ หรือจะตับพัง ก็ว่ากันไป  ขึ้นอยู่กับความ ซาดิส ของผู้แต่ง 555 มาต่อยาวๆครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

axolotss

Popoing

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แนวนี้ ตื่นเต้นดีครับเรื่อยๆมาเรียงๆ  ค่อยๆดูพัฒนาการของนายวิทย์

Tum666

notkey

รอบแรกมาดีแล้วครับ รอบต่อไปน่าจะมีอมให้แน่ๆ

keatmano

แต่งได้ลื่นไหล เนื้อเรื่องก็คงตามที่เป็นไปได้ ... น่าตามครับ

namluang1978

ได้อารมณ์ร่วม ยิ่งกว่าเล่นของจริงอีก  ::Beggar::

teerawatc

บรรยายได้ดีครับ  ดูค่อยเป็นค่อยไป ไม่บังคับขืนใจ  แล้วค่อยพัฒนาความสัมพันธ์

ตัวผมเองก็ยังไม่เคยมีโอกาสสวิง และไม่คิดว่าจะมีโอกาส

แต่ผมชอบอ่านเรื่องแนวนี้  เพราะเสริมสร้างจินตนาการดี