ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับของความรัก 1 (เรื่องยาวแนว NTR)

เริ่มโดย qloolp, เมษายน 17, 2023, 05:35:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuu1999

สนุกมากครับ แต่อยากรู้เหมือนกันถ้าเนื้อเรื่องมาแนวๆนี้มันจะสามารถดาร์กกว่านี้ได้ไหม?
เสียดายเรื่องนี้พระเอกไม่ได้มีแฟนไปให้คนอื่นเอา ::HoHo::

อยากจะตอบแทนผู้แต่งให้มากกว่าคำขอบคุณนะครับ
ถ้ามีหลายๆตอนแล้ว ลองเอาไปลงพวกเวป RAW ก็ดีนะครับจะได้ตามไปทิปค่าน้ำชาให้ได้ ::Shy::

piggy111

เขียนได้ละมุนดีครับค่อยเป็นค่อยไปอ่านแล้วรู้สึกแบบกุ๊กกิ๊กน่ารักดี รอตอนต่อไปนะครับ

peteblack

momoyoyo

เริ่มเรื่องได้น่าตื่นเต้นดีครับ น่าติดตามมาก

Eberm

ค่อย​เป็น​ค่อย​ไป​ดีกว่า​ครับ​ได้​อารมณ์​ดี

blackjack

Tan121

azpirin3122

เริ่มต้นก็สนุกแล้ว เมียคนอื่นนี่มันเย็ดมันจริงๆๆครับ 55

hanabombam

หอมแก้มให้ก่อนกลับ มีลุ้นได้ไปต่อนะแบบนี้อ่ะ

artherox

น่าสนใจมากครับ ลุ้นเลยว่าจะได้กันตอนไหน

wawa sawa

อ่านไปแล้ว ดูเหมือนจะมีแต่กลิ่นความรักนะเนี่ย 555 ::HoHo::

notbaby007

จินตนาการ​ตามเห็นภาพเลยครับเหมือนได้ไปอยู่ในห้องนั้นเลย

therasak

เริ่มอ่านจากตอนที่​ 4  เพราะไม่ค่อยชอบอ่านแนวสวิง​ ที่ผ่านมาแทบทุก​​เรื่องเน้นบทสังวาส​ ขาดด้านอารมณ์​ความรู้สึก​ของมนุษย​์​ พออ่านเรื่องนี้แล้วยอมรับว่าน่าอ่านและชวนติดตามมากครับ

BazillUz

ผมชอบเรื่องแนวนี้อยู่แล้วด้วย พอได้มาอ่านเรื่องนี้ดีจริงครับจินตนาการตามแล้วเสียวสุดๆ