ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

" ประดับดาว " - Side Story ของน้องดาว ตอนที่ 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 18, 2023, 12:15:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sukray ruktum

sunnies

ถ้ามองย้อนเวลากลับไปดาวต้องภูมิใจในตัวเองเลยครับ

mrcat2022

น้องดาวเก่งจังครับ สู้ชีวิตมาได้ขนาดนี้

zamzam

solid17

acropobia899

ทุกคนล้วนมีอุปสรรคให้ผ่าฟัน ไม่มากก็น้อยละเนาะ คุณดาว

กลัวเจ๊จะพาไปทำงานที่อันตราย
แต่โชคชะตาก็พามาเจอเจ๊อยู่ดีแหะ
นี่น่าจะเป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้ ชีวิตดาวดีขึ้น

pamaaeng

กว่าจะมาถึงวันนี้ ต้องผ่านอะไรอีกเยอะ

only1A

♤judas♤

ต้องเริ่มงานใหม่เหมือนเริ่มจากศูนย์กว่าจะได้งานเเต่ล่ะที่เรื่องวุฒิการศึกษาอีกเหนื่อยใจเเย่เลย

guang_k

งานครั้งนี้จะเจอคนดีๆ ไหมนะ อีกนานไหมถึงจะเจอกับเจ้และพี่จิ๋ว

น่าจะเป็นเจ้ละทีนี้ แต่จะชวนกันยังไงให้ยอมไปทำงานด้วยละ รออ่านตอนถัดไปแล้ว จากที่รอลุ้นอ่านตอนที่เจอกับคุณโทนครั้งแรก และครั้งที่สอง เป็นติดตามอ่านทุกตอนแล้วครับ

utsumaki

eltas007

ชาญวุฒิ เนระภูสี

Slave

กว่าจะมาเจอโทน.. ดาวผ่านปัญหา​มาเยอะเลยนะนั่น... ขอบคุณ​มาก​ครับ​