ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

" ประดับดาว " - Side Story ของน้องดาว ตอนที่ 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 18, 2023, 12:15:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NNGGOO

ก้าวแรกที่ได้โอกาสต่อสู้ในเมืองหลวง

tepsexxx

Angel_p

ชีวิตต้องสู้ครับ แต่แบบนี้ทำให้โตอย่างเข้มแข็ง

thep59

ดาวนี่สู้ชีวิตมากๆเลย จะทำให้แข็งแกร่งมากยิ่งขึ้น

sunshine9

ptmgm

j_manus

ryu

dunze

อ่านๆมาสงสารเลย..โทนห้ามทิ้งดาวเลยนะ

navy868

กว่าจะผ่านมาได้ทรหดอดทนมาก เก่งมากครับ... ::Fighto::

aceinw6969

นึกถึงตอนตัวเองเข้ามา กทม ครั้งแรกตอนปี 50 .. ทุกอย่างวุ่นวาย น่ากลัว สับสน ดีที่อดทนจนผ่านมาได้

kard

::Horror::อ่านไปน้ำตาจะไหลนี่ภาพรวมเรื่องจะออกมาแนวไหนน้อ ตามลุ้นจ้า

peddo

กรุงเทพต่างจากเชียงใหม่มากครับ ขนาดอยู่มาแต่เล็กจนโต ย้ายไปเชียงใหม่เป็นสิบปี กลับมาทียังหัวหมุน โชคดีที่ไม่เจอคนใจร้ายหลอกลวงไปซะก่อน
เอาใจช่วยครับ
บุบเพสันนิวาสครับ คนทำบุญ​ร่วมกัน​ก็ต้องตามมา​เกื้อหนุน​กันครับ

Aod3917

ชีวิตไม่เหมือนละคร ความจำเป็นต้องสอนให้เราแกร่ง