ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

" ประดับดาว " - Side Story ของน้องดาว ตอนที่ 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 18, 2023, 12:15:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elelle

ttasster

เหนื่อยเลยมากรุงเทพแบบไม่มีจุดหมาย
สู้ ๆ จนได้งานเก่งมาก ๆ ครับ

kiti90

น้องได้งานแล้วจะได้แฟนด้วยหรือเปล่า

Run2020

กว่าจะเป็นดาวในทุกวันนี้ ต้องผ่านอุปสรรคอะไรมาอีกมากมาย

DESTINY_TH

chanky2007

ชีวิตดาวน่าสงสารนะ

แต่จริงๆ ชีวิตคนส่วนใหญ่ก็แบบนี้แหละ มีเรื่องราวไม่เหมือนกัน
สู้ๆครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

UunาJllSJ

กรุงเพทเมืองฟ้าอมรที่หลายคนคิดว่าสวยงาม ความจริงโหดร้ายกว่าที่คิดสำหรับดาวในตอนนั้น ไม่ใช่แค่ด่วคนเดียวแต่โหดร้ายกับทุกคนที่มาจากต่างจังหวัดตัวคนเดียวแบบนั้น ทุกอย่างต้องใช้เงิน สำหรับผมตอนช่วงต้มยำกุ้งอย่างเหนื่อย เงินหาไม่ยากแต่หาคนจ้างยากกว่า สู้ๆ นะประดับดาว สวรรค์ไม่ทอดทิ้งคนดี กรุงเทพใหญ่มากยังได้เจอกับเจ๊อีกครั้ง นี่แหละพรหมลิขิต

MirrorAce

สู้ชีวิตมากครับ จริงครับ ใบปริญญานี่ถ้าไม่มีก็ลำบาก

kikusan

แมวหง่าว

ดาวเป็นคนสู้ชีวิตและน่ารักมาก
เหมาะที่สุดที่จะเป็นเมียหลวง

intanianoi

brother1

มาแบบตายเอาดาบหน้า ถือว่าหนักมากยุคับสำหรับ ผญ ตัวคนเดียว ขนาดผุ้ชายยังท้อเลย

mrgreen

น่าสนใจมากว่ามีเหตุการณ์อะไรที่หล่อหลอมเป็นดาวในภาคหลัก

nmiint

กว่าจะได้งานทำแต่ละที ช่างลำบากจริงๆ