ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลับไปเป็นอายุ 19 ตอนที่4 โบว์แกล้งคนแก่

เริ่มโดย ชุ้ง, เมษายน 22, 2023, 06:17:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนนี้คุณชอบสาวคนไหนมากที่สุด

พี่แก้ว
11 (47.8%)
โรเซ
6 (26.1%)
โบว์
10 (43.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 23

ชุ้ง

มีเสียงมือถือผมดังขึ้นอัพเดทเสร็จแล้วครับ

แล้วมีแคปซูลลอยออกมากับมือถือผม เปิดฝาแคปซูลออกมา ผมตกใจมากไม่จริงอ่ะมีแต่สาวอยู่ในนั้น ไม่จริงอ่ะ Blackpink  Red Velvet ทำไมมาอยู่ในแคปซูลได้ผมไม่เข้าใจอะไรเลย ผมเดินเข้าไปเดินเสียงเบามาก เอาหน้าผมเข้าไปดูสาวๆ ผมแอบเดินเข้าไปดูหน้า ลิซ่า แบล็คพิ้งค์  แต่ว่า มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นมาก่อน ผมเดินไปหยิบโทรศัพท์หัวที่นอน หยิบโทรศัพท์ฮัลโหล ข้าวฟ่างมีอะไร

ข้าวฟ่าง:ชุ้งตื่นได้แล้วเดี๋ยวไปขึ้นเครื่องไม่ทัน
ชุ้ง:เข้าใจแล้ววางสายโทรศัพท์เดินไปอาบน้ำครับผม
ข้าวฟ่าง:โอเคเข้าใจแล้วอย่าสายนะรออยู่คนเดียว
ชุ้ง:ไม่มีอะไรแล้ววางสายแค่นี้นะไปอาบน้ำแล้ว
ข้าวฟ่าง:โอเคไม่มีอะไรแล้วไปอาบน้ำก็ได้แค่นี้นะ

ผมวางสายโทรศัพท์ไปเดินเข้าไปดูสาวๆในแคปซูล อยากดูมากกว่านี้แต่ว่าไม่มีเวลาดู หาวิธีปิดแบบไหนหว่า มือถือผมมีข้อความขึ้นมาว่า วิธีปิดแคปซูล ปิดผ่านมือถืออ๋อเข้าใจแล้วแบบนี้ แล้วผมปิดแคปซูลหายแว๊บไปเลย ผมเดินเข้าไปอาบน้ำ วันนี้ผมอาบน้ำแป๊บเดียวรีบไปขึ้นเครื่องบิน กลับบ้านผมก็ทีนึงคิดถึงพ่อแม่ เดินออกมารีบใส่เสื้อผ้าเปิดประตูออกไป เดินไปที่ล็อบบี้ ผมเดินเข้าไปที่ล็อบบี้ ผมเอากุญแจมาคืนครับ ผมเดินเข้าไปที่ล็อบบี้ เอากุญแจมาคืนครับ เดินขึ้นไปบนรถบัส แล้วมีคนนั่งอยู่2คนบนรถบัส พี่มีมี่นนั่งอยู่ พี่มีมี่หันมามองหน้าผมแป๊บเดียวไปคุยกับเพื่อน ผมทำอะไรไม่ถูกเลยเดินไปนั่งที่ผมรอเพื่อนมา นั่งรอแป๊บเดียวเพื่อนเดินบนรถมาหมดแล้ว รถออกไปพอดี ผมนั่งไปคุยกับเพื่อนไปเรื่อยๆแล้วนะแต่แล้วมีคนเดินมาหาผม เป็นสาวสวยบอกเลยว่าอันดับนางแบบเลยครับ ข้อมูลโปรไฟล์ ชื่อนุ่น อายุ 21 สัดส่วน 40-25-36 นมแท้ สูง 180 หนัก 52

ชุ้ง:พี่อะไรกับผมครับ
นุ่น:ไม่มีอะไรพี่มาถามว่าเป็นน้องชายของนกหรือเปล่า
ชุ้ง:อ๋อ...พี่นกเป็นพี่สาวผมครับ แล้วพี่มีอะไรครับผม
นุ่น:เปล่าไม่มีอะไรพี่สาวเธอฝากพี่ดูแลเธอหน่อย
ชุ้ง:แล้วทำไมพี่นกไอ้พี่นุ่นดูแลผมด้วยเพราะอะไรครับผมไม่เข้าใจ
นุ่น:เพราะว่าพี่เป็นรุ่นพี่เธอมั้งฝากให้พี่ดูแลเธอแค่นี้แหละ
ชุ้ง:อ๋อผมเข้าใจแล้วมีอะไรอีกไหมครับพี่ผมไปคุยกับเพื่อนก่อน
นุ่น:พี่ไม่มีอะไรแล้วเดี๋ยวไปนั่งพี่ก็เหมือนกัน

แล้วพี่นุ่มเดินไปกลับไปนั่งที่นั่น ผมกลับมาคุยกับเพื่อนก่อนผมคุยกับเพื่อนไปเรื่อยๆมาถึงสนามบินภูเก็ต ผมเดินไปเช็คอินผ่านเคาน์เตอร์ของสายการบิน ผมได้จองตั๋วเครื่องบินเรียบร้อยแล้ว แล้วก็มานั่งรอแป๊บนึง แล้วมีเสียงเพื่อนไปเรียกผมแล้วไปขึ้นเครื่องบิน ผมวิ่งไปเกรดเครื่องบิน ผมวิ่งอย่างเดียว แล้วมาถึงเกรดเครื่องบิน ผมเดินขึ้นเครื่องบิน ผมไปหาที่นั่น ผมไปนั่งเก้าอี้นั่งเครื่องบิน
เครื่องบินขึ้นแล้วครับ วันนี้ผมตื่นเช้าเกินไปมั้งงั้น ผมนอนงีบนึงดีกว่า แล้วผมฝัน ในฝันผมผมเดินไป มีรูปปั้นสาวๆไปหมดเลย ผมเดินไปดู แล้วมีรูปปั้นอันนึงมีดาบอยู่ด้วย เอามือผมไปจับดาบ แล้วผมสะดุ้งตื่นขึ้นมา เพื่อนผมปลุกผมขึ้นมา

ชุ้ง:มีอะไรวะ
เพื่อน:มาถึงกรุงเทพแล้ว รีบออกไปได้แล้ว

ผมเดินออกมาจากเครื่องบิน เดินไปเอากระเป๋า ผมรอเอากระเป๋าแป๊บนึง
รุ่นพี่ผู้ชายเดินมาหาผม รุ่นพี่บอกว่า

รุ่นพี่ผู้ชาย: ได้กระเป๋าแล้วกลับบ้านได้เลยไม่ค่อยรอ เพื่อนๆได้กระเป๋ากลับบ้านไปแล้ว
ชุ้ง:ได้ครับผมเข้าใจแล้ว

ผมรอ กระเป๋าแป๊บนึงกระเป๋าเข้ามา ผมเดินไปหยิบกระเป๋า ผมเดินไปหารุ่นพี่ อาจารย์ บ๊ายบายครับกลับบ้านก่อนนะครับอาจารย์ เดินไปบ๊ายบายรุ่นพี่ กลับแล้วครับ  เดินออกมาสนามบิน ผมไปเรียกแท็กซี่ รถแท็กซี่ถามว่าไปไหน ไปหมู่บ้านนวมินทร์ ซอยนวมินทร์ 157 แล้วผมขึ้นรถแท็กซี่ ผมดูอะไรไปเรื่อยเปื่อย ผมคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อย แล้วทำไมกูมาอยู่ เวลานี้ได้ ผู้ชายใส่ชุดดำมาเป็นใครกันแน่ในครับ ในฝันนี่ มีดาบแปลกๆในฝันด้วย ผมเหม่อลอยนานมาก พี่รถแท็กซี่เรียกผม ถึงแล้วครับ ผมจ่ายเงินค่ารถแท็กซี่ เปิดประตูรถเดินออกมา
ผมตื่นเต้นมาก ไม่ได้เจอพ่อแม่มานานแล้ว ปี 2023 ผมไม่มีเวลากลับบ้านเลยครับ หัวหน้าไอ้ผมทำงานอย่างเดียว ผมเข้าไปเจอพ่อแม่ทำตัวไม่ถูกแน่นอน ผมเปิดประตูรั้วเข้าบ้าน เปิดประตูบ้านเข้าไป ผมพูดว่า แม่พ่อกลับมาแล้วครับ
แล้วพ่อนั่งดูทีวีอยู่โซฟาครับ ผมมองดูมาหาแม่ พ่อบอกว่า

พ่อ:แม่ไปซื้อกับข้าวยังไม่กลับ

ชุ้ง:อ๋อแม่ไปซื้อกับข้าวหรอครับพ่อ
พ่อ:ไปรับน้องสนุกไหม
ชุ้ง:สนุกมากครับพ่อมีความสุขด้วยสาวสวย
พ่อ:แล้วมีแฟนหรือยังไอ้แสบน้อยของพ่อ
ชุ้ง:ยังไม่มีแฟนครับ
พ่อ:เสียชื่อพ่อหมด บ้านเรามีแฟนหมดตอนมหาลัยเข้าใจไหม
ชุ้ง:ครับเข้าใจแล้วครับ เดี๋ยวผมถามแฟน 20 คน ok นะครับ หัวเราะ 555
พ่อ:แล้วลูกมีน้ำยาเหรอ
ชุ้ง:แล้วผมลูกใครแล้วผมมีน้ำยาเดี๋ยวหาแฟนให้ดูเลย

แล้วผมคุยกับพ่อไปเรื่อยๆ แล้วมีเสียงคนเปิดประตูเข้าบ้านมา อ้าวชุ้งกลับบ้านแล้วหรอ สวัสดีครับพี่แก้วกลับมาแล้วครับ พี่แก้วเป็นพี่สาวคนที่2 อายุ22

พี่แก้วเดินไปหยิบน้ำในตู้เย็นมากิน รินน้ำใส่แก้วเดินกลับมาที่ผมนั่งอยู่ครับ

แล้วมีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น ผมดูไม่ใช่ของผม เป็นมือถือของพ่อ พ่อก็เดินออกไปคุยข้างนอก แล้วพี่แก้วถามผมว่า

พี่แก้ว: ทำไมวันนี้กลับเร็ว ไม่ไปรวมกลุ่มกับเพื่อนมหาลัยก่อนหรอ
ชุ้ง:รุ่นพี่บอกให้กลับบ้านได้เลยเพื่อนที่ผมก็กลับบ้านไปหมดแล้วครับพี่แก้ว
พี่แก้ว:แบบนี้มีเวลาไปเที่ยวกับพี่ได้แล้วใช่ไหม แม่บอกพี่ว่ารอน้องชุ้งกลับมาก่อนเอาน้องไปเที่ยวด้วย
ชุ้ง:ผมไม่ไปไม่ได้หรอ เหนื่อยมากเลย
พี่แก้ว:ไปเที่ยวกับพี่นะๆๆๆแล้วพี่มีข้อแลกเปลี่ยนเอาไหม
ชุ้ง:ก็แลกเปลี่ยนอะไรครับพี่แก้ว
พี่แก้ว:เดี๋ยวพี่แนะนำเพื่อนได้รู้จักสวยด้วยเป็นดาราด้วยนะเอาหรือไม่เอา

ผมคิดในใจกูเหนื่อยกลับมาพี่แก้วพากูไปเที่ยวเข้าใจกูไหมว่ากูเหนื่อยมากไม่ไปไม่ได้เดี๋ยวโกรธกูนี่

ชุ้ง:โอเคไปก็ไปอย่ากลับดึกนะผมเหนื่อย
พี่แก้ว:ok เลยเดี๋ยวรอแม่กลับมาก่อนบอกแม่ไปเที่ยวมีน้องไปด้วย
ชุ้ง:บอกว่าอย่ากลับดึกนะ

พี่แก้วไม่ฟันผมแล้วเดินไปคุยกับเพื่อนไปแล้วเดินขึ้นบันไดไปแล้ว ผมกลับมาดูทีวีเหมือนเดิม พ่อเดินกลับเข้ามา พ่อเดินไปห้องครัว ผมเปิดดูทีวีไปเรื่อยๆ มือถือผมมีข้อความขึ้น ผมเปิดอ่านดู 4 สาว Black Pink ตื่นแล้ว หันมองซ้ายขวาเปิดไหนดีวะที่นี่ไม่ได้พ่ออยู่ ผมคิดออกแล้วไปเปิดข้างบนดีกว่า ผมเดินไปบอกพ่อว่า ผมไปอาบน้ำนะครับ ผมเดินขึ้นข้างบนไป ผมจะไปทางขวา ห้องนอนผมอยู่ริมศุกร์ ไปเปิดประตูห้องนอน เดินเข้าไปห้องนอนผม หยิบมือถือขึ้นมาเปิดโปรแกรมเอาแคปซูลลอยออกมา ผมไปเปิดปุ่ม เอา4สาวblackpinkออกมา
ผมเดินไปล็อคประตูห้อง ถอนหายใจ แล้วมีเสียงดังขึ้นมาว่า ภาษาอังกฤษ
where here ผมหันไปมอง สาวแบล็คพิ้ง โรเซ

ตื่นแล้ว มีเสียง AI บอกว่า เปลี่ยนเสียงเป็นภาษาไทยได้นะครับ เอาเลยเปลี่ยนเลย

ชุ้ง:ได้ยินผมไหมครับ
โรเซ: ได้ยินแล้วค่ะทำไมพูดภาษาไทยได้... แล้วที่นี่ที่ไหนคะ
ชุ้ง:ที่นี่เมืองไทยบ้านผมครับ
โรเซ:แล้วทำไมมาอยู่ที่นี่ได้คะ
ชุ้ง:เออเบาะแบบไหน เริ่มเล่าตอนไหนดีกว่า ผมกับคุณเรามาเวลาปี2023 ย้อนเวลามาในปี2013
โรเซ:แน่ใจหรอคะ พวกเราอยู่ปี2020 นะคะ
ชุ้ง:ปี2020 หรอครับ
โรเซ:แล้วปีนี้ปี 2013 หรอคะ เป็นไปไม่ได้ย้อนเวลาไม่มีอยู่จริง
ชุ้ง:เป็นไปแล้วครับเราอยู่ในปี 2013 เข้าใจไหมครับมันเป็นไปแล้ว
ชุ้ง:โรเซไปดูที่กระจกหน่อยครับ

โรเซ เดินไปดูที่กระจก โรเซ ตกใจมาก ร้องเสียงดันมาก ผมได้ยินเสียงพ่อทำไรอยู่อ่ะ ผมเปิดประตูออกไปบอกพ่อ ผมดูทีวีเสียงดังมากไปหน่อยขอโทษครับพ่อ อีกแป๊บนึงแม่กลับมาแล้วนะกินข้าวนะ เดี๋ยวรอแม่มาก็ไปกินข้าวครับพ่อ ผมเดินกลับมาปิดประตูห้อง เดินไปคุยกับโรเซ

ชุ้ง:โรเซเชื่อไหมบอกแล้วนะเราย้อนเวลามาจริงๆ
โรเซ:ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อแล้วแหละ ตอนนี้เราอายุ 20 ปี
ชุ้ง:โรเซเข้าใจแล้วนะครับ ผมไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมถึงมาเวลานี้ได้
โรเซ:ขอถามนิดนึงสิ เธอบอกว่า ทำไมเราฟันภาษาไทยออกพูดได้ด้วย
ชุ้ง:เทียบผมไหมว่าผมมี Ai เปลี่ยนภาษาได้ด้วย
โรเซ:อ๋อขอดูหน่อยได้ไหม AI ได้ไหมคะ
ชุ้ง:เปิดดูได้นะครับเดี๋ยวขอเปิดมือถือแป๊บนึง

ผมหยิบมือถือขึ้นมากระเป๋าเปิดให้ดู โรเช แล้วมีเสียงพ่อเรียกลงมาข้างล่างหน่อย เดี๋ยวลงไปแป๊บนึงครับพ่อ ผมเดินไปหา โรเซ่ เปิดมือถือ ให้ดู ผมบอก AI ว่าคุยกับโรเซ่ไปก่อน ผมเดินไปเปิดประตูออกมาลงไปข้างล่าง เดินลงบันไดมาเจอพี่สาวคนโตเปิดประตูเข้ามาอยู่ คนนี้เป็นพี่สาวคนโตของผม ชือโบว์
อายุ 23 

อ้าวกลับมาแล้วหรอน้องชุ้ง

พี่โบว์:อ้าวกลับมาแล้วหรอน้องชุ้ง
ชุ้ง:ผมกลับมานานแล้วครับพี่โบว์ ทำงานเหนื่อยไหมครับพี่โบว์
พี่โบว์:วันนี้ก็เหมือนเดิมไม่เหนื่อย หิวข้าวมากเลย มีอะไรให้พี่กินหรือเปล่า
ชุ้ง:เดี๋ยวผมมีขนมอยู่เดี๋ยวไปหยิบมาให้ครับพี่

ผมเดินขึ้นไปข้างบน เปิดประตูห้องเข้าไป อีกหนึ่งสาวตื่นขึ้นมาแล้ว เจนนี Black Pink ผมหัวใจละลายเลย ผมบอกว่าเดี๋ยวมาคุยนะครับเอาขนมไปให้พี่สาวก่อนหิวข้าวก็มี AI เอากับข้าวมาให้กิน 2สาวรู้เรื่อง ยกมือขึ้นมา OK ผมเดินออกไปเปิดประตูห้อง เดินลงบันไดไปหาพี่โบว์ เอาขนมไปให้พี่โบว์กิน

ชุ้ง:พี่โบว์อร่อยไหมครับขนม
พี่โบว์:อร่อยมากเลยที่ไหนหรอ
ชุ้ง:ผมไปภูเก็ตมาไปซื้อมาขนมร้านนี้อร่อยมาก อย่ากินเยอะนะครับพี่เดี๋ยวกินข้าวไม่ได้เดี๋ยวแม่ด่านะครับ
พี่โบว์:พี่เข้าใจแล้วแต่มันอร่อยนี่ไอ้พี่ทำแบบไหนดุกินไม่ได้เลย
ชุ้ง:โอเคผมเข้าใจแล้วครับเดี๋ยวแม่ถามบอกพี่โบว์Dietอยู่ครับ
พี่โบว์:ขอบคุณมากน้องชายพูดแบบนี้เดียวแม่ไม่สนใจหรอก
ชุ้ง:พี่โบว์รีบกินขนมเร็วๆครับเดี๋ยวแม่มา
พี่โบว์:พี่เข้าใจแล้วรีบรีบกินอยู่น้องชุ้ง

ผมได้ยินเสียงมีคนเปิดประตูรั้วบ้านแล้วก็เดินขึ้นรถไปถอยรถเข้าบ้านแม่กับพี่นกไปซื้อกับข้าวกลับมา ผมเดินไปช่วยแม่ยกกับข้าวเข้าบ้าน สวัสดีครับแม่ผมกลับมาแล้วครับ ผมก็แม่กับพี่นกเดินเข้าบ้านไป แม่กับพ่อไปทำกับข้าวผมกับพี่สาวไปนั่งดูทีวี ผมเปิดดูทีวีไปเรื่อยๆมีข่าว มีคนพบดาบวิเศษ ผมตกใจมาก ดาบในฝันผมนี่ เป็นดาบซามูไรสีดำ มันเป็นไปได้ด้วยหรอดาบในฝันเรามีอยู่จริง แม่เดินมาหาผม แม่ถามว่าเป็นอะไร

ชุ้ง:เปล่าครับไม่เป็นไรครับ เหม่อลอยนิดนึง
แม่:แม่เรียกหลายรอบแล้ว นึกว่าเป็นอะไรซะอีก
ชุ้ง:ผมขอโทษครับแม่ เหม่อลอยไปแป๊บนึง ผมใช้ความคิดแป๊บนึง
แม่:แล้วไม่เป็นอะไรแล้วใช่ไหมเดินมากินข้าวเดี๋ยวนี้นี่คือคำสั่ง

ผมเดินไปโต๊ะกินข้าว ผมไปนั่งเก้าอี้โต๊ะกินข้าว พี่แก้วก็เดินลงมาจากข้างบน
พี่แก้วบอกแม่พ่อว่าได้ยินเสียงห้องน้องชุ้งมีเสียงผู้หญิงออกมาด้วย ผมตกใจมากมีเสียงดังออกมาเลยหรอ พ่อแม่มองหน้าผมอยู่ครับ พ่อแม่ครับไม่มีใครจริงๆผมอยู่คนเดียวในห้องเข้าใจไหม พ่อแม่นั่งกินข้าวก่อนแล้วเราก็คุยไปเรื่อยเปื่อยเรื่อยๆเปื่อยบ้านนี้ผมคุยแบบนี้กันหลายรอบ

พี่แก้ว:ขอแม่ไปเที่ยวในผับบอกแม่ว่าเอาน้องชุ้งไปด้วยไม่ดึกมาก
แม่:ก็โอเคอย่ากลับดึกดูแลน้องด้วย
พี่โบว์:ไม่ต้องไปหรอกอยู่บ้านนี่แหละ
พีนก:พี่แก้วน้องชุ้งไม่เหนื่อยบ้างหรอไปรับน้อง

พี่แก้ว:พี่ถามน้องชุ้งแล้วน้องชุ้งบอกว่าไม่เหนื่อยไปได้
พี่โบว์:น้องชุ้งไปแน่นอนนะไม่ไหวก็บอกพี่แก้วเขาไปว่าไม่ไหว
ชุ้ง:ผมไหวครับพี่กินข้าวเสร็จแล้วไปไหนก็ได้

เรากินข้าวเสร็จแล้วแม่กับพ่อเดินไปเปิดดูหนัง พี่โบว์เดินขึ้นไปข้างบนห้อง ไปอาบน้ำ พี่โบว์ เดินลงบันไดมาพี่โบว์บอกแม่ว่าไปทำงานก่อนหัวหน้าเรียกทำงานแป๊บนึง พี่โบว์เปิดประตูออกไปเอาพี่โบว์ รถขับรถออกไป แล้วพี่นกเปิดคอม เล่นทำงาน ผมรออยู่ข้างล่างรอพี่แก้วไปเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ พี่แก้วใส่ชุดสายเดี่ยวสีดำเดินลงบันไดมา ผมเดินเปิดประตูออกไปข้างนอก ผมเดินไปเปิดประตูรถ BMW พี่แก้วกลับรถไปเที่ยวผับแถวบ้าน ขับรถแป๊บเดียวไม่เกิน 15 นาทีมาถึงแล้วผับ ผมกับพี่ แก้วเดินเข้าไปในผับ เพื่อนๆพี่แก้วมาพอดี เพื่อนพี่แก้ว3สาวที่สวยที่สุดรวมพี่แก้วด้วยเป็น4นางฟ้า เพื่อนพี่แก้ว 3 คน ชื่อฝัน อายุ22 

แอร์ อายุ22

ทับทิม อายุ22

ผมสวัสดีครับพี่ ผมไปนั่งโซฟา พี่ แก้วเต้นในผับ ผมสั่งเบียร์มากิน ผมยกแก้วเบียร์ขึ้นมากิน ผมดูพี่แก้วด้วยแล้วพี่แก้วมีความสุขมากวันนี้แล้วพี่แก้วก็เดินกลับมาเดินกลับมานั่งที่โซฟา

2 วันที่แล้ว โบว์พอถึง สัมภาษน์นะ พี่โบว์ก้แต่งตัวแบบสุดๆเลย เสื้อเกาะอก แค่นี้ แล้วก็กางเกงรัดรูป สีขาว
แบบกะให้เน้นสัดส่วนเลย แหมก้เรามีดีนี่ก้ต้องโชว์กันหน่อยจริงปะ แล้วปรากฏว่าพอเทสต์เสร็จ ก็ผ่าน พี่เค้าบอกว่า ตะกี๊ตอนเทสต์มีผู้ใหญ่มาดูด้วย เค้าชอบ จะเสนองานชิ้นแรกให้ทำเลยค่าตัวหลัก หมื่น มันไม่ใช่เงินน้อยๆเลยนะ สำหรับงานชิ้นแรก  โบว์ก็รู้นิว่าเรื่องเงินสำหรับโบว์น่ะ ไม่สำคัญหรอก โบว์ชอบความท้าทายมากกว่า ก็เลยตกลงพี่ชาย เลยนัดวันให้ ชั้นไปเซ็นต์สัญญารับงาน กับผู้ใหญ่ ชั้นเริ่มเอะใจ ตอนที่พี่ชาย เค้าบอกว่า วันเซ้นสัญญาให้แต่งตัวให้เซ็กซี่หน่อย นะ ไอ้เราก็เออออไปตามเรื่อง 

ช่วงเวลาหนึ่ง

พอถึงวัน ก็หาชุดแบบที่มันเซ้กส์ๆ เต็มที่เลยนะ เสื้อ แบบเกาะอกเป็นผ้าฟูๆ สีชมพูแบบเปรี้ยวเลย
แล้วก็กางเกงสีขาวรัดรูป ขอเน้น รัดมาก ๆ มากจน โบว์คิดว่า จิ๋มโบว์มันคงแทบหายใจไม่ออกเลย เพราะ
กว่าจะใส่ได้ก็แทบแย่ ดีนะที่ใส่กางเกงในแบบสายเดี่ยว จีสตริง เลยไม่ค่อยดูเกะกะเท่าไหร่ พอไปถึงที่นัดหมาย  ก็ไปคนเดียวขับรถไปเอง พี่โบว์ขับรถอยู่มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น มีเสียง พี่ชาย ที่เป็นแมวมอง พูดออกมาว่า อย่าไปสายนะมันน่าเกลียดเร็วๆหน่อย โบว์เข้าใจแล้วค่ะรีบไปเดี๋ยวนี้ โบว์รีบขับรถไปเลย เหยียบ 120 กิโลเมตร พอไปถึงที่นัดหมาย  ไปถึงเลขาเค้าก็บอกว่า เชิญ ขึ้นไปพบท่านที่ห้อง พอเข้าไป ก็เห็นคนที่เรียกว่าท่าน นั่งอยู่ในห้องทำงานดูหรูพอๆกับ ห้องทำงานของ พ่อ โบว์เลย ก็เค้าก็ถามโน่นถามนี่
แต่โบว์สังเกตุดูเค้าดูแปลกๆ เค้านั่งตัวแนบติดกับโต๊ะทำงาน มืออีกข้างก็อยู่ ข้างล่างไม่รู้ทำอะไร
ดูน่าสงสัย คุยไปคุยมาเค้าชักถามเรื่องส่วนตัว เช่น หนูเคยมีแฟนรึเปล่า หนูเคยมีอะไรกับแฟนรึยัง แค่นั้นหล่ะโบว์รู้ทันทีเลยว่า ไอ้นี่มันเฒ่าหัวงูแน่ แต่ในใจก็คิดอยากจะแกล้ง เค้าเหมือนกัน
แล้วไอ้ที่คุยไปมือซุกใต้โต๊ะ น่ะ มันกำลังนั่งชักว่าวอะจิ แหม สุนทรีย์เหลือเกินนะ ตาเฒ่าลามก
โบว์ก็เลยแกล้งเลย เอาเท้าที่ใส่ส้นสูงน่ะ ลอดใต้โต๊ะเข้าไปเขี่ยขาเค้าไว้ แล้วถูไปถูมา ตานั่นนะ ตาโต เลย "หนู เออ หนูแหมรู้ใจชั้นจริงเลย"
โบว์ถอดรองเท้าออกแล้วใช้เท้าเปลือยๆ ของชั้นน่ะ เขี่ยไปที่ควยของมัน มันซื๊ดใหญ่เลย ก็เลยยิ่งสนุก
"แหมท่านต้องการอะไรทำไมไม่บอกล่ะคะ ของแบบนี้น่ะหนูชอบคนที่ ตรงไปตรงมากล้าพูด กล้าทำน่ะ" คราวนี้
ตานั่นนะ ดีใจใหญ่เลย รีบก้มลงใต้โต๊ะ คลานมาหาชั้นเลย เค้าลูบไล้ขาชั้นนะแบบทะนุถนอมเลยนะ
แล้วก็จูบๆๆๆ ตรงขานั่นแหละ ทั้งจั๊กจี๊ ทั้งเสียว ก็เลย อยากจะลองแกล้ง เค้าอีก คราวนี้ ตานั่น จับขาโบว์แยกออก
แล้วเพ่งมองตรงกลางหว่างขาโบว์อย่าง ตะกระตะกรามเลย "หนูจ๋า หนูนี่สวยมากเลยหุ่นก็ดี นะ ที่สำคัญ
ดูนี่สิ โคกใหญ่ ด้วยน่าเย็ดจริงๆเลย หนูจ๋า ถอดกางเกงให้ชั้นดูหน่อยนะจ๊ะ"
"แหม ท่านอยากดูอะไรก็ไม่รู้หนูก็อายเป็นนะ เอาอย่างนี้แล้วกัน สำหรับวันนี้หนูก็รู้สึกถูกชะตากับท่าน
หนู มีอะไรพิเศษมาให้ท่านแล้วกันท่านมานั่งที่เก้าอี้นี่ดีกว่า"
ตานั่นรีบลุกอย่างว่าง่ายไปที่เก้าอี้โซฟา ในห้อง โบว์ก็เลยเห็นว่า เค้าใส่เสื้อเชื้อเสื้อสูททับ แต่ไม่ได้ใส่กางเกง ใส่แต่กางเกงใน ว่าแล้วโบว์ก็หันไปเปิดเพลงจากเครื่องเล่น แล้วโบว์ก็ลุกโบว์เต้น ตามจังหวะอย่างยั่วยวน ตานั้นมองโบว์ตาลุกวาวเลย มือก็ไม่อยู่สุขนะ ล้วงเข้าไปทำอะไรในกางเกงในด้วย

โบว์ก็เต้น ท่าเอามือช้อนเต้านมไว้ แล้วก็ส่ายโยก บั้นเอว ไปมา "ซึ๊ด หนูจ๋า น่ารักน่าเย็ดจริง ๆ
เป็นบุญชั้นจริงๆเลย" "ใครบอกว่าหนูจะให้ท่านเย็ดล่ะ มันไม่ง่ายไปหน่อยเหรอคะ" "หนูจ๋าโธ่
อยากได้อะไรบอกชั้นสิ ถ้าหนูให้ชั้นเย็ดนะ อยากได้อะไรบอก" "ไม่ค่ะ หนูไม่ใช่ผู้หญิงชายตัว แต่ถ้าพอใจล่ะก็เป็ฯเรื่องของ ความต้องการค่ะ ไม่ใช่เงิน แต่หนูสัญญาแล้ว เดี๋ยวหนูทำอะไรให้แล้วกัน"
ว่าแล้ว โบว์ก็ถอดเสื้อเกาะอกออก โชว์ยกทรงแบบคาดไร้สาย แล้วก็รูปซิปกางเกงออก เผยให้เค้าเห็นกางเกงใน
จีสตริงสีขาว เส้นเล็กๆ ตานั้นคงทนไม่ไหว รูดกางเกงในตัวเองลงแล้วซอยมือกับควยตัวเองใหญ่เลย
ตอนนั้นโบว์เหลือเพียง ยกทรงกับกางเกงในเท่านั้นน่ะ ก็รู้สึกสนุกที่ได้แกล้งคนแก่ โบว์ก็เต้นยกแข้งยกขา
บิดไปบิดมา จนแกแทบหัวใจวาย แล้วโบว์ก็ก้มลงนั่งข้างๆเค้า แล้วเอื้อมมือไป กำควยเล็กๆของเค้า
มันเล็กจริงๆนะ เล็กกว่าของพี่ ชัย แฟนเก่าชั้นอีก พอมือโบว์สัมผัสโดนควยเค้านะ "โอ๊วววววววววววสุดยอดหนู"
โบว์ไม่รอช้ารีบซอยมือทันที ตานั้นคงเสียวสุด พยายามจะเอื้อมมือมาจับนมชั้น
แต่โบว์ไวกว่ารีบคว้าข้อมือเค้าเอาไว้

"อย่าค่ะ หนูไม่ต้องการแบบนี้ค่ะ"
แล้วโบว์ก็ชักๆๆๆๆจน " โอ๊วหนูอย่าหยุดนะ ............................" แกเกร็งขาเหยียดยาว
หน้าตาเหยเก
พักเดียวชั้นก็รู้ว่าเค้าคงเสียวสุดๆ
จึงเร่งมืออีกไม่ยอมหยุด น้ำขาวทะลักมาตามง่ามมือ เรียวๆ แต่โบว์ไม่หยุดกลับเร่างจังหวะขึ้นอีก
เพราะจำได้ว่าพี่ชัยเคยบอกว่า
ผู้ชายเวลาเสร็จแล้วอย่าหยุดแต่ต้องเบาลงเพราะเค้าจะเสียวมาก แต่ตานี่ชั้นไม่หยุด
เรียกว่าเอาให้เสียวตายไปเลย
"โอ๊ยหนู..................................พอเบาเสียวทนไม่ไหวแล้ว พอเบาๆ" แกเกร็งขา
และโบว์รู้สึกได้เลยว่าน้ำเค้ามันออกมาจนเกือบหมดตัวเลยมั้ง
เห็นหัวควยเหี่ยวแดงเลย นอนร้องโอยๆอยู่ คงเสียวสุดๆเลย โบว์ ก็เลย
ลุกขึ้นแล้วเอาน้ำที่เลอะมือป้ายที่หน้าตานั้น แล้วบอกว่า
"อย่างท่านน่ะ ได้แอ้มหนูแค่นี้แหละ บายค่ะ" แล้วชั้นก็แต่งตัวเดินออกไปอย่างสบายอารมร์
ปล่ยอให้ตานั้นนอนหอบระรวยแทบสั้นใจ โบว์เดินออกมาเปิดประตูรถกลับบ้านเลยค่ะ โบว์ขึ้นบนรถได้ โบว์คิดเรื่องสมัยก่อนอยู่ ผู้ชายคนเดียวยอมมีเซ็กส์ด้วยแค่คนเดียวน้องชายโบว์ชุ้งคนเดียวอยู่ในใจ นานแล้ว แล้วที่บ้านผม พี่นกแอบเข้าไปห้องผม ลิซ่า จีซู โรเซ เจนนี 4สาว  แบล็คพิ้งค์ ล่องหนได้ใน ห้องผม พี่นกเดินมาเปิดประตูตู้เสื้อผ้าผมแอบขโมยกางเกงในผมไป 1 ตัว 4สาว แบล็คพิ้งค์ แอบดูอยู่

2 รุม 1  พี่แก้วเอาผู้ชาย 2 คน ไนห้องน้ำ

ติดตามชมตอนต่อไป

ชุ้ง

อ่านตอนนี้รู้สึกดีไหมครับ ก่อนนี้ผมเขียนแบบนี้เพราะว่าเปิดตัวสาวขโมยหัวใจน้องชุ้งไป

Nagi

อ๋อผมเข้าใจแล้วครับผมชอบ พี่แก้วครับ 3 รุม 1 ผมรอตอนหน้าครับ

Skyioi

peddo

ลุงนั่นเจอน้ำเดียว ซุ้งน่าจะเสียวหลายน้ำ ดูทรงแล้วน่าจะแห้งตายแน่

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป