ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชิญชม สมยินดี ปฐมบท

เริ่มโดย UnlockSex, เมษายน 24, 2023, 02:05:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อืมมม....มะนาวไปโดนน้ำอะไรมานะ หรือว่าเป็นน้ำของอาจารย์....????

phon14

yaiyai08

Kingmar

อาจารย์เจอสาวสวยที่มีอารมณ์นิดๆจะได้จัดกันไหม

umawadee

jax116

sincethai

อ่านยังงงๆ แต่คงแนว อาจารย์กับลูกศิษย์

ryg123456

notejung83

somchai0361

Anfas617

อาจารย์เป็นผู้หญิงหรือว่าผู้ชายกัน

therasak

คำผิดมากหลายจุด​ครับ​ อ่านแล้วสะดุด​ตลอดเรื่อง​ เค้าโครง​เรื่องน่าติดตาม​ ปูพื้นฐานตัวละครแบบตรงๆ​ คล้ายอนิเมะเลยครับ

UnlockSex

อ้างจาก: therasak เมื่อ เมษายน 26, 2023, 08:27:28 ก่อนเที่ยง
คำผิดมากหลายจุด​ครับ​ อ่านแล้วสะดุด​ตลอดเรื่อง​ เค้าโครง​เรื่องน่าติดตาม​ ปูพื้นฐานตัวละครแบบตรงๆ​ คล้ายอนิเมะเลยครับ
ขอบคุณครับ ในครับแนะนำ จริงๆผมจะเอาไปพัฒนาต่อครับ อาจเพราะมีเวลาทำแค่ตอนดึกๆด้วยมังครับ 555 ส่วนพื้นฐานตัวละครตั้งใจ ให้เป็นแบบนั้นครับจะได้เข้าใจตัวละครไวๆ เข้าใจง่ายไปเลย

UnlockSex

อ้างจาก: dwarf เมื่อ เมษายน 24, 2023, 11:46:42 หลังเที่ยง
ขอบคุณ​ครับ.. ขออนุญาต​เสนอแนะนิดนึง.. อยากให้มีการปรู๊ฟตัวอักษรด้วยหน่ะครับ..
ขอบคุณครับ จะเอาไปพัฒนา ต่อไปครับ