ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ค่าปิดปาก…มันมีราคาที่ต้องจ่าย

เริ่มโดย pongwut, เมษายน 25, 2023, 05:47:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมได้พบได้เจอมา แล้วนำมาเล่า นำมาแชร์กันอีกครั้ง  และเหตุการณ์ในครั้งนี้ มันคือการหวนกลับมาเจอกันอีกครั้ง(แบบบังเอิญ) ผมกับอร อดีตเมีย
หลอกๆ1วัน (คนข้างห้อง) ที่ผมเคยได้นำมาเล่า  https://xonly8.com/index.php?topic=258840.msg2533867#msg2533867
         ซึ่งในความเป็นจริงแล้ว กับบางคนที่ผมเคยมีเซ็กกัน และได้หวนกลับมามีเซ็กกันอีกครั้ง แต่ในทุกครั้งของการมีเซ็ก ในรอบสอง  รอบสาม  โดยส่วนตัวผมเอง ผมรู้สึกว่ามันไม่มีอะไรที่น่าตื่นเต้น หรือต้องให้ลุ้นมาก  จนทำให้ผมต้องกลับมาเล่าซ้ำ.......แต่สำหรับอร กับสิ่งที่เกิดขึ้นในรอบสอง  มันมีอะไรมากกว่าที่ผมคิดไว้   และมันมีตัวแปรเข้ามาเกี่ยว   "มันอาจจะเป็นครั้งแรกของผมด้วยซ้ำ" ที่เจอกับตัว  เหตุการณ์นี้ผมขอเล่ายาว เพราะผมไม่อยากข้ามในสิ่งที่ผมเจอมา

............เรื่องราวเหตุการณ์ในครั้งนี้ ก็เพิ่งจะเกิดขึ้น สดๆร้อนๆ  ช่วงต้นเดือน4 ปี 2566  ซึ่งตัวผมไม่รู้จริงๆว่า มันเป็นความบังเอิญจริงๆ หรือว่าดวงผมสองคน ได้ถูกใครกำหนดไว้  เพราะผมเจอกับอรในครั้งแรก ก็เป็นช่วงเวลานั้น "เดือนเมษายน "
...........หลังจากเหตุการณ์เมื่อสองปีก่อน ผมกับอรเคยได้อยู่ที่ตึกหอพักเดียวกัน ห้องเช่าติดกัน  จนทำให้ผมกับอรได้รู้จักกัน  และเผลอใจถึงขั้นมีเซ็กกัน หลังจากนั้นมา 6 เดือน อรกับโย(สามีเธอ) ก็ได้ย้ายที่พักใหม่  ทำให้ผมกับอรก็ไม่ได้เจอกันอีก แต่ถ้าพูดกันจริงๆแล้ว แม้ว่าผมกับอรจะอยู่ห้องติดกัน  หลังจากวันที่ได้หลับนอนกัน ผมสองคนก็แทบจะไม่ได้เจอหน้ากันอยู่แล้ว เพราะช่วงเวลามันไม่ตรงกัน ผมออกไปทำงานเช้า เธอไปทำงานช่วงสาย  ผมกลับดึก เธอกลับเร็ว  สลับกันไป-มาตลอด และที่สำคัญ  ผมและอรต่างก็รู้ตัวกันดี ว่าเราสองคนมีคู่ตัวจริงกันอยู่แล้ว  และในสิ่งที่เกิดขึ้น มันก็แค่การแอบกินกันลับๆ  ที่มีอารมณ์เงี่ยน และความอยากเป็นตัวนำ 
..........จากวันนั้นจนเวลาผ่านไปนาน2ปี ตัวผมเองก็แทบจะลืมอรไปด้วยซ้ำ เพราะในช่วงเวลาที่ผ่านมา ตัวผมเองก็มีเรื่องวุ่นๆ ทั้งเรื่องงานอนาคตที่ยังคลุมครือ  ทั้งเรื่องครอบครัวแฟน  ทุกอย่างมันทำให้ผมไม่สามรถไม่คิดเรื่องอื่น หรือแม้แต่กลับไปย้อนนึกถึง สิ่งที่เคยเกิดขึ้นในอดีตได้  เพราะผมต้องมีสมาธิ ในการแก้ปัญหาที่อยู่ตรงหน้า วันต่อวัน....จนมาถึงวันอาทิตย์ก่อนหน้าสงกรานต์ที่ผ่านมา ผมก็ได้พาแฟนไปบ้านแม่เธอที่นนทบุรี  ซึ่งในช่วงเวลาเกือบๆปีที่ผ่านมา ผมต้องแวะไปส่งแฟนกลับบ้านแม่เธอบ่อยๆ  เพราะแม่แฟนผมในช่วงหลังๆแกป่วยบ่อยตามประสาคนแก่  ทำให้ตัวแฟนผมเองก็แทบจะอยู่ที่นั่น มากกว่าหอพักที่ผมเช่าอยู่  และในวันนั้นเองตอนขากลับ ผมก็ได้กลับคนเดียว โดยที่แฟนผมยังขออยู่กับแม่เธอต่อ  ในระหว่างที่ผมกำลังขับรถกลับ  ด้วยเวลาในตอนนั้น อยู่ในช่วงบ่าย3โมง ซึ่งเป็นช่วงเวลาที่อากาศร้อนมาก (เกือบๆจะ40องศา)  ผมจึงตัดสินใจแวะเข้าห้าง เพื่อที่จะเดินตากแอร์ที่ห้างก่อนจะเข้าห้องพัก  โดยในตอนนั้นเอง ผมก็เลือกที่จะไปเดินห้างแถวๆบางรัก
..........ในระหว่างที่ผมกำลังเดินตากแอร์ในห้าง คิดอะไรไปเรื่อยเปื่อย ได้สักพักใหญ่ๆ   และในจังหวะนั้นเอง ผมก็กำลังจะเดินออกประตูห้าง เพื่อไปสูบบุหรี่ข้างตึกห้าง  อยู่ๆก็มีผู้หญิง2คน เดินสวนเข้ามา พร้อมกับจังหวะสบตากันกับผม ก่อนจะเดินผ่านสวนกันไป  วินาทีนั้นผมรีบหยุดแล้วหันหลังมอง โดยที่เธอเองก็หันกลับมามองผม....โอ้วววครับ....ตอนนั้นผมจำได้ทันที ว่านั่น คืออร และตัวอรเองก็จำผมได้  จากนั้นก็เป็นตัวอรเอง ที่ได้เดินย้อนกลับมาที่จุดผมยืน ด้วยสีหน้าที่เต็มไปความรอยยิ้ม เธอดีใจที่ได้เจอผม และตัวผมเองในตอนนั้นก็รู้สึกดี ที่ได้เจอเธออีกครั้งเหมือนกัน (จริงๆผมไม่คิดว่า ในชีวิตนี้จะได้มาเจอกับเธออีก) ในระหว่างนั้นผมกับอร ก็ได้เดินออกไปคุยที่ด้านข้างตึกห้าง ผมได้จุดบุหรี่สูบและก็ได้ยืนคุยสนทนากันกับอร  เราสองคนได้ถามไถ่ความเป็นอยู่ซึ่งกันและกัน จนผมรู้ว่าเธอย้ายไปพักหอที่แถวพระราม4  และในช่วงเวลาที่ผมสองคนกำลังยืนคุยกันอยู่ ผมก็พยามมองสังเกตุที่ตัวอร ซึ่งเธอก็ยังคงดูเหมือนเดิม แค่อายุเธอที่มากขึ้น (จาก32 เป็น34ปี) ผิวตัวก็ยังดูขาว หน้าตาก็ยังดูดุ ดูคมในแบบคนภาคใต้ แต่ก็ไม่ได้สวยขึ้น(ดูธรรมดา)ภาพรวมๆเธอ ก็ยังคงดูเหมือนเมื่อสองปีก่อนไม่เปลี่ยน  และตอนนั้นอรเอง ก็ยังอยู่ในชุดฟอร์มทำงาน  โดยที่เธอใส่เสื้อเชิ้ตสีขาวแขนยาว ทรงรัดรูปรัดตัว ที่ติดเครื่องหมาย บั้งสีดำขีดสีเงินติดบนสองบ่า รวมไปถึงเครื่องหมายแพรแถบและป้ายชื่อ ที่ติดอยู่เหนือสองหน้าอกใหญ่ๆ  ส่วนกางเกงใส่ทับเสื้อ เป็นกางเกงผ้าสีกลมท่าเข้ม ทรงรัดแนบเนื้อต้นขา รัดเป้า รัดตูด เหมือนที่ผมเคยเห็นมาตลอด
...........ในช่วงเวลาที่ผมกำลังยืนคุยกับอร ด้านนอกของห้างได้ซัก 3-5นาที  ก็มีเพื่อนอรที่มาด้วยกัน ได้เดินตามออกมา และเดินตรงมาที่ผมสองคนยืน  ซึ่งอรเองก็ได้รีบแนะนำให้ผมรู้จักทันที ว่านี่คือเพื่อนรุ่นน้อง ที่สนิทที่สุดของเธอ  ชื่อแหวน  อายุ24ปี  เป็นคนจังหวัดเลย ทำงานกระเป๋ารถเมย์ ขสมก ที่เดียวกัน รู้จักกันมาได้2ปี  อรก็บอกต่อว่า แหวนยังไม่แต่งงาน แต่มีคนคบอยู่ กับคนที่ทำงานที่เดียวกัน และตัวอรเองยังได้ไปนอนค้างห้องแหวนบ่อยๆ ในวันที่เธอเบื่อๆโยสามีเธอ    ในขณะเดียวกัน ที่อรกำลังแนะนำตัวแหวนให้ผมรู้จัก  ผมก็ได้มองไปที่แหวน  ซึ่งแหวนตัวแหวนเอง เธอเป็นคนรูปร่างใหญ่ (ตัวอวบสูง สะโพกน่าจะ 38up ) หน้าอกใหญ่ สูงกว่าอรที่สูงประมาณ 163 (แหวนน่าสูงไม่เกิน168) ส่วนหน้าตาก็ดูบ้านๆ รูปหน้าใหญ่ และกลมบาน  แม้จะเสริมจมูกโด่งเป็นแท่ง  ไว้ผมยาวซอยหน้าม้า  แต่งชุดฟอร์มแบบเดียวกับอร และชุดก็รัดและฟิตตัวเหมือนกัน แต่ที่ต่างกันก็คือ ชุดฟอร์มที่แหวนใส่เป็นเสื้อเชิ้ตแขนสั้น ใส่ทับในด้วยกระโปรงสีกลมท่าทรงเอวสูง ทรงสอบเข้ารูป ปลายกระโปรงยาวเสมอหัวเข่า และที่เป็นจุดเด่นของตัวแหวนจริงๆก็คือ เธอมีผิวตัวที่ขาวจั๊วะ (ขาวออร่า) ขาวกว่าตัวอรแบบเห็นได้ชัดเจน  แต่ในนาทีนั้น ผมไม่ได้สนใจอะไรกับตัวแหวนมากนัก  เพราะผมโฟกัสไปที่คู่นอนเก่าผมมากกว่า นั่นก็คือตัวอร
.............ในระหว่างที่ผมสามคนยืนคุยกัน และกำลังจะแยกย้ายกัน  อยู่ๆอรก็ได้เอ่ยถามผมว่า ผมมีธุระไปต่อที่ใหนหรือเปล่า  พอผมได้ยินที่เธอถาม และในตอนนั้นผมก็ว่างอยู่แล้ว  และที่สำคัญผมยอมรับว่าพอผมเห็นอร ตัวผมเองก็เริ่มมีอารมณ์ (เงี่ยน) ผมจึงรีบตอบกลับอรไปว่า ผมว่างและไม่ได้มีธุระไปใหน  จากนั้นอรก็รีบพูดเอ่ยปากชวนผม เดินห้างด้วยกัน แล้วตอนเย็นก็ไปหาอะไรทาน  โดยที่ผมก็รีบตกลงตามนั้นทันที  และในตอนนั้นเอง ผมสามคนก็พากันเดินในห้างต่อ  ในระหว่างที่ผมสามคนเดินแวะดูของที่ห้าง  อรกับผมก็เดินคู่กันตลอดแทบจะไหล่ชิดไหล่  (ถ้าคนไม่รู้ก็คงคิดว่าเป็นผัวเมียกัน )ซึ่งผมเองก็รู้สึกฟินกับกลิ่นน้ำหอมจากตัวอรไปด้วย    ยิ่งไปกว่านั้น ช่วงที่ผมสามคนหยุดแวะดูของ พวกมือถือ และพวกเสื้อผ้าที่กำลังลดราคา  อรก็แทรกตัวเข้ามา ยืนหันหลังตรงหน้าผมแบบชิดตัวผม ทำให้เป้าผม(ที่ควยกำลังเริ่มโด่แข็ง) ได้แตะและแนบไปที่ก้นของอร ที่รัดแน่นรั้งตึงด้วยกางเกงผ้า ผมรู้สึกได้ทันที ถึงความนุ่ม และความใหญ่ของก้นเธอ และก็มีบางจังหวะที่อรได้เดินเข้ามายืนชิดแนบตัวผม จากทางด้านข้าง ทำให้บริเวณช่วงแขนตรงข้อศอกผม สัมผัสไปโดนที่เต้านมใหญ่ๆของอร  ทั้งโดนในแบบสกิด  ทั้งแบบกระทบกระแทก  และก็มีแบบแนบแช่ที่ข้อศอกผมในบางจังหวะ......โอ้วววครับ....ระว่างที่ผมเดินคู่กับอร  ทุกๆจังหวะที่หยุด  ทุกๆจังหวะที่เดิน ร่างกายผมได้สัมผัสโดนตัวอรอยู่ตลอดๆ ทั้งก้นทั้งตูด (ในแบบเนียนๆ)
.............ในห้วงเวลาที่ผมกำลังเดินคู่กับอร  ตัวผมเองก็รู้สึกมีอารมณ์ที่เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ.....จากสิ่งที่ผมได้สัมผัสและได้ใกล้ชิดกับตัวอร....ตอนนั้นผมไม่รู้หรอกว่าตัวอรเองจะตั้งใจหรือไม่  แต่ทุกครั้งในจังหวะที่เราสองคนได้สัมผัสตัวกัน ผมเชื่อลึกๆว่าตัวอรเองก็คงจะมีอารมณ์ ในแบบที่ผมกำลังเป็น ไม่มากก็น้อย  ผมสังเกตได้จากสีหน้า และท่าทางของเธอที่มันได้แสดงออกมาให้เห็น......และมันคือจุดเริ่ม ที่ทำให้ตัวผมฉุดคิดขึ้นได้ว่า  แม้ว่าตัวผมกับอรในสายตาคนอื่นๆ รวมไปถึงตัวแหวนเอง ซึ่งเป็นเพื่อนสนิทซี้ปึ้กของอร ที่กำลังเดินอยู่ด้านหน้าผมสองคน  อาจจะมองว่าผมกับอรก็แค่คนรู้จักกัน  แค่เคยพักอยู่ห้องติดกัน  และก็ไม่ได้เป็นเพื่อนที่สนิทกันมาก่อน.....แต่ในใจลึกๆผมกับอรเราต่างก็รู้กันอยู่เต็มอก  ว่าเราสองคนเคยเป็นมากกว่าที่ทุกคนรู้  เพราะเราเคยเป็นทั้งผัวเมีย  เป็นทั้งชู้  หรือแม้แต่เป็นคู่นอน คู่ซ้อมกันมาก่อน 
.............ในช่วงที่ผมเริ่มตั้งสติ และก็เพิ่งจะคิดได้  ผมจึงตัดสินใจ เลิกที่จะปิดกั้นตัวเอง อย่างที่ผมกำลังเสแสร้งแกล้งทำ และพยามจะกดมันอยู่ตลอดเวลาในตอนนั้น  โดยการเลิกฝืนทำเป็นเนียน  เลิกแกล้งทำเป็นว่าไม่รู้สึกอะไร   แล้วแสดงออกไปตรงๆ  แบบชัดเจนให้รู้กันไปเลย อย่างน้อยๆผมยังมั่นใจว่า " วัวเคยขาม้าเคยขี่"  และในจังหวะที่ผมสามคน กำลังจะลงบันไดเลื่อน  ตัวแหวนเองที่เดินอยู่ด้านหน้าก็ ได้เหยียบขั้นบันไดเลื่อนลงไปก่อน  ต่อมาเป็นคู่ผมกับอรที่กำลังจะก้าวตาม ในจังหวะนั้นเองผมได้ยื่นแขนซ้ายอ้อมผ่านที่ด้านหลังอร แล้วคล้องไปจับที่สะโพกด้านซ้ายเธอ  พร้อมกับดึงตัวอรเข้ามาแนบติดกับตัวผม....ในจังหวะที่ผมได้ทำลงไปเพื่อสื่อสารให้เธอรู้  และตัวอรเองก็ได้เงยหน้าขึ้นมองที่หน้าผม ด้วยใบหน้าที่ดูเขินอาย  พร้อมกับรอยยิ้มที่มุมปาก  และก็ปล่อยให้ผมทำแถมยังเอียงหน้าเอาแก้มขวามาซบตรงไหล่ซ้ายผม.....โอ้วววครับ.....ดูเหมือนว่าตัวอรเอง ก็รอให้ผมทำในแบบนั้นอยู่แล้ว  มันยิ่งทำให้ผมมั่นใจและได้ใจ  ในจังหวะที่ผมและอรกำลังยืนแนบติดกัน บันไดเลื่อนก็กำลังเลื่อนมาจะถึงพื้น  ผมมองไปที่แหวนที่กำลังเดินหันหลังอยู่  และผมก็ไม่รอช้าผมปล่อยมือซ้ายจากสะโพกอร แล้วเอียงตัวพร้อมกับยกมือสองข้าง จับที่ใบหน้าอรแล้วโน้มตัวก้มหน้าไปหอมที่แก้มขวาเธอ สองฟอดแบบเน้นๆ โดยที่อรเองก็ทำตาโตเขินยิ้ม แล้วเอามือขวาเธอมาหยิกที่เอวซ้ายผมเบาๆ  แล้วพูดขึ้นเบาๆว่า " อยู่ๆพี่จะมาหอมแก้มอรแบบนี้ไม่ได้น่ะ  เดี๋ยวน้องมันเห็น"  ผมก็ตอบกลับทันที แบบที่เล่นทีจริงว่า "   งั้นพี่พาไปหอมที่เงียบๆได้ใหมหละ " พออรได้ยินก็หัวเราะ แล้วหยิกที่เอวผมแรงขึ้น ในท่าทางแบบเขินอาย
.............ในระหว่างที่ผมสามคนเดินในห้างได้เกือบชั่วโมง หลังจากที่ผมได้แสดงเจตจำนงค์กับอรตรงๆ  จากนั้นผมก็ได้ทั้งจับมือถือแขนกัน โอบเอวเกาะไหล่กันเดิน  และก็มีบางจังหวะที่ผมใช้มือจับไปที่ก้นอรแล้วบีบแบบดื้อๆ ในระหว่างที่กำลังเดิน  โดยทุกอย่างได้ทำจังหวะที่ลับหลังแหวน  จนกระทั้งถึงเวลาที่ต้องออกจากห้าง เพื่อไปหาอะไรทานด้านนอก ในตอนนั้นผมบอกแค่ว่า ทุกอย่างอยู่ในกำมือผมหมดแล้ว  ขึ้นอยู่กับผมว่าจะเอายังไงต่อ  และตลอดเวลาตรงนั้นผมก็พยามกระซิบ เอ่ยปากจะชวนอรไปต่อที่ห้องผม แต่เธอก็ยังดูลังเล เพราะวันนั้นอรมีแหวนมาด้วย และเธอต้องกลับที่ห้องเธอ เพราะเมื่อคืนอรได้นอนค้างที่ห้องแหวน และยังไม่ได้กลับไปหาลูกกับผัว  แต่ในหัวผมตอนนั้น ผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้น  แม้ว่าการที่ผมจุดไฟติดง่ายๆแบบไม่อยากเย็น  แต่โอกาสแบบนี้มันไม่ได้มีให้ผมเจอได้บ่อยๆ  ก่อนจะเดินไปร้านก๋วยเตี๋ยวที่จะไปกินกัน  ตัวผมเองก็คิดว่า ถ้าผมเร้าอารมณ์เธอไปเรื่อยๆ สุดท้ายก็คงจะจบในแบบที่ผมต้องการ  ผมเองก็ได้แวะไปซื้อถุงยางที่เซเว่นรอไว้ก่อน
...........พอในระหว่างที่ได้สั่งก๋วยเตี๋ยว และกำลังนั่งรอกันที่โต๊ะ  ผมกับอรก็นั่งคู่ตัวติดกัน และผมสองคนยังได้แอบนั่งจับมือกัน แบบประสานนิ้วกันที่ใต้โต๊ะ โดยมีแหวนนั่งอยู่ตรงข้ามผมสองคน ช่วงที่กำลังนั่งกินกัน  ในตอนนั้นแหวนก็พยามถามเกี่ยวกับตัวผม   เหมือนเธอเริ่มจะสงสัย  หรือเธออาจจะเห็นในบางจังหวะ  เพราะการที่ผมและอรได้แสดงออกมา  มันเหมือนมาเป็นคู่ตัวติดกันที่เกินกว่าคนรู้จักปกติทั่วไป  ผมจึงได้พยามอธิบายกับแหวนว่าตอนนั้นผมและอร ที่อยู่ห้องติดกันก็เจอกันทุกวัน ทักทายและเล่นหวยลาวกันทุกวัน เป็นประจำเลยทำให้เราซี้กัน (ทั้งๆที่มันไม่จริงเลยซักเรื่อง)  ในสิ่งที่ผมอธิบายไป และอรก็นั่งอมยิ้มเกือบๆจะหัวเราะออกมา  ตัวแหวนเองก็เหมือนจะรับฟัง แต่ก็ยังไม่เชื่อสนิทใจ  และในจังหวะแหวนลุกขึ้นจากโต๊ะ เพื่อไปซื้อน้ำที่เซเว่น  ผมเองก็ถือโอกาสนั้น พยามพูดชวนอรไปต่อที่ห้องผม  ตัวอรเองในตอนนั้น ก็มีท่าทีสองจิตสองใจ (เหมือนเธออยากไปตามที่ผมชวน)...แต่ในระหว่างที่ผมกำลังเร้าหรืออร จากการอ้อนด้วยคำพูด พร้อมกับมือซ้ายผมพยามลูบไล้ไปที่ต้นขาของอรเบาๆ...อยู่ๆโทรศัพท์อรก็ดังขึ้น และปลายสายเป็นโยสามีอร  และสิ่งที่ผมได้ยิน จากการที่อรคุยโทรศัพท์กับโย....โอ้ววครับ.....และผมได้ยินเสียงโยที่บอกให้อรกลับห้องด่วน เพราะลูกชายเธอไม่สบาย....วินาทีนั้น  ตัวผมรู้ได้ทันทีว่าคงอด 100% จากที่ผม เพิ่งกินก๋วยเตี๋ยวอร่อยๆกลายเป็นไม่อยากกินต่อ.....และอรก็ว่างสายมองหน้าผม  สื่อสารให้ผมรู้ว่าเธอต้องกลับไปหาลูก.....ซึ่งผมก็เข้าใจ..แต่ลึกๆเหมือนผมโดนไฟซ๊อตคาปลั๊กไฟ  แต่ต้องทำใจ ทั้งๆที่ความเงี่ยนยังอยู่เต็มหัว และสุดท้ายผมสามคนก็ต่างคนต่างแยกทางกลับห้องใครห้องมัน.....ตอนนั้นผมไม่รู้จะได้เจอกับอรอีกใหม  หรือจะชวนเธออีกยังไง  เพราะจริงๆผมแค่อยากที่จบกับเธอวันนี้ แล้วชิ่งหนีห่างๆ  (เหมือนเคย) แต่ก่อนที่กลับผมก็ได้ขอเบอร์อรเผื่อไว้......
............หลังจากวันนั้น ที่ผมได้เจอกับอรอีกครั้ง ก็ผ่านมาหลายวัน เกือบๆจะ1อาทิตย์  ทุกอย่างก็ได้จบลงตรงนั้น  ผมก็ไม่เคยได้โทรไปหาเธอ หรือแม้แต่เธอก็ไม่ได้ติดต่อกลับผม....จนถึงวันเสาร์ผมก็ไปส่งแฟนผมกลับบ้านแม่เธอเหมือนเดิม.....ตอนขากลับผมก็ยังคงกลับคนเดียว  ในตอนนั้นผมก็ได้กลับมาถึงหอพักช่วงสายๆ10โมงเช้า  ในช่วงจังหวะที่ผมกำลังเดินเข้าห้อง โดยผมได้เดินผ่านหน้าห้องที่อรเคยมาเช่าพัก ที่ติดกับห้องผม ซึ่งเป็นห้องที่ผมสองคนเคยใช้ร่วมหลับนอน และมีเซ็กกันเกือบ1วันเต็มๆ...ทำให้ผมนึกถึงหน้าอรขึ้นมาทันที  ผมจึงรีบเดินกลับ ลงมาด้านล่างตึกอีกครั้ง เพื่อที่จะสูบบุหรี่แล้วนั่งคิด (ผมกำลังสับสน)  เพราะในช่วงเวลาที่ผ่านมาเกือบๆ2ปี ผมไม่เคยนึกถึง หรือสนใจจะมองไปที่หน้าห้องนั้นเลย (ผมลืมมันไปเลยด้วยซ้ำ)   แต่ผมยอมรับว่าช่วงหลังๆตัวผมเองก็ไม่ได้นอนกับแฟนบ่อยๆ อย่างที่ผ่านๆมาเหมือนมันเป็นช่วงเวลาที่ผมรู้สึกเหงาๆ และก็มีอารมณ์แต่ไม่ได้ถูกปลดปล่อยมันออกมา ผมนึกย้อนกลับไปที่ตัวอร เธอคืออีกหนึ่งคนที่ผมยอมรับว่า ผมมีเซ็กด้วยแล้วผมรู้สึกมันส์และได้อารมณ์คนหนึ่ง  เพราะด้วยลีลาบนเตียงอรที่ไม่ธรรมดา (เธอรู้งาน) รวมท้้งเธอยังให้เอาประตูหลังได้...และยิ่งทำให้ผมเงี่ยนมีอารมณ์มากขึ้น ก็เป็นคำที่เธอเรียกผมระหว่างที่กำลังมีเซ็ก  กับคำว่า ผัวค๊ะ ผัวขา...เมียยังงั้นเมียอย่างนี้......ผมยิ่งคิดผมยิ่งมีอารมณ์
................ในตอนที่ผมนั่งคิด ใจผมที่อยากจะเย็ดอรอีกรอบ แต่ในความเป็นจริง มันก็ไม่ได้ง่าย เพราะนั่นคือเมียชาวบ้าน  อรเขามีครอบครัวอยู่แล้ว  ถ้าโอกาสมันไม่บังเอิญแบบที่ผมเพิ่งได้เจอมา มันยากที่จะหาข้ออ้าง....แต่ในอีกมุมหนึ่ง  ผมก็อยากลองกับอรอีกซักครั้ง  โดยที่ผมคิดว่าตัวผมไม่มีอะไรจะเสีย  เธอไม่ใช่คนที่ผมชอบ เธอไม่ใช่แฟน ไม่ใช่เพื่อน หรือแม้แต่เพื่อนร่วมงาน ที่ผมต้องไปแคร์ ถ้าเธออยากมีอะไรกับผม  มันก็แค่ผู้หญิง ผู้ชายที่มีอารมณ์เงี่ยน โดยที่สมัครใจร่วมมีเซ็กกัน เสร็จแล้วก็ทางใครทางมัน แค่นั้น....และในตอนนั้นด้วยความเงี่ยนที่มีจนล้น  และผมอยากลองอีกซักครั้ง ผมจึงหยิบโทรศัพท์ขึ้นมา เพื่อที่โทรหาอร  ซึ่งตอนนั้นถ้าเธอปฎิเสธมันก็จบ ผมต้องยอมรับ  และจะได้ตัดเธอออกจากสารบบในสมอง
..........วินาทีทีผมโทรหาอร  โดยที่เธอก็รับสายทันที(เธอรับโทรศัพท์ เร็วมาก) แต่ตอนนั้นผมรู้สึกเสียงภายนอกดัง และเสียงรถเมย์โดยสารที่กำลังวิ่ง ผมแทบไม่ได้ยินเธอพูด และดูเหมือนเธอกำลังทำงาน  จากนั้นสายก็ตัดไป  ตอนนั้นผมก็งงๆ มึนๆและคิดว่าคงจะไม่ได้จริงๆ...(ผมโครตเซ็ง).....จนกระทั้งผ่านไปเกือบๆ2 ชั่วโมง ซึ่งเป็นช่วงบ่าย2โมง  ผมเองก็กำลังนั่งทำใจที่ห้องคนเดียว.....แต่อยู่ๆก็มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น และเป็นอรที่โทรกลับเข้าเครื่องผม  ผมเองก็รีบรับสายทันที  โดยที่เธอก็รีบขอโทษผมที่เธอวางสาย  แล้วบอกว่าที่ผมโทรมา เธอเองยังไม่สะดวกเพราะขายตั๋วอยู่  และก็มีโยสามีเธออยู่ใกล้ๆ  จากนั้นเธอก็ได้ถามผมต่อ ผมว่าผมโทรหาเธอมีเรื่องอะไร เพราะตัวผมไม่เคยโทรหาเธอซักครั้ง  ในตอนนั้นผมก็รีบตอบกลับอรไปแบบตรงๆว่า ผมอยากเจออร และอยากจะชวนอรเดินหาอะไรทาน และหาอะไรดื่มแบบสองต่อสอง....ซึ่งอรได้ยินก็ตอบตกลงทันที....โอ้วววครับ......อารมณ์ผมเปลี่ยนทันที....แต่อรมีข้อแม้ว่าต้องมีแหวนไปด้วย ไม่งั้นเธอจะไปไม่ได้ เพราะไม่มีข้ออ้าง....ซึ่งผมก็พยามจะต่อรองให้อรมาคนเดียว  แต่สุดท้ายอรยังยืนยันว่าต้องมีแหวนอยู่ด้วย  และเธอยังแนะนำว่า ถ้าจะกินเบียร์ด้วย ก็ให้ซื้อกับแกล้มแล้วมานั่งกินที่ห้องแหวน  เพราะเธอจะได้เต็มที่พอเมาจะได้นอนนั่นเลย  ตอนนั้นผมก็ตกลง เพราะอย่างน้อยก็ได้เจออรอีก และส่วนบนเตียงผมจะไปตะล่อมหน้างานเอา ถ้าเธอเมาก็ยิ่งจะคุยง่าย
.............จากนั้นผมก็ได้ออกเดินทางไปตามที่นัดไว้ นั่นคือหน้าห้างเดิมที่เราเพิ่งเจอกัน  ในเวลา5 โมงเย็น  พอผมไปถึงที่นัด ผมก็ได้ยืนรอสองคนนั้นที่ข้างตึกห้าง  ผมยื่นรอสูบบุหรี่ยังไม่ถึงครึ่งมวน อรกับแหวนก็เดินตรงมาที่ผม โดยที่สองคนนั้นยังอยู่ในชุดฟอร์มทำงานเต็มยศเหมือนเดิม แต่สลับกันแค่ส่วนด้านล่าง วันนั้นอรเปลี่ยนเป็นใส่กระโปรงเอวสูงสีกลมท่า ทรงสอบรัดรูป และสั้นสูงขึ้นเลยเข่าจนมองเห็นต้นขาขาวๆ ส่วนแหวนเอง ก็เปลี่ยนมาใส่กางเกงสีกลมท่า และเป็นกางเกงเองสูง ที่ทรงรัดและฟิตแนบเนื้อ โดยเฉพาะตรงเป้ากางเกงที่รัดแน่นตึง มองจากเป้าขึ้นมาหน้าท้องจนถึงเอว เห็นเป็นรูปโค้งนูนขนาดใหญ่ ซึ่งผมมองแหวนวันนั้น เธอดูฟิตดูแน่นไปหมด  ในช่วงที่ผมยืนมองสองคนเดิน จนกระทั้งมาถึงตรงหน้า....โอ้วววครับ...อยู่ๆอรก็เดินมาชิดที่ตัวผม พร้อมยื่นมือทั้งสองข้าง คล้องที่แขนซ้ายผมแล้วขยับตัวแนบตัวไหล่ซ้ายผมในแบบกอดรัด แล้วพูดกระซิบเบาๆว่า " พี่รออรนานยังค๊ะ  "  ตอนนั้นผมตกใจ  เพราะตรงหน้าผมนั่นคือแหวน ที่ยืนดูอยู่ใกล้ๆ  มันยิ่งทำให้ผมตกใจและงงไปใหญ่.....จากนั้นอรก็จับมือผมเดินออกมา พร้อมกับอรพูดเล่าให้ผมฟังประมาณว่า  ไม่ต้องปิดบังแล้ว เพราะตัวอรเล่าให้แหวนฟังหมดแล้ว และเรื่องนี้รู้แค่แหวน  ที่เธอเล่าเพราะแหวนสงสัยตั้งแต่คราวก่อน  และถ้าอรไม่พูดความจริงแหวนก็จะไม่มาด้วย   อรยังยืนยันกับผมว่า น้องเธอคนนี้เชื่อใจได้ เพราะเธอสองคนไม่เคยปิดบังกัน  คุยกันได้ทุกเรื่อง และปิดความลับซึ่งกันและกันได้100% พอผมได้ฟัง ผมก็ต้องรับสภาพไป (เพราะไม่รู้จะแก้ไขยังไง )
...........จากนั้นผมสามคน  ก็ได้เดินเลือกซื้อกับแกล้ม ที่ตลาดนัดที่ตั้งขายหน้าห้าง และบริเวณรอบๆห้างอีกฝั่ง  ผมและอรก็เดินจับมือ จูงมือ พร้อมกับสลับโอบเอวกันและกัน ในแบบเปิดเผย โดยมีแหวนเดินข้างๆกันไป (ซึ่งมันก็รู้สึกดีไปอีกแบบ เพราะไม่ต้องเหนื่อยกับการปิดบัง)  พอได้กับแกล้มมาหลายถุง  ต่อด้วยการซื้อเบียร์ยกแพ็ค มา3แพ็ค 9 ขวดที่เซเว่น จากนั้นก็ได้เดินทางไปที่หอพักแหวน ที่อยู่แถวเจริญราษฎร์ด้วยแท็กซี่ ซึ่งก็ไม่ได้ไกลจากตรงนั้นมาก  พอเดินทางไปถึงหอพักแหวนซึ่งเป็นหอพักเก่าสูง4ชั้น  ทุกคนก็ช่วยกันขนของเดินขึ้นตึก  และห้องพักแหวนก็อยู่ที่ชั้น3 ห้องมุมสุดทางเดินฝั่งขวา  ในจังหวะที่แหวนเปิดประตูห้องออก จากนั้นก็เดินไปเปิดแอร์เปิดไฟ....สิ่งแรกที่ผมเห็น.....ห้องพักแหวนซึ่งมีขนาดเล็กมาก ดูจากสายตา กว้างน่าจะประมาณ 3 เมตร ลึกจากประตูทางเข้าไปถึงหน้าห้องน้ำประมาณ 3.5 เมตร  และด้านในสุดมีห้องน้ำที่ติดกับระเบียงยื่นไปอีก1 เมตร  และเปิดประตูมาจะเจอฟูกนอนที่หนา ที่อยู่ติดกำแพงฝั่งขวา ถัดขึ้นไปด้านบน ก็เป็นทีวีและก็ตู้เย็น ส่วนอีกด้านติดกำแพงฝั่งซ้ายตรงข้าม   เว้นเป็นทางเดิน กว้างประมาณเมตรกว่า  และทางเดินตรงนั้นเองซึ่งเป็นที่สำหรับนั่งตั้งวงกัน 
...............ในช่วงที่จัดเตรียมทุกอย่างเสร็จ  ผมสามคนก็นั่งลงที่พื้นตรงทางเดินห้อง  โดยที่ผมนั้งหันหลังเอาเอวพิงที่ฟูกนอน และมีอรนั่งพับเพียบข้างๆตัวผม  อีกฝั่งตรงข้ามก็เป็นตัวแหวนที่นั่งขัดสมาธิเอาหลังพิงกำแพง  ในระหว่างที่ตั้งวงทั้งกินทั้งดื่ม ทั้งหมดก็ได้พูดคุยกันในเรื่องราวต่างๆมากมาย รวมทั้งแหวนและอรก็นั่งคุยนินทาในเรื่องคนที่ทำงาน โดยที่ผมก็นั่งฟัง ซึ่งทุกอย่างก็ราบรื่นและก็นั่งดื่มอย่างสนุกสนานกัน (ผมรู้สึกเพลินกว่าที่คิด)  จนเวลาล่วงเลยมาเป็นชั่วโมง  ผมรู้สึกว่าในตอนนั้นผมสามคนก็เริ่มมีอาการตึงๆ จากการดื่มเบียร์  ในระหว่างที่คุยกันไปเรื่อยๆ อรเองก็เริ่มตัวขยับนั่งเอียงตัวเอาหน้าฝั่งซ้ายมาซบที่ไหล่ขวาผม  และตัวผมเองก็ตอบรับ ด้วยการใช้มือขวาคล้องจับที่เอวอรแล้วดึงแนบเข้าหาตัวผม  โดยที่แหวนเองก็พูดแซวขึ้นว่า  " นั่นๆๆ พอเมาแล้วเริ่มเอาเชียวนะคู่นี้ แล้วหัวเราะ"   ในตอนนั้นผมและอรก็ไม่ได้สนใจอะไร เพราะทุกอย่างไม่มีอะไรจะต้องปิดแหวน   
..........ยิ่งพอเวลาผ่านไปเรื่อยๆ  ฤทธิ์จากเบียร์ที่ผมยกดื่ม มันก็เริ่มซึมซับเข้ามาควบคุมสมอง  สติที่ยั้งคิดก็น้อยลง ความหน้าด้านก็เริ่มจะมากขึ้น  ที่สำคัญความเงี่ยน ที่มีอยู่เต็มหัวก็เริ่มที่จะคุมไม่อยู่....ในตอนนั้นผมก็เริ่มฉุดคิดได้ว่า การที่ผมมานั่งอยู่ตรงนี้  มันไม่ใช่แค่มานั่งคุยสนุกๆ และจากไป  เหตุผลหลักของผมตั้งแต่แรก  ผมมาที่นี่ก็เพื่อที่จะมาเย็ดอร.....ด้วยความเมาและมีอารมณ์ที่ผมมี   มันทำให้ผมเริ่มที่จะไม่สนใจในสิ่งรอบข้าง  และผมได้ตัดสินใจ โดยใช้มือสองข้างจับตัวอร ยกตัวเธอออกจากไล่ซ้ายผม พร้อมกับโน้มเอาหน้ายื่นตาม แล้วเอาจมูกแนบหอมที่แก้มขวาอรไปหนึ่งครั้ง...(หอมแบบเน้นๆ) ทำอย่างหน้าด้านๆ.....โอ้วววครับ....สิ่งที่ผมทำซึ่งมันได้ผล เพราะตัวอรเองที่อยู่ในอาการเมาและเพิ่งถูกผมหอมแก้ม เธอก็รีบยืดตัวขึ้นเอามือสองข้างคล้องที่คอผม แล้วยื่นเอาปากมาจุ๊บที่ปากผมคืน โดยที่ตัวแหวนก็ได้แต่นั่งมองตาม
...........พอหลังจากนั้นมา แม้ว่าผมกับอรจะเปิดหัวด้วยการหอมแก้มและจุ๊บปากกัน แต่ในระหว่างนั้นผมสามคนก็ยังคงนั่งดื่มและก็พูดคุยกันต่อ  แต่ในห้วงเวลานั้น ผมและอรที่ทั้งเมาและก็มีอารมณ์  ในหว่างที่นั่งคุยกัน ผมและอรก็มีจังหวะหยุดคุยแล้วหันมาหอมแก้มกัน ผมหอมแก้มธอ เธอหอมแก้มผมตอบ สลับกันไปมาที่ตรงนั้น.....สิ่งที่ผมกับอรทำอยู่แบบนั้นตลอดๆ ในระว่างนั่งดื่มที่วงกันสามคน....โอ้ววครับ.....ทุกอย่างตรงนั้น....มันไม่มีอะไรที่จะต้องไปแคร์อีกต่อไป แม้กระทั้งตัวแหวนเอง ที่นั่งตรงข้ามและได้มองอยู่ตลอด   จนกระทั้งตัวอรเองที่ดูจะเมากว่าคนอื่น  อยู่ๆจากที่อรที่นั่งสลับหอมแก้มกับผม  ได้เปลี่ยมาเป็นการยื่นปากเข้ามา จ่อที่ริมฝีปากผมพร้อมกับแลบลิ้นออกมา.....วินาทีที่ผมเห็น  ผมไม่รอช้า ผมรีบอ้าปากรับแล้วอมลิ้นเธอตอบ  จังหวะพร้อมกันนั้น ผมและอรก็ใช้มือรวบตัวกัน นั่งกอดกัน โดยที่ปากก็ดูดกินน้ำลายกันและกันอยู่.....ทำต่อหน้าต่อตาแหวน.....มันเป็นห้วงเวลาที่ผมและอรมาอยู่ในจุดที่คุมตัวเองไม่อยู่แล้ว 
.........ในช่วงที่ผมและอรนั่งกอดดูดปากกัน ต่อหน้าแหวนได้นานเป็นนาที  จากนั้นอรก็ชักปากแล้วหันไปพูดกับแหวนแบบตรงๆว่า (เท่าที่ผมจะจำได้)
อร:/ "แหวน กูขอร้องหละ มึงออกช่วยไปข้างนอกก่อนได้ใหม? ซักชั่วโมงน่ะ น่ะ  "
แหวน :/  "พี่อร มึงไม่เกรงใจผัวมึง กูก็ไม่ได้ว่าอะไร   แล้วนี่มึงจะมาเกรงใจกูทำไมว๊ะ มีงอยากทำอะไรก็ทำไป  "
อร:/ " อีบ้า มึงจะบ้ารึไง ออกไปก่อนกูจะเย็ดกัน (พูดเสียงเบา) กูไม่ไหวแล้ว มีงออกไปก่อน  กูขอหละ "
แหวน :/ " พี่นี่มันห้องกู มึงจะให้กูออกไปที่ใหนว๊ะ นี่ก็ดึกแล้ว กูก็เองก็เมา มึงเคยคิดบ้างใหมเนี่ย"
อร:/ " ทำเพื่อพี่ไม่ได้หรือไงว๊ะ!!  แล้วมึงจะนั่งดูพวกกูเย็ดกันหรือไง อีบ้า "
แหวน:/ " เอ้า!! พี่อร มึงจะให้กูทำยังไง  เอาอย่างนี้นะ กูก็จะนั่งกินเบียร์ต่อเรื่องก็ของกู ส่วนมึงกับพี่เขา จะนอนเย็ดกันที่ฟูกนอนของกูก็เชิญเลย  ก็เป็นเรื่องของพวกพี่ละกัน จบน่ะ"
..........ในระหว่างที่อรกับแหวนกำลังนั่งเถียงกันอยู่ ซึ่งผมดูแล้วแหวนก็คงไม่ไปใหน  ในตอนนั้น ผมก็ไม่ไหว และไม่อยากจะหาที่ใหม่แล้ว ที่สำคัญซึ่งมันต้องวันนี้เท่านั้น!! ผมคิดได้อย่างเดียวว่า  ผมนั่งทำมาขนาดนี้ แหวนเองก็ยังไม่พูด หรือบอกห้ามเลยซักคำ  และตัวผมเองก็ไม่มีอะไรให้ต้องเสีย หรือจะต้องมาคิดมากอะไร  เพราะผมไม่มีอะไรต้องผูกพัน  และที่สำคัญในนาทีนั้น ใครจะอยู่ใครจะไป.....มันใช่เรื่องของผม  ในจังหวะนั้นเองผมได้หันไปพูดกับอรว่า  " ไม่เป็นไรใหนๆก็ใหนๆแล้ว แหวนเองก็เห็นมาตลอดอยู่แล้ว งั้นทำกันตรงนี้แล้วกัน  ตอนนี้เลย "  พอผมพูดจบ  จากนั้นผมลุกขึ้นยืนแล้วใช้สองมือจับตัวอรยกขึ้นไปนั้ง บนฟูกนอนของแหวนที่อยู่ติดด้านหลังผม  แล้วกดตัวเธอนอนหงายราบไปกับฟูกนอน ในท่าที่หัวอรหันไปด้านกำแพง ส่วนขาสองข้างเธอเยียดไปทางที่แหวนนั่ง  โดยที่ผมได้ทิ้งตัวลงนอนตามข้างๆตัวอร  และได้รีบยื่นปากเข้าประกบปากอร แล้วดูดกินน้ำลายกัน จากนั้นผมก็เริ่มใช้มือข้างซ้ายผม ค่อยๆเลื่อนลูบไล้ที่ต้นขาอ่อนอร  จากนั้นก็สอดฝ่ามือเข้าไปที่ช่องระหว่างขา ช้อนไปที่ใต้กระโปรงของอร แล้วใช้ฝ่ามือลูบไปที่กลางเป้าสามเหลี่ยมเธอ  ผมทั้งลูบทั้งถูที่เป้าหีอรผ่านกางเกงใน  ในช่วงที่ผมสองคนกำลังนอนดูดปากกัน.....มือซ้ายผมก็ยังลูบขึ้นถูลงที่กลางเป้าหีของอร......มันเป็นห่วงเวลา  ที่ผมกับอรกำลังหน้ามืดจนไม่มีสติ "ไม่มีใครในโลกนี้ จะมาหยุดผมสองคนได้อีกแล้ว"
..............ในช่วงที่ผมและอร นอนกอดดูดปากมือลูบหี เราทำแบบนั้นกันอยู่นานหลายนาที  จนตัวผมรู้สึกว่าไม่ไหว ด้วยอารมณ์ที่กำลังพุ่งขึ้นสูง ควยผมก็โด่แข็งขึ้นเต็มลำ และพร้อมจะสอดใส่  ในตอนนั้นเอง ผมจึงหยุดทำทุกอย่าง แล้วยกตัวลุกขึ้นยืน รีบปลดกระดุมเสื้อพร้อมทั้งถอดกางเกงผ้าขายาวออก จนเหลือแค่กางเกงบ๊อกเซอร์ตัวเดียว และในจังหวะเดียวกันนั้น ตัวอรที่นอนราบบนฟูก  ก็ได้ใช้มือทั้งสองข้างจับที่ชายกระโปรงด้านข้างสองฝั่ง แล้วดึงถลกขึ้นมาค้างที่เอว  จนเห็นกางในกางเกงในสีม่วงผิวผ้ามัน มีลายลูกไม้ทรงรูปทรงสามเหลี่ยมตรงกลางเป้า  จากนั้นอรก็เอานิ้วเกี่ยวที่ขอบกางใน แล้วยกขาทีละข้างเพื่อดึงกระซากถอดกางเกงในออก.....ต่อด้วยการนอนปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตสีขาว แล้วแหวกเสื้อออกพร้อมกับดึงสายยกทรงจากหัวไหล่ทั้งสองข้าง แล้วดึงเสื้อยกทรงสีม่วงลงมาค้างที่ใต้ราวนม.....วินาทีที่ผมยืนมองที่ข้างตัวอร ...(มองแบบตาไม่กระพริบ) ......โอ้ววครับ.......ภาพที่ผมไม่ได้เห็นมานาน.....(จนผมเกือบจะลืมมัน)....ภาพสองครีบหีอรที่นูนอวบ  ส่วนตรงกลางร่องสองครีบหี  มีเม็ดเต็ดสีคล้ำโผล่แลบออกมาเป็นช่อ และแฉะนองไปด้วยน้ำเงี่ยนที่เพิ่งจะไหลเล็ดออกมา โดยมีขนหมอยขึ้นเป็นตอที่ด้านบนเหนือครีบหี (เธอโกนขนเหมือนเดิม ).....พอผมมองขึ้นไปด้านบน เห็นสองเต้านมขาวๆของอร นูนโค้งขึ้นจากหน้าอก ขนาดใหญ่เท่าลูกมะพร้าวน้ำหอม  มีหัวนมสีคล้ำขนาดเม็ดใหญ่กำลังดี .......โอ้ววครับ....อรที่กำลังนอนหงายอยู่ในชุดฟอร์มทำงานเกือบจะเต็มยศ.....ที่ขาดไปก็แค่กางเกงใน และยกทรง......ที่เพิ่งถอดออกและดึงมันลง.......มันสุดจะบรรยายจริงๆ....
.................ในห้วงเวลาที่ผมกำลังหน้ามืดใจสั่น และเตรียมจะสอดควยเข้ารู  จังหวะนั้นผมได้หันไปมองที่แหวน  ที่กำลังนั่งขัดสมาธิที่พื้น ท่าเดิม ที่เดิม  สองมือเธอกุมไปที่แก้วเบียร์ และกำลังนั่งจ้องมองดูผมและอร   ในเสี้ยววินาทีนั้น จริงๆผมก็รู้สึกตะขิดตะขวงใจอยู่นิดๆ แม้ว่าผมจะเคยผ่านการมีเซ็ก ที่มีคนในห้องมากกว่า3-4คนมาแล้ว  แต่มันเป็นครั้งแรกที่มีคนนั่งมอง และที่สำคัญเป็นผู้หญิงด้วย  แต่ในตอนนั้น ผมทั้งเมาและก็ทั้งเงี่ยน  มันทำให้ผมหน้าด้านไร้ยางอายอยู่แล้ว และผมคิดว่าก็คงเจอกันแค่วันนี้  เพราะตัวแหวนรวมทั้งอร ก็ไม่ได้อยู่ในวงจรชีวิตผมอยู่แล้ว น้ำแตกก็แยกทาง
........... จากนั้นผมก็ดึงบ๊อกเซอร์ลงแล้วก้าวไปบริเวณขาอร แล้วทิ้งตัวเดินเข่าไปที่สองหว่างขาอร  โดยที่ตัวอรนอนหงายรออยู่ ก็ได้ขยับยกขากางออกเป็นรูปตัวmเตรียมรอ  ผมก็รีบเอาถุงยางมาสวม แล้วจับท่อนควยกดเสียบเข้ารูหีอร...พร้อมกับทิ้งตัวลงไปคล่อมร่างเธอ...จนผมดันควยเข้าจนสุดลำ....จากนั้นผมเริ่มขยับตัวโยกกระเด้าแทงได้สัก1-2 ครั้ง.....สิ่งที่ผมได้ยินจากปากอรครั้งแรก ที่ร้องครางขึ้นว่า......" โอ้ยยย...ซื้ดดดด....ผัวค๊ะอรเสียว..".......โอ้ววววครับ......เธอเรียกผมว่าผัว เจอจำได้และพูดในแบบ2ปีก่อน.....ผมเซอร์ไพรส์มากที่ได้ยิน มันยิ่งกระตุ้นผม  ผมจึงรีบพูดกลับทันทีว่า "  เมียชอบแบบนี้ใช่ใหม? ถ้าชอบเดี๋ยวผัวจัดให้นะครับ  "  หลังจากผมพูดจบ อรก็พยักหน้าแล้วก็ยิ้มให้ตอบ  ผมรีบโยกเอวดันควยเข้ารูอีกครั้ง  เริ่มจากโยกช้าๆค่อยๆเร่งจังหวะ เร็วขึ้น...เร็วขึ้น  พร้อมกับเสียงครางอรก็ดังขึ้นตาม " โอ้ยย...อ่า....อ่า.....ผัวค๊ะ.....อ่า...ที่รัก......อ่า.....อ่า.....ผัวค๊ะ.....ซื้ดด.....เสียวว...อ่า....ที่รักเมียเสียวจัง.....อ่า....อื้ม....อ่า....อ่า....ผัวค๊ะ.....อ่าเสียววว.....ที่รัก.....โอ้ยย...ผัวค๊ะ....เสียววหี......." จังหวะที่ควยผมกำลังแทงหี  สองมือผมก็นวดคลึงที่สองเต้าอรไปพร้อมกัน....และอรเองก็ครางเรียกผม ทั้งผัวทั้งที่รัก.....มันทำให้ผมรู้สึกมันส์ และได้อารมณ์อย่างบอกไม่ถูกจริงๆ
....... แต่ในขณะเดียวกัน  ผมเองก็เริ่มจะเหนื่อย เพราะผมเมา  และก็ไม่อยากเสร็จเร็ว ผมจีงตัดสินใจยกตัวลุกขึ้นมา ก้าวขาข้ามหัวอรมานั่งหลังพิงกำแพง  ฝั่งขวาสุดของห้อง โดยที่เธออรเองก็รู้งาน เธอรีบพลิกตัวตามจากนอนหงาย  แล้วคลานเอาปากเข้ามาซุกที่เป้าผม แล้วอมท่อนควยผมที่ยังแข็งโด่ เธออมผ่านถุงยาง ในขณะนั้นที่อรกำลังรูดปากที่ท่อนควยผมแบบค่อยๆ ระมัดระวังเพราะยังมีถุงยางคาอยู่ที่ท่อนควย  ผมเองก็สะลึมสะลือ กับสิ่งที่อรกำลังทำให้  และในจังหวะนั้นผมได้เงยหน้าขึ้น มองไปที่แหวนที่นั่งตรงข้าม......โอ้วววครับ.....ในช่วงเวลาที่ผมได้ละสายตาจากแหวน แค่ไม่ถึง 5 นาที  เพราะผมกำลังสนุกและกำลังมันส์กับอรอยู่....ภาพที่ผมเห็น แหวนเปลี่ยนจากท่านั่งขัดสมาธิ มาเป็นเหยียดขาตรงเอาหลังแนบเพิงกำแพงฝั่งตรงข้าม  แล้วยกมือข้างซ้ายขึ้นจับช้อนที่ใต้ราวนมข้างเดียวกัน ส่วนมือขวาเธอว่างแปะที่ตรงกลางเป้ากางเกงที่รัดแน่นฟิต  โดยมีนิ้วชีและนิ้วกลางเธอขยับถูไปที่กลางเป้า...แถมยังหลับตาทำหน้าเคลิ้ม....และไม่กี่วินาที แหวนเองก็ลืมตาขึ้นมา สบตากับผมจังๆ  เธอก็รีบเปลี่ยนอิริยาบถ เอามือออกจากท่านั้น..........ในตอนนั้นผมไม่สามารถคิดเป็นอย่างอื่นได้เลย....นอกจากตอนนั้นแหวนเกิดอารมณ์....เธอมีอารมณ์จากการได้นั่งดูหนังสด ที่ผมและอรเพิ่งแสดงจบไปยกแรก.......
................ในจังหวะนั้นเอง  ผมเชื่อในสิ่งที่ผมเห็น และผมมั่นใจเกิน100% ว่าแหวนมีอารมณ์อยากจะโดนแบบที่อรโดน  ในระหว่างที่อรยังคงนอนคล่อมและเอาปากรูดควยผมอย่างช้าๆ  ผมมองไปที่แหวนผมก็เริ่มมีอารมณ์ อยากเย็ดแหวนขึ้นมาทันที  ด้วยผิวตัวเธอที่ขาว และชุดที่ใส่ทั้งรัดและฟิต  และผมอยากลองกับสาวอวบวัย24ปี  ว่าจะเป็นยังไง (ตอนนั้นผมอยากจะเห็นภายในของเธอ) และซึ่งจริงๆแล้ว ผมก็เริ่มมีความรู้สึก ตั้งแต่วันแรกที่เจอกับแหวน  แต่เป้าหมายผมคืออร และความสัมพันธ์ระหว่างผมกับแหวน ก็ห่างไกลกันเกินไป ....(ผมไม่เคยเกี่ยวข้องกันมาก่อน) ...และในสิ่งนั่น ที่มันไม่น่าจะเป็นไปได้เลย  อยู่ๆโอกาสนั้นก็ลอยมาอยู่ตรงหน้าผม 
.............ในวินาทีนั้น  ผมได้ตัดสินใจทำเรื่องบ้าๆอีกรอบ  ผมสกิดให้อรหยุดทำก่อน จากนั้นผมก็ลุกขึ้นเดินตรงเข้าไปหาตัวแหวน  ในสภาพเปลือยกาย มีแค่ถุงยางที่ยังคาที่ลำควย....จังหวะที่แหวนเห็นผมเดินเข้าไปหา เธอแสดงสีหน้าตกใจด้วยใบหน้าแดงก่ำ   โดยที่ผมได้โน้มตัวลง แล้วยื่นมือสองข้างไปจับตัวแหวนที่นั่งอยู่  เพื่อที่จะดึงเธอลุกขึ้นมา  แต่ตัวแหวนเองกลับรีบขัดขืน ด้วยการนั่งกอดเข่าห่อตัวแล้วเกร็งตัวขืนต้านมือผม พร้อมกับยกเอามือซ้ายขึ้นปัดป้องตัว  ผมเองก็ไม่ได้ละความพยาม ที่จะจับตัวแหวนขึ้นมาให้ได้  จนแหวนได้พูดขึ้นว่า  (เท่าที่ผมจำได้)
แหวน:/  " ออกไปน่ะ พี่ไม่ต้องมายุ่งกับหนู ไม่งั้นหนูร้องนะ" 
ผม :/ " ไม่อาน่าแหวน  ลุกขึ้นมาสนุกด้วยกันดีกว่า พี่รู้ว่าแหวนเองก็มีอารมณ์  พี่มองออก "
แหวน:/  " พี่รู้ได้ไง...มั่วแล้ว  ไม่ต้องมายุ่งกับหนู ไปเอากับพี่อรต่อเลย  แหวนไม่สนุกด้วยนะ พี่อรเมียพี่ก็นั่งอยู่นั่นทั้งคน (พูดล้อเลียนผมกับอร) จะมายุ่งอะไรกับหนู "
ผม:/  " แหวนเชื่อพี่น่ะครับ  ลุกขึ้นมาเถอะ พี่อรเขาไม่ว่าหรอก วันนี้เรามาสนุกกันน่ะ  "
แหวน:/ "  พี่ทำไมต้องมายุ่งกับแหวนด้วยเนี่ย!! หนูก็นั่งของหนูอยู่ดีๆ  กลับไปเถอะไปหาพี่อรนู้นไป เดี๋ยวพี่อรแกเคืองพี่ แล้วจะพาลมาว่าหนูอีก "
..........ระหว่างที่ผมกำลัง พยามพูดและดึงตัวแหวน  อยู่ๆก็มีเสียงอรพูดแทรกออกมาว่า  " แหวนถ้าแก อยากจะมาร่วมวงพี่ก็ไม่ได้ว่านะ แกกับพี่เป็นเพื่อนกัน พี่จะไปว่าแกทำไมว๊ะ   ถ้าอยากจะร่วมวงกัน แกก็ลุกมาได้เลย "  หลังจากอรพูดเสร็จ  ตัวแหวนเองก็มีท่าทีเปลี่ยนไป โดยการนั่งนิ่งๆไม่พูดต่อ เหมือนเธอจะลังเล  และมีท่าทีที่ดูจะอ่อนลงไป....ในตอนนั้นผมยังมั่นใจว่าตัวแหวนเอง ก็มีอารมณ์ไม่น้อย  มันอาจจะเกิดขึ้นตั้งแต่ ตอนที่เธอปฎิเสธที่จะออกจากห้อง เพื่อที่จะดูผมสองคน และที่สำคัญแหวนเองก็ยังอยู่ในอาการเมาไม่น้อยกว่าผมสองคน.....จากนั้นผมใช้โอกาสที่แหวนกำลังนั่งเงียบกอดเข่าอยู่  ผมได้รีบย่อตัวลงในท่านั่งคุกเข่า แล้วใช้มือขวาอ้อมโอบที่หลังเธอ  โดยที่แหวนเองยังมีอาการขืนตัวอยู่ จากนั้นผมก็ยื่นมือซ้ายสอดจกเข้าไปที่ระหว่างขาแหวนที่นั่งชันเข่าอยู่  ผมสอดมือพร้อมกับลูบที่เป้าหีแหวนตรงๆ ผ่านกางเกงผ้าสีกรมท่า ที่รัดและฟิตตึง...โอ้ววครับ....สัมผัสแรกที่ผมรู้สึก มันช่างเป็นสามเหลี่ยมที่ใหญ่ ขนาดเต็มไม่เต็มมือจริงๆ ในตอนแรกแหวนก็พยามใช้มือซ้ายเธอจับดึงมือซ้ายผมออก  แต่ผมจู่โจมตามด้วยการรีบเอาหน้า เอาจมูกเข้าไปถู ไซร์ที่แก้ม และซอกคอ ตามด้วยซอกใบหูของแหวน....จนทำให้แหวนค่อยๆขยับขืนตัวน้อยลง  จนเธอเริ่มจากการปล่อยมือซ้ายออกจากมือผม ปล่อยให้ฝ่ามือซ้ายผมลูบที่เป้าหีเธอต่อ (แบบปล่อยให้ลูบเลย) รวมทั้งเธอก็ปล่อยให้ผมนั่งไซน์ นั่งจูบ นั่งหอมที่ที่บริเวณใบหน้าเธอ....เป็นช่วงเวลาที่ตัวแหวนเองได้ปล่อยทุกอย่างให้ผมนั่งทำ ซึ่งนานเป็นนาที......และดูเหมือนว่าเธอเองจะยอมแล้ว.....จากนั้นผมอยากทำให้เธอรู้สึกคลิ้ม มีอารมณ์ที่มาก
กว่านั้น ผมจึงรีบยื่นมือขวาผม จับที่มือซ้ายแหวนแล้วดึงมือเธอให้จับที่ท่อนควยผมที่โด่แข็ง โดยแหวนเองก็จับที่ท่อนควยผม  (เธอจับกำถือนิ่งๆ)  จากนั้นผมก็ยกหน้าออกมา มองที่หน้าแหวน และจ้องที่ตาเธอ แล้วพูดร่ายยาวขึ้นว่า  " แหวนไม่ต้องอายหรอก โตๆกันแล้ว ปล่อยตัวตามสบาย  เรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องธรรมชาติของคนเรา ถ้าอยากก็อย่าเก็บไว้  ในโลกนี้มีแค่เราสามคนที่รู้  คนที่น่ากังวลคืออรถ้าผัวเธอรู้  แต่อรยังก็กล้ากล้าทำในสิ่งที่อยากทำ  เชื่อพี่นะครับ"   แหวนได้ยินเธอก็หันไปมองที่อร โดยที่อรก็นั่งยิ้มตอบ พร้อมกับกวักมือเรียกเธอ 
..........ในวินาทีที่ผมรู้ว่าแหวนใจเริ่มมาทางนั้นแล้ว   และเริ่มอยากจะทำในสิ่งที่เธอพยามจะปกปิดมาตลอด  นั่นคือความเงี่ยนที่เธอมี   ผมก็รีบลุกขึ้นยืน แล้วจับตัวแหวนขึ้นอีกครั้ง และในครั้งนี้แหวนก็ลุกขึ้นตามทันที  โดยที่ผมโอบที่เอวเธอพยุงเธอเดิน แล้วให้แหวนนั่งลงไปนั่งที่กลางฟูกนอน   ในตอนนั้นแหวนได้ลงไปนั่งท่าขัดสมาธิ ด้วยอาการที่ตื่นเต้น ทำตัวไม่ถูก   และเป็นอรเองขยับตัวมาที่แหวน เอาแขนสองข้างคล้องที่เอวแหวนแล้วกอด จากด้านหลังแล้วพูดกับแหวนว่า "  นี่ครั้งแรกแกหรือเปล่า ตัวแกสั่นเชียวแต่ไม่ต้องกลัวนะ "  แหวนได้ยินก็นั่งยิ้มเขินอาย ด้วยสีหน้าที่แดงกำ....ผมเองที่ยืนตรงหน้าแหวน ผมไม่รอช้า ผมรีบเอามือรูดปลอกถุงยางออกจากท่อนควย (ผมอยากถูกอมสด) แล้วจับท่อนควยที่แข็งโด่ไปแตะที่ปากแหวน โดยที่แหวนนั่งเหลือบตาขึ้นมองที่หน้าผมแล้วยิ้มเขิน จากนั้นก็อ้าปากรับแล้วอมที่ท่อนควยทันที....ในช่วงที่ผมยืนให้แหวนนั่งรูดปากเข้า-ออกที่ควยผม  ตัวอรที่กอดคล้องเอวแหวนอยู่ด้านหลัง ก็ช่วยปลดกระดุมเสื้อเชิตขาวแหวนแหวกออก ตามด้วยการปลดยกทรงสีขาวของแหวนตาม...แต่ทันใดนั้นเอง...อรก็พูดขึ้นว่า " เชี่ย!! นี่นมคนหรือหรือนมวัวว๊ะเนี่ย!! โครตใหญ่เลยมึง"  แหวนได้ยินถึงกับชักปากออกแล้วหัวเราะตามเสียงอรพูด ส่วนผมก็รีบก้มหัวลงมองตามทันที....โอ้วววครับ....แม่เจ้า.....นมแหวนสองข้างทั้งใหญ่และทั้งยาว เหมือนลูกฟักขนาดยักษ์  จนมันห้อยย้อยลงมาที่หน้าท้องตอนที่ไม่มียกทรงรั้งไว้......มันสุดจะบรรยายจริงๆ กับขนาดนมของแหวน
.............ในจังหวะแหวนได้ชักปากออกช่วงตอนที่เธอนั่งขำ  ผมก็ได้บอกให้แหวนนอนหลายลงที่ฟูกนอน  จากนั้นผมก็รีบนั่งลงตาม แล้วใช้สองมือปลดตะขอบน และรูดซิปด้านหน้าของกางเกงผ้าสีกลมท่าของแหวน  จากนั้นผมก็พยามดึงกางเกงแหวนออก ซึ่งมันก็ถอดยากมาก โดยเฉพาะช่วงต้นขา เพราะกางเกงมันถูกตัดมาฟิตแนบเนื้อเป๊ะพอดี (แต่ทุกอย่างก็ไม่ยากเกินความเงี่ยนที่ผมมี)......จนกระทั้งทุกอย่างในตอนนั้น ตรงหน้าผม แหวนที่นอนหงายแหวกเสื้อเปลือยอก ที่มีสองเต้าใหญ่ๆยาวๆ หย่อนห้อยโตงเตง ด้านล่างก็เหลือแต่กางเกงในตัวใหญ่สีขาวล้วน ผิวผ้าลื่นมือ มีโบว์เล็กๆที่ขอบกางเกง ที่ยังห่อหุ้มส่วนลับด้านล่างเธออยู่ตั้งแต่เอวน้าท้องจนมาถึงเป้าหี  ที่สำคัญเนื้อตัวผิวพรรณของตัวแหวนขาวจั๊วะ  และช่วงต้นขาเธอก็เต็มไปด้วยเส้นเลือดฝอยสีแดง  จากนั้นผมก็ใช้มือสองข้างจับและดึงถอดกางเกงในแหวนต่อ.......โอ้วววครับ......วินาทีที่แหวนถูกเปลือยทุกๆอย่างออกหมดจากเป้าสามเหลี่ยม...ผมไม่คิดว่าจะได้มาเห็นในส่วนลับนั้นของเธอ.....ภาพที่ผมเห็น ร่องกลางของสองครีบหี ที่ผ่ายาวตั้งแต่เนินโหนกหีจนเกือบสุดร่องตูด ในร่องที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ซึมออกมา (ผ่ายาวกว่าอร แต่ไม่อวบนูนเท่าของอร)  และมีขนหมอยหยิกฟู ปกคลุมเต็มพื้นที่ไปหมด และที่สำคัญ ช่วงบริเวณสองง่ามขารวมไปถึงสองครีบหีของแหวน เป็นสีดำคล้ำซึ่งตัดกับผิวตัวเธอที่ขาวจั๊วะอย่างชัดเจน 
...............ในห้วงเวลานั้น ผมไม่ได้คิดอะไรนอกจากการรีบมอบความเสียวให้แหวน  ที่กำลังนอนเปลือยหีรอผมอยู่  ผมรีบคว้าถุงยางอันใหม่สอดใส่จนเสร็จ จากนั้นผมก็ขยับตัวเข้าไปแนบที่เป้าแหวน เอาขาสองทั้งข้างเธอสอดข้างตัวผมไปด้านหลัง เล็งที่รูแล้วกดจับท่อนควยเสียเข้าไปที่รูเธอทันที  พร้อมกับขยับตัวโยกแทง...จังวะที่ผมโยกตัวกระเด้า...ในขณะเดียวกัน ตัวอรที่นอนอยู่ข้างๆก็เข้ามาช่วย ด้วยการจับเต้านมขวาแหวนขึ้นมานวด แล้วใช้ลิ้นตวัดเลียที่หัวนมแหวน  และตัวแหวนที่โดนเล่น ทั้งล่างทั้งบน จนร้องครางรับโดยทันที  " โอ้ยยยย...เสียววว......เสียวววว......โอ้ยยยย....เสียวววว....อ่า.....อ่า......เสียววว.....โอ้ยยย...ซื้ดดด.......อ่า.....อ่า....ซื้ดดด...เสียวววว.....ซื้ดดด.......อ่า.....อ่า....ซื้ดดด....มันเสียววว......"  ในจังหวะที่ผมนั่งเข่า แทงหีแหวนอยู่กำลังมันส์  แหวนก็ยังร้องครางว่าเสียว....อยู่ๆอรที่นอนเลียหัวนมแหวน ก็ยกหน้าขึ้น พูดว่า  "  แกเรียกพี่เขาว่าผัวชิ ".....โอ้วววครับ....แหวนได้ยินเธอถึงกับนอนกระตุกตัวหัวเราะ  แต่เธอก็พูดออกมา " ผัวค๊ะเมียเสียววอ่า.....เสียวววว.....เสียววว.....อ่า.....โอ้ยย...เมียเสียววว.....อ่า...อ่า......อ่า...เมียเสียวว....." 
...........ในตอนนั้นผมกับแหวน นอนทำกันเกือบ 3-4นาที  ผมรู้สึกว่าตัวอรเองก็อยากจะโดนอีกรอบ  ผมจึงรีบชักควยออกจากรูแหวน แล้วทิ้งตัวลงนอนหงายข้างๆตัวแหวน โดยอรที่รู้งาน ก็รีบลุกขึ้น พร้อมกับดึงถลกกระโปรงขึ้น แล้วก้าวขาเข้ามา
คล่อมที่เอวผมทันที  พร้อมกับใช้มือขวาจับควยผมที่ยังโด่แข็งบรรจงสอดใส่ที่รูเธอ  จากนั้นก็เริ่มขยับตัวร่อนเอวบนตัวผม  ในขณะเดียวกันตัวแหวนเอวก็พลิกตัวขึ้นมา ยื่นหน้าเอาปากมาประกบดูดปากกินน้ำลายกับผมต่อ......พอสักพักอรก็ลุกลงมา สลับให้แหวนลุกขึ้นไปคล่อม เอาหีเสียเข้าที่ควยและโยกที่เอวผมต่อ.........โอ้วววครับ.......ในห้วงเวลาหลายนาที ที่ผมนอนหงายอยู่ตรงนั้น......ผมมีความสุขที่เกินจะบรรยายจริงๆ...มันเกินกว่าที่ตัวผมคิดไว้มากมายในตอนแรก......ผมไม่คิดไม่ฝันจริงๆ  ว่าจะได้มาถูกสองสาว กระเป๋ารถเมย์ ขสมก. เวียนกันวนสลับผลัดกัน ขึ้นมานั่งคล่อมเอาหีขย่มที่ท่อนควยผม....ซึ่งผมแค่นอนหงายนิ่งๆ ตั้งควยรอเสพความมันส์ที่พวกเธอกำลังมอบให้
..........และซึ่งทั้งสองคนนั้น ก็ให้อารมณ์ความรู้สึกกับผม ที่แตกต่างกันอย่างสิ้นเชิง  โดยที่อรสาวใหญ่แม่ลูกหนึ่งก็มีลีลาการร่อน การโยก ที่เร้าใจจากประสบการณ์ที่เธอมีอยู่แล้ว...ส่วนแหวนสาวน้อยวัย24ปี ที่ร่างอวบ ก็ได้ให้ความรู้สึกนุ่ม และสัมผัสที่เต็มไม่เต็มมือ ทุกสัมผัสที่ผมจับโดน ....ผมนอนมองดูสองคนนั้น  ผมไม่รู้หรอกว่าเธอสองคน ในเวลาทำงานที่ยืนและนั่งบนรถเมย์  ที่ต้องเจอกับผู้โดยสารมากมาย โดยเฉพาะผู้ชาย  อาจจะเจอทั้งหล่อ ทั้งแก ทั้งอ้วนทั้งดำ อาจมีอารมณ์เงี่ยน หรืออาจจะเครียดเพราะทำอะไรไม่ได้...ผมไม่รู้....แต่ที่รู้ๆในตอนนั้น.....อรและแหวนซึ่งเป็นเพื่อนกัน...กำลังเอาทุกอย่างทั้งหมด มาปลดปล่อยลงที่ท่อนควยผม..ทั้งขย่ม ทั้งโยก ทั้งร่อนที่เอวผม....ส่งเสียงครางร้องเพราะความมันส์และความเสียว สลับกับเรียกผมว่า"ผัวค๊ะผัวขา"อยู่ตลอด....จนกระทั้งผมเองก็ไม่อาจจะต้านไหว  จังหวะนั้นผมน้ำแตกคาถุงยาง ในขณะที่ควยผมยังเสียบรูดกับหีแหวน ที่กำลังนั่งขย่มอยู่......โดยที่แหวนเองยังขย่มผมอยู่ ต่อ เธอคงสนุกและมันส์และยังไม่รู้ตัว....จนผมต้องบอกให้เธอรู้ว่าผมเสร็จแล้ว
...............หลังจากน้ำผมแตก  แหวนก็ได้รูดถุงผมออก แล้วเดินไปโยนทิ้งลงถังขยะหน้าห้องน้ำ  จากนั้นก็ลงมานอนข้างตัวผมด้านขวา โดยมีอรนอนข้างตัวผมอีกฝั่งด้านซ้ายมือ......ในสภาพที่ผมสามคนกอดกัน  แบบหมดสภาพเพราะความเหนื่อยและความเมา โดยที่ผมนอนอยู่ตรงกลาง มีสองสาวนอนแนบตัวทั้งสองฝั่ง  ราวกับว่าผมเป็นผัว ส่วนโดยมีอรเป็นเมียหลวง และแหวนเป็นเมียน้อย
..........ในขณะที่นอนกันอยู่3คน  อรก็ได้มาหอมแก้ม จูบปากผม แล้วเรียกแทนตัวผมว่าผัวอยู่ตลอดเวลา  และก็ได้ถามที่ตัวแหวนน้องร่วมงานที่สนิทกับเธอว่า เป็นยังไงบ้าง กับการที่เป็นเมียผมวันนี้.....แหวนเองได้ยินคำถาม ก็นอนหัวเราะ และแหวนก็ได้เล่าออกมาว่า  ที่เกิดขึ้นมันเหมือนเธอฝันไป  นี่คือเป็นเซ็กครั้งแรกเธอจริงๆ แถมครั้งแรกก็ดันมีกับคนแปลกหน้าอย่างผม  ยิ่งไปกว่านั้นก็ยังดันเป็นผู้ชายคนเดียวกันกับอร แถมยังได้เอาร่วมกันอีก  แหวนถึงกับหัวเราะตอนเล่าเพราะอธิบายความรู้สึกไม่ถูก  และเธอยังพูดในประโยคที่เจ็บไปถึงหัวใจใครบางคน เพราะเธอบอกว่า แม้แต่แฟนเธอที่เป็นกระเป๋า ก็ยังเพิ่งได้แค่จับมือกัน   อยู่ๆก็ได้มามีอะไรกับผมตรงนี้   แหวนเธอยังอธิบายต่อไปอีกว่า  เธอยังรู้สึกเจ็บที่ช่องคลอดเธอ  เพราะครั้งแรกที่โดนควยสอดเข้ารู และก็รู้สึกจุกในช่วงที่เธอขึ้นขย่มผม 
.............และในจังหวะพอแหวนเล่าจบ แอนก็ถามอรกลับว่า  คิดยังไงกับสิ่งที่เกิดขึ้น  อรก็ได้พูดขึ้น ในแง่ที่ว่า เธอยอมมีอะไรกับผม อีกครั้งเพราะเธอรู้สึกชอบผมจริงๆ ตั้งนานแล้วเมื่อสองปีก่อน  แต่ก็ไม่ได้ที่จะเอาผมมาเป็นผัวจริงๆ   ถ้ามีโอกาสก็ยังอยากจะเย็ดกับผมอยู่ตลอด และอรได้บอกต่อว่า การได้เย็ดกับผัวคนนี้ (หมายถึงผม) มันยังดีกว่านอนกับโยผัวขี้เมาตัวจริง  และเธอก็ได้กำชับแหวนว่าเหยียบเรื่องนี้ไว้  ให้รู้แค่เธอสองคน ไม่งั้นบ้านพังทั้งเธอและแหวน โดยที่แหวนก็รีบตอบกลับไปทันทีว่า " พี่ เรื่องแบบนี้ใครจะกล้าไปเล่าหละ ว่าหนูมีผัวคนเดียวกับพี่อร " พอทุกคนได้ยินก็นอนหัวเราะกันดังลั่น   ตอนนั้นผมฟังๆดูแล้ว มันเหมือนการได้เย็ดแหวนเป็นค่าปิดปากเธอให้สนิท  กับความลับเเรื่องอรที่หนีผัวมาเย็ดกับผม.......จากนั้นแหวนก็ถามผมว่าผมคิดยังไง  ผมก็ได้แค่ตอบสั้นๆไปว่า ผมแฮปปี้กับวันนี้มาก และรู้สึกสนุกกับเธอสองคน เพราะนี้ก็ใกล้ถึงสงสรานต์ เราก็แค่ ได้สาดน้ำก่อนวันจริง ทุกคนก็หัวเราะชอบใจ  อรก็ได้มาดูดปากผม รวมทั้งแหวนก็ลูบไล้ที่หน้าท้องผมตาม
.............หลังจากนั้น ผมสามคนที่ทั้งเหนื่อย และยังคงเมาอยู่มาก  ก็พากันทยายพากันนอนหลับไป  หลับแบบสลบไม่รู้ตัว.....จนผมได้ตื่นมาเป็นคนแรก(เพราะผมหิวน้ำ)  ในช่วงตี2กว่าๆ ซึ่งในห้องยังเปิดไฟค้างอยู่  ผมลุกขึ้นมาแล้วผมหันกลับลงไปดูที่สองคนนั้น กำลังนอน  ด้านฝั่งหนึ่งก็เป็นอรก็ยังอยู่ในชุดทำงานด้านบนยังใส่เสื้อ ส่วนด้านล่างกระโปรงยังค้างที่เอวอยู่เลย  ส่วนอีกฝั่งก็เป็นแหวนที่นอนกรนอยู่ ยังคงใส่เลื้อแหวกโชว์เต้านม ส่วนด้านล่างก็เปลือยออกหมด   โดยที่ทั้งสองคนนอนถ่างหีออกอ้าซ่า...ตอนนั้นผมอยากจะเข้าไปซ้ำต่อ แต่ท่อนควยผมยังเจ็บอยู่  และไม่อยากปลุกพวกเธอขึ้นมา   ผมจึงตัดสินใจไปหยิบน้ำที่ตู้เย็น  แล้วลงมานั่งที่บริเวณเท้าของสองคนนั้น และระหว่างที่ผมกำลังดื่มน้ำ ก็เหลือบไปเห็นกางเกงในอรและแหวน สีขาวและสีม่วง ยังกองอยู่ทีฟูก  ผมได้หยิบมาจับดู.....โอ้วววคับ กางเกงในสีม่วงอรที่ว่าใหญ่แล้ว....แต่มาดูกางเกงในสีขาวแหวนมันใหญ่ยิ่งกว่า (ประมาณอีก1.5เท่า  )โครตใหญ่คนตัวเล็กๆแบบโยแฟนอร ใส่ได้ถึงสองคน...(กางเกงในแหวนตัวใหญ่มาก).....และหลังจากนั้นผมกินน้ำเสร็จผมผมก็ลงไปนอนที่เดิม
.........จนกระทั้งเกือบๆตีห้าครึ่ง อรก็มาเขย่าตัวผม   และผมก็ได้ตื่นมาอีกครั้ง และในครั้งนี้ ผมก็เห็น อรกับแหวนกำลังแต่งตัวไปทำงาน โดยที่อรยังใส่ชุดเดิม แต่แหวนใส่ชุดใหม่ด้านล่างใส่เป็นกระโปรงแทนกางเกง   พอผมตื่นขึ้นมาผมก็รีบอาบน้ำแต่งตัวอย่างเร็ว เพื่อที่จะออกไปพร้อมกัน (กลัวเธอสองคนเข้างานสาย)  ตอนนั้นผมรู้สึกได้ว่า เราสามคนในตอนเช้า ต่างจากเมื่อคืนมาก เราไม่ได้พูดดันเยอะเหมือนในตอนนั้น  อาจจะเป็นเพราะว่าต่างคนส่างเมาและหายเงี่ยนกันหมด   ก็เลยไม่มีอารณ์ในการสนทนาเรื่องนั้นอีกเท่าไหร่  แต่ตอนก่อนจะแยกย้าย อรก็ถามผมว่า  ยังอยากจะเจอกันอยู่ใหม?  ตอนนั้นผมก็ตอบกลับไปว่า  คงมีอีกแน่นอน....แต่ไม่รู้ตอนใหน เมื่อไหร่ หรืออีกนานแค่ใหน โดยที่ผมให้เหตุผลไปว่า  ถ้าเจอกันบ่อยๆไม่ดีแน่ เดี๋ยวโยแฟนเธอจะรู้   จากนั้นผมก็แยกย้ายกัน พร้อมกับการยกมือโบกบายๆ และรอยยิ้มของอรและแหวน  และทุกอย่างก็จบลงในวันนั้น   หลังจากนั้นผมก็ไม่เคยโทรหาอรอีก     อาจจะมีซักวันที่ผมมีอารมณ์และอาจจะไปทักเธออีกครั้ง

นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์ที่ผมได้เจอมา และได้นำมาเล่ามาแชร์    ก่อนอื่นผมต้องขอบคุณ10กว่าท่านที่คอมเม้นนะครับ   เรื่องของผมคนน่าจะอ่านน้อยสุดแล้ว เพราะผมเล่ายาวแล้วเรื่องก็เรียบๆ  แต่ไม่เป็นไร อย่างน้อยผมก็ได้รับรู้ว่ายังมีคนจำนวนหนึ่ง ที่ยังคงติดตามอ่านเรื่องที่ผมนำมาแชร์อยู่บ้าง....ถ้าว่างๆและผมไปเจออะไรที่เป็นเหตุการณ์น่าเล่าที่ได้เจอมา........ผมจะกลับมา

bmaII

เป็นประสพการณ์ที่อ่านแล้วชอบถึงแม้จะไม่ได้ดูโลดโผนหรือหวาดเสียวจนน่ากลัว หรือตกใจ
พร้อมที่จะอ่านและติดตามที่นำมาเขียนให้อ่าน ขอบคุณที่นำมาลงมากๆ

namluang1978

ryu

ยังจำตอนแรกของสาวกระเป๋ารถเมล์ได้ดี
ดีใจที่มีตอนต่อมานะครับ

phaii

ไม่เห็นด้วยกับประโยคท้ายนะ ผมอ่านเเล้วได้อารมณ์มากเลยครับ

Pong Tee

ชอบมากบรรยายดีด้วย ชอบแหวนใจถึงจริงๆ

Au Nanma

ติดตามอ่านอยู่ตลอดนะครับชอบการบรรยายแบบนี้เห็นภาพได้อารมณ์ดีมากๆครับ

myzzr

มีห้องแหวนแล้ว สองสาวคงสะดวก
ทำถึงใจกว่าผัวอร อรมีแหวนเป็นตัวช่วยหนีผัวมาให้เย็ดละครับ

มดแดงตะกายตึก

เครื่อง ขสมก.เป็นอะไรทึ่เข้ารูปเน้นสัดส่วนมาก

Oceankings1234

Kasisoso

ผมติดตามเรื่องของคุณทุกเรื่องครับ สุดยอดนักเขียนในดวงใจคนนึงเลย

therasak

ดีนะที่ยังใช้ถุงยาง​ รับผิดชอบดีมาก

olemantu

ติดตามอยู่นะครับ ชอบทุกเรื่องที่เล่า มีรายละเอียดที่นำเสนอได้ครบถ้วนดีมาก ๆครับ  คิดว่ามีหลายคนก็ชอบแบบเดียวกันกับที่ผมชอบนะครับ

We love you so much

ลุ้นตั้งนานครับ ว่าจะได้แหวนหรือเปล่า แต่เค้าว่าสาวอวบหม้อจะใหญ่ นมจะยาวนี่ท่าจะจริง

Rong1234567890