ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับของความรัก 6 (เรื่องยาวแนว NTR)

เริ่มโดย qloolp, พฤษภาคม 02, 2023, 04:32:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qloolp

ผมนอนพิงหมอนใช้มือข้างหนึ่งไถหน้าจอโทรศัพท์อ่านข้อความที่พี่นาเขียนทิ้งไว้ มืออีกข้างลูบไล้เส้นผมนุ่มลื่นมือขณะที่เจ้าของเส้นผมนอนเปลือยร่างหนุนตักผมเล่นแท็บเล็ต น้องออมมาอยู่กับผมได้เกือบหนึ่งเดือนแล้วครับ ผ่านไปแค่สองเดือนชีวิตรักแบบสามคนผัวเมียของน้องออมก็ปิดฉาก เธอตัดสินใจยกคุณโชคให้เพื่อนรัก เหตุผลส่วนหนึ่งเพราะเธอรู้สึกอึดอัด เหตุผลอีกส่วนหนึ่งเกิดจากผม หลังจากที่สวิงกันวันนั้น น้องออมแอบนัดผมออกมาเย็ดทุกครั้งที่มีโอกาส เจอกันบ่อยครั้งเข้าเธอก็ซึมซับแนวคิดหลายอย่างไปจากผมโดยไม่รู้ตัว

วันที่ผมไปรับเธอที่สถานีรถไฟฟ้า น้องออมอยู่ในสภาพตาบวมแดง มีกระเป๋าเดินทางติดตัวมาเพียงสองใบ ~พี่นัท มารับออมหน่อย ออมไม่มีที่ไป.. พอได้ยินผมก็รีบบึ่งมารับ หลังจากนั่งดูเธอร้องไห้ขี้มูกโป่งจนเธอสงบลง ผมก็ถามว่าเธอวางแผนต่อไปยังไง ..ไม่รู้.. คิดไม่ออก.. ออมไปอยู่กับพี่นัทก่อนได้มั้ย? น้องออมเป็นเด็กต่างจังหวัด โลกใบเล็กๆ ของเธอจึงมีเพียงคอนโดที่เช่าอยู่กับที่ทำงาน เห็นเด็กสาวน่ารักที่เราเคยกอดเคยเย็ดอยู่ในสภาพที่ช่วยตัวเองไม่ได้แบบนั้นใครจะปฏิเสธได้ลง จริงมั้ยครับ

อพาร์ทเม้นท์ที่ผมเช่าอยู่เป็นแบบทำสัญญาระยะยาวจ่ายค่าเช่าเป็นรายปี ในแปดยูนิตมีเพียงยูนิตเดียวที่ผู้เช่าเป็นคนไทย ผมย้ายมาอยู่ที่นี่หลังจากที่เลิกกับแฟนคนที่สอง แผนซื้อบ้านสร้างครอบครัวของผมพับไปตั้งแต่ตอนนั้น เช่าอยู่แบบนี้สบายใจกว่า ยูนิตที่ผมอยู่มีสองห้องนอน ห้องใหญ่หนึ่งห้องห้องเล็กหนึ่งห้อง มีห้องน้ำห้องเดียวมีพื้นที่ตรงกลางเป็นห้องนั่งเล่น ค่าเช่าแพงพอสมควร ตอนมาอยู่ใหม่ๆ ค่าเช่าแทบจะเป็นครึ่งหนึ่งของเงินเดือนที่ผมได้ แต่ก็คุ้ม ผ่านมาหลายปีตอนนี้ผมมีเงินเหลือเก็บ ผมไม่เคยให้ใครมาพักอยู่ด้วยมาก่อน น้องออมจึงกลายเป็นเจ้าของคนแรกของห้องนอนเล็กหลังจากเคลียร์ของที่ผมเก็บไว้ออก

เราไม่ได้เย็ดกันทุกวันเหมือนที่น้องออมเคยพูดไว้ สามสี่วันเสือน้อยถึงจะมากวนผมทีนึง ความสัมพันธ์ของเราเปลี่ยนไปคล้ายกับเป็นพี่น้อง พี่น้องที่ค่อนข้างจะพิเศษหน่อยตรงที่บางวันพี่น้องก็ท้องติดกัน ดูเหมือนน้องออมจะพอใจกับความสัมพันธ์ที่แปลกประหลาดนี้อยู่ไม่น้อย เธอไม่เคยเรียกร้องอะไรมากกว่านั้น ออกจะเป็นห่วงผมด้วยซ้ำหลังจากที่เห็นเสื้อผ้าของพี่นาแขวนอยู่ในตู้เสื้อผ้าของผม เธอกลัวว่าแฟนผมจะไม่พอใจ ผมยิ้มบอกกับเธอว่าแฟนผมรู้เรื่องของเธอตั้งแต่แรก รู้ด้วยว่าผมเย็ดเธอบ่อยๆ เสือน้อยได้แต่อ้าปากค้าง

ผมวางโทรศัพท์ในมือลง พี่นาเล่าให้ฟังว่าพี่วิทย์เคลียร์ปัญหาเรื่องคุณมุกจบแล้ว หลังจากใช้เวลาเกือบหกเดือน ลากผู้หลักผู้ใหญ่หลายคนเข้ามารับรู้เกี่ยวข้องสุดท้ายคุณมุกก็ยอมถอย เรื่องจบแบบไม่สวยเท่าไหร่นัก บาดเจ็บหนักกันทั้งสองฝ่าย พี่วิทย์เครียดมาก ดื่มหนักขึ้น ผมหลับตาปล่อยความคิดให้ล่องลอย หกเดือนแล้วสินะ ในที่สุดก็ใกล้ถึงเวลาที่ผมจะได้เจอกับพี่นา คิดถึงมากรู้มั้ย..

กำลังคิดเพลินๆ รู้สึกเย็นๆ ที่ปลายควย ลืมตาขึ้นดูเห็นเสือน้อยกำลังตั้งใจทำแบบฝึกหัด หนึ่งเดือนมานี้ผมไม่ได้เย็ดเธอเอามันส์เพียงอย่างเดียว ผมสอนเธอหลายเรื่องเหมือนกับที่แฟนคนที่สองเคยสอนผม ผู้ชายชอบอะไรไม่ชอบอะไร ควบคุมเกมอย่างไรให้เย็ดกันได้นาน ดูดควยแบบไหนบดหีอย่างไรเสียวสุด ที่ไม่ได้สอนคือเรื่องจูบ ลิ้นของเธอเด็ดอยู่แล้ว เด็กคนนี้เรียนรู้ไวแถมยังไหลลื่นเป็นธรรมชาติ ทุกอย่างออกมาจากภายในไม่ต้องเสแสร้งแกล้งดัด

น้องออมรัวลิ้นฉกรูปลายควยก่อนจะอ้าริมฝีปากอวบอิ่มทาลิปสติกสีส้มแดงที่ผมซื้อให้ครอบดูดหัวควยเน้นๆ แล้วกดรูดลงรัดลำควย ขยับขึ้นลงสั้นๆ จากนั้นก็รูดกลับมาปลายควยพร้อมกับออกแรงดูด ซีดดด เสียวจนต้องซี๊ดปาก เลียรอบๆ เงี่ยงหัวควยจูบเน้นที่เส้นสองสลึง จูบเลียลำควยลงมาที่พวงไข่ที่ใช้มือคลึงอยู่ อ้าปากอมรูดไข่เข้าไปใช้ลิ้นดุน มือที่คลึงไข่ก็เปลี่ยนมาสาวลำควย สลับกลับมาดูดหัวควยรูดปากขึ้นสุดลงสุด อูยยยย น้องออมจูบไซร้ขึ้นมาเสนอจูบใช้ลิ้นเล็กๆ ของเธอเกี่ยวลิ้นผมออกไปดูด ~ออมเก่งมั้ยคะ อยากเย็ดออมรึยัง.. น้องออมกระซิบอ้อนบดเบียดนมของเธอกับแผงอกผม ใช้ข้อพับเข่าคีบควยขยับโยกคลึงเบาๆ ผมคว้าเธอมาดูดปากสวย เสือน้อยขึ้นมานั่งคร่อมใช้ร่องเสียวคาบควยถูขึ้นลงเย็ดกันภายนอก เมือกใสไหลหลั่งออกมาชะโลมควยผมมันเลื่อม เอนตัวมาด้านหน้าบดหีลงให้หัวควยมุดเข้าไปในรูสวาท เอนตัวกลับกลืนลำควยเข้าไปจนสุดลำ โยกตัวเบาๆ ส่ายบดเนินสวาทกับหนอกควย เปลี่ยนไปโยกขึ้นสุดลงสุดช้าๆ สลับกับโยกสั้นถี่ๆ อา อา เสียวมั้ยคะผัวขา อา อา ออมเก่งมั้ย~ โอยยย เสียว เห็นน้องออมใกล้เสร็จ ผมก็พลิกตัวเธอนอนหงายใช้แขนยันตัวช้อนขาทั้งสองข้างเย็ดในท่าวิดพื้น ชื่นชมใบหน้าสวยริมฝีปากเซ็กซี่ส่งเสียงร้องคราง มือสองข้างขยำหน้าอก หีส่ายร่อนรับลำควย โอ้ย โอ้ย เสียว ออมเสียว โอ้ย ผัวขา เสียว~ โอ้ยยยย รูสวาทรัดแน่นตอดถี่ ผมกระแทกควยสั่งลา ดึงควยออกขยับขึ้นมาเอาหัวควยถูแก้มนุ่มฉีดน้ำควยราดรดริมฝีปากอวบอิ่มสีส้มแดงที่รอรับ น้องออมอ้าปากดูดควยส่งท้ายก่อนจะยิ้มหวานรอรับคำชม ผมหัวเราะเฮอะฮะ ดึงตัวเธอขึ้นแล้วตบก้นไล่เสือน้อยไปอาบน้ำก่อน ผมมีบางอย่างต้องทำ

ผมหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาพิมพ์ไอเดียบางอย่างของผมทิ้งไว้ในห้องลับ คืนนี้คงได้รับความเห็นจากพี่นา จากนั้นก็ไปอาบน้ำกับเสือน้อยก่อนออกไปกินข้าวด้วยกัน

กินข้าวเดินห้างเล่น มีหนุ่มๆ หันมาเหล่หลายคน น้องออมสวยกว่าสามเดือนก่อนเยอะครับ ผมดูแลเธออย่างดี ผมเป็นคนชอบคนสวย ชอบคนแต่งตัวสวย แม้น้องออมจะอยู่กับผมในฐานะน้องสาว แต่เธอก็มีสถานะเป็น "ผู้หญิงของผม" ด้วยเช่นกัน แวะร้านทำเล็บเปลี่ยนสีเล็บเป็นสีพาสเทลหลายๆ สีสลับกันดูน่ารักสดใส ปีนี้เธออายุยี่สิบห้า จัดได้ว่าเป็นสาวเต็มตัว แต่ถ้าไม่รู้จักกันมาก่อนคนจะคิดว่าเธอสิบแปดสิบเก้าไม่ก็ยี่สิบต้นๆ

น้องออมลาออกจากงานเดิม มันเป็นเรื่องกระอักกระอ่วนที่ต้องทำงานที่เดียวกับแฟนเก่า ผมไม่เร่งให้เธอหางานหรือย้ายออกไปหาที่อยู่ใหม่ บอกเธอให้พักผ่อนให้สบายใจแล้วค่อยหางาน อยู่กับผมไปก่อนจนกว่าจะตัดสินใจมูฟออนไปมีชีวิตใหม่ของเธอเอง ตั้งแต่น้องออมย้ายมาอยู่ด้วย ผมซื้อของให้เธอหลายอย่าง พวกเครื่องสำอางครีมบำรุงลิปสติกสีสวยๆ เสื้อผ้านิดๆ หน่อยๆ บอกเธอไม่ต้องเกรงใจ เธอเป็น "ผู้หญิงของผม" คำๆ นี้เป็นคำที่มีมนต์วิเศษครับใช้ได้ผลทุกครั้งเวลาที่เธอดื้อ ดูแลน้องออมใช้เงินไม่เยอะหรอกครับ เธอไม่ใช่ผู้หญิงฟุ้งเฟ้ออะไร

กลับถึงบ้านก็แยกย้ายห้องใครห้องมัน น้องออมไปนอนดูชีรีย์ ผมยกทีวีไปไว้ที่ห้องเธอต่อเน็ตให้เสร็จ ในห้องผมไม่มีอะไร นอกจากเตียงก็มีเพียงโต๊ะทำงานเล็กๆ กับโน๊ตบุ๊ค เวลาน้องออมจะใช้คอมพ์ก็จะมาที่ห้องของผม กดโทรศัพท์เปิดดูข้อความในห้องลับ พี่นามาตอบสั้นๆ ว่าน่าสนใจ ก่อนจะบอกว่าวันนี้เห็นผมกับน้องออมเดินห้างด้วยกัน พี่วิทย์เป็นคนเห็นก่อนเลยชี้ให้พี่นาดู เราเดินอยู่คนละชั้นผมเลยไม่ทันเห็นพี่วิทย์กับพี่นา พี่วิทย์ชมว่าแฟนผมสวยน่ารัก เห็นน้องออมเดินเกาะแขนผมอยู่ คิดว่าผมมากับแฟนเลยไม่ได้เข้ามาทัก พี่นาบอกว่าน้องออมตัวจริงสวยกว่าในรูปที่ผมเคยส่งให้ดู แหงหละนั่นมันรูปเมื่อสามเดือนก่อน จะว่าไปแล้วพี่นามีส่วนช่วยผมอย่างมากในการดูแลน้องออม ถ้าไม่ได้พี่นาแนะนำ ผมก็ไม่รู้หรอกว่าผู้หญิงต้องใช้ครีมอะไรบ้าง ยี่ห้อไหนดี พี่นาจดลีสต์ให้ยาวเหยียด ผมยิ้มนึกภาพคุณหนูเอาแต่ใจที่คอยบงการให้ผมทำนู่นทำนี่ให้เธอ ไม่ได้เจอกันมาหกเดือนแล้ว คิดถึงจัง

พี่วิทย์ไลน์เข้ามา จังหวะเหมาะจริงๆ กำลังนึกหาข้ออ้างไลน์หาอยู่พอดี แกไลน์มาแซวเรื่องแฟน ผมเลยฟอลโลว์เล่าเรื่องน้องออมให้แกฟัง ยกเว้นรายละเอียดเรื่องบนเตียงก็เล่าหมดทุกอย่างแหละครับ พี่วิทย์เป็นสุภาพบุรุษ เรื่องนี้ไว้ใจแกได้ ขนาดผมพาเมียแกไปเย็ดที่เกาะพีพี แกยังไม่เคยพูดแย่ๆ กับผมสักคำ เล่าจบก็เกริ่นนำเรื่องผมจะพาน้องออมไปเที่ยว กะว่าจะไปเที่ยวทะเล ไปเกาะล้านที่เดิมแต่คราวนี้ว่าจะค้างคืนบนเกาะ ไปเที่ยวกันสี่คนน่าจะสนุกเลยชวนแก พี่วิทย์ดูสนใจแต่ขอไปปรึกษากับพี่นาก่อนแล้วจะติดต่อมาอีกที

เสียงเคาะประตูดังขึ้นเบาๆ พร้อมกับใบหน้าน้องออมโผล่มาชวนผมอาบน้ำด้วยกัน เสือน้อยชอบให้ผมอาบน้ำให้ ผมอนุญาตให้เธอมานอนด้วยได้ในวันหยุด ขืนมานอนวันธรรมดามีหวังขอบตาดำคล้ำไปทำงาน เริ่มแล้วมันหยุดได้ซะที่ไหนกันหละ แต่ก็ไม่ได้เคร่งครัดอะไรนะครับ มีอยู่หลายวันเหมือนกันที่ผมขอบตาดำไปทำงาน วันนี้เธอจะมานอนกับผม เลยมีอาบน้ำด้วยกันเป็นของแถม  ห้องน้ำบ้านผมไม่ได้กว้างเหมือนกับในโรงแรม แต่ก็ไม่ถึงกับคับแคบ มุมอาบน้ำมีม่านกระจกแยกพื้นที่เปียกกับพื้นที่แห้งกว้างพอให้สองคนอาบน้ำด้วยกันสบายๆ อ่างล้างหน้าเป็นบิลท์อินเคาน์เตอร์มีพื้นที่วางของมีลิ้นชักให้เก็บของด้านล่าง ติดกระจกเงาบานใหญ่ไว้ที่ผนัง เคาน์เตอร์หน้ากระจกเป็นมุมโปรดของผม ผมจับเสือน้อยเย็ดตรงนี้แทบทุกครั้งที่อาบน้ำด้วยกัน มุมอาบน้ำมันแคบไปหน่อย อากาศก็ไม่โปร่งโล่งเหมือนข้างนอก

น้องออมยืนเท้าแขนกับเคาน์เตอร์จ้องภาพสะท้อนเงาในกระจก ดูผมกระแทกบั้นเอวเข้ากับก้นงามงอนของเธอ ผมใช้มือข้างหนึ่งขยำนมสลับกันไปมาทั้งสองข้าง มืออีกข้างหนึ่งก็ล้วงบี้ปุ่มกระสันไปพร้อมๆ กับการกระเด้าควย อ๊า อ๊า เสียว เสียวอะ พี่นัท~ อ๊า เสือน้อยเขย่งปลายเท้ายกก้นขึ้นรับควยที่ผมกระแทกใส่ไม่ยั้ง มันควยสุดๆ มองในกระจกเห็นเธออ้าปากครวญคราง นมเล็กๆ กระเด้งขึ้นลงตามแรงกระแทกเร้าอารมณ์ผมมาก บางคนชอบผู้หญิงนมใหญ่ทะลักล้นมือ ผมกลับชอบผู้หญิงที่นมขนาดพอดีมือมากกว่า เวลาขยำนมใหญ่มันเหมือนนวดแป้งบีบตรงนี้ล้นตรงนู้น นมน้องออมขนาดพอๆ กับส้มลูกใหญ่ๆ ขยำมันมือดี เวลาบี้หัวนมก็ง่ายไม่ต้องควานหา

เสือน้อยยืดตัวขึ้นเอี้ยวตัวหันมาอ้าปากแลบลิ้นเล็กๆ ของเธอออกมาขอจูบ ผมละมือจากกิจกรรมที่ทำอยู่มากอดประคองจูบดูดลิ้น เด็กคนนี้ชอบจูบมาก ไม่ว่าจะเย็ดกันท่าไหนถ้าแกล้งไม่จูบเธอ น้องออมจะส่งลิ้นออกมาเชิญชวนจนอดใจไม่ได้ทุกครั้ง ผมพลิกตัวเธอหันหน้าเข้าหาผม อุ้มเธอวางก้นลงบนขอบเคาน์เตอร์ยืนแลกจูบดูดลิ้นเย็ดเธอจากทางด้านหน้า ท่านี้ไม่ค่อยสะดวกนักเพราะมันติดต้นขาด้านใน ถ้าเป็นคนควยสั้นๆ จะเย็ดได้ลึกแค่หัวควย อา อา พี่นัท อุ้ม~ อา อา อุ้ม~ เสือน้อยอ้อนอยากโดนท่าลิงอุ้มแตง ผู้หญิงที่ผมเคยเย็ดชอบท่านี้กันทุกคน พี่นาก็ชอบท่านี้ ผมจัดให้พี่นาทุกครั้งไม่เคยขัดใจ แต่ท่านี้มันเหนื่อยเลยไม่ค่อยได้จัดให้น้องออม วันไหนทำตัวดีๆ ค่อยจัดให้ทีนึง

เห็นผมก้มลงช้อนขา น้องออมรีบโผเข้ามากอดเอาแขนคล้องคอผมไว้ ยังไม่ทันได้อุ้มเธอก็ขมิบหีตอดควยผมจนเมือกใสไหลออกมาหยดบนหน้าขา พออุ้มยกตัวเธอขี้นโยก เสือน้อยก็เหมือนถูกเร่งวอลลุ่มเปิดเสียง อ๊า อ๊า เสียว~ โอ้ย โอ้ย ผัวขา ออมเสียว โอ้ยยย ห้องน้ำชักร้อนเลยอุ้มเย็ดเธอออกจากห้องน้ำไปที่เตียง ผัวขา ออมจะเสร็จแล้ว เมียจะเสร็จแล้ว~ โอ้ย เสียว โอ้ยยยย เสร็จแล้ว เสร็จแล้วววว อึ้ยยย น้องออมน้ำแตกทะลักออกมาจนชุ่ม เวลาเธอเสียวสุดๆ น้ำแตกแบบนี้ทุกครั้ง ผมค่อยๆ วางเธอนอนลงบนเดียงแล้วก็ล้มตัวลงนอนข้างๆ เหนื่อยมาก

เสือน้อยพลิกตัวเข้ามากอด ผมเลยลูบไล้เส้นผมของเธอเล่น ผมของเธอเริ่มยาวคิดว่าต้องจับไปร้านทำผมสักวัน แม้ควยผมจะแข็งอยู่แต่ตอนนี้มันหมดแรง น้องออมก็ตัวอ่อนเป็นดินเหลว ได้แต่นอนคุยกัน ผมถามเธอว่าผมจะพาแฟนไปเที่ยวทะเลเร็วๆ นี้ น้องออมอยากไปด้วยกันหรือเปล่า ผมรู้คำตอบของพี่วิทย์โดยที่ไม่ต้องรอแกมาตอบ ..ออมไปได้ด้วยเหรอ จะดีเหรอคะ? น้องออมเคยอยู่ในสภาพนั้นมาก่อน ไม่อยากให้แฟนผมต้องมาเจอแบบเดียวกับเธอ ผมลูบหัวเธอด้วยความเอ็นดู นิ่งคิดอยู่อึดใจหนึ่งก่อนจะเล่าเรื่องราวของผมกับพี่นาและพี่วิทย์ให้เธอฟัง ฟังแล้วเธอก็อึ้งไป ..พี่นัทอยากให้ออมกันพี่วิทย์ออกไปเหรอ? ออมต้องนอนกับพี่วิทย์ด้วยหรือเปล่า? .. ผมเขกหัวเธอไปทีนึง

ผมบอกเธอว่า อย่าคิดอะไรไร้สาระ น้องออมเป็น "ผู้หญิงของผม" ผมไม่ทำอะไรแบบนั้น แม้ผมจะรักพี่นาแต่ผมไม่เคยคิดที่จะเอาน้องออมไปแลก ผมไม่เคยคิดที่จะแย่งพี่นามาจากพี่วิทย์ และพี่นาก็ไม่เคยคิดที่จะทิ้งพี่วิทย์มาอยู่กับผม แค่รักกันเฉยๆ เขกหัวเสือน้อยไปอีกหนึ่งที ห้ามเธอคิดอะไรแบบนั้นอีก น้องออมน้ำตาซึม โดนผมดุด้วยคิดถึงเรื่องตัวเองด้วย เงียบไปสักครู่ เธอก็ถามว่าผมรักเธอหรือเปล่า เธออยากรู้ตำแหน่งของเธอในใจผม ผมตอบเธอว่าเรื่องของผมกับเธอซับซ้อนพอๆ กับเรื่องของผมกับพี่นา เราเจอกันในสถานการณ์พิเศษ การสวิงมันไม่ใช่เรื่องที่คนปกติเค้าทำกัน จะบอกว่าผมรักเธอแบบน้องสาวก็พูดไม่ได้เต็มปากเพราะเรามีอะไรกันเกินกว่าพี่ชายและน้องสาว จะบอกว่าผมรักเธอแบบแฟนก็ไม่ได้อีกเพราะผมมอบความรักแบบนั้นให้กับผู้หญิงอีกคนหนึ่ง จะบอกว่าไม่มีใจให้เธอเลยเป็นเพียงคู่เย็ด เธอก็เป็นมากกว่านั้น สรุปได้ว่าเธอเป็นตัวตนพิเศษในใจผมเหมือนกับพี่นา

เรื่องราวมันซับซ้อนเพราะมันเริ่มต้นด้วยการสวิง น้องออมเคยเป็นคู่สวิงของผม เธอพอเข้าใจเรื่องนี้อยู่บ้าง ถ้าผมเป็นคนกินไม่เลือกเจอใครก็สวิงด้วยหมดหรือถ้าน้องออมกับพี่นาเป็นผู้หญิงที่ผ่านผู้ชายมาหลายคน เรื่องมันจะไปอีกแบบ คนเราไม่ว่าจะทำอะไรล้วนแต่ส่งผลกระทบกับทุกสิ่งรอบๆ ตัว อยู่ที่เราจะรู้ตัวหรือไม่แค่นั้นเอง ไม่ว่าผมพี่วิทย์พี่นาหรือน้องออม ต่างก็ต้องรับผลจากการเลือกของตัวเอง เรื่องนี้ผมพี่วิทย์กับพี่นาเข้าใจ ส่วนน้องออมก็ต้องค่อยๆ พยายามทำความเข้าใจ นี่คือชีวิตที่ทุกคนมีเลือดเนื้อมีจิตใจ

~พี่นัท อยากให้ออมไปด้วยหรือเปล่า? ถ้าพี่นัทอยากให้ออมไปออมก็จะไป.. ผมยิ้มก่อนตอบว่า แน่นอนผมย่อมอยากให้เธอไป แต่ผมไม่อยากให้เธอไปเพียงเพราะผมอยากให้ไป ผมอยากให้เธอตัดสินใจด้วยตัวเอง แม้เธอจะเป็น "ผู้หญิงของผม" แต่ผมไม่ได้เป็นเจ้าของชีวิตของเธอ เธอมีอิสระในการตัดสินใจ เธอสามารถทำได้ทุกอย่างตามที่เธอพอใจ ผมไม่ได้ชวนน้องออมเพราะต้องการหลอกใช้เธอเป็นเครื่องมือ ผมคงไม่เล่าทุกอย่างให้เธอฟังถ้าคิดจะหลอกใช้ ถ้ามันจะมีเหตุการณ์ที่เธอนอนกับพี่วิทย์เกิดขึ้น มันต้องเกิดจากการที่เธอพึงพอใจพี่วิทย์และอยากมีเซ็กส์ด้วยเหมือนเรื่องที่พี่นายอมมีเซ็กส์กับผม และถ้ามันเกิดขึ้นผมก็จะยอมรับการตัดสินใจของเธอเหมือนกับที่พี่วิทย์ยอมรับการตัดสินใจของพี่นา

ผมบอกเธอว่าผมไม่ปฏิเสธเรื่องการมีเซ็กส์ มันอาจเกิดขึ้นได้ เราต่างเป็นผู้ใหญ่และผ่านการสวิงมาแล้ว อะไรก็เกิดขึ้นได้ถ้าทุกอย่างลงตัว มีเพียงเรื่องเดียวที่ผมขอให้เธอทำถ้าเธอตัดสินใจไปด้วย นั่นคือห้ามบอกพี่วิทย์เด็ดขาดว่าผมมีการติดต่อกับพี่นา ผมติดต่อกับพี่นาเพราะมีความจำเป็นที่ต้องรักษาการติดต่อไว้ ที่เราไม่บอกพี่วิทย์ก็เพราะไม่อยากให้พี่วิทย์กังวลจนคิดมาก เพราะเรื่องผมแย่งพี่นาหรือพี่นาทิ้งพี่วิทย์ไม่มีทางเกิดขึ้น ดีที่สุดคือน้องออมทำเป็นไม่รู้เรื่องอะไรมาก่อน ผมขอน้องออมเพียงแค่นั้น

ออมไป! ออมอยากรู้จักพี่นา เข้มแข็งมาก! ผมหัวเราะก่อนบอกว่าพี่นาก็อยากเจอน้องออม ผมเปิดรูปพี่นาในโทรศัพท์ให้เธอดู ~หูย.. สวยเหมือนตุ๊กตาเลย ..สวยมาก อยากกอดดดดด~ ผมแอบถอนหายใจโล่งอก ในที่สุดก็ปรับพื้นฐานความเข้าใจให้ฝั่งนี้สำเร็จ คุยสัพเพเหระกับน้องออมต่ออีกนิดหน่อยปรับอารมณ์ให้กับเสือน้อย

ผมยีจมูกโด่งเล็กๆ ของเธอเล่น ก่อนจะเปิดใจคุยกันวันนี้ น้องออมจิตใจไม่ค่อยนิ่งนัก พอรู้ตำแหน่งของเธอในใจผมจิตใจก็สงบลง ~พี่นัท ยังไม่แตกเลย ผมบอกไม่มีแรงเย็ดแล้ว ~เดี๋ยวออมมา เห็นเธอเดินฮัมเพลงออกจากห้องได้แต่ส่ายหัว ไม่รู้ว่าไอ้เด็กนี่จะมาไม้ไหนอีก

เสือน้อยออกไปได้สักพักใหญ่เสียงโทรศัพท์ผมก็ดังเตือนว่ามีไลน์วิดีโอคอลเข้ามา ใครวะ? พี่วิทย์ไม่น่าจะโทรมาเร็วขนาดนี้ หืมมมไอดีน้องออม ผมกดรับกำลังจะถามว่าไลน์มาทำไม เธอก็โผล่หน้ามาจากด้านข้างจอ โอ้! ว้าว น้องออมเมกอัพโทนนัวๆ อายแชโดว์กับบลัชออนสีโทนสีแดง ปัดแก้มระเรื่อ ทาลิปสติกสีแดงฉ่ำ หลังจากทำสายตายั่วยวนก็เดินออกห่างจากกล้องให้ผมชื่นชมเรือนร่างที่ห่อหุ้มด้วยชุดนอนสไตล์เบบี้ดอลส์ผ้าซาตินประดับลายลูกไม้โปร่งสีไวน์แดง ผมเปลี่ยนชุดนอนให้เธอยกเซตแทนชุดนอนเก่าที่เป็นแบบแคชชวลลายการ์ตูน ซื้อให้หลายแบบ ชุดนอนสไตล์เบบี้ดอลส์ตัวนี้เธอบอกว่าสวยมากแต่ไม่ยอมเอามาใส่ บอกชุดสวยๆ แบบนี้ต้องสวมในโอกาสพิเศษเท่านั้นเพราะเป็นชุดออกศึก! คิดแล้วยังอดขำไม่หาย

หลังจากโพสต์ท่าเซ็กซี่อวดร่างสวยในชุดนอน เธอก็เดินเข้ามาปรับมุมกล้องให้กดต่ำ ถกชายกระโปรงชุดนอนโชว์กางเกงในเรียบๆ สีดำตัวจิ๋วที่เริ่มเปียกมันเลื่อมเป็นวงตรงรูเสียว น้องออมกรีดนิ้วไปตามแนวร่องสวาทลูบไล้ไปมาเบาๆ อา.. ~พี่นัท เลียให้ออมหน่อย ออม..อยาก..ให้พี่นัทเลีย อา.. รอยปื้นมันเลื่อมขยายตัวออก น้ำรักเยิ้มผ่านขอบกางเกงในไหลลงไปตามขา อา อา น้องออมล้วงมือเข้าไปข้างในกางเกงเกี่ยวนิ้วเข้าไปในรูหีขยับมือขึ้นลง อา อา ผัวขา เย็ดออมแรงๆ อา เย็ดแรงๆ อา ปรับมุมกล้องขึ้นยื่นหัวนมที่โผล่ออกมาจากชุดนอนมาใกล้ๆ อา.. ดูดนมออม อา อา น้องออมเอานิ้วบี้หัวนมจนหัวนมสีชมพูอมแดงสีเข้มขึ้น อา นมออม..ดีมั้ย ผัวขา อา อา ~พี่นัท ออมอยาก.. ออมอยากดูดควย อา อึ้ยยยย อูยย ผัวขาเย็ดเมียแรงๆ เอาควยเย็ดแรงๆ อา อา

ผมค่อยๆ เปิดประตูห้อง น้องออมหลับตาพริ้มยืนล้วงหีอยู่หน้าโทรศัพท์ มืออีกข้างก็คลึงเค้นบี้หัวนม ร้องครางบางครั้งก็แลบลิ้นเล็กๆ ของเธอออมาเลียริมฝีปาก ผมเข้าไปจูบริมฝีปากแดงฉ่ำดูดลิ้นน้อยๆ เสือน้อยสะดุ้งตกใจลืมตาดูก่อนจะดูดลิ้นโต้ตอบผู้บุกรุก ผมกดไหล่เธอเบาๆ ให้เธอคุกเข่าลง ริมฝีปากสีแดงฉ่ำก็เคลื่อนเข้ามาครอบหัวควยออกแรงดูด น้องออมยังคงเกี่ยวรูเสียวคลึงเค้นเต้านมเล็กๆ ส่งเสียงครางเบาๆ ในลำคอ ผมหยิบโทรศัพท์ของเธอขึ้นหันกล้องเข้าหาปากสีแดงที่กำลังรูดควยของผมเข้าออก ยื่นโทรศัพท์ของผมให้เธอดูภาพ ..ออมดูดควยให้ใครอยู่เหรอครับ ..ไม่รู้.. ออมอยากให้เจ้าของควยเย็ดออมมั้ยครับ ..อยาก.. อยากให้เค้าเย็ดข้างหน้าหรือข้างหลังครับ ..ข้างหลัง..ออมไม่กลัวพี่นัทรู้แล้วโกรธเหรอครับ ..อย่าบอกพี่นัท.. น้องออมดูดควยผมแรงขึ้นเรื่อยๆ ออมอยากโดนเย็ดรึยังครับ ..อยากโดนเย็ดแล้ว.. อา อา เย็ดออมสิคะ ออมอยากโดนเย็ดแล้ว~

ผมดึงเธอขึ้นมาจูบดูดดื่ม ผลักเธอไปที่เตียงแล้วจัดให้เธออยู่ในท่าคลาน ตลบชายกระโปรงชุดนอนขึ้น กระชากกางเกงในตัวจิ๋วลงไปคาที่เข่า เอาหัวควยถูปากร่องรูเสียว น้องออมบิดก้นไปมาพยายามให้หัวควยผมมุดเข้าไปในรู อา อา ..เย็ดออมสิคะ อยากโดนควยเย็ดแล้ว~ อา อา ผมกดควยเข้าไปทีเดียวมิดลำก่อนจะกระแทกเด้าควยแบบรุนแรง เสียงเนื้อกระทบกันดังปับๆๆๆ อ๊า อ๊า เสียว อูยย เสียวมากเลย เย็ดออมแรงๆ เลย ผัวขา อ๊า อ๊า น้องออมครางลั่นแข่งกับเสียงกระแทกควย ผมยกตัวเธอขึ้นให้เธอแอ่นตัวโอบแขนคล้องคอผมไว้ ก่อนจะใช้ทั้งสองมือขยำนมอย่างมันมือ โอ้ย โอ้ย เสียว โอ้ย ผัวขา เมียจะเสร็จ โอ้ย โอ้ย เสร็จแล้ว โอ้ย เมียเสร็จแล้วววว น้องออมปล่อยแขนที่คล้องคอผม ล้มตัวลงไปคลาน ผมกระเด้าควยต่อทั้งๆ ที่หีน้องออมยังรัดแน่นตอดควย จะแตกแล้วออม อูยย ผมกระเด้าควยรัวก่อนกระชากออกดึงน้องออมหันมาเอาควยจ่อปากฉีดน้ำควยใส่จนเลอะปากเลอะจมูกของเธอ น้องออมรีบอ้าปากอวบอิ่มสีแดงฉ่ำดูดเลียน้ำควยให้ผม น่ารักแบบนี้ต้องให้รางวัลซะหน่อย

ผมดึงเธอขึ้นป้ายน้ำควยที่เลอะออกแล้วจูบ กระซิบเบาๆ น้องออมสะอื้นฮัก กอดผมแน่น จูงมือกันไปอาบน้ำอีกรอบ จัดหน้ากระจกอีกรอบ กลับมานอนหมดแรงกอดเสือน้อยหลับ

เรื่องราวในวันนี้จบแล้วครับ ผมจะได้เจอพี่นาสุดที่รักของผมหรือไม่ ติดตามได้ในตอนต่อไปครับ สวัสดีครับ

—-------------------------------------------------------------------------------------------------------

บันทึกท้ายเรื่อง : ตอนที่หกนี่แอบยาวนิดนึง มันเป็นตอนหัวต่อก่อนเข้าสู่องก์ (Act) ที่สองของ ความลับของความรัก มีเรื่องบางอย่างต้องลงรายละเอียดครับ

เพื่อนๆ เขียนถึงพี่นากันมาก คิดถึงกันแล้วเหรอครับ ^^

ขอบคุณสำหรับทุกแรงใจที่มอบให้ ขอบคุณมากครับ

namona

เป็นอีกเรื่องที่ผมอ่านเนื้อเรื่องทุกตัวอักษร ละมุนมากครับ ขอบคุณครับ

pamaaeng

rapin1995

Lone wolf

namluang1978

ท่านเป็ยเสือจริงๆ เฝ้ารอจนเหยื่อวิ่งมาให้สังเวยเอง ::Orz::

sommchai

อยากให้ถึงวันหปเที่ยวจริงๆ ออมกับพี่วิทย์คงต้องเจอกันซักยก งานนี้พี่วิทย์ติดใจน้องออมแน่ๆ

g9898

taimon

เนื้อเรื่องดำเนินไปเรื่อยๆได้อรรถรสมากครับ

brother1

บอกเล่าและบรรยายได้ละเอียดมากๆคับ มีแง่คิดดีๆแฝงมาด้วยอีก ต่างความคิดต่างจิตใจ แต่ก็สามารถอยู่ร่วมกันได้

Au Nanma

Anawat Sirirattanapaitoon

only1A

บรรยายถึงตัวละครต่างๆได้ดีมากครับ
สุดยอด

therasak

เป็น​ความสัมพันธ์​ที่ซับซ้อน​และ​เข้าใจยาก​นะครับ​ ทั้งสี่คน​  เพราะมีความรู้​สึก​ผูกพัน​ขึ้นมาไม่ใช่แค่​ เสร็จ​แล้วจรเฉยๆ​ จะสางความสัมพันธ์​นี้ได้อย่างไรน่าติดตามมาก

n_neng

พี่นา น่าจะเข้ากับน้องออม ได้เป็นอย่างดี งานนี้อาจมีรุม