ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตะลุยรักสาวงาม 34 (แพ้ทาง 3)

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 05, 2023, 11:52:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twintower

"ตาขยับตัวขึ้นสูงอีกหน่อย"

ผมบอกไปที่หญิงสาวเจ้าของห้องที่นอนเปลือยกายหลับตาพริ้มบนเตียงในคอนโดแห่งหนึ่ง ซึ่งเจ้าของร่างนั้นยอมทำตามพร้อมอ้าขาทั้งสองข้างที่ตั้งชันเข่าออกไปอีกเล็กน้อย

"พี่รุตนี่โรคจิตอีกแล้ว"

ผมไม่ตอบเธอแต่ยกโทรศัพท์ขึ้นมาถ่ายไปตรงหีที่ขนาดสมตัวและมีหมอยที่ดกดำปกคลุมอยู่ ผมกดถ่ายไปหลายรูปแล้วก้มหน้าลงไปจูบหีเธอ ก่อนจะบอกให้เธอเอาขาลงไปข้างหนึ่ง ตาทำตามทันที  ผมถ่ายไปอีกหลายรูปแล้วถึงบอกให้เธอพลิกตัวไปนอนคว่ำ เธอเป็นผู้หญิงอีกคนหนึ่งที่ตามใจผมตลอดในเรื่องบนเตียง ตาเป็นนางแบบแนวเซ็กซี่ที่มีชื่อพอสมควรในวงการ  ถึงร่างกายเธอจะผ่านศัลยกรรมมาพอสมควร แต่ทุกส่วนนั้นลงตัวไปหมดตั้งแต่ใบหน้าที่ทำแล้วดูดี หน้าอกที่ขนาดพอดีตัวไม่ใหญ่จนเกินไป ผิวที่ขาวสะอาดจากพื้นเพของสาวชาวเหนือ สะโพกที่เนื้อแน่นจากการออกกำลังกาย รวมไปถึงหน้าท้องที่ราบเรียบ  เธอเคยเข้าประกวดนางแบบในแนวเซ็กซี่มา2-3เวที ผมรู้จักกับเธอมา2-3ปี ตาเคยเป็นแบบให้ผมถ่ายโฆษณารองเท้ากีฬายี่ห้อหนึ่ง ทำให้เรารู้จักกันก่อนจะทำความรู้จักมากขึ้นบนเตียงในโรงแรมหรู เธอจะง่ายกับคนที่ถูกใจเท่านั้น ถึงจะเป็นนางแบบแนวเซ็กซี่แต่เธอก็ไม่ง่ายกับผู้ชายทุกคนที่ตามจีบเธอ

ผิดกับผมที่เธอนั้นถูกใจ และยอมอย่างง่ายกว่าที่ผมคิดหลังจากผมชวนเธอไปหาความสุข หลังจากนั้นเราก็เจอกันพอสมควรแต่ไม่ถึงกับตัวติดกัน ตาสนองความต้องการของผมได้ดีคนหนึ่ง รวมถึงภาพลับๆที่ผมเป็นคนถ่ายให้เองโดยที่เธอไม่ขอ รวมถึงคลิปลับซึ่งเธอเองก็ไม่เคยห้ามและให้ความร่วมมือมาตลอด ผมถ่ายด้านหลังของเธอจนผมพอใจ แล้วเอาโทรศัพท์ไปวางโต๊ะข้างเตียงพร้อมเปลี่ยนเป็นโหมดวีดีโอ  พอดูว่าเรียบร้อย ผมหันมาหาร่างงามที่นอนคว่ำอยู่บนเตียง ผมเลื่อนตัวไปหาพร้อมก้นหน้าไปหอมแก้มเธอแรงๆ แล้วขยับหน้าไปที่แผ่นหลังที่ขาวโพลนพร้อมระดมจูบไปทั่งแผ่นหลัง ตาเริ่มหายใจถี่ขึ้นแต่ไม่ยอมลืมตา  จนหน้าผมเลื่อนลงไปถึงสะโพก ผมกัดไปเบาๆบนเนื้อที่แน่นทั้ง 2 ข้าง ทำเอาเจ้าของนั้นครางออกมา

ผมขยับตัวไปมาที่ปลายเตียงพร้อมยกเอวเธอให้สูงขึ้น ตาทำตามทันที หมอยที่ชุ่มชื้นไปด้วยน้ำเงี่ยนและโคกหีลอยอยู่ตรงหน้า ผมจูบไปเบาๆแล้วถามเธอที่หน้าซบอยู่กับหมอน

"ตอนนี้ไม่มีถ่ายแบบหรือไง หมอยดกจัง"

เสียงที่อู้อี้ของเธอตอบผม

"ก็มีนะพี่รุต  แต่ชุดไม่โป๊เท่าไหร่เลยไม่ต้องแว็กซ์ขน"

ผมจูบไปอีกครั้งแล้วเอาลิ้นกว้านเข้าไปในรูหีเธอ ตาเริ่มส่งเสียงครางอย่างแผ่วเบาออกมา พร้อมขยับก้นเพื่อรองรับลิ้นของผม  ผมเลียหีจนเจ้าของนั้นทนไม่ไหว ร้องบอกผมด้วยเสียงที่กระเส่า

"พี่รุตทำเหอะ ทนไม่ไหวแล้ว"

ผมจูบไปที่หีเธออีกครั้งแล้วขยับตัวลุกขึ้น เอาควยไปจ่อที่หีพร้อมเอามือจับที่เอวก่อนจะดันควยเข้าไป รุหีของตานั้นยังฟิตอยู่เหมือนเดิม ผมดันเข้าไปจนสุดแล้วเริ่มกระเด้าช้าๆ เช่นเดียวกับเธอที่เด้งรับตามจังหวะกระเด้าของผม  ไม่นานนักผมจับเธอเปลี่ยนท่าใหม่ ผมถอนควยออกแล้วบอกให้เธอพลิกตัวมานอนหงายและลุกขึ้นนั่ง ตาทำตามที่ผมบอกแล้วเอาตัวไปพิงที่หัวเตียง ผมขยับตัวไปนั่งตรงหน้าเธอ แล้วขยับตัวให้ชิดขึ้น ตาจับควยผมให้จ่อที่รูหีเธอก่อนจะดันตัวเข้าพร้อมเลื่อนมือทั้งสองข้างมาโน้นคอผมให้ก้มลงมาหาเธอ ผมกับเธอแลกจูบกันอย่างดูดดื่มพร้อมดันควยเข้าไปทันที  เหมือนกับตาที่เด้งใส่ เสียงเนื้อของเรานั้นกระทบกันเป็นจังหวะ จนผมพาเธอไปถึงจุดหมาย

หลังจากที่เราต่างไปล้างคราบรักในห้องน้ำ พอออกมาตานั้นเป็นฝ่ายเริ่มเกมรักอีกครั้ง  เธอขึ้นมานอนทับบนตัวผม ตาจูบผมอย่างร้อนแรงก่อนจะเลื่อนตัวขึ้นไปพร้อมเอานมที่ขนาดพอดีตัวมาจ่อที่ปากของผม ริมฝีปากผมเม้มไปที่หัวนมสีน้ำตาลที่ชูชัน ผมดูดสลับไปมาทั้งสองเต้าจนเจ้าของเลื่อนตัวขึ้นไปอีก หน้าท้องที่ราบเรียบอุดมไปด้วยกล้ามค่อยๆเลื่อนผ่านปากผม ซึ่งผมใช้ลิ้นไล้ตามจนโคกหีของตาเลื่อนมาถึงปาก ผมใช้เลียเข้าไปทันทีตาส่ายตัวไปมาพร้อมเสียงคราง เธอปล่อยให้ผมใช้ปากสร้างความเสียวให้หีเธออยู่ครู่ใหญ่ เธอถึงเปลี่ยนมาเป็นท่า 69 ตาใช้ปากกับควยผมอย่างชำนาญทั้งดูดทั้งเลีย เธอใช้ปากปลุกควยผมจนแข็งตัวเต็มที่ เธอจึงเงยหน้าจากควยผมแล้วพลิกตัวกลับมาหา เธอก้มลงมาเอาริมฝีปากดูดหัวนมผมสลับไปมาทั้งสองเต้าไปมา ก่อนที่เธอจะพลิกตัวลงไปนอนหงายข้างๆผม แล้วดึงตัวให้ผมขึ้นมานอนบนตัวเธอ ตาโน้นคอผมให้ลงมาจูบกับเธอครั้งพร้อมเอามือออีกข้างมาจับควยผมให้มาตรงกับรูหีของเธอพร้อมอ้าขาออกไปอีก

"เอาเหอะพี่รุต เอากับพี่ทีไรฟินไปหลายวันคนอะไรทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมอึดอีก"

เธอบอกกับผมขณะที่ผมดันควยเข้าไปในรูหีเธอ ตาขยับตัวรับ พอผมเริ่มกระเด้า เธอเด้งรับทันทีอย่างชำนาญ เซ็กส์ของผมกับเธอนั้นเป็นไปด้วยดีมาตลอดทุกครั้ง ผมกระเด้าเธอเด้งรับ แถมบางครั้งดึงหน้าผมลงมารับการจูบอันร้อนแรงของเธอ ประสานกับเสียงที่เนื้อกระทบและเสียงครางของเรา ความเย็นของแอร์นั้นสู้ไฟสวาทอันร้อนแรงของเราทั้งไม่ได้ และผมจัดการพาเธอไปถึงจุดหมายพร้อมๆกันอีกครั้ง ตาดึงหน้าผมมาจูบอย่างดูดดื่มอีกครั้ง

"สมใจไหม"

ผมถามเธอหลังจากพลิกตัวลงมานอนบนเตียง

"มากเกินพอ"

เธอตอบพร้อมเอาหัวมาหนุนไหล่ผมก่อนจะตาลงด้วยความเหนื่อยอ่อนที่ได้รับผมแยกกับเธอตอนหัวค่ำหลังจากเราระเริงกันอย่างสุดเหวี่ยง ผมจัดให้กับตาถึงอกถึงใจเหมือนกับทุกครั้ง ผมมาเจอกับเธอโดยบังเอิญหลังจากที่ออกจากสตูดิโอของออยในช่วงกลางวัน ผมแวะหากาแฟดื่มทีร้านกาแฟแห่งหนึ่ง ระหว่างที่ผมกำล้งดูหน้าจอโทรศัพท์ เพื่อค้นหาเที่ยวบินที่จะไปกระบี่หรือภูเก็ต  ตาที่เห็นผมก่อนเดินเข้ามาทัก เธออยู่ในชุดการเกงยีนส์รัดรูปสีขาว เสื้อกล้ามสีดำที่เห็นร่องอกได้อย่างชัดเจน และด้วยสายตาช่างภาพอย่างผม ตรงเป้ากางเกงที่รัดรูปนั้น บางครั้งที่เธอขยับตัวทำให้เป็นเป็นร่องได้อย่างชัดเจน เธอทักผมอยู่2-3 คำแล้วเดินออกไป แต่ส่งข้อความมาหา

"วันนี้ตาว่าง มาหาที่คอนโดหน่อยสิคะ"

เมื่อเจอข้อความแบบนี้เสืออย่างผมคงไม่ปล่อยโอกาสให้หลุดมือ ผมเดินออกจากร้านทันทีและขับรถตามเธอไปที่คอนโดของเธอที่อยู่ไม่ห่างออกไปนักวันนี้ผมไปถ่ายรูปให้กับน้อยหน่าเป็นเซตสุดท้ายในสตูดิโอก่อนจะไปถ่ายให้อีกครั้งในอาทิตย์หน้าที่รีสอร์ทของพี่ชมพู่วันนี้การทำงานเหมือนครั้งที่ผ่านมา ทุกอย่างเป็นด้วยดี งานที่เหลือในสตูดิโอของออยนั้นเป็นของทีมงานถ่ายทำอีกทีม ตัวผมไม่ยุ่งเกี่ยวแล้ว ความจริงผมจะมาดูก็ได้ในฐานะคนคิดแต่ด้วยความที่หมั่นไส้ไอ้นิว ผมเลยปล่อยให้ทีมงานจัดการ ก่อนจะกลับผมเอาไฟล์รูปที่ไปถ่ายที่ซาฟารีไปให้ออย พออกมาตอนแรกผมตั้งใจจะไปสนามบินเพื่อไปกระบี่ แต่พอเจอตาผมเลยเปลี่ยนใจผมกลับบ้านในคืนนั้นก่อนจะไปกระบี่ในเช้าวันต่อมา ผมบินมาภูเก็ตด้วยเที่ยวบินที่เช้าสุด และเรียกแท็กซี่ให้ไปส่งคอนโดที่กระบี่  ก่อนจะขับรถไปที่รีสอร์ทของพี่ชมพู่ ซึ่งตัวเจ้าของรีสอร์ทนัดให้ผมมาเจอกับผู้จัดการรีสอร์ท เพื่อดูสถานที่ ที่จะใช้ถ่ายทำโฆษณา

ผู้จัดการรีสอร์ทพาผมเดินดูไปตามจุดต่างๆที่ผมได้แจ้งไว้ล่วงหน้า ผมจัดการบันทึกภาพไว้ตลอดสำหรับจุดที่จะใช้ถ่ายทำ ซึ่งทางผู้จัดการรีสอร์ทได้แจ้งผมว่าได้เตรียมบ้านพักวีไอพี ไว้ให้น้อยหน่าโดยเฉพาะ เพราะเป็นคำสั่งของพี่ชมพู่ที่เพื่อให้สมกับฐานะของดาราระดับซุปเปอร์สตาร์ ผมได้แต่รับฟัง จนผมถ่ายรูปได้ตามที่ต้องการและกลับไปที่กระบี่ ซึ่งผมจัดการประชุมออนไลน์ทันทีพร้อมกับส่งรูปถ่ายที่ผมถ่ายให้กับทีมงานเพื่อวางแผนในการถ่ายทำโฆษณา จนทุกอย่างเรียบร้อยผมได้นั่งทำงานที่กระบี่อยู่ 2วันจึงกลับมากรุงเทพฯ ช่วงนั้นมีงานเข้ามามากเลยปล่อยให้ทีมงานรับผิดชอบงานโฆษณาชิ้นนี้ไป แต่ทีมงานจะรายงานให้ผมรับทราบตลอด จนถึงวันที่ไปถ่ายทำที่รีสอร์ท ช่วงบ่ายของวันแรกเป็นการถ่ายทำโฆษณา ส่วนภาพนิ่งนั้นจะถ่ายในตอนเย็นแต่ต้องดูบรรยากาศว่าธรรมชาติจะเอื้ออำนวยให้หรือไม่ ความจริงผมเดินทางไปถึงก่อน 1 วันโดยพักที่คอนโด แล้วเดินทางไปที่พังงาในช่วงบ่าย พอผมไปถึงเป็นช่วงที่ทีมงานกำลังเตรียมถ่ายทำบริเวณริมหาดโดยเป็นฉากที่จัดเป็นงานเลี้ยงริมหาดที่ใช้อุปกรณ์เครื่องครัวในการทำอาหาร ผมเห็นนิวกับแขที่ยืนดูการถ่ายทำใกล้ๆกับผู้กำกับ และมีอีกระเทยยักษ์แองจี้นั้นยืนอยู่ไม่ห่าง ผมแปลกใจเหมือนกันที่กระเทยยักษ์ตัวนี้ทำไมถึงมาด้วย

"อ้าวคุณรุตกว่าจะมาได้"

เป็นคำทักของไอ้นิวพอเห็นพอเดินเข้ามา ทำเอาแขนั้นยิ้มเจื่อนๆทันที

"ทำไมหรือครับ ผมก็ว่าผมมาก่อนเวลาเพราะงานผมมันช่วงเย็น"

ผมตอบไปด้วยน้ำเสียงนิ่งๆ

"ความจริงคุณรุตนะจะมาดูแลตลอดการถ่ายทำนะครับ เพราะทางผมเองก็จ่ายไปร่วม 10 ล้านสำหรับงบถ่ายทำ น่าจะเอาใจใส่สักหน่อย"

"คุณนิวน่าจะความจำสั้นนะครับ เพราะผมเองบอกไว้แล้วว่า ทีมงานของผมทำแทนผมได้สบายๆ ไม่อย่างนั้นผมจะจ้างพวกเขาไว้ทำไมละครับ และอีกอย่างผมก็มีงานอื่นที่ต้องทำไม่ใช่ทำให้บริษัทนี้เพียงบริษัทเดียว   คนเป็นซีอีโอนี่น่าเข้าใจและรู้วิธีการทำงานดีนะครับ หรือตัวคุณนิวเองลงไปดูตั้งเริ่มแต่ประกอบสินค้า อย่างกระทะใบนี้คุณนิวไปดูตั้งแต่เริ่มผลิตเลยหรือเปล่าครับ ถ้าทำแบบนี้ผมเรียกว่าทำงานไม่เป็นนะครับ ไม่ควรเป็นซีอีโอเป็นหัวหน้าไลน์ผลิตจะเหมาะกว่า"

ผมพูดพร้อมยกกระทะที่เป็นอุปกรณ์ที่ใช้ในการถ่ายขึ้นมาให้มันดู ทำเอามันหน้าเสีย แขรีบจับแขนมันเหมือนเป็นการเตือน ผมยิ้มแบบเหยียดๆให้มัน แล้วเดินไปคุยกับทีมงานโดยไม่สนใจมันอีก ส่วนกระเทยยักษ์นั้นหันมาทักผมอย่างเสียไม่ได้ ตอนแรกผมตั้งใจจะแหย่มันแต่น้อยหน่าที่พึ่งซ้อมบทกับผู้กำกับเสร็จเดินมาทักผมพอดี ทำให้ผมอดแหย่กระเทยให้เสียเส้น ผมคุยกับน้อยหน่าอยู่ครู่หนึ่ง หลังจากนั้นไม่นานนักการถ่ายทำได้เริ่มขึ้น ผมแยกออกไปดูอยู่ห่างๆ โดยไม่สนใจไอ้นิวมันอีกเลย เพราะรู้มาก่อนแล้ววว่ามันตั้งใจจะหาเรื่องกวนผม มันไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ที่ผมดูไม่ค่อยสนใจมาดูแลงานนี้ มันบ่นไปทั่วจนผมรู้เรื่องว่ามันบอกใครๆว่ามันต้องง้อผมให้ทำงานนี้ มันจำใจที่ต้องยอมเพราะพ่อกับอาบังคับมันให้ยอมง้อผม  ทีมงานของผมแอบเล่าให้ฟังว่าดูเหมือนอาของมันจะโทรมาสอบถามเรื่องการถ่ายทำตลอด จนดูมันไม่ค่อยจะพอใจเท่าไหร่นัก

ไม่นานนักพี่ชมพู่ได้ทำทีมาทักทายผมในฐานะเจ้าของรีสอร์ทซึ่งก่อนหน้านี้เธอได้ต้อนรับกองถ่ายอย่างดี จนการถ่ายทำเสร็จ ซึ่งได้เวลาช่วงเย็นพอดี ผมดูแล้วบรรยากาศที่ริมหาดและแสงธรรมชาตินั้นเป็นไปตามที่ผมต้องการ  ผมบอกน้อยหน่าให้เตรียมถ่ายรูปทันที งานนี้ผมเตรียมกล้องนิคอนมาถ่าย ระหว่างที่เตรียมกล้องผมมองไปที่กระเทยยักษ์ ซึ่งจ้องมาที่ผม คงจะดูว่าผมใช้กล้องยี่ห้ออะไรถ่ายให้ดาราซุปเปอร์สตาร์ในสังกัดของมัน ผมทำสีหน้าเรียบเฉยผิดกับมันที่คอแข็งไม่กล้าพูดอะไรออกมา คงกลัวผมตอกกลับแต่ดูมันจะคุยถูกคอกับไอ้นิวอยู่พอสมควร

พอนางแบบพร้อม ผมได้เริ่มงานทันที โดยมีอุปกรณ์ที่ใช้ประกอบไม่กี่ชิ้น สิ่งที่ผมต้องการคือแสงธรรมชาติ เซ็ตผมใช้เวลาประมาณ 45 นาที ซึ่งมันท้าทายผมมากที่ต้องทำให้เสร็จก่อนพระอาทิตย์ตก และงานผ่านไปด้วยดี ภาพที่ออกมานั้นสวยงามเป็นอย่างมาก น้อยหน่านั้นชมผมไม่หยุดปากระหว่างที่ดูภาพ งานในวันแรกเสร็จไปเรียบร้อย และพี่ชมพู่ได้จัดงานเลี้ยงให้กับทีมงาน และในงานเลี้ยงผมต้องมานั่งตอบคำถามเกี่ยวกับทริปที่ไปซาฟารีมาโดยเฉพาะผู้กำกับที่ดูจะสนใจเป็นอย่างมาก ทีมงานถ่ายทำชุดนี้ผมรู้จักแบบเผินๆไม่สนิทเท่าไหร่ยัก แต่เพราะน้อยหน่าเป็นคนเลือกเพราะเธอทำงานกับทีมนี้บ่อย มีแต่ไอ้นิวกับอีกระเทยยักษ์แองจี้ที่ไม่ถาม และไอ้นิวมันดูจะไม่สบอารมณ์เท่าไหร่นักเพราะตั้งแต่ผมมาถึง ผมกลายเป็นจุดสนใจทันทียิ่งสาวๆทั้งแขทั้งน้อยหน่ารวมไปถึงพี่ชมพู่ที่ชมฝีมือการถ่ายภาพของผมไม่หยุด ไอ้นิวนั้นดูจะดื่มจัดพอสมควรผิดกับผมที่ไม่ดื่มเลย  แต่งานเลี้ยงนั้นเลิกไม่ดึกนักเพราะพรุ่งนี้ต้องเริ่มงานแต่เช้า เพราะผมต้องการภาพช่วงเช้าด้วย หลังจากเราแยกย้ายกันกลับห้องพัก ที่จริงพี่ชมพู่จัดให้ผมพักคนเดียว แต่ผมไม่ได้พักห้องพักสุดหรูที่ทางรีสอร์ทจัดไว้ให้

ผมแอบหลบไปที่บ้านพักของพี่ชมพู่ เพราะเจ้าของบ้านแอบกระซิบบอกว่าเตรียมอาหารชุดใหญ่ไว้ให้แล้ว พอเข้าไปในบ้าน พี่ชมพู่ที่รอผมอยู่แล้วพาผมขึ้นไปบนห้องนอนที่ชั้น 2 ทันที พอเปิดประตูเข้าไป ทำให้รู้ว่าอาหารชุดใหญ่ที่พี่ชมพู่บอกนั้นเป็นชุดใหญ่จริงๆ เพราะสิ่งที่ผมเห็นพี่เปิ้ลนอนอยู่บนตัวหลินและกำลังแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม ตอนแรกผมนึกว่าจะมีแต่หลินกับพี่ชมพู่ เพราะหลินตอนนี้กลายเป็นเด็กของพี่ชมพู่ไปเรียบร้อย จะเรียกว่าเป็นเมียอีกคนก็ได้ ทำให้เธอเลิกรับงานไซด์ไลน์ตามคำสั่งของพี่ชมพู่ แต่อนุญาตให้มากินกับผมและผัวพี่เปิ้ลได้ตามปกติ หลังจากวันนั้นที่เป็นเซ็กส์หมู่ 5 คนเราไม่ได้ทำอีกเลยกันอีกเลย มีแต่ผมกับพี่เปิ้ลและผัวของเธอ ไม่ก็ผมกับพี่ชมพู่กับผัวพี่เปิ้ล  หรือเป็นหลินมาเป็นแซนวิสให้ผมกับผัวพี่เปิ้ล แต่ก็มีผมกับพี่ชมพู่และหลิน หรือมีบางครั้งจะมีพี่เปิ้ลมาร่วมด้วย พี่ชมพู่มักจะใช้ห้องพักราคาร่วม 20 ล้านในคอนโดหรูกลางใจเมืองเป็นสถานที่เล่นรักและเธอนั้นให้คีย์การด์กับผมไว้เป็นที่เรียบร้อย นอกเหนือจากที่ห้องพักของหลินที่ผมกับพี่ชมพู่ไปใช้บริการกันพอสมควร

ผมเองก็ไม่รู้ว่าทั้งสองสาวมาถึงตั้งแต่เมื่อไหร่และทั้งสองสาวต่างไม่สนใจที่เห็นผมกับพี่ชมพู่เดินเข้ามา หลินดันหัวพี่เปิ้ลลงไปที่ทรวงอกขนาดใหญ่ ผมเลยหันมาหาพี่ชมพู่แล้วช่วยกันถอดเสื้อผ้าจนร่างของเราทั้งคู่เปลือยเปล่าก่อนที่จะลงไปนอนบนเตียง จากตอนแรกที่แยกคู่แต่ไม่นานนักเราทั้ง 4 ต่างมานัวเนียพร้อมๆกัน  ผมถูกดันตัวให้ลงมานอนหงาย พี่เปิ้ลเอาปากมาประกบทันที ส่วนที่ควยนั้นหลินกับพี่ชมพู่ต่างผลัดกันใช้ปากกับควยผมอย่างต่อเนื่อง จนในที่สุดหลังจากที่ปลุกอารมณ์กันได้ที่ พี่ชมพู่นั้นเอาหีมาจ่อที่ปากผม ส่วนหลินนั้นเป็นฝ่ายนั่งหันหลังใช้หีขย่มควยผมพร้อมเอามือโอบรอบสะโพกพี่เปิ้ลและใช้ปากกับหีพี่เปิ้ลที่มายืนคร่อมขาผม คืนนั้นเราปรนเปรอความสุขให้แก่กันจนเต็มที่ จนถึงเวลานัดผมที่แทบไม่ได้พักต้องฝืนทำเป็นสดชื่น ไม่ให้มีพิรุธให้คนอื่นจับได้ว่าเมื่อคืนผมผ่านศีกมาหนักขนาดไหน

หลังจากที่น้อยหน่าแต่งหน้าเรียบร้อย ซึ่งใกล้เคียงกับเวลาที่แสงแรกของเช้าวันนั้นกำลังจะฉายแสง ซึ่งเป็นแสงที่ผมต้องการ บรรยากาศนั้นดีจริงๆฟ้านั้นใสมีเมฆเพียงเล็กน้อย ผมเริ่มงานทันที โดยใช้โลเคชั่นบริเวณริมหาดและน้ำทะเลกำลังขึ้น ทุกอย่างลงตัวไปหมด  ผมไม่สนใจกับสิ่งรอบข้าง สมาธิมุ่งไปที่งานอย่างเดียว น้อยหน่านั้นสมกับเป็นมืออาชีพคนหนึ่ง เธอสามารถโพสต์ท่าได้ตามที่ผมต้องการ  ทำให้ผมทำงานได้สะดวกและเธอนั้นไม่ขอพักเลย จนงานนั้นเกือบจะเสร็จ ช่วงที่พักผมพึ่งสังเกตุเห็นว่าแขนั้นมาเพียงคนเดียว แต่ไอ้นิวไม่มาด้วยทั้งๆที่เมื่อคืนมันบอกมันจะมาดูงานตอนเช้า และก่อนจะถ่ายเซ็ตสุดท้ายซึ่งเกือบจะ 8โมง นิวมันเดินหน้ายุ่งเหมือนคนพึ่งตื่นนอน ผมได้ยินมันเถียงกับแขว่าไม่ยอมปลุกมัน แต่แขตอบกลับไปว่าปลุกแล้วมันไม่ยอมตื่นเอง ทำให้มันได้แต่บ่นว่าไม่มีใครรอมัน แต่พอผมปรายตามองไปที่มัน มันเงียบไปทันที ผมจัดการเก็บรูปเซ็ตสุดท้ายจนเรียบร้อยก่อนจะแยกย้ายไปทานมื้อเช้า งานภาพนิ่งของผมเสร็จเรียบร้อยแล้ว  ส่วนที่เหลือปล่อยให้ทีมงานจัดการ ผมกลับกระบี่ทันทีหลังจากทานอาหารเช้าเสร็จ ซึ่งก่อนผมจะกลับ น้อยหน่าได้มาบอกกกับผม

"เราคงได้มีโอกาสร่วมงานกันอีกนะคะคุณรุต น้อยหน่าอาจจะมีงานที่ต้องให้คุณรุตช่วยเร็วๆนี้"

ผมยิ้มๆไม่ตอบอะไร ความจริงผมจะอยู่ต่อก็ได้ แต่ด้วยความหมั่นไส้ไอ้นิว ผมเลยกลับโดยทำเป็นไม่สนใจงานที่เหลือเพราะผมบอกไปตอนงานเลี้ยงแล้วว่าผมมีงานโฆษณาที่จะทำให้กับรถยนต์ยี่ห้อหนึ่งที่ผมต้องทำทันที แต่ความจริงแล้วผมแวะไปรับพี่เปิ้ลกับหลินมาพักที่คอนโดผมก่อนเพราะทั้งสองสาวจะกลับกรุงเทพเย็นนี้ ระหว่างทางผมพึ่งรู้ว่าทั้งสองสาวมาถึงตอนบ่ายเมื่อวานหลังจากพี่ชมพู่เป็นคนชวนทั้งคู่ให้มาสนุกกันที่นี่ พอไปถึงคอนโดเราสามคนต่างระเริงกันอย่างเต็มที่ พร้อมกับการบันทึกคลิปลับ ผมไปส่งสองสาวในตอนเย็นและนั่งทำงานที่กระบี่ต่ออีกซึ่งในวันต่อมาพี่ชมพู่ได้แวะมาหาก่อนเธอจะกลับกรุงเทพ ผมจัดให้เธออย่างเต็มที่ทั้งข้างหน้าข้างหลัง  ระหว่างนั้นผมได้ส่งภาพถ่ายทั้งหมดไปให้กับทีมงาน และนั่งคิดไอเดียที่จะทำโฆษณารถยนต์

อีก 2 วันต่อมาเวลาช่วงดึกในคอนโดของผมที่กระบี่ มือของแขทั้งสองข้างทาบไปที่กระจกหน้าประตู ส่วนมือผมข้างหนึ่งจับที่เอวที่คอดกิ่วของเธอส่วนอีกข้างนั้นจับไปที่ควยเพื่อจ่อไปที่รูหีของเธอ

"รุตนี่โรคจิตจริงๆ ไม่กลัวคนเห็นหรือไง ที่สิงคโปร์ก็ทีแล้ว"

ปากเธอพูดแต่แอ่นกันมาที่ผมพร้อมกางขาออก

"กลัวอะไร ไฟห้องก็ดับแล้ว ไม่มีใครเห็นหรอก"

ผมตอบเธอพร้อมดันควยเข้าไปจนสุดและเอามือขึ้นไปจับที่เอวอีกข้าง ส่วนนั้นแขครางออกมา

"ซี๊ดดด รุต แบบนั้น ละ ดีคะ ดี อู้วววว"

พอผมเริ่มกระเด้าอย่างช้าๆเป็นจังหวะแขร้องครางออกมาไม่หยุด แถมเด้งรับตลอดตามประสาสาวที่เซ็กส์จัด จนผมหลั่งน้ำกามออกมาในถุงยางพร้อมกับการตอดรัดในรูหีของเธอและเสียงครางที่ยาว ผมเอาจมูกไซร้ไปมาตามคอที่ขาว

"วิวที่กระบี่กับที่สิงคโปร์ที่ไหนสวยกว่ากัน"

"คนบ้า"

เธอตอบมาแบบเขินๆแล้วชวนผมไปที่เตียงโดยไม่ลืมบอกให้ผมปิดม่านด้วย ผมมองไปที่กระจกจากไอความเย็นของแอร์ กระจกนั้นมีรอยฝ่ามือของแขทั้งสองข้าง รวมไปถึงรอยนมทั้งสองเต้าที่แนบไปกับกระจก ผมถอดถุงยางทิ้งลงถังขยะแล้วจัดการปิดม่านให้เรียบร้อย ก่อนจะเดินกลับมาที่เตียงแล้วล้มตัวลงไปนอนข้างๆร่างเปลือยของเธอแล้วพลิกตัวหันไปหาเธอเอามือข้างหนึ่งลูบไปมาบนร่างที่งดงามนั้น จนมาอยู่ที่เต้านมที่ขนาดพอดีตัว แล้วคลึงเคล้นไปเบาๆ

"รุต พอก่อนเถอะ ตั้งแต่ที่สิงคโปร์แล้วเราแทบไม่ได้พักกันเลย"

เธอยังพูดไม่ทันจบปากของผมไปทาบกับปากของเธอทันที แขรับการจูบของผมอย่างเต็มใจ ส่วนนิ้วผมเลื่อนลงไปด้านล่างจนถึงรูหีที่ชุ่มฉ่า ผมเอานิ้วเขี่ยไปมาที่ร่องก่อนจะล้วงเข้าไป

"แนะยังอีก บอกให้พอก่อนไงคะ แขหมดแรงแล้ว"
เหมือนเธอจะร้องอุทธรณ์แต่พอผมพลิกตัวไปนอนบนตัวเธอ แขนทั้งสองข้างของเธอนั้นโอบรอบคอผม เราแลกจูบกันอีกครั้งก่อนที่ผมจะเลื่อนหน้าลงมาที่เต้านม ถึงจะดับไฟแต่ผิวที่ขาวของเธอนั้นทำให้เห็นตัวเธอได้อย่างชัดเจนเหมือนกับ      พีชเพื่อนของเธอ ที่มาสนุกกับผมที่ห้องนี้หลายครั้ง ผมดูดนมเธอสลับไปมาจนเธอดันหัวผมลงไปด้านล่างและกดหน้าผมให้ฝังไปที่หีชื้นแฉะของเธอ ลิ้นผมเลียไปทั่วขนหมอยที่เปียกชื้นจากน้ำกามและน้ำเงี่ยนของเธอแล้วเอาลิ้นไปที่แตะเม็ดแตดก่อนจะเลียเข้าไปในรูหี แขนนั้นครางไม่หยุด ร่างนั้นส่ายไปมา จนลิ้นผมพาเธอไปถึงจุดหมายอีกครั้ง

"พอก่อนจริงๆแล้วนะรุตแขหมดแรงแล้ว แถมแสบไปหมดแล้ว คนอะไรไม่รู้บ้าพลังจริงๆ"

เธอบอกกับผมหลังจากที่ผมเลื่อนหน้าขึ้นมาซุกไซร้ที่ทรวงอกของเธอ

"แต่รุตยังไม่ถึงนะสิ"

ผมบอกเธอตอนขณะเลื่อนหน้าขึ้นมาจูบกับเธอ พร้อมจับมือของเธอให้ไปสัมผัสควยที่แข็งตัว เหมือนแขจะค้อนให้ผม ก่อนจะดันตัวให้ผมนอนหงาย เธอพลิกตัวขึ้นมาอยู่บนตัวผม แขหอมแก้มผมแรงๆแล้วค่อยๆเลื่อนหน้าลงไปด้านล่างส่วนมือที่กุมควยผมนั้นเธอรูดไปมาอย่างช้า หัวนมทั้งสองข้างถูกลิ้นแขสัมผัสอยู่ครู่หนึ่ง แล้วเธอใช้ลิ้นลากผ่านหน้าท้องจนไปถึงควย แขเอามือประคองควยผมเข้าปากเธอทันที แขตั้งหน้าใช้ปากกับควยผมโดยที่ไม่บ่นว่าเมื่อยปาก สลับกับการใช้มือรูดจนผมหลั่งน้ำกามเข้าปากเธอ

"หมดฤทธิ์สักทีนะ แขหมดแรงแล้วจริงๆรุต คืนนี้พักก่อนนะ"

เธอบอกผมหลังจากเดินออกจากห้องน้ำเพื่อไปชำระคราบรักที่เกิดขึ้น จนช่วงสายวันต่อมาหลังจากที่เราระเริงรักกันส่งท้ายในตอนเช้า ผมขับรถไปส่งแขที่สนามบิน แขนั้นนั่งซบไหล่ผมมาตลอดทาง แต่มือนั้นไม่อยู่สุขเธอใช้มือลูบหน้าขาผมไปมา จนผมเอามือไปวางบนเป้ากางเกงเธอบ้าง

"แวะข้างทางเหมือนเมื่อคืนก่อนไหม"

ผมถามเธอขณะที่มือเริ่มล้วงผ่านซิปกางเกงหลังจากที่เจ้าของจัดการรูดซิปให้เรียบร้อย

"บ้า สว่างออกแบบนี้ใครจะกล้า"

เธอตอบพร้อมอ้าขาให้กว้างขึ้น ผมจัดการใช้นิ้วล้วงผ่านกางเกงในแล้วเริ่มเขี่ยไปมาที่ร่องหีเธอ และนึกถึงเมื่อคืนขณะที่ขับรถมาจากสนามบิน แขที่อดไม่ไหวได้ปลุกเร้าผมมาตลอดทาง ทำให้ผมต้องแวะจอดที่ประจำ ที่พาสาวๆหลายๆคนมาเสพสุข แขจัดการขย่มผมจนเสร็จเรียบร้อย และตอนนี้ผมจัดการใช้นิ้วพาเธอไปสวรรค์อีกครั้ง จนไปถึงสนามบิน ซึ่งก่อนถึงสนามบินแขหอมแก้มผมแรงๆแล้วลงจากรถโดยไม่พูดอะไร ผมมองเธอเดินเข้าอาคารก่อนจะขับรถกลับไปที่กระบี่

เรื่องมันมาจากจู่ๆในช่วงสายเมื่อ 2 วันที่แล้วขณะที่ผมกำลังนั่งร่างไอเดียโฆษณารถยนต์  ผมได้รับข้อความจากแขว่า ตอนนี้เธอมาทำธุระที่สิงคโปร์เพียงคนเดียว พร้อมกับส่งชื่อโรงแรมที่พักและเลขห้อง เมื่อเจอข้อความแบบนี้ ผมไม่รอช้าที่จองตั๋วเครื่องบินจากภูเก็ตไปสิงคโปร์ทันที เพราะผมมีพาสปอร์ตติดตัวอยู่แล้วจากวันนั้นวันที่ถ่ายภาพในสตูดิโอที่แขแอบเอาเท้ามาเกี่ยวกับเท้าผม คืนวันที่มีงานเลี้ยงก็เช่นเดียวกันแขนั้นนั่งตรงกันข้ามผม และแอบเอาเท้ามาเกี่ยวกับเท้าผมเป็นระยะ ซึ่งพี่ชมพู่แอบกระซิบกับผมว่า ทั้งแขทั้งน้อยหน่านั้นแอบมองผมตลอด ดูจากสายตาของพี่ชมพู่แล้วทั้งสองสาวนั้นอยากเขมือบผมทั้งคู่ เมื่อเจอข้อความส่งมาแบบนี้ผมคงต้องทำตามความต้องการของตัวผมในเมื่อผมอยากฟันแขอยู่แล้ว และเธอเองก็แอบส่งสัญญาณมาตลอด โดยที่ผมไม่เหนื่อยแรงในการตามแอบจีบเธอ  และที่สำคัญมันเป็นความสะใจด้วยที่ผมได้เย็ดแฟนไอ้นิว

พอไปถึงสิงคโปร์ ผมเรียกแท็กซี่ไปที่โรงแรมที่เธอบอกทันที และแขเหมือนจะรู้ว่าผมมาถึงเธอโทรมาหาผมและบอกว่าตอนนี้เธอรออยู่ที่ห้อง  พอไปถึงโรงแรมผมขึ้นไปที่ห้องทันทีเพราะมั่นใจว่ายังไงเธอคงไม่หลอกผมย่างแน่นอน เพราะท่าที่ของเธอที่ส่งมาให้ผม พอมาถึงหน้าห้องตามเลขห้องที่เธอส่งข้อความ ผมเคาะประตูทันที และรอไม่นานแขนั้นมาเปิดประตู พร้อมรอยยิ้ม ผมเดินเข้าไปในห้องทันที หลังจากที่เธอปิดประตู ผมไม่รอช้า ผมหันไปหาเธอพร้อมใช้มือข้างโอวไปที่เอวแล้วดึงตัวเธอเข้ามาหา แขนั้นไม่ขัดขืนพร้อมเอามือขึ้นมาโอบรอบคอผม พร้อมรับการจูบซึ่งผมมอบให้อย่างเต็มที่แขนั้นหลับตาพริ้มและจูบตอบอย่างเต็มใจ 

"แขคิดแล้วไม่ผิดว่า รุตต้องมาหาแข คนเจ้าชู้เงียบนี้น่ากลัวจริงๆ ภายนอกดูจะไม่สนใจอะไร แต่รู้ดีว่าแขต้องการอะไร"

เธอพูดกับผมหลังจากที่ผมถอนหน้าออกมา พร้อมเอาใบหน้ามาซบที่ตัวผม ทำให้ผมฉวยโอกาสนั้นเลื่อนมือที่โอบที่เอวลงไปที่สะโพกพร้อมขยำไปเบาๆ

"ไวไฟเหมือนกันนะคะนี่"

เ 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kodzilla

singkanong

เย็ๆสะใจจริงๆได้เย็ดเมียของไอ้นิวววจัดให้หนักไปเลยพี่รุตเอาให้ติดใจ

battozai

สะใจมากเลย ได้เอาคืนเจ้านิวแบบนี้

aod123

ones26421

darkside

นัทโตะ

Pongsathorn Weerahong

Tik K.

Sanya Jai

แพ้ทาง​ แต่ไม่แพ้หี​ แบบจุกๆเลย

phaii

voozaa01

มดแดงตะกายตึก

เยสเมียเจ้านิวให้บานให้แหก...จนสะใจไปเลย