ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤษภาคม 17, 2023, 04:44:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
ผู้หญิงที่ท่านเคยอยากจะเย็ดทั้งในชีวิตจริงที่เป็นไปได้และในจินตนาการนี่  อายุน้อยที่สุดและมากที่สุดเท่าไรครับ?

Boy just boy

-อายุเยอะสุดอายุ49ครับ
เป็นคนที่รู้จักแกทำงานราชการ
ผัว70ไม่ได้อยู่ด้วยกัน
-รองลงมาอายุ44ครับ เป็นเมียหัวหน้า
หัวหน้าเป็นคนเจ้าชู้ เมียแกก็คงเหงาๆครับ
-อายุน้อยที่สุด28ปีครับเป็นพยาบาล เป็นรุ่นน้องที่รู้จักกัน

::Ahoo::
ของผมนี่อายุน้อยที่สุดเคยอยากจะเย็ดนี่ตอนนั้นน่าจะอายุประมาณ 15-16 ครับ เรียนอยู่ ม.4 (ตอนนี้เรียนมหาวิทยาลัยแล้ว) เป็นลูกแม่ค้าร้านส้มตำ ข้าวเหนียว ไก่ย่าง  เป็นคนตัวสูง ขาวอวบ  นมใหญ่  ตูดใหญ่  กว่าคนวัยเดียวกัน  แถมชอบแต่งตัวโป๊ๆ  เห็นร่องนมฐานนมขาวๆตอนมาช่วยงานที่ร้านเป็นประจำ  ทั้งๆที่ผมเป็นคนไม่ค่อยชอบเด็ก  แต่คนนี้เห็นแล้วเงี่ยนจริงๆ  จนต้องจินตนาการว่าเย็ดกันตอนชักว่าวเป็นประจำเลย.

::Ahoo::
ส่วนที่อายุมากที่สุดที่ผมเคยอยากจะเย็ดนี่ อายุ 72 แล้วครับ  เป็นอาจารย์ของผมเอง  เพิ่งเจอแกโดยบังเอิญไม่กี่วันมานี้เอง  จริงๆแกเป็นคนสวย ผิวขาว ตัวสูง(น่าจะ 170 กว่านะ จนคนตั้งฉายาแกว่า "อาจารย์ยักษ์")  นมใหญ่  ตูดใหญ่  บุคลิกดีแบบพวกคุณหญิงคุณนาย  ผมไม่เคยคิดถึงแกในด้านกามารมณ์มาก่อน  แต่วันนั้นที่เจอแกแกยังดูแข็งแรงกระฉับกระเฉง  ดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่อายุ 50 กว่า  หุ่นยังดีแค่อวบๆไม่อ้วนไม่ท้วม  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  ผมยังไม่หงอก  หน้ายังมีเค้าความสวยอยู่  นมยังใหญ่เต่งตึง  ตูดใหญ่  ผมคุยกับแกก็แอบมองร่องนมฐานนมไปด้วย  จนตอนกลับบ้านต้องมาจินตนาการตอนชักว่าวว่ากำลังเย็ดกับแก เป็นครั้งแรกจนรู้สึกมันสะใจจนจินตนาการตอนชักว่าวติดต่อกันมาหลายครั้งแล้ว  กับอีกคนหนึ่งที่อายุมากที่สุดรองลงมาเป็นอาจารย์ผมเหมือนกัน  ผมเจอแกโดยบังเอิญเมื่อปีที่แล้วตอนนั้นแกอายุ 70 แล้ว (ปีนี้ก็อายุ 71) แกก็เป็นผู้หญิงหน้าตาดี บุคลิกดีแบบคุณหญิงคุณนาย  ตัวสูงมากน่าจะ 177-178 ได้ ซึ่งหายากมากในผู้หญิงไทยรุ่นเก่าๆ  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว ผมยังไม่หงอก  ดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 50 กว่า  ยังกระฉับกระเฉงขับรถไปไหนมาไหนด้วยตัวเองได้   หุ่นก็ยังดีอยู่ นมยังใหญ่  เต่งตึง  ตูดก็ใหญ่  ผมเองเคยมีอารมณ์เงี่ยนอยากเย็ดกับแกหลายครั้งตั้งแต่ตอนเรียนเมื่อยี่สิบกว่าปีก่อนเพราะแกเป็นคนเซ็กซี่ น่าเย็ด  นมใหญ่ ตูดใหญ่  ชอบแต่งตัวโป๊ๆจนเห็นร่องนมฐานนมประจำ   แต่ก็แปลกนะที่ไม่เคยจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าว  จนตอนเจอแกอีกครั้งโดยบังเอิญนี่แหละ  ที่ผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแกอีก  จนผมต้องจำมาจินตนาการกับแกตอนชักว่าวหลายครั้งเป็นประจำเลย

Boy just boy

แต่ที่ผมอยากที่สุดคือเมียหัวหน้าครับ
อายุ44แล้ว หัวหน้าอายุ71แล้วแต่ยังเจ้าชู้
มีแอบๆเยอะ
เมียหัวหน้ายังสวยมาก แกดูแลตัวเองดีมาก
ออกกำลังกาย หุ่นดีมากๆ
ยังนึกๆถ้ามีโอกาสต้องเย็ดแกแตกในให้ได้เลยครับ 

mighemay

อายุมากสุดเป็นเจ๊ลูกค้า ผัวเป็นทหารนายพัน ลุคดูหรูมาก ผ้าไหม รถเบนซ์ เพชรวิบวับ ทรงอย่างเอ็ก อายุน่าจะสัก 44
อายุน้อยเป็นเด็กลูกพี่สาวข้างบ้าน อายุน่าจะสักสิบขวบ แต่ยิ้มน่ารักมาก 

johnyred59

อายุมากสุด58ปีเป็นแม่ยาย ซึ่งตอนนั้นแกไม่โดนมานานเกือบ20ปี เพราะผัวตายจากอุบัติเหตุ อยู่เป็นโสดมานานจนผมมาได้กับเมีย 
อยู่บ้านเดียวกัน คงอยากมากเพราะเป็นบ้านไม้ห้องนอนติดกัน คงได้ยินเสียงเมียร้องตอนโดนเย็ดเลยเงี่ยนขึ้นมา
ส่วนอายูน้อยสุด15ปีเป็นเด็กคนอิสานที่มาอยู่ช่วยงานที่บ้านแม่ผม มาอยู่ตอนยังอายุ11-12ปีเอง ตอนนั้นผมอายุ25ปี เรียกว่ากำลังหื่นเลย
เย็ดซะน้องไข้ขึ้น นอนซมอยู่2-3วัน แต่พอหายก็โดนอีกหลายสิบครั้งทุกวันนี้ยังนึกถึงอยู่เลย

vadazaa

อายุมากสุด น่าจะเป็นอีกะหรี่ทอม ผมจับเย็ดตอนอายุ 18

ส่วนเด็กสุดก็กะหรี่นางรำ M.ต้น 15 ครับ

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ พฤษภาคม 18, 2023, 11:41:08 ก่อนเที่ยง
อายุมากสุด น่าจะเป็นอีกะหรี่ทอม ผมจับเย็ดตอนอายุ 18

ส่วนเด็กสุดก็กะหรี่นางรำ M.ต้น 15 ครับ

ขอแสดงความยินดีครับ  น่าเย็ดทั้งสองคนเลย  แต่ละคนนี่ค่าตัวเท่าไหร่ครับ

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2023, 09:03:46 ก่อนเที่ยง
อายุมากสุด58ปีเป็นแม่ยาย ซึ่งตอนนั้นแกไม่โดนมานานเกือบ20ปี เพราะผัวตายจากอุบัติเหตุ อยู่เป็นโสดมานานจนผมมาได้กับเมีย
อยู่บ้านเดียวกัน คงอยากมากเพราะเป็นบ้านไม้ห้องนอนติดกัน คงได้ยินเสียงเมียร้องตอนโดนเย็ดเลยเงี่ยนขึ้นมา
ส่วนอายูน้อยสุด15ปีเป็นเด็กคนอิสานที่มาอยู่ช่วยงานที่บ้านแม่ผม มาอยู่ตอนยังอายุ11-12ปีเอง ตอนนั้นผมอายุ25ปี เรียกว่ากำลังหื่นเลย
เย็ดซะน้องไข้ขึ้น นอนซมอยู่2-3วัน แต่พอหายก็โดนอีกหลายสิบครั้งทุกวันนี้ยังนึกถึงอยู่เลย
อายุ 58 นี่จริงๆยังไม่ถือว่าแก่ครับ  เมื่อไม่กี่วันมานี้ผมยังเพิ่งเย็ดกะหรี่คนหนึ่งที่อายุ 63 ไป  หลังจากครั้งสุดท้ายที่เย็ดกันเมื่อ 4 ปีก่อนตอนนั้นแกอายุ  59   ซึ่งสภาพแกยังใช้ได้อยู่เลยครับ  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  ผมหงอกนิดเดียว  หุ่นยังดีท้วมกว่าเดิมนิดหน่อยแต่ยังไม่อ้วน  นมยังใหญ่ตั้งเต้า  ยานนิดเดียว หัวนมยังสีน้ำตาล  ตอนเย็ดกันก็ยังดุเดือดจัดเต็มอยู่  จนต้องไปต่อกันยกสองที่อีกโรงแรมหนึ่ง

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อายุน้อยที่สุดก็ประมาณ 20 เป็นกะหรี่  มากที่สุดนี่คือแม่ผมเอง  ผมเย็ดกับแกตั้งแต่อายุ 40 จนแกอายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกันเพราะแกบอกว่าไม่มีอารมณ์แล้ว  โดยก่อนหน้านั้น 2-3 ปี แกจะยอมให้แต่ดูดนมกับเลียหี แล้วแกจะอมควยให้แล้วใช้มือช่วยชักว่าว นานๆทีถึงจะเย็ดหี  แต่ตอนผมเที่ยวกะหรี่ที่อายุ 40 กว่า 50 ก็มีหลายคนนะ  รู้สึกว่าผู้หญิงนี่ยิ่งแก่ยิ่งน่าเย็ด

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 19, 2023, 11:02:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2023, 09:03:46 ก่อนเที่ยง
อายุ 58 นี่จริงๆยังไม่ถือว่าแก่ครับ  เมื่อไม่กี่วันมานี้ผมยังเพิ่งเย็ดกะหรี่คนหนึ่งที่อายุ 63 ไป  หลังจากครั้งสุดท้ายที่เย็ดกันเมื่อ 4 ปีก่อนตอนนั้นแกอายุ  59   ซึ่งสภาพแกยังใช้ได้อยู่เลยครับ  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  ผมหงอกนิดเดียว  หุ่นยังดีท้วมกว่าเดิมนิดหน่อยแต่ยังไม่อ้วน  นมยังใหญ่ตั้งเต้า  ยานนิดเดียว หัวนมยังสีน้ำตาล  ตอนเย็ดกันก็ยังดุเดือดจัดเต็มอยู่  จนต้องไปต่อกันยกสองที่อีกโรงแรมหนึ่ง
ตอนแม่ผมอายุ 57 ที่เย็ดกันครั้งสุดท้าย  สภาพแกก็ยังดีนะ  แกขาวอวบ ผิวยังเต่งตึง  นมใหญ่มากหย่อนนิดเดียว หัวนมสีน้ำตาลฐานนมใหญ่มากจนน่าดูดน่าเลีย  หมอยก็ดก   แต่แกบอกตอนโดนเย็ดแกจะแสบหี  ผมขอเย็ดตูดแกก็ไม่ยอมกลัวเจ็บตูด  แกเลยชอบให้แต่ดูดนมกับเลียหีแล้วอมควยให้ผมนานๆถึงเย็ดหีกันที