ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 02, 2023, 11:43:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มีท่านใดเคยจินตนาการว่าได้เย็ดกับแม่ตัวเองบ้างครับ?

เคย
3 (60%)
ไม่เคย
2 (40%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 5

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
มีท่านใดเคยจินตนาการว่าได้เย็ดกับแม่ตัวเองบ้างครับ?

::Cheeky::
     เมื่อก่อนจะจินตนาการเป็นประจำครับ  ตอนชักว่าวว่ากำลังเย็ดกับแม่บางทีก็จินตนาการว่าแม่กำลังโดนคนอื่นเย็ดก็มีทั้งแบบหนึ่งต่อหนึ่งและแบบโดนลงแขกรุมเย็ด

::Cheeky::
   บางทีผมก็จินตนาการว่าแม่โดนรุมเย็ดแบบนี้ครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

เคยทั้งจินตนาการและเคยได้เย็ดกันจริงๆอยู่นานหลายปีเลยไม่ต้องจินตนาการ