ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 03, 2023, 11:33:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่?

ชอบ
4 (80%)
ไม่ชอบ
1 (20%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 5

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
    มีท่านใดที่มีรสนิยมอยากเย็ดพวกสาวใหญ่หรือผู้หญิงแก่ๆ(แบบอายุ 40 กว่าขึ้นไปถึงอายุ 60 กว่า 70) บ้างครับ?

Boy just boy

อยากเย็ดสาวอายุ40-50ครับ
ยิ่งถ้ามีผัวแล้วยิ่งตื่นเต้นครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
    พวกสาวใหญ่นี่หุ่นจะท้วมๆ นมใหญ่  ตูดใหญ่  น่าเย็ดครับ  ยิ่งเป็นคนที่ตัวสูงๆหน่อยนี่ยิ่งน่าเย็ด   ผมเลยจินตนาการว่าได้เย็ดกับพวกสาวใหญ่ทั้งที่เป็นญาติๆ  ครูอาจารย์ คนแถวบ้าน มาตั้งแต่เด็กๆ  จนถึงตอนโตก็ยังชอบพวกสาวใหญ่จนถึงคนแก่ๆเลย ทั้งพวกเจ้านายที่ทำงาน  พวกอาจารย์วิทยากรฝึกอบรม 
    อย่างตอนเที่ยวกะหรี่จะชอบเลือกกะหรี่สาวใหญ่อายุ 40 กว่าถึง 50 กว่าขึ้นไป   หลายคนก็ลักษณะดีมีสง่าราศรีเหมือนพวกคุณหญิงคุณนายเลยครับ  พอแก้ผ้าออกมาหลายคนก็ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ  ทั้งนมใหญ่เต่งตึง  หมอยดก  ตูดใหญ่ น่ากระแทก  แถมยอมอมควยให้ด้วย  ตอนโดนดูดนมเลียหี กระเด้าเย็ด  ก็มีลีลาตอบสนองอย่างดีจนมันสะใจ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมก็มีเป็นประจำครับ  แต่มีอยู่ช่วงหนึ่งที่ยาวนานพอสมควรผมเคยแอบเย็ดกับแม่อย่างลับๆตั้งแต่ตอนผมอายุ 15 แม่อายุ 40 จนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน เพราะแม่บอกว่าแกหมดความต้องการทางเพศแล้ว