ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครชอบมีเซ็กซ์กับสาวใหญ่ สาวแก่กว่า เช่น ครู แม่เพื่อนสาวแก่ข้างบ้าน คุยกัน

เริ่มโดย YoungboyLoveSex, มิถุนายน 05, 2023, 03:02:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

YoungboyLoveSex

ใครชอบมีเซ็กซ์กับสาวใหญ่ สาวแก่กว่า เช่น ครู แม่เพื่อนสาวแก่ข้างบ้าน คุยกัน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ตอนเที่ยวกะหรี่ส่วนมากก็จะเลือกเย็ดแต่กับกะหรี่สาวใหญ่อายุ 40 กว่าขึ้นไปมาตั้งแต่ช่วงแรกๆ เคยเที่ยวอายุน้อยๆประมาณยี่สิบกว่าแค่ไม่กี่คน  บางคนก็อายุ 50 กว่า   แต่มากที่สุดที่เคยเที่ยวอายุ 63  เพิ่งเที่ยวมาเมื่อเดือนที่แล้วแต่ก็เป็นขาประจำแกมาตั้งแต่แกอายุ 51 แล้วไม่ได้เจอกันมา 4 ปี  เพราะแกกลับไปอยู่บ้านนอก  แต่วันนั้นเจอกันโดยบังเอิญเลยไปเย็ดกัน 2 ยก

ผมชอบพวกสาวใหญ่  เพราะพวกนี้หุ่นจะท้วมๆหน่อย  นมใหญ่  ตูดใหญ่   แล้วส่วนใหญ่จะมีลูกมีผัวแล้ว  ตอนเย็ดกันเลยไม่ค่อยเรื่องมาก  ยอมให้ดูดนม เลียหี  แล้วอมควยให้เรา    แล้วจะมีปฏิกิริยาตอบสนองอย่างดี  ทำหน้าเหยเก ร้องครางซี้ดซ้าดๆๆๆ ตอนโดนเย็ด   ซึ่งมันกระตุ้นอารมณ์เงี่ยนอย่างมาก   แล้วแทบจะทุกคนที่เคยเย็ดมาแม้จะแก่แล้วแต่สภาพยังดีไม่คอยโทรม   นมยังใหญ่เต่งตึง  ไม่ค่อยยาน  ผิวไม่ค่อยเหี่ยว  รูหีก็ไม่ค่อยบานถึงจะโดนเย็ดมาเป็นร้อยเป็นพันควย ยกเว้นที่เคยเจอมาไม่กี่คนที่ไม่ค่อยประทับใจ   

ตอนหลังๆถึงจะไม่ค่อยเที่ยวกะหรี่มานานแล้ว  แต่ตอนชักว่าวส่วนมากก็จะจินตนาการว่าเย็ดกับสาวใหญ่หรือคนแก่ๆเป็นประจำ  ทั้งญาติผู้หญิง   คนแถวบ้าน  ครูอาจารย์เก่าๆ  พวกอาจารย์วิทยากรฝึกอบรม  เจ้านายเก่าๆ   บางคนก็อายุ 60 กว่าถึง 70 เข้าไปแล้ว  บางคนก็ไม่ได้สวยหรือน่าเย็ด   แต่ตอนจินตนาการถึงก็รู้สึกสะใจมากเป็นพิเศษ   แต่บางคนที่อายุน้อยลงมาหน่อยแบบรุ่นราวคราวเดียวกันก็มีบ้าง เช่น เพื่อนเก่าๆ  เมียเพื่อน  คนแถวบ้าน  ฯลฯ  แต่แทบจะไม่เคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับคนอายุน้อยๆแบบยี่สิบกว่าๆเลย

YoungboyLoveSex

ตอนนี้ผมแอบกิ๊กอยุ่กับหมอสถานี้อนามัยที่บ้าน แก่กว่าผม 18 ปี ลูก 2 
ผมเปิดกล้องให้ฝรั่งดู ฝรั่งสาวแก่ชอบมาก

mighemay

มีแถวข้างบ้านคนหนึ่ง หน้าเป็นฝ้าแดง เป็นแม่ค้าขายของ ตูดใหญ่มาก นั่งไม่ค่อยระวัง โหนกเน้นเห็นแล้วอยากเลียเลย ชอบดื่มเหล้าทั้งผัวทั้งเมีย  กำลังหาวิธีมอมเหล้าผัวเขาอยู่

::Falling::
     จริงๆเมื่อหลายปีก่อนก็มีพวกสาวใหญ่หลายคน  อายุ 40-50 กว่า  ทั้งสาวแก่ แม่ม่าย และที่มีผัวอยู่  มาให้ท่าผม  จนเกือบตบะแตก   แต่ก็ห้ามใจ เพราะกลัวปัญหาที่ตามมา  เพราะบางคนผัวเป็นมาเฟีย  บางคนประวัติไม่ค่อยดีกลัวจะโดนแบล็กเมล์   เลยเที่ยวแต่กะหรี่อย่างเดียว   ช่วงหนึ่งมีป้าแถวบ้านแกหาพวกแกให้ 4-5 คน  เป็นพวกสาวใหญ่ร้อนเงิน  ซึ่งจริงๆก็ยังอยู่กับผัว บางคนผมก็คุ้นหน้าเหมือนเคยอยู่แถวบ้าน   แต่ก็ไม่ประทับใจ  เพราะเป็นแค่กะหรี่สมัครเล่น  พอแก้ผ้าออกมาสภาพก็ไม่ดีกว่ากะหรี่อาชีพที่เคยเที่ยวมา  ลีลาก็ไม่ดี  ไม่ยอมให้เลียหีดูดนม  ไม่อมควยให้ด้วย  จริงๆผมอยากเย็ดป้าคนนี้มากกว่า  แต่แกไม่ยอม

อ้างจาก: YoungboyLoveSex เมื่อ มิถุนายน 06, 2023, 04:40:31 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ผมแอบกิ๊กอยุ่กับหมอสถานี้อนามัยที่บ้าน แก่กว่าผม 18 ปี ลูก 2
ผมเปิดกล้องให้ฝรั่งดู ฝรั่งสาวแก่ชอบมาก
     แล้วเจอกันได้ยังไง? ทำไมถึงได้เย็ดกันครับ? แล้วตอนเย็ดกัน ทำยังไงบ้าง  เช่น เล้าโลม อมควย เล่นหลายท่า?

สมัยทำงานอยู่บ้านนอก   มีพี่คนหนึ่ง อายุเกือบสี่สิบแล้ว  ที่เขาลือว่าแกเป็นเมียน้อยผู้ใหญ่คนหนึ่งในจังหวัด   หน้าตาแกคล้ายๆดาวโป๊ไทยสมัยก่อน  ผิวคล้ำๆ  นมใหญ่ๆ ตูดใหญ่ๆ น่าเย็ด     ตอนมาเข้าเวรตอนดึกๆผมจะเห็นแกยังทำงานอยู่เป็นประจำ   หลายครั้งผมก็เคยคิดอยากจะข่มขืนแกตรงๆเลยนะ   แต่ก็ไม่กล้าทำ  จนบางครั้งก็แอบยืนมองแกแล้วก็ชักว่าวไปด้วยเลย

อีกพวกที่ผมเห็นแล้วมีความเงี่ยนมากคือพวกสาวใหญ่อายุสัก 40-50 ที่ชอบใส่พวกชุดไทย  ชุดผ้าไหม   ไปร่วมพิธีตามวัด ตามหน่วยงานราชการนี่  เห็นแล้วมีความเงี่ยนมากนะ  แบบผมจะแอบเห็นคนพวกนี้ก้มๆเงยๆจนเห็นร่องนมฐานนมเป็นประจำ  เพราะพวกสาวใหญ่จะไม่ค่อยระมัดระวังในเรื่องนี้เท่าไหร่   
      อย่างครั้งหนึ่ง  เมื่อหลายปีก่อนตอนไปงานศพคนที่ทำงานที่ต่างจังหวัด   ผมนั่งรถไปกับผู้หญิงระดับผอ.สาวใหญ่สองคน อายุ 48 แล้วทั้งคู่    ผมไม่เคยรู้สึกถึงสองคนนี้ในทางกามารมณ์มาก่อนนะ   แต่วันนั้นชุดดำที่แกใส่มันกลับดูไม่มิดชิด  แล้วมันกลับขับเน้นผิวที่ขาวผ่องเต่งตึงอวบอัดของสองคนนี้ให้ดูเด่น  ว่าจริงๆเป็นคนนมใหญ่  ตูดใหญ่  น่าเย็ด   แล้วตอนขึ้นลงรถผมก็แอบเห็นฐานนมร่องนมของทั้งสองคน  จนพอกลับบ้านต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่ากำลังเย็ดกับสองคนนี้เลย  แถมตอนเจอกันที่ทำงานผมก็ชอบแอบมองร่องนมฐานนม  บั้นท้ายของทั้งสองคน   จนเก็บมาจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำ

ผมจะชอบผู้หญิงลักษณะแบบนี้ครับ  ตอนเที่ยวกะหรี่ก็ชอบลักษณะแบบนี้เป็นหลัก  จะเย็ดมันสะใจมาก   แล้วเอาเข้าจริงๆคนไทยที่ลักษณะแบบนี้ก็เยอะจนเห็นได้ทั่วไปครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มิถุนายน 06, 2023, 04:40:53 หลังเที่ยง
    ผมจะชอบผู้หญิงลักษณะแบบนี้ครับ  ตอนเที่ยวกะหรี่ก็ชอบลักษณะแบบนี้เป็นหลัก  จะเย็ดมันสะใจมาก   แล้วเอาเข้าจริงๆคนไทยที่ลักษณะแบบนี้ก็เยอะจนเห็นได้ทั่วไปครับ

กะหรี่คนแรกที่อมควยให้ผมแบบสดๆก็ลักษณะตรงตามนี้เลยครับ  ผิวคล้ำๆ ผมยาวๆ หน้าตาเงี่ยนๆน่าเย็ด  ตัวหนาๆ นมใหญ่ๆ หย่อนนิดหน่อย หัวนมดำๆ  แต่แกจะหมอยดกมากไม่ได้โกนหมอยเหมือนในรูป

::YehYeh::
     แต่หลายๆครั้งผมก็ชอบจินตนาการว่าอยากเห็น  สาวใหญ่หลายๆคนรวมทั้งแม่กับน้าสาวผมด้วย  โดนลงแขกลงรุมเย็ดซึ่งมันทำให้ผมรู้สึกมันสะใจอย่างมาก