ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องแม่ที่ผมรู้ cop

เริ่มโดย ๋John Wick, มิถุนายน 05, 2023, 04:44:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

๋John Wick

เรื่องแม่ที่ผมรู้ 1

ผมขอเล่าประสบการณ์ของผมในตอนวัยรุ่น ตอนนั้นน่าจะกำลังเรียนมัธยมปลายอยู่ ผมไม่มีพ่อครับ พ่อเลิกกับแม่ตั้งแต่ผมอายุได้แค่ 1 ขวบ แม่ผมทำงานเป็นลูกจ้างประจำเทศบาล ผมจึงไม่ค่อยลำบากเรื่องการเรียนสักเท่าไรเพราะแม่เบิกค่าเล่าเรียนได้ ผมและแม่อยู่บ้านพักเทศบาลห้องแถวเก่า ๆ แต่เรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังคือ ห้องแถวที่ผมอยู่นั้นด้านหลังจะเป็นป่ารก เหตุการณ์ในวันนั้นผมยังจำได้ดี คืนนั้นมีหนังกลางแปลงแก้บนมาฉายผมและเพื่อน ๆ ก็ชวนกันไปดูหนัง ก่อนไปก็ขออนุญาตแม่ก่อน สถานที่หนังฉายห่างจากบ้านประมาณ 2 กิโล หนังฉายไปได้ 1 เรื่องกว่า ๆ ผมง่วงนอนมากจึงกลับบ้านก่อน ตอนนั้นห้องแถวที่ผมอยู่ปิดไฟมืด ก็คงจะนอนหลับหรือบางห้องก็ไปดูหนังที่ฉายกัน ผมเดินอ้อมไปด้านหลังห้องแถวเกรงใจแม่ไม่อยากเคาะประตูเรียกแม่ เพราะด้านหลังผมใช้มือล้วงเข้าไปเปิดกลอนประตูได้

ผมเปิดกลอนประตูเข้าไป ในบ้านปิดไฟหมด เหลือแต่ห้องแม่ที่มีแสงไฟหรี่ลอดออกมาจากพื้นประตู ผมคิดว่าแม่คงยังไม่หลับกำลังจะเรียกแม่ว่าผมกลับมาแล้วยังไม่ทันที่จะเรียก แม่เลย ได้ยินเสียงแม่พูดออกมาว่า ในเมื่อมึงต้องการอย่างนี้ทุกอย่างถือว่าหายกันไป เสียงผู้ชายพูดตอบออกมาว่า ถ้าพี่ตกลงแบบนี้ตั้งแต่ทีแรกป่านนี้ก็เสร็จไปแล้ว ผมได้ยินงง สับสนไปหมดว่ามันเกิดอะไรขึ้น ทำอะไรไม่ถูก แต่เสียงผู้ชายผมจำได้ว่าเป็นเสียงของน้องชายเพื่อนของแม่ที่อยู่ห้องแถวริม สุด เสียงแม่พูดประโยคสุดท้ายว่าจะทำอะไรก็ทำเดี๋ยวห้องข้าง ๆ และลูกชายกลับมา จากนั้นเสียงก็เงียบลงพร้อมกับแสงไฟในห้อง ผมเอาหูแนบกับข้างห้องสักพักได้ยินเสียงแม่ร้องครางออกมาเบา ๆ จากนั้นก็เป็นเสียงกระแทก สักพักใหญ่ ๆ แม่ก็หยุดร้องพร้อมกับไฟในห้องเปิด ผมรีบเดินไปหลบมุมตู้ทันที ผู้ชายเปิดประตูออกมาจากห้องนอนของแม่และรีบออกไปทางประตูด้านหลังทันที ผมไม่กล้าขยับไปไหนกลัวแม่จะเห็น สักพักแม่ก็นุ่งผ้าขนหนูเดินออกมาจากห้องไปเข้าห้องน้ำ ผมตัดสินใจเดินออกมาจากบ้านและเดินไปเรียกแม่ที่หน้าประตูบ้าน แม่เดินออกมาจากห้องน้ำเปิดประตูให้ผม ผมเองก็ทำเป็นบอกแม่ว่าง่วงนอนเลยกลับมาก่อน ผมไม่สนใจหรอกว่ามันเกิดอะไรขึ้นกับแม่ผม

แต่ก็คิดในใจว่าแม่คงมีเหตุผลส่วนตัวของท่าน แต่สิ่งที่ผมกลัวคือความลับในเรื่องนี้ เพราะห้องแถวมีแต่พวกชอบนินทากัน ถ้าใครรู้เรื่องนี้มีหวังแม่ผมต้องถูกพวกนี้พูดกันมันปาก เพราะมันไม่ใช่เหตุการณ์แค่ครั้งเดียว มีอยู่ครั้งหนึ่งตอนกลางคืนผมแอบแม่มาสูบบุหรี่ที่ในป่าหลังบ้าน ตอนนั้นแม่ผมกำลังซักผ้าอยู่หลังบ้าน ผมนั่งสูบบุหรี่อยู่ไกลกลัวแม่จะได้กลิ่นแต่ก็มองเห็นแม่ตลอดเพราะผมอยู่ใน ที่มืด ผมเห็นชายคนนั้นเดินผ่านไปทางแม่และพูดอะไรกับแม่ผมไม่รู้สองสามคำแล้วเดินจากไป มันก็ค่อนข้างดึกแต่ละห้องก็ปิดไฟหมดแล้ว ผมเห็นแม่มองซ้ายมองขวาวางแปรงซักผ้าล้างมือแล้วเดินเข้าไปในป่าหลังบ้าน เยื้อง ๆ กับที่ผมนั่งสูบบุหรี่อยู่ ผมตัดสินใจดับบุหรี่แล้วค่อย ๆ เดินย่องไปทางที่แม่เดินเข้าไปอย่างเงียบ ๆ ที่สุด ผมไปแอบอยู่ตรงต้นไม้ใหญ่แสงสว่างจากดวงจันทร์ทำให้พอมองเห็น

แม่ยืนพูดคุยกับชายคนนั้น ผมได้ยินชัดเพราะอยู่ห่างกันไม่ไกล แถมมันรกไปด้วยต้นไม้ แม่ผมพูดว่าเรื่องมันจบไปแล้วเมื่อคืนนั้นแล้วทำไมถึงต้องมาทำแบบนี้ น่าจะพูดรู้เรื่องกันแล้ว ชายคนนั้นพูดออกมาว่า ก็ผมติดใจพี่ลืมไม่ลง แม่ผมหันหลังจะเดินกลับเขาเข้าไปกอดแม่แม่เลย แม่ผมเองก็ไม่ทันได้ตั้งตัว แถมตัวเขาก็สูงใหญ่กว่าแม่ผมมาก แม่พยายามดิ้นขัดขืนเขา มือเขาเองก็ไม่อยู่สุขทั้งควักทั้งล้วงแม่ผม จนมือเขาเข้าไปในกางเกงของแม่ผมได้ สักพักแม่ผมก็นิ่งไป เขาจึงดึงกางเกงแม่ผมออกและถอดกางเกงของตัวเองจับแม่ผมหันหลังและเอาอาวุธกด เข้าไปกระแทกจนเสร็จ ผมเองเกิดมาก็เพิ่งได้เห็นเรือนร่างแม่ก็ครั้งนี้ ปกติแม่ผมจะเป็นคนขาวมากแต่ก็ไม่เคยเห็นถึงขั้นนี้มาก่อน เขาทำเสร็จก็ยังไม่ยอมเลิกจับแม่ผมหันหน้ามาและยกเสื้อขึ้นดูดนมแม่ผมต่อ ตอนนั้นผมคิดว่าแม่ก็คงจะมีอารมณ์ไปด้วยเพราะแม่ยอมดูดปากกับเขาแต่ก็ไม่นาน เพราะแม่ผมผลักตัวเขาออกและพูดกับเขาว่าพอแล้วจากนั้นแม่ผมก็ดึงรีบใส่ กางเกงและเดินกลับเข้าไปในบ้านเลย

ปัจจุบันนี้ผมมีครอบครัวแล้วซื้อบ้านที่อยู่ใหม่ แม่ผมก็แต่งงานใหม่กับฝรั่งใช้ชีวิตอยู่ที่เมืองนอกจะกลับเมืองไทยก็ปีละ ครั้งกลับมาทีแม่ก็สังสรรค์ไปหาเพื่อนเก่า ๆ ของเขาบ้าง ไปเที่ยวที่โน้นที่นี้บ้าง เหตุการณ์สมัยนั้นผมจำได้ดีมาตลอดทุกวันนี้ผมก็ยังเจอชายคนนั้นอยู่เขาเองก็ ยังทำงานอยู่ที่เดิมเป็นลูกจ้างแต่ไม่ได้บรรจุเขาเองเจอผมก็ถามแต่เรื่องของ แม่ว่าจะกลับมาเมืองไทยเมื่อไรผมเองก็ทำเป็นไม่รู้เรื่องนี้ เมื่อต้นปีที่ผ่านมาแม่ผมกลับมาเมืองไทยแต่สามีของแม่ไม่ได้มาด้วย แม่ผมชวนเพื่อน ๆ เก่าไปเลี้ยงในร้านอาหารชายคนนั้นก็มาด้วย ผมและภรรยาขับรถพาแม่ไป ตกดึกภรรยาผมเธอง่วงนอนผมจึงบอกกับแม่ว่าผมขอไปส่งแฟนผมก่อนแล้วจะกลับมารับ แม่ ผมขับรถไปส่งภรรยาแล้วรีบกลับมารับแม่ที่ร้านอาหารยังไม่ทันได้จอดรถที่ลาน จอดรถเลย แม่ผมโทรมาบอกกับผมว่าไม่ต้องมารับแม่แล้วแม่กับเพื่อนจะไปเที่ยวต่อแล้วจะ ให้เพื่อนไปส่งแม่ที่บ้านเอง

ผมมองไปทางหน้าร้านเห็นแม่เดินออกมากับชายคนนั้นแล้วขึ้นรถเก๋งเก่า ๆ ไปกับเขา ผมขับรถตามไปห่าง ๆ ก็ไม่คิดว่าเรื่องนี้จะหยุดแล้วเพราะมันนานหลายปี เขาขับรถเข้าไปในบังกะโล ผมจึงขับรถตาไปดู ถามถึงรถคันเมื่อกี้ก่อนผมให้ทริปเด็กบริการไป200แล้ว แล้วจอดรถแล้วตามไปแอบดู โชคดีที่ข้างๆห้องพักมันทึบ แต่มีช่องว่างอยู่ เลยอาศัยไปหลบตรงนั้น ใจก็เป็นห่วงแม่จึงโทรเข้าเครื่องของแม่ 3-4 ครั้งแม่ไม่รับสาย จนสักพักผมโทรเข้าไปใหม่แม่รับสาย แม่บอกกับผมว่าแม่มากินต่อบ้านเพื่อนคืนนี้คงนอนค้างที่บ้านเพื่อนพรุ่งนี้ สาย ๆ ค่อยกลับบ้าน ผมบอกแม่ว่าไม่เป็นไรสนุกให้เต็มที่(ผมแอบดูอยู่) ก่อนวางสายไป

ไม่นานพี่คนนั้นก็เดินออกมาจากห้องน้ำ แม่ผมพูดเหมือนๆด่าว่า

"รีบๆ เข้าเถอะ...เร็วหน่อย กูเงี่ยน นานๆจะกลับมาที..."

"ได้เลยครับ ผมจะทำให้พี่มีความสุขเต็มที่ ยิ่งกว่าเมื่อก่อนอีก..."

พวกเขาเดินเข้าไปกอดกัน ผมเลยรีบลุกขึ้นมาดูที่ช่องที่มองเห็นทุกมุมห้องเพื่อแอบดู ทั้งสองล้มตัวลงนอน พี่เค้าก้มหน้าลงแล้วถอดเสื้อผ้ากับชุดชั้นในแม่ผมออก แล้วเอามือถ่างขาออกเล็กน้อย

"เต็มที่เลยนะ...เร็วๆเข้าสิ...กูหงี่สุดๆ แล้ว..." แม่ผมพูด

สงสัยคงจะเต็มที่จริงๆ แม่รีบโก้งโค้งถ่างขา แล้วล้วงมือลงไปแบะกลีบสวาทจนอ้าออก ส่วนพี่เค้าเองก็คงหงี่เต็มที่เหมือนกันรีบดึงกางเกงออกจนท่อนควยดุ้นใหญ่ของเขา กระดกออกมา มันตั้งเด่ยาวออกมาเป็นคืบ ผมเห็นแล้วยังตกใจ เพราะมันใหญ่กว่ากระบอกไฟฉายอีก หัวมันบานดูน่ากลัวมาก ฝังมุก 7-8เม็ดรอบควย มิน่าล่ะแม่ถึงต้องมาให้เค้าเย็ด พี่เค้ารีบเข้าประกบด้านหลังทันที ผมเห็นโคกหีของแม่ว่ามันสวยและโหนกนูน เขารั้งสะโพกของแม่สูงขึ้นมาอีก จนอยู่ระดับเดียวกับหัวควยของเขา แล้วพี่เค้าก็ขยับขาย่อเข่าลง แล้วดันท่อนควยเข้าไปที่เดียวเท่านั้น ท่อนควยของเขาก็อัดเข้าไปมิดด้ามเลย แม่ร้องครางลั่นห้องหน้าตาเหยเกส่วนพี่คนนั้นก็เอามือประคองที่สะโพกแม่ แล้วกระแทกซอยอย่างถี่ยิบ เสียงดังพั่บๆๆ ลั่นห้อง ไม่ขาดระยะเลย อารมณ์ของแม่ตอนนี้มันเตลิดเปิดเปิงไปไกลแล้ว ยิ่งผมได้เห็นแม่เหมือนจะขาดใจอย่างนี้ ยิ่งทำให้ผมเข้าใจแม่มากขึ้น มันคงเสียวที่หีมากเลย แม่เสียวซ่านไปทั้งตัว เค้ากระแทกเข้าไปแต่ละที แม่หัวแทบทิ่มตกที่นอนไปเลย เขากระแทกเร็วมากขึ้นๆ ส่วนแม่ก็ส่ายร่อนรับการกระแทกเป็นอย่างดี บางครั้งก็เด้งสวนกลับไปเป็นจังหวะๆ ทำให้พวกเค้าเสียวกันทั้งคู่ได้ ส่วนตัวผมก็ถ่ายวิดีโอไปเงียบๆ

เสียงแม่ร้องคราง

"โอยยยย...เร็วหน่อย...ซี๊ดดดด...อูยยยย...ทนไม่ไหวแล้ว...อูยยยย...ซี๊ดดดด...เร็ว..."

แม่ตอนนี้ไม่เหลือความเป็นผู้ใหญ่อีกแล้ว หน้าตาเหยเกบิดเบี้ยวเนื้อตัวสั่นระริก แหงนหน้าเอามือยันที่นอน แล้วเด้งตูดสวนท่อนควยอย่างเมามันส์

"โอยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยย...เสียวเหลือเกิน...อูยยยย...ไม่ไหวแล้ว...เอาแตกในพี่นะ... โอยยยย...ซี๊ดดดด...เสียวใจจะขาดอยู่แล้ว...ไม่ไหวแล้วววว...ออก...โอยยยย...ออกแล้วววว...ซี๊ดดดดดด..."

แม่ผมเกร็งตัว สงสัยคงจะเสร็จไปแล้ว พี่เค้าเองก็คงใกล้จะเสร็จเหมือนกัน กระแทกอย่างแรงหลายครั้ง แล้วรีบกระแทกท่อนควยหนัก ใส่แม่ผม พี่เค้านั้นเกร็งตัวอัดท่อนควยใส่มดลูก แล้วกระแทกเบาๆ สองสามที

"โอยยยย...อูยยยย...จะระเบิดอยู่แล้ว...ซี๊ดดดด...อูยยยย...ดูดแรงๆ เลย...โอยยยย... เสียวจะทนไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...แตกแล้วววว...อูวววววว....

แม่ออกแรงกระแทกสวน จนพี่เค้าก็กระตุกเอวสองสามที แหงนหน้าแอ่นท่อนควยอัดรูหีอย่างเต็มที่ สักพักแม่ผมก็คายท่อนควยออกมา ผมเห็นมีน้ำข้นๆ ไหลออกมาจากรูหีและที่หัวควยของเขา สักพักเขาสองคนก็รีบเย็ดกันอีก ราวกับคนที่โหยหากันมานาน ทั้งสองเล่นกันจนถึงเช้าไม่มีพัก แม้แต่ก็ยังอดสงสารแม่ไม่ได้เพราะตอนสาย ๆ แม่กลับมาบ้านในสภาพเหมือนคนไม่ได้หลับได้นอนเพียงบอกกับผมว่าเพื่อน ๆ ของแม่เล่นดื่มกันจนเช้าแต่แม่ก็ไม่ได้ดื่มอะไรมากแอบหนีไปนอนห้องเพื่อนอย่างเดียว

เรื่องแม่ที่ผมรู้ 2
หลังจากเหตุการณ์คืนนั้นแม่ผมก็กลับมาใช้ชีวิตปรกติและกลับต่างประเทศไป จนผ่านไป1-2ปีแฟนฝรั่งของแม่ก็เสีย โดยแม่ผมไม่ต้องทำมาหากินอะไรมากมาย เพราะเนื่องจากแฟนฝรั่งของแม่ได้ทิ้งมรดกไว้ จึงได้ย้ายกับมาอยู่ที่ไทยและได้สร้างบ้านรั่วติดกันกับผม แกเที่ยวกับกลุ่มเพื่อนที่เคยเป็นเพื่อนที่ต่างประเทศด้วยกัน แต่เพื่อนเก่านานนมก็มาเที่ยวเล่นบ้านแกเป็นประจำ พวกแกพากันเมาเช้ายันเย็น กินเหล้าสำมะเลเทเมา จัดปาร์ตี้เกือบทุกวัน เรื่องมันเกิดจากตรงที่ผมเอง ดันคิดพิเรนทร์เอากล้องไปแอบติดไว้ตามจุดต่างๆของบ้านและในรถของแม่ เลยทำให้ได้แอบเห็นอะไรเด็ดๆมา คืองี้พวกเพื่อนของแม่ที่เป็นเมียฝรั่ง พอกลับมาไทยจะมานัดกิ๊ก นัดคู่ขามาปลดปล่อยอารมณ์กัน ซึ่งสถานที่นั้นก็คือบ้านแม่ผมเอง น้ามิลเพื่อนสนิทแม่ผมได้นัดขาคู่มา เพื่อนแม่ผมคนนี้สาวมาก อย่างกะนางแบบ หุ่นดีนมตู้ม หียังโหนกกลีบฐูอีก แกพึ่งลงจากเครื่องมาสดๆร้อนๆเลย ช่วงหัวค่ำหน่อยๆ อาจเพราะความเงี่ยนที่สั่งสมมานาน จึงจะมาเอากันที่บ้านแม่ผม

ผมเลยเริ่มปฎิบัติการแอบดูผ่านกล้องโกลโปรในห้องทำงาน ในจอคอมเห็นพวกเขา3คนกำลังชนแก้วนั่งดื่มกันเมาได้ที่แถมยังมียาอีจำนวนหนึ่งวางไว้ ก่อนผู้ชายคนนั้นจะหยิบยาอี2เม็ดใส่ปากของน้ามิลและตัวเองด้วย สักพักใหญ่ยาออกฤทธิ์ทั้งสาวทั้ง2คนแข่งกันโชว์ยั่ว จนแม่ผมทนไม่ไหวจับน้ามิลแหกขาโชว์ผู้ชายคนนั้น พร้อมเอามือไปแหกหีที่โหนกนูนโชว์กลีบหีแดงๆ พอชายคนนั้นเห็นเขายิ่งควยตุงเข้าไปใหญ่เมื่อมันจะออกมาจากกางเกง ส่วนแม่ก็แหกขาแล้วเอามือไปแหวกกางเกงในโชว์หีให้ดูเต็มตา น้ามิลทนไม่ไหวเดินเขาไปหาเขาแล้วลูบควยให้เขา พร้อมพูดคุยไปด้วยเขาชื่อโต อายุ34 จากนั้นชายคนนั้นก็ควักควยของเขาออกมาจากกกน ทำให้แม่ผมกับน้ามิลตะลึงขนาดของมันใหญ่มากและยาวมากด้วยพร้อม ควยไอ้โตปรากฏว่าควยเขาฝั่งมุก6เม็ดเท่าลูกแก้ว แล้วน้ามิลก็ไม่รีรอถอดเสื้อผ้าออกจนหมดแล้วก็จับควยของโตออกมาชัก แม่ผมก็เลยถอดเสื้อผ้าตามและเดินไปดูดควย น้ามิลดูดควยเขาเข้าไปครึ่งท่อนก็เหมือนจะไม่ไหว แม่ผมเลยลงไปช่วยกันดูดเลียควยของเขา ทั้งสองทำงานประสานกันเป็นดี น้ามิลทำหน้ากลั้นใจแล้วดูดเข้าไปจนมิดด้ามแล้วก็คายออกแล้วเข้าไปอีก น้ามิลกับแม่ทำจนไอ้โตแตกเขาไปในปากเต็มๆ ตอนแตกน้ามิลอมแค่ส่วนหัวน้ำของต้นออกมาเยอะมากจนน้ามิลต้องคายออกมา

แม่ผมเห็นแบบนั้นก็ดูดปากกับน้ามิลแบ่งน้ำควยกันกิน ส่วนมือไอ้โตก็บีบนมทั้งสองสาวอย่างเมามันเพราะนมใหญ่มาก แต่ควยก็ไม่มีทีท่าว่าจะหดเลย ยังแข็งพร้อมสู้ตลอด น้ามิลได้จังหวะไม่รอช้าจับควยยัดเข้าไปทีหีของน้ามิล ตอนแรกมันจะไม่เข้าแต่เพราะหีเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนและน้ามิลค่อยๆดันจนมันเข้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้ามในที่สุดมุกของควยไอ้โตก็ขูดผนังหีของแกทำให้เพิ่มความเสียวขึ้นไปอีก น้ามิลเริ่มขย่มช้าๆแต่เข้าออกเกือบสุดปลาเสียวมากๆจนร้องครางออกมาเสียงของแกเบาๆสั่นๆด้วยความเสียว ส่วนแม่ผมก็ให้ไอ้โตเลียหี มิลก็ขย่มโยกไปมาไอ้โตก็เด้งเอวรับนมน้ามิลเด้งขึ้นเด้งลงตีไปมา ตามจังหวะที่น้ามิลขย่มไอ้โตก็เอามือมาบีบจับนมและขยีหัวนมน้ามิลดูท่าจะเสียวมากเลยเร่งจังหวะขย่ม เพราะดูคล้ายน้าแกใกล้ที่จะเสร็จแล้วและในที่สุดก็รู้สึกว่าน้ามิลจะกระตุกตัวแรง

แต่ควยมันกระเด้าต่อพร้อมเสียงของน้ามิลร้องออกมาว่าออกแล้วลั่นห้อง ไอ้โตได้ทีก็ชักควยออกจากหีของน้ามิลโบ๋เลยครับ น้ำเงี่ยนของน้ามิลไหลเยิ้มเป็นทาง พร้อมกับมองมาที่แม่ผมแล้วก็ละเลงเพลงบทใหม่กับแม่ผม ไอ้ต้นที่ชักควยยัดใส่หีแม่ผมบ้างในท่าหมาบนโซฟาและก็ซอยไป ส่วนมือก็บีบนมแม่ผมล้วงหีเขี่ยแตดบ้าง เสียงร้องครางไม่หยุดคงจะเสียวมากคะ ต่อจากท่าหมาก็จับแม่ผมไปพิงกำแพง แล้วดันขึ้นแล้วเย็ดทั้งแบบนั้นแล้วต่อจากนั้นก็ให้แม่ผมจับขอบเตียงแล้วมันก็ยกตัวแม่ผมลอย ต่อด้วยซอยหีแบบกระแทกต่อจนมาจบที่มันจับแม่ผมนอนกับพื้น แล้วมันก็นอนทับเอวก็ซอยควยใส่แบบไม่ยั้งเสียงดังตับตับๆ พอแม่ผมก็กระเด้งรับ ไอ้ต้นซอยท่านี้ไปสักพักแล้วมันก็หยุด แช่ควยยังคาที่หีแม่ผม ผมสังเกตว่าแม่ตัวเขาตัวเกร็งคงจะเสร็จแล้ว มันเห็นแบบนั้นเลยชักควยไปเย็ดน้ามิลต่ออีกยก น้ามิลทำหน้าท่าทางอย่างพอใจแนะนอนเขี่ยหีเล่นรอให้ไอ้โตมาเย็ดต่อ พากันเสร็จสมอารมณ์หมาย ก็นอนทับนัวเนียกันไปอย่างนั้น พอพักได้สักระยะนึง มันก็มาเอากับน้ามิลและแม่ผมต่อคืนนั้นก็จัดกันหนัก พอพ้นเช้าไอ้โตก็กลับบ้านไป แต่ยังไม่จบแค่นั้นแม่ผมเห็นว่าน้ามิลยังไม่ถึงใจ จึงจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบ โดยการโทรเรียกคนรู้จักของแม่มาอีก

3คนมารุมน้ามิล ต้องขอบอกเลยว่าน้ามิลแกรับได้ทุกคน หน้าแกมีความสุขเต็มล้น ทั้งแม่ละน้ามิลอยู่ด้วยกัน4วันไม่มีเวลาไปนที่หีจะว่างเลย

Wararomstory

พล็อตเรื่องแนวนี้พาเสียวดีจัง