ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปี้แม่ กับ พี่สาวที่รัก (เพราะกลัวแม่มีผัวไหม่) cop

เริ่มโดย ชีวิตเปื้อนฝุ่น, มิถุนายน 07, 2023, 07:27:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิตเปื้อนฝุ่น

หลังจากคืนที่ผมเย็ดกับพี่สาวชื่อกาญอย่างมาราธอน (หลังจากนั้นผมก็ได้ปี้กับแม่ด้วย) ผมก็นอนห้องพี่กาญ พี่กาญนอนห้องผมสลับกันต่อเนื่องถึงสี่คืน จนเช้าวันที่ห้าแม่แซว "น่าอิจฉาข้าวใหม่ปลามันปล่อยให้แม่นอนเหงา คนเดียวไม่เกรงใจกันบ้างเลย" ผมก็เขินแต่พี่กาญกลับเข้าไปกอดแม่ ยิ้มๆ ว่า "จะเอาอะไรอีก" พี่กาญบอก "แม่เหงาก็บอกก้องสิ" ผมได้ยินถึงกับสะอึกข้าว ผมไม่ได้นอนห้องแม่มา 4-5 ปีแล้วนานๆ ทีพี่กาญจะนอนกับแม่ ไหนเลยว่าแม่เหงาให้บอกผม แม่อมยิ้มชำเรืองตามองผม แล้วพูดกับพี่กาญเบาๆ "ยังๆ รอให้หม้อข้าวดำก่อน" ทั้งสองยิ้มหัวเราะ แต่คืนนั้นผมไม่เย็ดกับพี่กาญพักงานไปสองวัน

ผมเย็ดกับพี่แล้วปี้กับแม่
จนวันเสาร์พี่กาญมีเรียน ผมออกไปกับเพื่อนบ่ายกลับเข้าบ้านพอดีฝนตกผมปิดบ้านแม่มานั่งอยู่ที่เก้าอี่โซฟายาวในชุดเสื้อเชิ้ดประโปรงบานดูทีวีเรียกผมไปนั่งด้วยก็ดูเป็นปกติ แต่ท่านโอบผมเข้าไปกอดเอามือลูบหัวผม ผมเงอะงะ แม่เลยถาม "รังเกียจคนแก่ยังแม่หรือไง" ผมรีบบอก "ไม่เลยแม่ยังไม่แก่ผมจะไปรังเกียจแม่ทำไม" แม่อมยิ้มถาม "พี่กาญเป็นไงบ้าง ก้องรักพี่เขามากขึ้นมั้ย" ผมตอบ "ก็ดีครับผมรักพี่กาญมาก" ยิ้มพูด "ก็ดีรักพี่กาญมากๆ แล้วรักแม่บ้างมั้ย"

ผมรีบตอบ "รักสิครับ ผมรักแม่มากพี่กาญก็พูดประจำว่าแม่ก็รักผมมากเช่นกัน" แม่ยิ้มมองผมเหมือนคิดอะไรอยู่แล้วจับผมไปซบไหล่เหนืออก แม่หันมาจูบหน้าผากลูบหัวผมแล้วหอมแก้ม ผมรู้สึกจูบหอมแก้มครั้งนี่ไม่เหมือนแม่ลูกกอดจูบกัน หรือผมคิดไปเอง เป็นเพราะแม่ไม่ได้จูบผมมานานแต่กลับหนักขึ้นเมื่อท่านเอาหน้าคลุกไซร้จูบหอมผมไปทั่วหน้า ผมงงแต่ไม่ขัดขืนแม่พร่ำพูด

"กาญบอกมีความสุขทุกคืนที่นอนกับก้อง" แม่ยังคงหอมไซร้จูบผม ผมแสยะยิ้มบอก "ครับผมพยายามทำดีที่สุดให้พี่กาญ" แม่หยุดไซร้ผมทำงอนตาหวานใส่ "แม่อิจฉาจัง" ผมได้แต่ยิ้มผมดูว่าท่านขบคิดอะไรอยู่ แล้วเอามือลูบแก้มใบหน้าผมท่านยิ้มถาม "รักแม่จริงหรือเปล่า" ผมยืนยัน "ครับ" ท่านพูดเสียงอ่อย "รักแม่ก็ปี้กับแม่ทำอย่างเย็ดกับพี่กาญให้แม่บ้างได้มั้ย" ผมผงะตกใจแทบตกเก้าอี้ "แม่พูดอะไร" ท่านทำหน้าสลดพูดเสียงเศร้าตัดพ้อ

"รังเกียจแม่ ไม่รักแม่หรือแม่ไม่สวยพอก็ไม่เป็นไร ก้องชอบแต่รุ่นๆ สวยๆ อย่างกาญ แม่แก่แล้วไม่สวยไม่ทำก็ได้" ท่านดูน่าสงสาร ผมพูดสั่นๆ "ไม่ใช่อย่างนั้น ม.. แม่สวยครับไม่แก่แต่.. เออ.. แม่เป็นแม่" ท่านถาม "แล้วยังไง แม่ไม่เป็นผู้หญิงเหรอ มีคนมาจีบแม่ร่วมสิบปีแล้วนะแม่ยังไม่แก่มีคนมาจีบแม่แต่แม่ไม่เอาใครแม่รักเราสองคน แม่อยากมีความสุขอย่างนั้นบ้างแล้วก้องมารังเกียจแม่แบบนี้.." ท่านก้มหน้าเศร้าเหมือนจะร้องไห้

ผมจับมือแม่มากุมไว้พูดอย่างไม่เต็มปาก "ผ.. ผมกลัว" แม่เงยหน้ามองผม "กลัวอะไร" ผมว่า "กลัวบาปนรกจะถามหา" แม่ดูเหมือนจะยิ้มแต่บอก "บาปอะไร ทีเย็ดกับพี่กาญนี่ก้องจะทำบุญให้แม่แล้วเราจะขึ้นสวรรค์ด้วยกัน (แม่ขู่) หรือจะให้แม่หาผัวใหม่ แม่ว่าไม่ยากนะ" ผมกลัวที่แม่ขู่จะมีผัวใหม่ ผมอึกอักลังเลพูดกุกกัก "แล้วพี่กาญหละ" ท่านบอก "กาญรู้แล้ว แม่คุยกับกาญแล้วกาญบอกขึ้นอยู่ที่ก้อง" ผมผงะคิดถึงว่าพี่กาญเคยเปรยเป็นนัยๆ เสมอ

เธอคงกลัวแม่มีผัวใหม่เหมือนกัน ผมนิ่งคิดว่าแม่ก็สวยใครๆ ก็ชอบ ไม่ยากที่จะหาแฟนใหม่ แม่ยังไม่แก่คงมีไฟตัณหาความต้องการลึกๆ เหมือนกัน ถึงอดกลั้นหน้าด้านมาร้องขอผมแบบนี้ คิดแล้วผมพยักหน้ารับอย่างหวาดๆ แม่ยิ้มออกอย่างดีใจดึงผมเข้าไปกอด ลูบไล้จูบหัวผม ผมมองลงไปเห็นร่องอกขาวที่เบียดกันแน่นอยู่ในเสื้อคอวีทำให้ผมเริ่มคึกคัก แม่พร่ำพูด "เราจะอยู่กันอย่างมีความสุขกันสามคนตกลงนะก้องลูกแม่" ผมตอบ "ครับแม่"

แม่เห็นผมมองร่องอกของแม่ แม่จับผมลงซบอกแล้วบอก "เอาสิเราอยู่กันสองคนไม่มีใครเห็น" ผมซุกหน้าซบที่อกแม่ แล้วทรุดตัวลงจากเก้าอี่มาคุกเข่าอยู่ตรงหน้าแม่ แม่กางเข่าสองขาเปิดอ้ารับแล้วถลกชายกระโปรงบานขึ้นสุดโคนขาทำให้ผมได้เห็นเป้ากางเกงในสีขาวที่อวบนูน ปากผมแห้งมือผมสั่นลูบขาอ่อนที่ขาวสวยของแม่ แม่ลูบหัวผมอย่างเอนดู "กลัวอะไรแม่ก็เหมือนกาญล้วงจับของแม่สิ"

มือผมลูบขาอ่อนด้านในแม่เข้าไปจนสุด แล้วสอดมือจับลูบเป้ากางเกงในของแม่เบาๆ ผมเงยหน้ามองแม่ แม่อมยิ้มพยักหน้าถาม "เป็นไงบ้างของแม่" ผมบอก  "มันอุ่นๆ อวบนุ่มดีจังเลย" แม่บอก "แม่ยังมีไฟร้อนระอุก้องต้องดับให้แม่" ผมพยักหน้ารับคำที่แม่บอก "ถอดกางเกงในแม่ออกสิ" ผมค่อยๆ จับดึงขอบกางเกงในแม่ แม่ขยับตัวช่วยถอดแล้วเลื่อนตัวเอนลงมาเล็กน้อยเท่าที่ทำได้

ผมตะลึงตาโตที่ได้เห็นหีแม่ที่ทั่วบริเวณร่องง่ามขาถึงเนินนูนใต้ท้องน้อยเต็มไปด้วยขนหมอยยาวหยิกดกดำ ดูเป็นมันจนหน้ากลัวจนแทบไม่เห็นร่องหี แม่ถาม "เป็นไรไป" ผมกุกกักบอก "แม่หมอยดกดำจน.. เออหน้ากลัว" แม่ยิ้มกลั้นหัวเราะว่า "กลัวอะไรก็แค่ขนหมอย กาญไม่มีแม่มีมากหน่อย แต่แม่รับรองยังไม่มีใครได้เห็นหรือทะลวงแทงเย็ดหีแม่นอกจากพ่อเรา"

ท่านลูบหัวผมแล้วกางขายกเข่าสองข้างขึ้นเอาเท้าวางบนขอบเบาะเก้าอี้อย่างไม่อายทำให้แคมนอกและแคมในหีท่านเปิดอ้าจนเห็นรูก้นเกือบลอยขึ้นมาดูน่าเย็ดมาก ผมไม่เคยเห็นแบบนี้ถึงจะเย็ดกับพี่กาญมาหลายครั้งแล้วก็ตามแม่บอก "ควยแข็งหรือยังถอดกางเกงสิ" ผมพยักหน้ารีบถอดกางเกง แม่ดึงผมขึ้น ผมนั่งคุกเข่าที่พื้น ควยของผมพอดีกับขอบเบาะเก้าอี้โซฟา ผมเอามือโปะจับปิดหีของแม่ มันเต็มมือใหญ่กว่าหีพี่กาญ

มือผมเซาะร่องหีเขี่ยและยีที่แตดแคมในแล้วแยงสอดนิ้วเข้ารูหี กลิ่นคาวสาบเปรี้ยวๆ จากหีแม่ออกจะแรงกว่าหีพี่กาญคงเพราะแม่ยังไม่ได้อาบน้ำล้างตัว แต่ผมรู้สึกหีของแม่เปียกชื้นแฉะผมเลยถามแม่ว่า "แม่ปวดฉี่เหรอ" แม่อายเป็นครั้งแรกสั่นหน้าบอก "ไม่ๆ แม่ไม่ได้ปวดฉี่แม่เงี่ยน" แม่บอกอีก "ไม่เอานิ้วแยงรูหีแม่ แม่ทำเองได้ แม่อยากจะเอาควยของก้องปี้กับแม่แทนนิ้ววันนี้เดี๋ยวนี้" ผมบอก "ครับหีแม่น่าเย็ดจังเลยผมขอโทษนะครับ"

แม่บอก "ขอโทษทำไมแม่รอมานานหลายปีแล้ว"ผมเอามือจับควยจ่อยัดเย็ดกระเด้าทะลวงแหวกผ่านขนหมอยที่ดกหนาทึบเข้ารูหีของแม่ แม่หายใจเข้าเฮือกใหญ่ หลับตาปี๋กัดฟันกลั้นหายใจ ควยผมเข้ารูหีของแม่ได้สะดวกกว่าเย็ดหีพี่กาญ เพราะทั้งลื่นและใหญ่กว่า ผมไม่เจ็บควยถึงจะลำบากด้วยท่าทางที่กำลังเย็ด แต่ผมก็กระเด้าได้สบาย กระเด้าสองทีควยก็มิดทั้งลำ กระแทกเข้าจนสุดโคน

ท่านแสยะยิ้มพูดเสียงสั่นเคลือ "เย็ดควยเข้าหีแม่แล้วกระเด้าแรงๆ ก็ได้แม่เงี่ยนเสียวคันหี" ผมเริ่มโยกโขยกเย็ดลำบากหน่อย แต่ก็มันส์เสียวสุดๆ แม่จับเอวเกาะสะโพกผม แม่ครางซี๊ด... ปากร้องโอ๊ยๆ...... ไม่ขาดเสียง แม่เร่าร้อนกลัวผมเปลี่ยนใจท่านเลยไม่ได้แก้ผ้าทั้งหมดเอาเพียงแค่ถอดกางเกงในถลกกระโปรงเปิดหีให้ผมปี้กับแม่ ผมก้มมองหน้าท้องท่านเกร็งขยับตามแรงกระแทกควยเข้าๆ ออกๆ ของผม รูหีของแม่ตอดขมิบรัดควยจนผมเสียว

ผมปี้กับแม่ไม่เจ็บควย มันทั้งมันส์เสียวยิ่งกว่าเย็ดกับพี่กาญ ผมอยากถอดเสื้อของแม่ ดูเต้านมจับบีบดูดไซร้แต่ทำไม่ได้เพราสองแขนผมต้องคร่อมแม่เกาะยันท้าวพนักพิงหลังของเก้าอี้โซฟาเหนือหัวแม่ แม่จับประคองหน้าผมก้มลงจูบดูดปากอย่างเร้าร้อนควยผมแทบหลุดจากรูหีแต่ยังดีพอจะโก่งตัวกระเด้าซอยได้ ถึงจะไม่ลึกสุดลำควยก็ไม่เป็นไร แม่ได้แต่ซี๊ด ปากหายใจแรงครางกระเส่าบอก "ดีๆ จังเย็ดหีแม่แรงๆ ก้องลูกแม่ แม่เสียวเงี่ยนเหลือเกิน"

ผมก็บอก "ครับแม่ผมก็เสียวหัวควยยันรูตูดจนขนหัวลุก หีแม่อบอุ่นเย็ดมันส์สุดๆ ผมมีความสุขมากครับ" แม่พูดเสียงละห้อยอ้อนวอน "อย่าปล่อยให้แม่ตกเบ็ดเงี่ยนค้างอีกนะ ก้องรักแม่ก็ปี้กับแม่บ้างนะ กาญบอกก้องเอาได้ 5-6 ที ทั้งคืนแบ่งเหลือมาให้แม่บ้างนะ" ผมตอบรับ "ครับแม่" อย่างเต็มใจแล้วกระแทกเย็ดแรงๆ ไปหลายที แม่ครางร้อง โอยยย... เสียวหี แม่ก้มผมก็ก้มดูหีที่มีน้ำขาวข้นไหลทะลักออกมาตามลำควยผม

สองเท้าแม่ที่ถ่างวางยันอยู่ขอบเบาะเก้าอี้ถอยลงเป็นชูเด่ขึ้นตวัดรัดเอวผม แม่เลื่อนตัวเอนลงนอนตามยาวของเก้าอี้ทำให้ผมตามลงกระแทกเย็ดได้สุดๆ ถนัดขึ้นแม่สะบัดหัวส่ายหน้าคราง ผมกระเด้าเย็ดไม่ยั้งอยู่นานจนน้ำแตก แม่เกร็งกระตุกตัวไปหลายที แม่จูบดูดปากผม เป็นโอกาสผมได้จับกดบีบนมแม่ผมบอก "นมแม่โตเต็มมือดีจังเลย ตึงมือเด้งด้วย" แม่ยิ้มปลดกระดุมเสื้อออกให้ผมดูดอกอวบขาว

ผมตะลึงอีก เมื่อแม่ปลด ตะขอยกทรงที่อยู่ข้างหน้าออกให้นมสองเต้าขาวจนเห็นลายเส้นเลือด เต้าขนาดใหญ่คงไม่น้อยกว่า 36 เป็นอิสระ ทั้งสองเต้ายังเต่งตึงเนื้อแน่น เต้านมดูหย่อนไปบ้างคงตามวัยและขนาดน้ำหนักแต่ไม่เหี่ยวย่น หัวนมและปาน ดูคล้ำกว่าพี่กาญ แม่เอามือช้อนราวนมขึ้นแล้วบอก "ดูดนมแม่สิลูกก้อง" ผมก้มคลุกหน้าจูบดูดไซร้ เสียงแม่หัวเราะชอบใจถาม "ชอบมั้ย" ผมพูดทั้งที่ปากยังอมหัวนมอยู่ "ที่สุดเลย"

แม่ถาม "สู้กาญได้มั้ย" ผมบอก "ผมรักแม่" ท่านตีผมเบาๆ "แม่แก่แล้ว แม่รู้จะไปสู้สาวๆ ได้ไง ถ้ารักแม่ก้องต้องปี้กับแม่เพื่อแสดงความรักที่มีต่อแม่อีกนะ" ผมว่า "ครับแม่" แม่บอก "ให้แม่ไปล้างตัวหน่อย ทั้งวันแล้วไม่เหม็นบ้างหรือไง" แล้วแม่ก็ผละตัวลุกไปจากผมแม่ไม่ได้เปลือยยังคงใส่กระโปรงมีเสื้อติดตัวอยู่ สักพักผมลุกนั่งหยิบกางเกงในของแม่ที่พื้นขึ้นมาดูแล้วสูดดมกลิ่นสาบๆ เลยเกิดอารมณ์ขึ้นมา

ผมลุกเดินแก้ผ้าตามแม่เข้าไปในห้องน้ำ แม่กำลังยืนก้มๆ เงยๆ ถ่างขาถลกกระโปรงเอากระดาษชำระซับน้ำที่ล้างหี เต้านมแม่ยังเป็นอิสระเปลือยแกว่งไกวไปตามแรงขยับตัว แม่เห็นผมตกใจอายๆร้อง "อุ๊ย ก้องมาทำไม" ผมบอก "เอากางเกงในมาให้" แม่ยิ้มให้ผม บอก "ขอบใจไม่เป็นไรแม่ว่าจะอาบน้ำสักหน่อย" ผมถาม "ให้ผมอาบด้วยคนได้ไหม" แม่นิ่งยิ้มแล้วบอก "ได้สิ แต่ก้องนึกยังไงจะอาบน้ำกับแม่" ผมบอก "ผมอยากดูแม่แก้ผ้าครับ" แม่ขำที่ผมพูดตรงๆ

"แค่นี้เองเหรอเอาสิมา เรามาอาบน้ำด้วยกัน" แล้วแม่ก็หันหลังแก้เสื้อผ้าออก ผมจ้องมองก้นสะโพกใหญ่กลมขาวเต่งตึงโคนขาเรียวกล้ามเนื้อเป็นรอนๆ แต่ไม่น่าเกียจ ผมเดินเข้าหาจับลูบก้นของแม่ แม่หันหน้ามาผมตะลึงนมเต้าโตขาวที่ผมเห็นเมื่อครู่ตอนที่กึ่งนั่ง กึ่งนอน "ตอนที่แม่ให้ผมปี้เย็ด" มันโตเป็นเต้าขาวชู ตระหง่านหย่อนยานบ้างเล็กน้อย มันยั่วกิเลสผมยิ่งนัก ยังอีกโหนกหีที่มีขนหมอยดกดำเป็นมันทำให้ผมควยลุกอย่างห้ามไม่ได้บอกไม่ถูก

แม่เห็นก็หัวเราะว่า "อะไรกัน เห็นแม่แก้ผ้าก็ควยลุกเชียว แล้วเห็นกาญอย่างนี้ มิควยระเบิดหรอกเหรอ" ผมบอก "แม่สวยจริงๆ ผมไม่เคยเห็นพี่กาญยืนแก้ผ้าให้ผมดูอย่างนี้" แม่ยิ้มแล้วว่า "อ่ะ ดูให้เต็มตา" แล้วแม่ก็ชูแขนขึ้นหมุนตัวไปรอบหนึ่ง ผมตะลึง งงที่แม่ไม่อายผมเลย พี่กาญยังอายกว่า แม่หันมาเอื้อมมือมาจับดึงจูงควยผมไปยืนอาบน้ำใต้ฝักบัว แม่ถูตัวให้ผม ผมถูตัวให้แม่ เราสนุกกันทั้งที่ควยผมแข็งชี้โด่จนอาบฟอกสบู่ล้างตัวเสร็จ ผมจึงได้ทั้งดูดนมเล่นจับหีจนแม่ถาม

"ไหนบอกเห็นหีเห็นหมอยแม่แล้วน่ากลัวไง" ผมบอก "เย็ดกระเด้า ได้ปี้แล้วไม่น่ากลัว" เรา 2 แม่ลูกหัวเราะกัน แล้วอยู่ๆ แม่ก็นั่งยองๆ ลงจับควยผมใส่ปากอมควยทำเอาผมตกใจงอตัวหลุดปากถาม "แม่ทำไร" ปากแม่อมควยผมแต่พูดว่า "เปรี้ยวปาก ควยสวยน่าดูดจังขอแม่ดูดหน่อย ไม่ได้ดูด อมมาร่วม 10 ปีแล้ว" แม่ตั้งหน้าตั้งตาดูดอมหัวผงกเข้าๆ ออกๆ ผมงี้สุดเสียวต้องบอก "แม่พอแล้วน้ำผมจะแตก" แม่เงยหน้ามองผมแล้วอมยิ้มให้

"แตกในปากแม่เลยสิ" ผมไม่พูดอะไร แม่ลุกยืนมือจับควยผม ผมเลยจับหีแม่แล้วก้มหน้าลงจูบดูดนมแม่ แม่ปล่อยให้ผมดูดนมแม่ไปครู่แล้วกระซิบบอก "นมแม่ไม่มีน้ำดูดไปก็เท่านั้น" ผมบอก "ไม่เป็นไรผมชอบ" แม่พูด "ดูดหีแม่สิ" ผมชะงักทำหน้างงเคยดูแต่ในคลิปเสียว แม่ยิ้มบอก "ไม่เป็นไรของแม่เองสะอาด" แม่กดผมให้นั่งลงแล้วแม่ก็ถ่างขา สองมือแม่แบะแหกหีตัวเองให้ผมดูดจนแตดแลบแม่บอก "ดูดสิไม่มีใครดูดหีแม่มานานแล้ว แม่คิดถึงรสความเสียวซ่านของมัน"

ผมซุกหน้าเข้าหา ผมเอาลิ้นแตะเลีย ไม่เหม็น แม่อาบน้ำล้างแล้วไม่มีรสชาติอะไรเลย ลองเอาปากอมดูดเม็ดละมุดจุดที่เสียวที่สุด แม่แอ่นหีกระเด้าปากผม ผมเอานิ้วแทงสวนเข้ารูหีทั้งควานชอนไช้รไปทั่วจนนิ้วเปียก แม่ครางซี๊ด... สองมือจับหัวผมกดหน้าผมเข้าแนบหี ผมแทบหายใจไม่ออกแต่ก็ดูดเลียแตดแคมใช้นิ้วแยงรูหีของแม่ได้ครู่ใหญ่แม่ถึงบอก "อยากเย็ดแม่หรือยัง" ผมเงยหน้าบอก อยาก! แม่จับผมยืนเอาน้ำมันทาผิวมาโฉลมควยผม ผม งงๆ

แล้วแม่หันหลังโก้งโครง มือทั้งสองข้างเท้าอ่างล้างหน้าหันก้นมาให้ผมแม่บอก "เย็ดตูดแม่สิ รูหีก็ได้หรือรูตูดก็ตามใจ" ผมนึกสนุกไม่เคย ผมเลยเข้าประกบตูด สองมือแหกร่องตูดของแม่ จนเห็นรูแล้วขอแม่ "ผมลองเย็ดตูดนะแม่" แม่บอก "เอาสิเบาๆ ก่อน" ผมเริ่มกดควยยัดอัดเข้ารูตูดของแม่อย่างช้าๆ มันเข้าได้เพราะมีน้ำมันลื่น แม่ครางร้อง โอ๊ยยย... ๆ เสียงกะอึก กะอักๆ ผมเริ่มกระเด้าซอยเย็ดรูตูดแม่

มันฟิตคับรัดแน่นยิ่งกว่าหีหลายเท่านัก แม่บอก "จับนมล้วงหีแม่ด้วยสิ" ผมทำตามที่แม่บอก มือซ้ายล้วงจับนมของแม่บีบ มือขวาล้วงจับหีดึงขนหมอย แม่บอก "ไม่เอา อย่าดึงหมอยให้ขยี้เม็ดแตดเสียว เอานิ้วแยงรูหี" ผมทำตามควยก็ซอยตูด มือก็ล้วงหีบีบนมไม่นาน น้ำควยผมแตกในใส่รูตูดแม่ ผมดึงควยออกแม่หันมากอดผม ผมบอกกับแม่ว่า "ผมขอโทษ ผมเสร็จแล้วไม่รู้แม่เสร็จหรือป่าว" แม่จูบเลียริมฝีปากผม แล้วจับมือผมที่ล้วงหีท่านขึ้นมาดูดแล้วว่า

"ปากเลอะคราบอะไรแล้วที่มือนี้อะไร" ผมยิ้ม บอกแม่ไป "น้ำหีแม่ครับ" แม่ยิ้มบอก "แม่เสร็จกับปากไป 1 ทีกับมืออีก 1 ทีก้องไม่รู้เหรอ หัดสังเกตุบ้างนะผู้หญิงน้ำแตกเป็นยังไง อย่ามัวแต่เย็ดท่าเดียว เขาจะว่าเห็นแก่ตัว" ผมบอก "เขาที่ไหน ก็จะมีแต่แม่กับพี่กาญเท่านั้น" แม่ยิ้มบอก "ปะ ...ไปเช็ดตัว ฝนหยุดแล้วออกไปเก็บกวาดบ้านอีกนิดถ้าจะเอาค่อยเอากันอีก กว่ากาญจะกลับคงเย็นๆ เราไปกินข้าวนอกบ้านกันดีกว่า"

ผมพยักหน้ารับ รีบเช็ดตัวแล้วออกมาจัดเก็บกวาดบ้าน พี่กาญกลับมาเร็วกว่าทุกวันเธอเข้าไปหาแม่ แม่คุยซุบซิบอะไรกันหนุงหนิง ผมไม่รู้แต่พี่กาญออกมาถามผม "ปี้กับแม่แล้วเป็นไงบ้าง" เธอยิ้มชอบใจผมสิเขินอาย เธอจูบหอมแก้มผมแล้วกระซิบบอก "พี่รักก้อง แม่ก็รักก้อง แม่ไม่ไปหาผัวไหม่แล้ว จะอยู่กับเราอย่างนี้ตลอดไป" ผมยิ้มให้ พี่กาญยิ้มพอใจเข้าห้องไปเปลี่ยนชุด...