ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 119

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 07, 2023, 11:19:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnies

napakon

Slave

เพิ่งเคยได้รุ้เลยอ่าพิธีแบบนี้ไม่เคยเห็นมาก่อน  ดูท่าจะขลังจนน่ากลัวจัง..ขอบคุณมากครับ

au2000

พิธีโบราณ ยังมีให้เห็นอีกมั้ย ตจว น่าจะมี

❖SynchroNight❖

จะชาติไหน ไหน ไม่ยอมห่างไกล กัน
ดวงจิตผูกพัน รักมั่นมีไว้เพียงเธอ

อ๊ะ! ไม่ใช่ละ.. ::Shy::

n_neng

พิธีกรรมอันศักดิ์สิทธิ์ เป็นบุญแท้ที่มีโอกาสได้ร่วม

wjoe44

solid17

งานรับขวัญนี้จัดให้โทนแบบอลังการเลย

Leo the rott

tonic74

txxt30

เล่าได้ละเอียดจนเห็นภาพของงานเลย  เจ๊หมิวโชคดีนะที่สื่อสารกับน้องกุมารได้    ตอนนั้นอาจจะกลัว  แต่นานไปก็จะชิน  หากรู้จักนำส่วนนี้มาใช้ประโยชน์ เช่น อยากรู้อะไรล่วงหน้าหรืออยากรู้ว่าเจ้าลิงบ้าหนีไปเที่ยวกับสาวคนไหนก็เนียกน้องกุมารมาถามได้เลย  อิอิ อิอิ

Blackhawkz

อ่านแล้วดูขลังอะตอนนี้อยากอยู่ในพิธีจริงๆเลย

nowhereman

อ่านแล้วชวนขนลุก น้องกุมารก็มากระซิบอีก โอยจะสงบไงไหว

marco35

หมอธรรม ของจริงทำพิธี อ่านแล้วเข้มขลังมาก

ชายชรา

คุณหมิวเล่าได้ละเอียดมากเข้าใจพิธีเรียกขวัญเลยครับ
ท่านโทนงานเยอะฝากดูแลสุขภาพด้วยครับ