ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 14, 2023, 03:33:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคยเป็นประจำ
4 (80%)
เคยนานๆครั้ง
1 (20%)
ไม่เคยเลย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 5

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
    ขออนุญาตถามท่านสมาชิกที่เป็นสตรีครับ  ว่ามีท่านใดที่ชอบอ่านเรื่องเสียวหรือดูหนังโป๊แล้วมีความเงี่ยนอยากโดนเย็ดแบบในเรื่องเสียวหรือในหนังบ้างครับ

ชีวิต ลั้นลาลา

ถ้าถามว่าดูบ่อยไม๊ต้องตอบว่าไม่แต่แค่ดูทุกวัน....🤣 จริงๆก็อยากลองแบบในรูปนะแต่คงยากเพราะแฟนขี้หึงแต่ก็เคยซื้อไข่สั่นมาลางยัดประตูหน้าแล้วแฟนเอาประตูหลังนี้ขนาดแค่เติมของเล่นนะ....แล้วถ้าได้ดุ้นจริงๆมาเพิ่มจะมันขนาดไหน...อิอิ