ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 14, 2023, 03:40:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
3 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 3

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
     ขออนุญาตถามท่านสมาชิกที่เป็นสตรีครับ  ว่ามีท่านใดเคยจินตนาการหรือมีความรู้สึกเงี่ยนจนอยากจะเย็ดกับญาติผู้ชายในครอบครัวแท้ๆ(ไม่นับพวกเขย)ของตัวเองบ้างครับ  โดยเฉพาะกับลูกชาย  หลานชาย  แล้วมีท่านใดเคยได้เย็ดกันจริงๆบ้างครับ?