ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่น

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 23, 2023, 03:25:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

เขียนมานานยังไม่เคยเจอ  เพิ่งจะมีคนมาเม้นว่าเราก๊อปคนอื่นมานี่คนเขียนรู้สึกเฟลเลย

อ่าาาาา  ก็บ่นเฉยๆนั่นแหละครับ  นักเขียนท่านอื่นอาจเคยเจอมาแล้วและคงมีวิธีรับมือแต่ผมเพิ่งจะเคยเจอครั้งแรก  อ่านคอมเม้นว่าเราก๊อปมานี่หัวทิ่มเลย ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

Totoh23

อย่าได้แค่พวกมือไม่พายเอาเท้าราน้ำเลยครับ ทางคนอ่านสิต้องขอบคุณสำหรับผลงานดีๆที่ท่านนำมาแบ่งปัน ❤️🫶

joker socool

อ้างจาก: Totoh23 เมื่อ มิถุนายน 25, 2023, 03:48:53 ก่อนเที่ยง
อย่าได้แค่พวกมือไม่พายเอาเท้าราน้ำเลยครับ ทางคนอ่านสิต้องขอบคุณสำหรับผลงานดีๆที่ท่านนำมาแบ่งปัน ❤️🫶

ขอบคุณสำหรับกำลังใจมากๆเลยครับ ::Shy::