ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามพยาบาลสาวร้อนสวาท (ภาคจน)

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 02, 2023, 12:40:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สามพยาบาลสาวร้อนสวาท (ภาคจน)

วันรุ่งขึ้นผมอาบน้ำแต่งตัวแต่เช้า ขับรถไปยังที่หมายแห่งหัวใจตั้งแต่เจ็ดโมงเช้า พวกเธอพักอยู่ที่อพาร์ทเมนท์หรูหราใกล้โรงพยาบาล ผมกดลิฟท์ขึ้นไปที่ชั้น 16 ตรงไปที่ห้องพักสาวงามทั้งสาม กะว่าจะเริ่มเย็ดยายมารียาให้หายอยาก เพราะโดนเธอขย่มฝ่ายเดียวมาเกือบสิบวัน ผู้มาเปิดประตูรับกลับกลายเป็นนุชนารถ พยาบาลสาวแสนสวยที่ผมโปรดปราน เธอดีใจมากที่เห็นผมมาตามสัญญา รีบจูงมือผมเข้าห้อง เพื่อให้นั่งพัก เพราะผมยังเดินไม่ถนัดนัก นุชนารถยังอยู่ในชุดนอนบางเบา มองเห็นเต้านมขาวผ่องอวบใหญ่รำไร เธอเข้ามาช่วยพยุงผมเดินไปนั่งที่โซฟา เมื่อได้โอบกอดเธออีกครั้งนอกโรงพยาบาล ก็ทำให้ผมตื่นตัวขึ้นมาทันที

เมื่อนั่งบนโซฟาแล้ว ผมก็ดึงเธอเข้ามากอดไว้แนบอกทันที เธอเอียงอายจนหน้าแดง ทั้งๆที่อยู่ในโรงพยาบาลเธอจับควยผมเล่นมาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน และผมก็เคยจับหีเธอเล่นมาแล้วเช่นกัน เห็นเธอยังเกร็งๆ ผมก็เลยประกบปากจูบเธอ จนเธออ่อนระทวยอยู่ในอ้อมกอดนั่นเอง มือซุกซนของผมก็เริ่มลูบไล้ไปทั่วเรือนร่างงาม และวนเวียนอยู่แถวหน้าอกเธอมากเป็นพิเศษ เมื่อผมจับนมเธอจังๆ เธอถึงกับครางฮือออกมาด้วยความเสียว เมื่อผมถามเธอว่า เพื่อนสาวอีกสองคนอยู่ที่ไหน? ก็ทราบว่าเมื่อคืนอยู่เวรทั้งคู่ จะรีบกลับมาประมาณ 9 โมง ตอนนี้เธออยู่คนเดียว ผมจึงรุกเธอหนักเข้าไปอีก โดยจูบเธอจนแทบไม่หายใจ มือก็เริ่มรุกไปลูบเนินหีนอกชุดนอน เธอไม่ได้ใส่อะไรไว้ภายในเช่นกัน

ผมยิ่งมีอารมณ์หนักขึ้น จึงล้วงมือผ่านชายชุดนอนเข้าไป ตามขาอ่อนนุชนารถ แล้วก็ตะปบจับหีที่ผมฝันถึงไว้เต็มมือ เด็กสาวสะดุ้งเมื่อถูกผมจับหีเอาอย่างเต็มมือ ร้องครางออกมาด้วยความเสียวสยิว ผมลูบไล้เนินหีที่ปกคลุมอุดมสมบูรณ์ ด้วยหมอยดกดำเส้นยาวหยิก นุชนารถเสียวซ่านไปทั่วร่าง ค่อยๆถ่างขาออกทีละน้อย ให้ผมลูบไล้อย่างทั่วถึง ผมกรีดนิ้วเข้าสู่รอยผ่ากลางร่องหีโหนกนูน น้ำเงี่ยนของเด็กสาวไหลปรี่ออกมาจนล้นรูหี โชกชุ่มไปทั่วสองแคม ผมถูไถนิ้วไปตามร่องหีที่ลื่นปราด นุชนารถก็เสียวมาก จนต้องถ่างขาออกจน ผมคลึงแตดเม็ดน้อยให้เธอ จนเธอสั่นไปทั้งตัว ร้องครวญครางด้วยความเสียว ผมใช้อีกมือหนึ่งค่อยๆ เลิกชุดนอนเธอขึ้น เพื่อชมหีงามให้เต็มตากว้าง หีเธอใหญ่จริงๆ จับหีเธอเต็มมือแล้วมือผมก็ยังปิดหีเธอไม่มิด

เมื่อเปิดหีออกมาชมแล้ว ผมก็เลยถอดชุดนอนเธอออกเสียให้หมด ซึ่งเธอก็มิได้ขัดขืนแต่อย่างใด เมื่อปราศจากเสื้อผ้าปกปิดร่างกาย นุชนารถก็เกิดอายขึ้นมาอีก พยายามเอามือมาปิดนมปิดหี แต่ผมก็ดึงมือเธอออก เพื่อขอชมความงามให้ชื่นใจ เธอเลยนอนแก้ผ้า เปิดนมเปิดหีให้ผมดูเต็มตา นุชนารถสวยมาก นอกจากใบหน้าที่หวานซึ้งแล้ว นมของเธอก็อวบใหญ่ตั้งเต้าชูชัน หัวนมเม็ดน้อยสีชมพูจางๆ ประดับอยู่บนเต้าเต่งตึง หน้าท้องแบนราบรับกับสะโพกผายใหญ่ ที่ประดับด้วยหีโหนกนูนใหญ่โต หมอยดกดำของเธอน่ารัญจวนใจยิ่งนัก เป็นรูปทรงสามเหลี่ยมขนาดฝ่ามือกางๆ วกหายไปตามง่ามขา ผมเองก็สุดหักห้ามใจ จึงจูบเธออีกอย่างดูดดื่ม มือก็ลูบไล้นมเต่งตึงจับขยำเล่นอย่างมันมือ สลับกับการลูบคลำหีเด็กสาว

เธอถึงกับครางออกมาไม่หยุด แล้วก็เอื้อมมือมาลูบคลำควยของผมที่แข็งปั๋ง ทั้งๆที่มันยังอยู่ในกางเกง ผมลุกขึ้นจากโซฟา จูงมือเธอเดินแก้ผ้าไปยังเตียงกว้างใหญ่ ที่พวกเธอสามคนใช้เป็นที่หลับนอนร่วมกัน นุชนารถดึงผมหันกลับมา เพื่อช่วยถอดเสื้อผ้าให้ผม ไม่นาน..ผมก็เหลือแต่ร่างเปล่าเปลือยที่คุ้นตาเธอดีอยู่แล้ว ยืนควยแข็งโด่ประจัญหน้าเธออยู่ เธอยิ้มด้วยความพอใจ ที่ได้เห็นควยท่อนใหญ่ที่เธอแสนจะคิดถึง เธอประคองผมลงนอนบนเตียง แล้วก็ขึ้นนอนทาบทับผม พรมจูบไปทั่วใบหน้าผม แล้วก็ค่อยๆ จูบไล่ไปตามหน้าอกและหน้าท้อง เมื่อเธอจูบลงไปถึงท้องน้อยที่รกรุงรังไปด้วยหมอยเส้นยาวของผม เธอก็กำควยผมไว้แน่น เงยหน้าขึ้นมาส่งสายตาหวานฉ่ำ
"ขอนุชอมของพี่อีกนะคะ... นุชคิดถึงไอ้นี่ของพี่จังเลย"

โดยไม่รอคำตอบ เด็กสาวก็อ้าปากอมหัวถอกบานใหญ่เข้าไปทันที ผมเลยต้องแนะนำเธอว่า
"นุชจ๋า... เรียกมันว่าควยก็ได้จ้ะ... เหมือนที่เพื่อนๆเธอพูดกัน เวลาเราอยู่ในโรงพยาบาลไงจ๊ะ .เวลามามีความสุขด้วยกัน เราไม่ถือว่าเป็นภาษาที่หยาบคายหรอก... พูดกันภาษา หี-หี-ควย-ควย เวลาเย็ดกัน ได้อารมณ์ดีออก ไหนลองเรียกใหม่ซิจ๊ะ"
เธอหลบสายตาผมด้วยความเอียงอาย ค่อยๆคายควยท่อนโตออกจากปาก เอ่ยเอื้อนเสียงหวานเบาๆ
"ได้ค่ะพี่... นุชขออมควยพี่นะคะ... ควยพี่ใหญ่ดีจัง... วันนี้ควยพี่แข็งมากเลยค่ะ... อยากเย็ดนุชเหรอคะ?... นุชบอกพี่แล้วว่า... วันนี้นุชจะยอมให้พี่เอาควยเย็ดรูหีนุชค่ะ... เย็ดนุชเบาๆ ก่อนนะคะ... นุชยังไม่เคย... กลัวเจ็บค่ะ... ควยพี่ทั้งใหญ่-ทั้งยาว... พี่จับหีนุชอีกซิคะ... เสียวดีค่ะ... นุชชอบ"

ผมเอื้อมมือไปคว้าหีแสนสวยจับไว้เต็มมือ เด็กสาวก็ก้มหน้าลงอมควยต่ออย่างแสนรัญจวนใจ จริงอย่างที่เธอว่า วันนี้ควยผมแข็งจนแทบระเบิด เพราะความเย้ายวนใจในความงามของเรือนร่างพยาบาลสาว ปล่อยให้เธอสนุกกับการดูดเลียควยท่อนเขื่องสักพัก ผมก็ดึงควยออกจากปากจิ้มลิ้ม กลับตัวไปจูบเธออย่างดูดดื่ม ไซ้ดะไล่ลงมาตามลำคอขาวผ่อง ลงสู่เนินอกอวบอิ่ม แล้วผมก็ฟัดนมกลมโตเธออย่างเมามัน และดูดหัวนมเม็ดน้อย จนเธอสั่นไปทั้งตัวด้วยความสยิว
"อูยย... พี่ขา... ดูดนมยังงี้นุชเสียวหัวนมจังเลยค่ะ... อูยย... ไม่เคยมีใครทำยังงี้ให้นุชมาก่อนเลย... เวลาวิไลพรดูดนมให้นุช... ไม่เห็นเสียวเหมือนพี่ทำเลยค่ะ"
ผมปล่อยเธอครวญครางต่อไป แต่ก็ยังฟัดเต้านมขาวผ่องไม่หยุด เมื่อผมจูบไล่ลงไปทางหน้าท้อง เธอคงจะเดาออกว่าผมจะทำอะไรเธอ เธอแขม่วท้องหายใจหอบถี่

เมื่อผมพรมจูบไปทั่วเนินหีอวบอูม อุดมด้วยหมอยดกดำ เด็กสาวก็เสียวมาก จนต้องแยกขาออกจากกันจนกว้าง ผมทั้งจูบทั้งลูบไล้หีงาม เอานิ้วแยงเข้ารูหีตีบคับ เธอก็ครางออกมาดังๆ ในที่สุดผมก็เอามือแหกแคมหีเธอออก เห็นรูหีแดงฉ่ำ ชุ่มโชกไปด้วยน้ำหีสาวบริสุทธิ์ ที่หลั่งออกมาไม่ขาดสาย จนเปียกแฉะไปทั่วรูหี ผมเริ่มด้วยการเลียร่องหีฉ่ำเยิ้ม และเลียเม็ดแตดเธอเบาๆ นุชนารถก็ดิ้นพราดด้วยความเสียวสุดขีด
"โอยย... พี่ขา... นุชเสียวหีค่ะ... พี่เลียรูหีนุชยังงี้นุชเสียวมาก... หนูชอบตอนพี่เลียแตดจังเลย... ดีกว่าที่วิไลพรเลียให้ตั้งเยอะ... พี่ขา... นุชรักพี่จังเลย"
ตอนนี้เด็กสาวพยาบาลคนสวยแหกขาออกกว้าง ให้ผมแหกหีเธอออกเลียอย่างเมามัน ผมเปลี่ยนเป็นการดูดรูหี และดูดเม็ดแตด และเอาลิ้นสอดใส่แยงเข้ารูหีสีแดงสดที่หยาดเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน

"พี่ขา... นุชเสียวมากค่ะ... เสียวรูหีที่สุดเลย... พี่ทำนุชเสียวรูหีไปหมดแล้ว... อยากเย็ดนุชรึยังคะ?... นุชอยากให้พี่เอาควยเข้ารูหีนุชแล้วละค่ะ... อยากให้พี่เย็ดให้มีความสุขมากๆ .วันนั้นเห็นมารียาเอาหีเย็ดให้พี่... นุชอยากให้เป็นหีนุชเอง รู้มั๊ยคะ?.. อยากมีความสุขกับควยพี่ตั้งแต่วันนั้นแล้ว... อยากโดนพี่เย็ดแล้วค่ะ... เย็ดนุชเถอะ... นะคะ"
ผมเงยหน้าขึ้นดู เห็นนุชนารถหน้าแดง ตาหรี่ปรืออย่างเซ็กซี่สุดๆ เธออ้าแขนรอให้ผมเข้าไปกอดรัด ทาบทับอย่างยั่วยวน จนผมเองก็ทนไม่ไหว ขยับตัวขึ้นไปจูบเธออีกครั้ง ทั้งๆ ที่ปากผมยังเปรอะไปด้วยน้ำหีเธอเอง ที่ทะลักออกมาจนชุ่มโชก พยาบาลสาวแสนสวยจูบและเลียน้ำหีบนใบหน้าผมอย่างรัญจวน ผมก็คลึงเคล้านมใหญ่ๆ ของเธอเล่นอย่างสนุกมือ

ในที่สุด เวลาที่เด็กสาวรอคอยก็มาถึง ผมลุกขึ้นนั่งคุกเข่าอยู่หว่างขาพยาบาลคนงาม เธอถ่างขาออกเตรียมพร้อม ให้ผมเย็ดอย่างเต็มใจ ผมใช้นิ้วแหกแคมหีอวบอูมออก จนเห็นรูหีแดงอร่ามอีกครั้ง จรดหัวถอกบานใหญ่เข้าที่ปากรูหีเยิ้มฉ่ำ เกลี่ยหัวควยให้ละเลงน้ำหีเธอจนทั่ว แค่นี้ก็ทำให้เธอเสียวจนครางออกมาเสียแล้ว เด็กสาวหลับตาพริ้ม รอการเย็ดเปิดบริสุทธิ์จากผมด้วยใจระทึก เมื่อผมกดหัวถอกเข้ารูหีเธอ จนมันมุดหัวเข้าไปได้ เห็นรูหีเธออ้าขยายออกอมหัวควยบานใหญ่ จนตึงเปรี๊ยะอย่างน่าหวาดเสียว เธอก็สะดุ้งเล็กน้อย เพราะมันตึงไปทั้งปากรูหี ปากก็ยังพร่ำเพ้อ
"เย็ดนุชเบาๆก่อนนะคะ... เจ็บค่ะ .ควยพี่ใหญ่จังเลย... หนูทนได้ค่ะ... เย็ดนุชต่อเถอะ . อยากให้ควยพี่เข้าไปมิดลำแล้วค่ะ ทั้งเจ็บ-ทั้งเสียวรูหีเลยค่ะพี่"

ด้วยความมันจากการโดนเปิดซิงด้วยควยแท้ๆเป็นครั้งแรกในชีวิต นุชนารถก็สิ้นอาย เรียกร้องให้ผมกดควยให้มิด เพื่อรับรู้รสชาติความสุขจากการเย็ดกับชายที่เธอรัก ผมค่อยๆกระเด้าเบาๆ ควยท่อนเขื่องก็ค่อยๆมุดหายเข้ารูหีสาวพรหมจรรย์ไปทีละน้อย ไม่นานก็เข้าไปได้จนยันโคนกระดอ รูหีของนุชนารถช่างอบอุ่น และเยิ้มฉ่ำไปด้วยน้ำหี ที่หลั่งออกมาไม่ขาดระยะ เมื่อมิดควยสมใจอยากผมแล้ว ผมก็บรรจงจูบเธออย่างแสนรัก มือก็ลูบคลำบีบเคล้นเต้านมเต่งตึงของพยาบาลสาวอย่างเพลิดเพลิน เมื่อผมสังเกตอาการเธอ เห็นว่าเธอหายเจ็บหีแล้ว และเริ่มส่ายร่อนบดขยี้เนินหีกับโคนควยผม ผมก็เริ่มซอยควยกระเด้ารูหีฟิตคับของนุชนารถต่อ หีนุชนารถเย็ดมันควยจริงๆ ทั้งฟิตกระชับ แต่ก็ลื่นปราดกระเด้าได้ถนัดถนี่ มันมีอาการขมิบตอดปลายหัวถอกเป็นจังหวะ เล่นเอาผมเสียวไปทั้งลำควย

พยาบาลสาวร้องครวญคราง "พี่ขา... นุชเสียวค่ะ .เสียวรูหีมากเลย... พี่เย็ดนุชยังงี้ นุชมีความสุขมากค่ะ... นุชหายเจ็บหีแล้วค่ะพี่ขา... เย็ดนุชแรงอีกนิดก็ได้ค่ะ .อูยย... มันรูหีจังเลย... พี่เย็ดเก่งมาก... นุชเสียวรูหีไปหมดแล้วค่ะ นุชมีความสุขมาก... นุชเป็นเมียพี่แล้วนะคะ... รักนุชมากๆ นะคะพี่... นุชรักพี่มากค่ะ"
ผมได้ฟังก็ยิ่งได้ใจ... โหมแรงกระเด้ารูหีพยาบาลสาวอย่างออกรสชาติ เด็กสาวเริ่มแอ่นหีส่ายร่อนขึ้นมารับการกระเด้าของผมอย่างเต็มใจ เธอโอบกอดผมไว้แน่น พร่ำเพ้อถึงความเสียวที่ได้เย็ดกับผม จนในที่สุด เธอก็เสียวจนถึงจุดสุดยอด รูหีเด็กสาวขมิบเกร็งอย่างรุนแรง ร้องครวญครางออกมาดังลั่น และกอดผมไว้แน่น ผมลูบไล้นมเต่งตึงและดูดหัวนมให้เธอเสียวหนักเข้าไปอีก จนในที่สุดเธอทนไม่ไหวขอให้ผมหยุดกระเด้า ผมจึงเปลี่ยนเป็นจูบปากจิ้มลิ้มแทน เพื่อให้เธอซาบซ่านไปกับรสสวาทที่ผมปรนเปรอให้ เด็กสาวก็หลับตาพริ้ม นอนหงายถ่างหีอ้าซ่า มีควยท่อนมหึมาของผมปักคาอยู่ เรากำลังจูบกันอย่างออกรสชาติ ผมคลึงท่อนควยขยี้เม็ดแตดไปมา นุชนารถก็เสียวรูหีอีก

ทันใด ประตูห้องก็เปิดออก มารียากับวิไลพรนั่นเอง พวกเธอออกเวรกลับมาที่ห้องพัก ได้เห็นผมกำลังนอนแก้ผ้าเย็ดกับนุชนารถเพื่อนร่วมห้อง พวกเธอก็ร้องกรี๊ดกร๊าดชอบใจ วิ่งเข้ามาที่เตียงถามไถ่กันอย่างสนุกสนาน
"เป็นไงบ้าง นุช... เธอนี่ซุ่มน่าดูเลยนะ... พี่เค้าแวะมาหา... เผลอแป๊บเดียวโดนพี่เค้าจับเย็ดเลยเหรอ... เสียวมากมั๊ยจ๊ะ?... มารียาบอกแล้วว่า... พี่เค้าควยใหญ่ยังงี้... เย็ดมันที่สุดเลย... อู้ฮู .ขอเราดูหีเธอหน่อยซี .อมควยพี่เค้าไว้จนบวมเป่งเลย .น่ารักจัง... อุ๊ย... พี่ขา .หีนุชเค้าเลือดออกด้วยค่ะ... พี่เปิดซิงนุชซะหีแหกเลย... เจ็บมั๊ยจ๊ะ?... นุช ท่าทางจะไม่เจ็บแล้วใช่มั๊ย? .เพราะน้ำเธอออกมาเพียบเลย" นุชนารถระล่ำระลักตอบ

"อูยย .เรามีความสุขจังเลย ไม่คิดมาก่อนเลยว่าโดนเย็ดแล้วจะดียังงี้... พี่เค้ากรุณาเรามากเลยล่ะ เย็ดหีเรา ปลอบใจเรา จนเราแทบไม่รู้สึกเจ็บเลย... เสียวแทบขาดใจตายเลยละเธอ"
ผมยิ้มให้กับพยาบาลสาวอีกสองคน ที่ยังอยู่ในเครื่องแบบ ค่อยๆชักควยออกจากรูหีนุชนารถ เธอก็แอ่นตามควยมาอย่างเสียดาย เมื่อควยหลุดจากรูหีแสนสวย มันก็ออกมาลุกโชนผงาดต่อหน้าพยาบาลทั้งสอง มันยังแข็งเป็นท่อนไม้ พองตัวยาวเหยียด อาบน้ำหีของนุชนารถเป็นมันแผล็บ ผมก้มลงดูวีรกรรมการเปิดบริสุทธิ์ พยาบาลสาวนอนถ่างขาอ้าซ่า โชว์หีอวบใหญ่ให้ทุกคนดู หมอยดกดำหยิกหยอยแผ่ปกคลุมโคกหีโหนกนูนเป็นสามเหลี่ยมแผ่นใหญ่ ลามลงไปทางง่ามตูด ผมเห็นรูหีนุชนารถยังอ้ากลวงหวอจ๋อ แคมหีอวบหนาปลิ้นออกมาอย่างน่ารัก เนื้อหีแดงก่ำชะโลมน้ำเงี่ยน น่าดูยิ่งนัก ปากรูหีบริเวณรอยผ่าจรดง่ามตูดมีแผลปริฉีกเล็กๆ และมีเลือดพรหมจรรย์ไหลซึมออกมาให้ผมภาคภูมิใจ

มารียาเข้ามากอดผมและจูบอย่างดูดดื่ม ส่วนวิไลพรค่อยๆเอามือมากำท่อนควยที่เธอแสนคิดถึง รูดถอกควยชักว่าวเล่น ปากก็รำพัน
"พี่ขา... วันนี้ทำไมมันดูใหญ่กว่าตอนอยู่โรงพยาบาลอีกคะ... เบ้อเริ่มเลย... ใหญ่ยังงี้ เอาเข้ารูหีนุชได้ยังไงคะเนี่ยะ?... วันนี้พี่ช่วยสอนให้พรรู้จักรสชาติของความรักด้วยนะคะ... พรอยากเป็นของพี่ค่ะ... อยากให้พี่ทำให้อย่างนุชค่ะ"
เธอช่างน่ารักนัก ผมจึงดึงพยาบาลสาวสวยหน้าลูกครึ่งมาจูบบ้าง มือซุกซนก็จับนมเด็กสาวบีบเคล้นอย่างสนุกมือ ทั้งนมมารียาและนมวิไลพร ผมปลดกระดุมเสื้อเครื่องแบบของวิไลพรออก เห็นเต้านมขาวผ่องกลมกลึงอยู่ภายใต้ยกทรงตัวน้อย มารียาก็เลยปลดกระดุมถอดเครื่องแบบออกเองอย่างรวดเร็ว ไม่นาน..พยาบาลมารียาก็ยืนอวดร่างเปลือยให้ผมชื่นชมอีกครั้ง แล้วก็เข้ามาช่วยผมจับวิไลพรแก้ผ้า

ในที่สุด ร่างงามของวิไลพรก็เปล่าเปลือย ปรากฏสู่สายตาผมเป็นครั้งแรก เธอรูปร่างดีมาก ใบหน้าหวานซึ้ง เซ็กซี่แบบสาวลูกครึ่งฝรั่ง นมอวบใหญ่เกินตัวพุ่งชูชัน หน้าท้องแบนราบ เอวคอดกิ่วรับกับสะโพกผายใหญ่ และที่สุดแสนรัญจวนใจ ก็คือ หีของวิไลพรไม่มีหมอยแม้แต่เส้นเดียว มันช่างขาวผ่องเกลี้ยงเกลา น่าลูบไล้เป็นยิ่งนัก มารียาเองก็ไม่เบา ผมเพิ่งเห็นเรือนร่างเปลือยของเธอเต็มตาวันนี้เหมือนกัน มารียาเป็นคนสูงโปร่ง นมกลมโตพุ่งชูชัน หัวนมเม็ดน้อยสีชมพูประดับบนยอดอก น่าดูดเลีย หีโหนกนูนก็ใหญ่ไม่แพ้นุชนารถ ขนหมอยของเธอก็ดกดำเป็นกระจุกสามเหลี่ยม แต่ยังดกน้อยกว่านุชนารถที่แผ่กระจายไปเต็มหน้าขา

อาาา... พยาบาลทั้งสามสวยจริงๆ ทุกคนล้วนอวบอั๋นน่าเย็ดเป็นอย่างยิ่ง นับเป็นบุญของผมที่ได้มาเจอเธอในโรงพยาบาล และความซุกซนของพวกเธอที่ชอบจับควยคนไข้เล่น ต้องมาเจอคนไข้ควยใหญ่อย่างผม ซึ่งเมื่อพวกเธอจับควยผมเล่นแล้ว ทำให้ทุกคนเกิดเงี่ยน จนต้องยอมให้ผมเย็ดอย่างนี้แหละ มารียากับวิไลพรเข้ามาโอบกอดผม เอานมกลมโตถูไถหน้าอกผมอย่างรัญจวน ผมหันไปจูบซ้ายที-ขวาที มือก็เฝ้าคลึงเคล้านมงามของสองสาว มารียาเอื้อมมือมากำควยผมไว้ กระทอกเข้า-ออกอย่างเพลินมือ ควยผมยังแข็งโด่ ถูกพยาบาลสาวถอกเล่นก็ยิ่งแข็งมากขึ้นอีก นุชนารถยังคงนอนหีบาน ดูเพื่อนๆถอกควยเล่นกันอย่างสนุก

วิไลพรจูงมือผมลงนอนบนเตียง เพื่อเธอจะได้อมควยผมให้ถนัด ผมนอนอยู่ข้างๆนุชนารถที่ยังคงนอนแผ่หราอย่างหมดเรี่ยวแรง ผมเลยเอาแขนโอบกอดเธอไว้ และลูบนมเธอเล่น มารียาเข้ามานอนประกบผมอีกข้าง ให้ผมกอดและจับนมเธอบ้าง ส่วนวิไลพรคุกเข่าอยู่ที่หว่างขาผม ก้มหน้าลงไปอมควยให้ผมอย่างดูดดื่ม ผมนอนจูบกับมารียาและนุชนารถ ปล่อยให้วิไลพรเพลิดเพลินกับการอมควยไปสักพัก มารียาก็อยากอมควยผมบ้าง เลยเปลี่ยนตำแหน่งกับวิไลพร มันช่างมีความสุขเสียนี่กระไร ที่มีสามสาวแสนสวยนอนแก้ผ้าอยู่แนบกาย ผลัดเปลี่ยนกันอมควยให้

วิไลพรกระซิบผมว่า "พี่ขา... พรมีอารมณ์จังเลยค่ะ... แต่พรยังกลัวอยู่เลย... ควยพี่มันทั้งใหญ่-ทั้งยาว... อยากโดนควยพี่ก็อยาก แต่พรยังทำไม่เป็นเลยค่ะ... ไม่รู้ว่าเวลาโดนควยพี่เย็ดแล้วต้องทำไงบ้าง?... ถ้ายังไงพี่ลองเย็ดมารียาให้พรศึกษาดูก่อนดีมั๊ยคะ?... ยาเค้าก็คิดถึงควยพี่จะแย่อยู่แล้ว... พูดถึงแต่ควยใหญ่ๆ อันนี้ทั้งวันเลยค่ะ... นะคะ... เย็ดมารียาให้พรกับนุชนอนดูกันนะคะ"
มารียายิ้มหวานมาให้ ทั้งๆที่ยังอมควยท่อนโตไว้เต็มปาก เธอว่า
"คราวนี้ยาขอนอนให้พี่เอาควยกระแทกหีบ้างนะคะ... ที่โรงพยาบาลยาเย็ดให้พี่ทุกครั้งเลย... แต่ยาก็ชอบอยู่ข้างบนนะคะ... สนุกดี... คราวนี้ให้พี่อยู่บนบ้าง... อยากเย็ดยายังไงก็ได้ค่ะ... เย็ดกับพี่แล้วยามีความสุขมาก... เสียวรูหีแทบขาดใจตายทุกทีเลยค่ะ"

แล้วเธอก็คลานมานอนข้างๆผม หงายร่างถ่างขาโชว์โคกหีอวบใหญ่อย่างเชิญชวน มารียาเอามือลงไปแหกแคมหีอ้าออก เห็นรูหีแดงอร่าม ชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนแล้วก็เอ่ยปากถามอย่างยั่วยวน
"พี่ขา... วันนี้ได้เห็นยาชัดๆ... หียาสวยน่าเย็ดมั๊ยคะ?... ยาแหกหีไว้รอควยพี่แล้วค่ะ... เย็ดยาเลยนะคะ... ยาเงี่ยนจังเลยค่ะ... เย็ดยาให้เพื่อนๆยาดู... เย็ดยาแล้วยังมีรูหีวิไลพรรอพี่อยู่อีกนะคะ... พี่ภูมิใจมั๊ยคะ?... ที่มีเมียพร้อมกันสามคนยังงี้... พวกหนูรักพี่ทุกคนเลยค่ะ... เราตกลงกันแล้ว ว่าจะแบ่งความสุขกัน... พี่รักพวกหนูมากๆนะคะ... เย็ดพวกหนูให้มีความสุขมากๆ... อูยย... เย็ดยาเถอะค่ะ... ยาเงี่ยน... ยาอยากถูกเย็ด... ยาอยากโดนควยพี่เย็ดหีค่ะ"

ผมลุกขึ้นไปนอนคร่อมร่างงามของพยาบาลมารียา นุชนารถเริ่มมีเรี่ยวแรงขึ้นมาแล้ว ก็ลุกขึ้นจับควยผมจ่อเข้าที่รูหีเพื่อนสาว ที่ยังแหกอ้าเป็นรูแดงรอการเสียบด้วยท่อนควย ผมกดเบาๆ หัวถอกบานใหญ่ก็ผลุบเข้ารูหีตีบคับ จนปากรูหีตึงเปรี๊ยะ พยาบาลสาวสูดปากครางด้วยความเสียว เมื่อหัวควยอันโตค่อยๆชำแรกเข้ารูหี ผมกระเด้าเบาๆ ให้ควยค่อยๆเข้าไปช้าๆ วิไลพรก็ก้มหน้าลงจ้องมองอย่างสนใจ ตอนนี้มารียานอนหงายแหกขาอ้าหีให้ผมเย็ด โดยมีเพื่อนๆอีกสองคนนอนประกบด้านข้าง ผมเย็ดหีมารียาไป มือก็คลึงเคล้นนมของนุชนารถกับวิไลพรเล่นอย่างเพลิดเพลิน กระเด้าเด็กสาวได้ไม่นาน ควยท่อนมหึมาก็มุดหายเข้ารูหีไปจนหมดสิ้น เด็กสาวครวญครางอย่างสุดเสียว

"อูยย... ซี๊ดด... เสียวหีจังเลยค่ะ... พี่ขา... นอนให้พี่เย็ดยังงี้ ดีจังเลย ยารักพี่มากเลยค่ะ... ควยพี่ทำให้ยาเสียวรูหีไปหมดแล้ว... พี่ชอบเย็ดหียามั๊ยคะ?... เย็ดยาแรงๆ เลยค่ะ"
ผมซอยควยกระเด้ารูหีงามอย่างรุนแรง ด้วยความมัน รูหีมารียาบีบกระชับรัดตลอดลำควย ลีลาการเย็ดของเธอช่างน่าประทับใจ เธอส่ายเอวร่อนหีรับการกระเด้าอย่างชำนาญ จนแทบไม่เชื่อว่าเธอเพิ่งจะหัดเย็ดกับแฟนเธอมาเพียงไม่กี่ครั้ง ผมเย็ดเธอจนเด็กสาวบิดกายครวญครางด้วยความเสียว จึงเปลี่ยนท่าให้พยาบาลมารียาคว่ำคุกเข่าโก้งโค้งตูดโด่ง ผมลูบคลำแก้มก้นกลมกลึง ก่อนที่จะจรดปลายถอกเข้าที่กลางร่องหี อันฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน คราวนี้ท่อนควยอวบใหญ่มุดเข้ารูหีพยาบาลสาวอย่างง่ายดาย เมื่อกดจนมิดควยแล้ว ผมก็เริ่มซอยควยชักเข้า-ชักออก เย็ดหีราวลูกสูบยักษ์ เด็กสาวเสียวหีจนตัวสั่นระริกร้องครางแทบไม่เป็นภาษา

วิไลพรกับนุชนารถช่วยกันจับนมมารียาขยำเล่น เพราะผมเป็นคนจับนมเธอทั้งสองคน จนไม่มีมือเหลือมาจับนมให้มารียา ผมซอยควยกระเด้าถี่ยิบ ก้มลงดูเห็นรูหีมารียาปลิ้นเข้า-ออกตามลำควยที่กำลังตะบันเอาอย่างไม่ยั้ง น้ำหีพยาบาลสาวเกาะตามลำควยเป็นคราบ เย็ดมารียาในท่าหมาได้ไม่นาน มารียาก็ทำนบแตก เสียวจนถึงจุดสุดยอด น้ำหีทะลักออกมาราดรดหัวถอกมากมาย จนเธอฟุบร่างลงนอนคว่ำไปกับเตียง ควยหลุดจากรูหีดัง..จ๊วบ!! หอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน ผมยังคุกเข่าอยู่บนเตียง ควยยังลุกโชนแข็งโด่เคลือบด้วยน้ำหีมารียาเป็นมันแผล็บ นุชนารถเห็นท่อนควยสุดที่รักว่างลง ก็ชะโงกหน้าเข้ามาเลียตามลำควยเปียกน้ำหีเพื่อนให้ผม แล้วก็เอาเข้าปากดูดอมเล่นอย่างสนุกปาก

ผมมีความสุขมากจนต้องดึงตัวนุชนารถ พยาบาลคนโปรดเข้ามากอด จูบอย่างแสนรัก ผมจับนมเธอบีบเคล้นก่อนจะกระซิบเธอว่า
"เดี๋ยวขอเย็ดให้วิไลพรมีความสุขไปก่อนนะ... ผมติดใจหีนุชมาก... อยากเย็ดอีกครั้งนะจ๊ะ... ผมรักนุชที่สุด... เดี๋ยวขอเย็ดหีหนูอีกทีนะ"
วิไลพรรู้ตัวดีว่าถึงคราวที่เธอต้องโดนผมเย็ดบ้างแล้ว เธอจึงเอนร่างลงนอนหงาย หลับตาพริ้ม รอเวลาที่จะโดนเปิดบริสุทธิ์ จากควยท่อนมหึมา ภาพวิไลพรนอนโชว์เนินหีอันขาวเกลี้ยงเกลาน่ารักยิ่งนัก วิไลพร าวอาภัพหมอยนอนถ่างขา แอ่นหีให้ผมลูบเล่นอย่างละมุนมือ น้ำหีเธอทะลักออกมาจนเปียกมือผมไปหมด หีเกลี้ยงๆของเธอช่างน่าเอาควยทิ่มนัก นุชนารถเห็นเพื่อนสาวเงี่ยนจนน้ำหีทะลักเช่นนั้น ก็เลยจับควยลุกโชนของผมจ่อเข้าที่ปากรูหีขาวผ่อง ผมเอานิ้วแหกหีวิไลพรออกเล็กน้อย เมื่อนุชนารถเอาควยผมไปถูไถที่ปากรูหี จนหัวถอกลื่นดีแล้ว ผมก็กดหัวควยให้มุดเข้ารูหีสาวบริสุทธิ์

วิไลพรสูดปากครางอุทานด้วยความเจ็บและตึงที่ปากรูหี
"อุ๊ย... เจ็บค่ะ... พี่ขา... พรตึงรูหีไปหมดแล้ว... ควยพี่ใหญ่จังเลย... เย็ดพรเบาๆ ก่อนนะคะ... อูย... เสียวในรูหีด้วยค่ะ... ทั้งเจ็บทั้งเสียวเลย... อูยย... เย็ดกับผู้ชายนี่ ดียังงี้นี่เอง... พรรักพี่จังเลย .มีความสุขมากค่ะ ที่โดนพี่เย็ดวันนี้... พี่ต้องมาเย็ดพรกับเพื่อนบ่อยๆนะคะ"
ฟังเธอคร่ำครวญ ผมก็กดควยให้เข้าลึกลงไปเรื่อยๆ ผมกระเด้าเบาๆ จนเธอเสียวและเพลินจนลืมความเจ็บหี ไม่นาน..ควยท่อนโตก็อันตรธานเข้ารูหีไร้หมอยจนหมดสิ้น เด็กสาวสูดปากครางซี๊ดด้วยความเสียว ควยท่อนใหญ่อัดเข้าเต็มรูหีจนบวมตุ่ย สองแคมคาบลำควยจนตึงเปรี๊ยะ ผมกระเด้าเธอไปเรื่อยๆ แล้วค่อยๆเร่งสปีดให้เร็วขึ้น

พยาบาลวิไลพรก็เสียวหีมากขึ้นทุกขณะ เอวก็ส่ายร่อนสวนการกระเด้าของควยท่อนโตอย่างอัตโนมัติ รูหีที่ไร้หมอยของวิไลพรเย็ดมันส์มาก ทั้งดูดตอดและกระชับรัดลำควย น้ำหีเธอออกมาชุ่มโชกจนลื่นปราดไปตลอดรูหี เวลาชักควยเข้าออก กลีบหีสีแดงสดก็ปลิ้นตามลำควยออกมาอย่างน่าดู ยิ่งหีวิไลพรไม่มีขนหมอยมาบดบังความงาม จึงเป็นภาพที่น่าพิศมัยยิ่งนัก เธอดึงตัวผมไปจูบอย่างดูดดื่ม จับมือผมไปขยำนมเธอเองอย่างเร่าร้อน ผมเห็นเธอเงี่ยนมากขนาดนั้น จึงโหมแรงกระเด้าเธอถี่ยิบ เด็กสาวร้องครางลั่นห้อง ไม่นานก็บิดกาย เกร็งไปทั้งตัว เสียวซาบซ่านไปสวรรค์คาลำควยท่อนยักษ์ไปอย่างแสนสุข รูหีพยาบาลสาวขมิบตอดหัวถอกระรัว สองขาเกี่ยวกระหวัดรัดเอวผมแน่น สองแขนก็กอดรัด และจูบปากผมอย่างเมามัน

เมื่อเย็ดจนพยาบาลสาวทั้งสามคนไปสวรรค์กันถ้วนหน้าแล้ว ผมก็ล้มตัวลงนอนอย่างเหน็ดเหนื่อย แต่ควยท่อนโตของผม ยังคงแข็งโด่ตั้งชันชี้เพดานห้อง ดุจเสากระโดงเรือ ดูน่าเกรงขาม นุชนารถเบียดกายเอานมมาถูไถหน้าอกผม เอื้อมมือมากำควยที่ยังอาบน้ำหีวิไลพรเป็นมันเลื่อม มือน้อยๆของนุชนารถถึงกับกำควยผมไม่รอบ เธอจับควยผมถอกขึ้น-ลงช้าๆ และประกบปากจูบผมอย่างดูดดื่ม แล้วเธอก็เลื่อนกายลงไปเลียตามแท่งกระดออันโต และอ้าปากอมหัวเงี่ยงอันถอกบานอย่างรัญจวนใจ มารียาเข้ามาแอ่นอกให้ผมเลียหัวนมเม็ดน้อยให้ ผมก็เลยฟัดนมอันใหญ่โตเกินตัวของเธออย่างเพลิดเพลิน ส่วนวิไลพรนั้นนอนหมดแรงถ่างขาอ้าซ่า หีบานจนเห็นรูหีกลวงโบ๋

นุชนารถอมควยเล่นสักพัก ก็กระซิบกระซาบว่า
"พี่เย็ดมาสามคนรวดแล้วนะคะ... เก่งจังเลย... พี่คงเหนื่อยแย่... เดี๋ยวนุชจะเย็ดให้พี่เองนะคะ... หนูคิดถึงควยพี่อีกแล้วค่ะ... อยากให้มันเข้าไปอยู่ในรูหีนุชทั้งวันเลย... พี่นอนให้นุชเย็ดให้นะคะ"
แล้วพยาบาลสาวก็ขึ้นนั่งคร่อมควยที่ชี้ฟ้าโด่เด่ มารียาเอื้อมมือมาจับควยจ่อตรงรูหีนุชนารถ ที่อ้าผงาบๆด้วยความเงี่ยน นุชนารถกดหีลงมาเบาๆ หัวควยที่ถอกบานเบิกก็มุดเข้ารูหีฟิตคับของเธอไปได้ไม่ยากนัก เพราะความลื่นของน้ำเงี่ยนที่พรั่งพรูออกมาไม่ขาดสาย เธอเงี่ยนมากเพราะนอนดูผมเย็ดหีเพื่อนๆเธอมานานแล้ว เด็กสาวสูดปากด้วยความเสียวที่ได้กระดอแท่งโปรด เข้าไปอัดรูหีอีกครั้งหนึ่ง วิไลพรเข้ามาลูบคลำลูกกระโปกผมเล่น จนในที่สุดเธอก็ก้มหน้าลงไปเลียไข่พวงโตอย่างแสนพิศวาส ส่วนมารียานั้นเข้ามาประกบปากจูบผม และบางทีก็หันไปดูดหัวนมให้นุชนารถที่กำลังพยายามขย่มควยผมให้เข้ารูหีมิดด้าม

ผมนอนให้นุชนารถกระเด้าหีใส่ควย ตาก็จ้องมองนมคู่งาม ที่แกว่งไกวตามจังหวะกระเด้า ต้องเอื้อมมือไปลูบคลำบีบเคล้นเล่นอย่างสุดห้ามใจ นมของนุชนารถนั้นสวยจริงๆ พยาบาลสาวทั้งสามคนล้วนแต่นมใหญ่ๆกันทุกคน แต่นุชนารถนั้นจัดว่าใหญ่ที่สุด และนมสวยที่สุดจริงๆ จับนมนุชนารถข้างหนึ่ง ก็ต้องจับนมมารียาอีกข้างหนึ่ง เพราะนมเธอก็สวยยั่วยวนใจไม่แพ้กัน นุชนารถกระเด้าควยเข้าไปจนมิดหี แล้วมารียาก็แนะนำวิธีกระเด้าแบบส่ายร่อนเป็นวงกลมให้นุชนารถ คลึงหีขยี้แตดกับหนอกควย และทำให้ควยท่อนยาวร่วมแปดนิ้วเข้าไปควานเนื้ออ่อนๆในรูหีอย่างทั่วถึง เจอท่านี้เข้า นุชนารถครวญครางด้วยความเสียวอย่างหนัก กระเด้าหี ทั้งกระแทก ทั้งบดส่ายคลึงเคล้า

วิไลพรที่กำลังเลียลูกกระโปกอยู่ ก็เสนอความคิด ว่าอยากเห็นนุชนารถโดนควยผมกระแทกในท่าหมา เหมือนกับที่มารียาโดนไปเมื่อครู่ นุชนารถเองก็อยากโดนเย็ดท่านั้นเหมือนกัน เพราะเธอบอกว่าเคยเห็นแต่ในหนังโป๊ ที่พวกเธอเปิดดูกันเกือบทุกวัน อยากรู้ว่าโดนควยเข้าหีไปในท่านั้น จะเสียวขนาดไหน? ผมก็เลยตามใจเด็กสาว จัดท่าใหม่ให้นุชนารถคว่ำโก้งโค้ง ก้นของพยาบาลสาวกลมกลึงขาวผ่องน่าลูบไล้ เห็นรูตูดเล็กๆขมุบขมิบอยู่เหนือรูหีที่ยังอ้าบาน เพราะเพิ่งชักควยออกมา รูตูดเธอน่ารักมาก จนผมคิดว่าวันหนึ่งคงต้องจับนุชนารถเย็ดตูดสักที เพราะมันน่าเย็ดจริงๆ นุชนารถโก่งตูดส่ายไปมา เรียกให้ผมเอาควยเข้าหีเร็วๆ เพราะเธอกำลังเสี้ยนเสียว

วิไลพรจับควยกำยำไว้แน่น เอาเข้าปากอมเสียหน่อยหนึ่งพอชื่นใจ แล้วจึงเอาไปจ่อปากรูหีอันหิวกระหายของเพื่อนสาว ผมกดควยเข้ารูหีพยาบาลคนสวยได้อย่างสะดวก เพราะเธอเงี่ยนจนน้ำหีออกมาลื่นปราด เมื่อกดเข้าไปมิดควยแล้ว เด็กสาวเจอควยยาวเหยียดเข้าไปเต็มที่ยันมดลูก ก็ครางออกมาดังๆ เนื่องจากเสียวหีเป็นที่สุด เมื่อผมเริ่มกระเด้า เธอก็ยิ่งร้องหนักเข้าไปอีก มารียามุดตัวลงไปใต้ร่างนุชนารถที่คุกเข่าโก้งโค้งอยู่ เธอมุดเข้าไปเพื่อเลียลำควยและลูกกระโปกให้ผม และแถมด้วยการเลียเม็ดแตดเพื่อนสาวที่ขี่สันควยผมอยู่ด้วย ผมกับนุชนารถเจอบริการที่แสนวิเศษแบบนี้ ก็แทบทนไม่ไหว

ผมพลิกร่างนุชนารถให้ล้มตัวลงนอนหงายเพื่อให้ผมกระเด้าหีเย็ดเธอได้เต็มที่ ก่อนที่จะปล่อยน้ำควยออกมา ผมเย็ดหีผู้หญิงมาสามคนติดๆกัน เรื่องความอึดผมก็ไม่เป็นรองใคร เย็ดได้เป็นชั่วโมงถึงจะน้ำควยออกเสียที ผมกระเด้าหีนุชนารถถี่ยิบ เธอก็กระเด้งหีส่ายร่อนสู้ควยผมอย่างไม่ย่อท้อ เสียงควยกระแทกหีดังพั่บ-พั่บ สนั่นห้อง ในที่สุด ผมกับนุชนารถก็สุดกลั้น ผมชักควยออกมาจากรูหีฟิตคับดัง..จ๊วบ!! ขึ้นไปนั่งคร่อมนมคู่งาม จ่อควยลำโตไปที่ใบหน้าหวานซึ้งของนุชนารถ เด็กสาวรู้ดีว่าผมกำลังจะเอาน้ำควยราดหน้าเธอ เหมือนกับที่เคยเห็นในหนังโป๊ นุชนารถจึงหลับตาพริ้ม อ้าปากออกเล็กน้อยเพื่อรอรับน้ำควยจากผม ในที่สุด ผมก็ปล่อยน้ำควยอันร้อนระอุ ฉีดพุ่งออกมาเต็มแรง มันพุ่งเข้าปะทะใบหน้างามอย่างเต็มที่ จนกระเซ็นซ่านไปทั่วหน้า บางส่วนที่พุ่งเข้าปากจิ้มลิ้ม เธอก็แลบลิ้นออกมาตวัดเลียกลืนกินลงคออย่างเอร็ดอร่อย น้ำควยผมพุ่งออกมาระลอกแล้ว ระลอกเล่า จนใบหน้าของนุชนารถเปรอะเปื้อนน้ำควยเต็มไปหมด แลดูเซ็กซี่ยิ่งนัก

พยาบาลสาวอีกสองคน มารียากับวิไลพร เห็นภาพใบหน้าเพื่อนเลอะเทอะไปด้วยน้ำควยขาวข้น ก็ยิ่งเงี่ยนหนัก ผวาเข้าไปรุมจูบปากนุชนารถคนสวยกันใหญ่ เพื่อรับส่วนแบ่งน้ำควยของชายที่พวกเธอหลงรัก สามสาวช่วยกันเอาใบหน้างามละเลงน้ำควยกันอย่างสนุกสนาน จนกระทั่งใบหน้าทั้งสามคนเปรอะน้ำควยกันถ้วนหน้า พยาบาลสาวทั้งสามจูบปากกัน เพื่อดื่มกินน้ำควยลงคออย่างหิวกระหาย เมื่อช่วยกันเลียน้ำกามที่เปรอะตามใบหน้ากันจนเกลี้ยงแล้ว ผมก็เอนกายลงนอนด้วยความอ่อนเพลีย เพราะน้ำควยออกมามากเหลือเกิน คงเป็นเพราะได้เย็ดพยาบาลสวยๆ พร้อมๆกันหลายคน และแต่ละคนก็ล้วนเป็นคนสวยน่ารัก-น่าเย็ด

เมื่อผมนอนลง วิไลพรไปเอาผ้าขนหนูชุบน้ำอุ่นมาเช็ดหน้าเพื่อนๆที่เปื้อนน้ำควย แล้วก็เอามาเช็ดควยผมที่กำลังอ่อนตัวลงจนสะอาด นุชนารถคนงามก็เข้ามากอดผม กระซิบกระซาบ
"พี่ขา... นุชมีความสุขมากเลยค่ะ... พี่เย็ดเก่งจริงๆ... นุชเสียวไปหมดทั้งตัวเลย... เสียวที่รูหีมากที่สุด... ควยพี่ใหญ่ๆ ยังงี้... คงเย็ดผู้หญิงแล้วติดใจกันทุกคนเลยใช่มั๊ยคะ?... พวกหนูสามคนยังชอบควยพี่ ถึงกับยอมให้พี่เย็ดเลยค่ะ"
มารียาอาสาลงไปซื้อเบียร์ที่ร้านข้างล่างขึ้นมาดื่มกัน เพราะอีกสองสาวยังนอนหีระบม เนื่องจากโดนควยขนาดใหญ่ทะลวงหีมาหยกๆ เมื่อได้เบียร์มาชูกำลัง เกมสวาทเซ็กส์หมู่กับพยาบาลทั้งสามสาวก็เริ่มขึ้นอีก วันนั้นทั้งวัน ผมก็วนเวียนเย็ดกับสามสาวอย่างไม่รู้เบื่อ พวกเธอสามัคคีกันดีมาก แบ่งปันควยกันอย่างสนุกสนาน แต่ละคนโดนเย็ดไปไม่ต่ำกว่าห้ารอบ ทั้งๆที่นุชนารถกับวิไลพรเพิ่งจะโดนเปิดบริสุทธิ์วันนี้เอง แต่เธอก็สู้ไม่ถอย ยอมนอนแผ่หราแอ่นหีโหนกนูนให้ผมเอาควยกระทุ้งได้ทุกท่า

มาคราวนี้ ผมเปิดฉากด้วยการเลียหีนุชนารถ จนเธอน้ำแตกคาปากผม จากนั้นก็เลียรูหีให้มารียาและวิไลพรจนสบายหีต่อไป เพื่อเป็นการขอบคุณพวกเธอที่ช่วยอมควยให้ผมตอนป่วยอยู่ที่โรงพยาบาล จากนั้นพวกสาวๆก็รุมกันอมควยผมอีก จนมันแข็งตั้งโด่เด่ แล้วเราก็เริ่มเย็ดกันอีก โดยมารียาขอโดนควยผมกระแทกหีก่อนเพื่อน เพราะทนเงี่ยนไม่ไหว ผมเองยอมรับว่าติดใจการเย็ดกับพยาบาลสาวนุชนารถมากเป็นพิเศษ เพราะเธอช่างเอาอกเอาใจและไร้เดียงสา โอนอ่อนผ่อนตามผมทุกเรื่อง ทำให้ผมเย็ดเธอได้สำราญหัวควยมากที่สุด รูหีพรหมจรรย์ที่เธอยอมให้ผมเป็นคนแรกที่ได้ลิ้มรส เป็นรูหีที่วิเศษสุดที่ผมเคยเย็ดมา ทั้งหนีบกระชับ อบอุ่น ลื่นชุ่มฉ่ำ

แต่อีกสองสาวก็จัดว่าเย็ดมันส์มากเหมือนกัน ลีลาการตอบสนองของวิไลพรนั้นน่ารักนิ่มนวล หีที่แสนบริสุทธิ์ของเธอ ก็มีเสน่ห์ตรงที่ไม่มีหมอยให้เกะกะสายตา นุ่มละมุนยามสัมผัสลูบไล้ ส่วนมารียานั้นมากด้วยประสบการณ์ และชอบโดนเย็ดในท่าพิศดารต่างๆ ซึ่งก็สร้างความประทับใจให้แก่ผมมาก นับแต่นั้นมา ผมเลยได้พยาบาลทั้งสามคนเป็นคู่เย็ดถาวรของผม เวลามาเย็ดกับพวกเธอ ก็จะโดนรุม สาม-หนึ่ง ทุกครั้งไป
แน่นอน ชีวิตรักของผมย่อมไม่หยุดอยู่แค่นี้ มันยังมีอะไรมันๆ อีกมาก ซึ่งผมจะเอามาเล่าให้ฟังอีกวันหลัง

cyborg0011

เรื่องนี้ไม่รู้ว่าใครเป็นผู้ประพันธ์เรื่องคนแรก แต่เม่าที่ความทรงจำที่ขาดวิ่นพอจะจำได้ ดูเหมือนว่าจะเป็นเรื่องที่จุดพลุปลุกกระแสเรื่องเสียวกับพยาบาลออกมาตามๆกัน แต่ก็ต้องนับว่าเป็นเรื่องที่โดดเด่นที่สุด ทีแรกเข้าใจว่าน่าจะเป็นงานประพันธ์ของท่าน"จ่าปืนโต" แต่เช็คดูที่สำเนามาจากหลายๆที่ ก็ไม่ปรากฏชื่อของผู้แต่ง อย่างไรมีใครพอจำได้ วานช่วยเฉลยไข จักเป็นพระคุณยิ่ง

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

DeMo20220

อีกเรื่องในตำนานเลย เจอแต่ละทีชื่อเรื่องแทบไม่มีซ้ำแถมยังมีการตัดแต่งเนื้อเรื่องหรือบางทีก็ไปย่อเนื่อเรื่องเข้าอีก

แต่เจอทีไรก็อ่านขนเสียน้ำทุกที ต้องขอบคุณท่าน cyborg0011 ที่นำมาให้อ่านอีก

ปล. ไม่ทราบผู้แต่งคนแรกเหมือนกันครับ ขออภัยด้วย

johnywalker

::Suffocate:: โอ้ อ่านแล้วกลัวเลย พยาบาลแต่ละคนอดอยากปากแห้ง คงต้องชำระความกันจนหรรมแห้งแน่

hanabombam

633sqd

รักษาหายแถมเมียมาอีก3 คุ้มค่ารักษาจริงๆ 

chanky2007

เรื่องเก่าในตำนานอีกเรื่อง อ่านทีไรก็เสียวทุกที
ไม่รู้ผู้แต่งคนแรก แต่ก็ต้องยอมรับว่าเขียนได้ดีมาก แม้เวลาจะผ่านไปนานแล้ว ก็ยังอ่านแล้วสนุกอยู่ดี

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป