ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กรกฎาคม 03, 2023, 04:01:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เป็นแบบนี้หรือไม่ครับ?

เป็นประจำ
5 (62.5%)
นานๆครั้ง
2 (25%)
ไม่เคยเลย
1 (12.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 8

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Hmmm::
      มีท่านใดที่ชอบมีอารมณ์ทางเพศอยากจะเย็ดกับผู้หญิงที่ไม่สวยหรืออายุมากๆเป็นประจำเลยบ้างครับ?

::Confident::
       เอาเข้าจริงๆ  ผมเป็นคนหนึ่งที่มีอารมณ์ทางเพศอยากจะเย็ดกับผู้หญิงหลายคนที่ไม่สวยหรืออายุมากๆจนเรียกว่าแก่ก็ได้นะ(50-60) เป็นประจำเลย
       ทั้งตอนเย็ดกันจริงๆตอนเที่ยวกะหรี่ และตอนจินตนาการตอนชักว่าว   ขอให้เป็นคนที่ดูสะอาดสอ้าน ไม่พิกลพิการ  ก็พอใช้ได้แล้ว  จะแก่จะอ้วนจะดำ ปากยื่น ฟันเหยิน ก็ไม่เป็นไร   แต่ที่ชอบเป็นพิเศษคือ ต้องนมใหญ่(เต้าตั้งๆ หัวนมดำๆยิ่งดี) ตูดใหญ่  ขนดกหมอยดก  ตัวไม่เตี้ยเกินไป  ช่วงบนดูหนาๆหน่อย ผิวขาวก็ได้ดำก็ได้  ยิ่งมีรอยสักตามตัวเยอะๆ  ยอมให้ดูดนมเลียหี  ดูดควยให้ผม  ตอนโดนเย็ดร้องเสียงดังๆ  อายุมากกว่าผมหรือมีผัวแล้วนี่ยิ่งกระตุ้นอารมณ์เลย

::YehYeh::
     เอาเข้าจริงๆ ผมชอบผู้หญิงปากยื่นๆ กว้างๆ ห้อยๆ เหมือนดาราหนังเอ๊กซ์นะ  รู้สึกว่าตอนอมควยให้นี่น่าจะเสียวมากเป็นพิเศษ

pipopnanat

::Glad::เยอะแยะไปหมด  badoo. เลยครับมีเยอะมาก

Minho87

ผมเป็นประจำกับป้าของตัวเอง แกอายุ57 รูปร่างออกอวบๆ ผมอยากเย็ดแกมากๆแต่ไม่กล้า เวลาซ้อนมอไซค์กับแกควยผมแข็งตลอด อยากพาแกแวะข้างทางแล้วเย็ดแตกในสักครั้ง

Boy just boy

อ้างจาก: Minho87 เมื่อ กรกฎาคม 04, 2023, 04:02:21 หลังเที่ยง
ผมเป็นประจำกับป้าของตัวเอง แกอายุ57 รูปร่างออกอวบๆ ผมอยากเย็ดแกมากๆแต่ไม่กล้า เวลาซ้อนมอไซค์กับแกควยผมแข็งตลอด อยากพาแกแวะข้างทางแล้วเย็ดแตกในสักครั้ง
ของผมคิดกับสาวใหญ่ที่รู้จักครับ
อยากเอ้าดอร์แกมากครับ

อ้างจาก: John W เมื่อ กรกฎาคม 04, 2023, 11:18:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Minho87 เมื่อ กรกฎาคม 04, 2023, 04:02:21 หลังเที่ยง
ของผมคิดกับสาวใหญ่ที่รู้จักครับ
อยากเอ้าดอร์แกมากครับ
::ChuChu::
    เดี๋ยวนี้บางคน 70 แล้ว  ผมยังอยากจะลองเย็ดจนต้องจินตนาการตอนชักว่าวเลยครับ

::WooWoo::
    นึกถึงครูบรรณารักษ์ห้องสมุดคนหนึ่งที่โรงเรียนที่ผมเคยอยากเย็ดแกจนต้องจินตนาการถึงว่าได้เย็ดกับแกมาตั้งแต่ ม.2 อายุประมาณเกือบ 40 แล้ว  แกเป็นคนจัดว่าขี้เหร่นะ
ตัวดำๆ สูงๆ ผอมๆ  หน้าปรุๆ  ปากยื่นๆ ห้อยๆ ฟันเหยินๆ  แต่เป็นคนนมใหญ่  ตูดใหญ่  ขนดกๆ   ชอบแต่งตัวโป๊ๆจนเห็นร่องนมฐานนมประจำ  ผมชอบจินตนาการประจำว่าแกใช้ปากยื่นๆของแกนี่แหละมาอมควยให้ผม  หลายครั้งผมชอบอยู่ในห้องสมุดถึงเย็นบางวันห้องสมุดปิดแล้ว  ผมก็อยู่ต่อช่วยแกจัดหนังสือ  บางวันก็แอบมองแกแล้วชักว่าวไปด้วยในห้องสมุดนี่แหละ  จำได้ว่าตอนหลังแกก็แต่งงานมีผัวนะตอนอายุมากๆนี่แหละ  แล้วย้ายไปโรงเรียนอื่นจนปลดเกษียณไปแล้ว

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ตอนที่แม่ผมอายุมากๆผมก็ยังแอบเย็ดกับแม่อยู่จนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน เพราะแม่หมดความต้องการทางเพศแล้ว