ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กรกฎาคม 13, 2023, 10:38:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มีท่านใดเป็นแบบนี้บ้าง?

เป็น
5 (83.3%)
ไม่เป็น
1 (16.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 6

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Hmmm::
      มีท่านใดบ้างที่ตอนสำเร็จความใคร่ให้ตัวเอง  แล้วไม่ค่อยจินตนาการว่าเย็ดกับพวกคนดังๆ เช่น ดารา นักร้อง นักกีฬา พิธีกร นักการเมือง ฯลฯ  แต่ชอบจินตนาการถึงคนทั่วไปที่พบเห็นในชีวิตจริง เช่น ญาติพี่น้อง  ครู อาจารย์ คนแถวบ้าน คนที่ทำงาน เจ้านาย ฯลฯ

::WowWow::
      กรณีของผมเองตั้งแต่เริ่มสำเร็จความใคร่ให้ตัวเองมาตั้งแต่เด็กจนถึงทุกวันนี้  ผมจะแทบไม่ได้จินตนาการถึงพวกคนดังๆ เช่น ดารา นักร้อง นักกีฬา พิธีกร นักการเมือง ฯลฯ เลย  ยกเว้นแค่ช่วงแรกๆที่หัดชักว่าวไม่กี่ครั้ง  แต่จะชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนที่พบเห็นในชีวิตประจำวันทัาวไป เช่น น้า แม่ ญาติผู้หญิงคนอื่น ครู อาจารย์ คนแถวบ้าน  คนที่ทำงาน เจ้านาย  แม่ค้า พนักงานขาย คนที่เห็นบ่อยๆแต่ไม่รู้จักชื่อ ฯลฯ  โดยเฉพาะพวกสาวใหญ่หรือคนอายุมากๆนี่ยิ่งเห็นก็ยิ่งเกิดความเงี่ยน

ชีวิต ลั้นลาลา

ก็มีแวปๆเข้ามาเหมือนกันนะค่ะตอนเวลาแฟนเด้าอยู่แอบลองจินตนาการว่าเป็นลุงข้างบ้าน....แกเล่นแวะเอาผลไม้ในสวนบ้านแกมาให้บ่อยๆ
บางทีหนูก็รีบออกไปจนลืมว่าแต่งตัวไม่ค่อยเรียบร้อย...อิอิ แกชอบมาแอบส่องนมหนูเรื่อยเลย

::YehYeh::
        ตอนสมัยอยู่คอนโดมีเนียม  ผมชอบจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับพี่พนักงานนิติบุคคลเป็นประจำ  แกอายุ 30 กว่าเกือบ 40 มีลูกมีผัวแล้ว  แกเป็นคนขาวอวบ  ตัวสูง  นมใหญ่ ตูดใหญ่ ขนดก หน้าตาเงี่ยนๆเหมือนดาราหนังโป๊จีน-ญี่ปุ่นสมัยก่อน เสียงแจ๋นๆ ท่าทางแรดๆซ่าๆหน่อย  แล้วแกเป็นคนชอบแต่งตัวโป๊ๆ เห็นร่องนมฐานนมประจำ แถมแกชอบสักตามตัวอยู่หลายจุดแม้แต่ตรงใกล้ๆนม 
       ผมเห็นแล้วเงี่ยนจนต้องจำมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำ  แม้กระทั่งตอนแกท้อง  แบบจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนท้องที่ท้องใหญ่ๆนมใหญ่ๆหัวนมฐานนมใหญ่ๆดำๆนี่แหละ  หลายครั้งผมก็จินตนาการอยากจะให้พวกเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุ 14-15 แถวนั้นสัก 20-30 คน ฉุดแกไปลงแขกรุมเย็ดตามตึกร้างในซอยที่มีอยู่เยอะแล้วเปลี่ยวมาก  โดยให้ผมเป็นคนเปิดก่อนแล้วให้พวกมันรุมเย็ดต่อแบบเย็ดทั้งรูหีรูตูดพร้อมกันปาดก็อมควยไปด้วย หรือเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดเลย

Boy just boy

ประจำครับ ที่คิดบ่อยๆก็ครูอาจารย์ตอนเรียน คนแถวบ้านคนที่รู้จักคนที่ทำงาน เมียเจ้านาย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

เพราะรู้สึกว่ามันไม่ใช่ความจริง  เลยไม่ค่อยตื่นเต้น

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 13, 2023, 10:53:25 ก่อนเที่ยง
::WowWow::
      กรณีของผมเองตั้งแต่เริ่มสำเร็จความใคร่ให้ตัวเองมาตั้งแต่เด็กจนถึงทุกวันนี้  ผมจะแทบไม่ได้จินตนาการถึงพวกคนดังๆ เช่น ดารา นักร้อง นักกีฬา พิธีกร นักการเมือง ฯลฯ เลย  ยกเว้นแค่ช่วงแรกๆที่หัดชักว่าวไม่กี่ครั้ง  แต่จะชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนที่พบเห็นในชีวิตประจำวันทัาวไป เช่น น้า แม่ ญาติผู้หญิงคนอื่น ครู อาจารย์ คนแถวบ้าน  คนที่ทำงาน เจ้านาย  แม่ค้า พนักงานขาย คนที่เห็นบ่อยๆแต่ไม่รู้จักชื่อ ฯลฯ  โดยเฉพาะพวกสาวใหญ่หรือคนอายุมากๆนี่ยิ่งเห็นก็ยิ่งเกิดความเงี่ยน

ตอนแรกที่เริ่มมีความเงี่ยน  ผู้ชายส่วนมากก็เริ่มเงี่ยนอยากจะเย็ดคนใกล้ตัว เช่น แม่  น้า ป้า อา พี่สาว ย่า ยาย ทั้งนั้นแหละ ยกเว้นคนที่ไม่ได้โตมากับครอบครัวหรือครอบครัวมีแต่ผู้ชาย

อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ กรกฎาคม 15, 2023, 11:41:15 ก่อนเที่ยง
ก็มีแวปๆเข้ามาเหมือนกันนะค่ะตอนเวลาแฟนเด้าอยู่แอบลองจินตนาการว่าเป็นลุงข้างบ้าน....แกเล่นแวะเอาผลไม้ในสวนบ้านแกมาให้บ่อยๆ
บางทีหนูก็รีบออกไปจนลืมว่าแต่งตัวไม่ค่อยเรียบร้อย...อิอิ แกชอบมาแอบส่องนมหนูเรื่อยเลย

แล้วเคยจินตนาการอยากลองกับพวกวัยรุ่นอายุแค่ 14-15 บ้างไหมครับ