ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาทสาวนักการเมือง1

เริ่มโดย บุญชู1996, กรกฎาคม 15, 2023, 04:55:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญชู1996

ชญานันท์ หรือจูนเป็นลูกสาวคนเดียวของตระกูลดังแห่งหนึ่งซึ่งบ้านของเธอนั้นเปิดกิจการรถขนส่งสีส้มซึ่งถือได้ว่าเป็นเจ้าใหญ่ก็ว่าได้ นอกจากนี้พ่อของเธอยังมีตำแหน่งทางการเมืองท้องถิ่นนั่นก็คือกำนัน
ซึ่งพ่อของเธอนั้นก็เป็นผู้กว้างขวางและมีอิทธิพลมากพอสมควร จูนในฐานะลูกสาวในวัย 25 ปี
นอกจากจะช่วยทางบ้านดูแลกิจการรถทัวร์นำเที่ยวและ เธอยังถูกผู้เป็นพ่อดันให้ลงสมัครรับเลือกตั้งด้วยหวังจะแผ่อำนาจออกไปอีก
" ณ บ้านริมน้ำ " จูนเลือกตั้งคราวนี้แกต้องลงสมัครแทนพ่อแล้วล่ะ... อะไรนะคะคุณพ่อ!!!
ไม่เอาอ่ะหนูไม่อยากเสี่ยง ที่โต๊ะกินข้าวการพูดคุยเรื่องการสมัครรับเลือกตั้งดูจะตึงเครียดน่าดู
แกต้องลงสมัครห้ามปฏิเสธ คุณคะทำไมไปบังคับลูกอย่างนั้นล่ะคะ รึคุณจะให้ผมลงเองห้ะ!!!
จะผมทิ้งผลประโยชน์ตรงใช่ไหม.....คุณ!!ผู้เป็นแม่ทำได้แค่เพียงนั่งนิ่งที่ไม่สามารถห้ามผู้เป็นสามีไม่ให้ส่งลูกสาวลงสนามการเมืองได้ " พ่อคุยกับผู้ใหญ่ในพรรคไว้แล้วอาทิตย์หน้าแกต้องเข้ากรุงเทพฯนะยัยจูน " คุณพ่ออออ!! ก็ได้ค่ะแค่รอบนี้รอบเดียวนะคะถ้าจูนแพ้ขึ้นมาห้ามว่าจูนนะคะ
ก็ได้..จริงๆพ่อไม่อยากให้แกลงหรอกแต่ผู้ใหญ่เขาขอพ่อมาเลยปฏิเสธไม่ได้..ค่ะพ่อ
วันนี้พ่อกับแม่แกต้องไปงานที่ประจวบแกอยู่บ้านคนเดียวได้ใช่ไหม ได้ค่ะ ถ้าแกจะไปไหนก็ให้เจ้าก้อง(คนขับรถประจำบ้าน) ขับรถไปละกัน
ถึงบ้านของชญานันท์จะรวยเพียงใดแต่ก็ไม่ได้มีคนรับใช้หรือแม่บ้านที่อยู่ประจำจะมีก็แต่จะจ้างเป็นครั้งๆไป หลังจากทานอาหารเช้ากันเรียบร้อย
ผู้เป็นแม่ก็เก็บจานชามไปล้างส่วนจูนก็ขึ้นไปนอนเล่นบนห้องนอนส่วนตัวส่วนผู้เป็นพ่อก็ไปที่โรงจอดรถ เจ้าก้องๆ อยู่รึป่าวผู้เป็นนายตะโกนเรียก
ครับๆนาย ก้องชายหนุ่มอดีตทหารเกณฑ์อายุ30ปี ซึ่งมาทำหน้าที่ขับรถให้กับนายทรงพล(พ่อของจูน) เนื่องจากพอปลดประจำการก็มีเหตุการณ์ลอบทำร้ายนายทรงพลซึ่งเจ้าก้องมาเจอเหตุการณ์พอดีเลยช่วยทรงพลเอาไว้ ทรงพลจึงให้ก้องมาขับรถและดูแลคนในบ้าน
"ก้องวันนี้ฉันมีงานที่ประจวบด่วน" นายจะให้ผมขับรถไปใช้ไหมครับ  ปล่าวๆไม่ต้องเดี๋ยวฉันไปกับคุณหญิงเดี๋ยวนายเช็ครถแล้วเอาไปจอดหน้าบ้านทีนะ ครับนาย อ่อระหว่างที่ฉันไม่อยู่ ถ้าจูนจะไปไหนแกก็ไปส่งและรอรับกลับด้วยล่ะ ครับ
หลังจากที่ทรงพบกับภรรยาขับรถมุ่งหน้าไปประจวบคีรีขันธ์เจ้าก้องทำการปิดประตูแล้วกลับไปที่บ้านพัก " นอนสักงีบดีกว่าวันนี้นายไม่อยู่สบายจริงๆ.. ตัดมาที่สาวจูนที่เผลอหลับไปแล้วตื่นขึ้นมา อ่าวพ่อกับแม่ไปส้ะแล้วว่าจะฝากซื้อของซะหน่อย ไม่เป็นไร ไปอาบน้ำดีกว่า ขณะจูนกำลังบ่นพึมพำกับตัวเองก็ผลัดผ้าออกจนเหลือแค่ตัวล่อนจ้อนเนื่องจากห้องน้ำเป็นแบบห้องส่วนตัวในห้องนอนจึงไม่มีใครเห็นอยู่แล้ว ก่อนเข้าห้องน้ำก็ไม่ลืมจะเอาผ้าขนหนูผืนจิ๋วที่แทบจะปิดอะไรไม่ได้เลยไปด้วยพอเข้าห้องน้ำเธอเพิ่งรู้ว่าไฟเสีย "เอ้าไฟเสียเหรอเนี่ย" เธอจึงพันผ้าเช็ดตัวออกมาก่อน
แล้วหยิบโทรศัพท์เพื่อโทรไปหาเจ้าก้อง
พี่ก้องเหรอคะจูนเอง พอดีไฟห้องน้ำจูนขาดอ่ะพี่ก้องขึ้นมาเปลี่ยนให้ทีสิ ครับคุณหนู บอกกี่ครั้งแล้วว่าให้เรียกน้องจูน ครับๆขอโทษครับ
จริงๆแล้วก้องก็แอบชอบจูนลูกสาวคนเดียวของทรงพลอยู่แต่ด้วยสถานะต่างๆและโอกาศที่อยู่ด้วยกันมีน้อยแต่วันนี้ก้องมีโอกาศได้อยูกับนางฟ้าในฝันของมันสองต่อสองแถมยังได้ขึ้นไปบนห้องของเจ้าหล่อนสาด้วย ก้อกๆๆ..น้องจูนพี่ก้องเอง
จูนที่ยังอยู่ในชุดผ้าขนหนูผืนเดียวเดินมาเปิดประตูให้เจ้าก้อง...พอเปิดประตูปุ๊บเจ้าก้องถึงกับตะลึงเพราะไปไม่คิดว่านางฟ้าของมันจะอยู่ในชุดแบบนี้ อุ้ยขอโทษครับ เอ่อ..คือทำไมน้องจูนแต่งตัวแบบนี้ล่ะครับ พอดีจูนจะอาบน้ำไง แหน่ะๆให้มาเปลี่ยนหลอดไฟนะไม่ใช่มาดูเค้าแก้ผ้า อุ้ยขอโทษครับ55 หลอดไหนล่ะที่เสีย ในห้องน้ำค่ะ
เนื่องพื้นห้องน้ำลื่นจูนจึงมาช่วยก้องจับบรรไดพอเปลี่ยนหลอดไฟเสร็จก้องก้มลงมาเพื่อมองทางลงต้องมาตะลึงกับเนินอกขาวๆของสาวจูนที่แทบจะล้นออกจากผ้าขนหนูทำให้เป้าเริ่มตุงจูนที่จับสังเกตุได้เลยแกล้งก้มลงให้เห็นชัดขึ้นไปอีก นี่แหน่ะแอบมองดีนักดูให้เต็มตาไปเลย เมื่อเห็นว่าพอสมควรแล้วจูนจึงแกล้งเรียกเจ้าก้อง พี่ก้องๆๆ
นี่เสร็จยังเค้าเมื่อยแล้วนะ ก้องที่ถูกเรียกสติกลับเลยรีบลงบรรไดทันที เสร็จแล้วครับๆพอออกมาปุ๊บสาวเจ้าก็แซวเจ้าก้องใหญ่เลย...เป็นไงล่ะมุมสูงเห็นชัดมั้ย อะไรจูนพูดอะไรพี่ไม่เข้าใจ เจ้าก้องพยายามโกหก ไม่ต้องเลยเมื่อกี้พี่ก้องแอบมองหน้าอกเค้า พี่เปล่านะพี่ไม่ได้ตั้งใจไม่ต้องเลย เค้าจะฟ้องพ่อ เอ่ออย่านะครับน้องจูนพี่ขอโทษ นั่นไง555พี่ยอมรับแล้วว่าพี่แอบดูนมเค้า จูนนอะไรกันเนี่ย เค้าหยอกเล่นน่ะ พี่ก้องเค้าไม่ฟ้องพ่อหรอกถือส้ะว่าเป็นค่าจ้างเปลี่ยนหลอดไฟ เดี๋ยวเถอะจูนน เจ้าก้องเกาหัวแกรกๆ ที่เห็นสาวจูนจอมทะเล้นทำท่าทางใส่แบบนั้น
เป็นไงของเค้าใหญ่ป่ะ อะไรใหญ่ ก็นมเค้าที่พี่มองเมื่อกี้อ่ะ บ้าพูดอะไรเนี่ยจูน บอกมาเหอะเค้าไม่ว่าหรอก..ก็ไม่รู้สิเห็นแค่เนินอกบอกไม่ได้ นี่ไม่ต้องเลยเค้ารู้ทันนะว่าจะหลอกดูนมเค้าอ่ะ นั่นไงจูนก็รู้พอพี่ตอบแบบนี้จูนก็เปลี่ยนเรื่องพอแล้วเค้าจะอาบน้ำแล้วพอเลยพี่ก้อง จูนเมื่อโดนตอกกลับก็เขินอายจนหน้าแดง อาบด้วยสิ พี่ก้องจะมากไปแล้วนะ เค้าเป็นผู้หญิงนะอย่ามาลามกแบบนี้เดี๋ยวเถอะๆ ทำไมอ่ะแค่ขออาบน้ำด้วยแค่นี้เอง555
ไปเลยเค้าจะอาบน้ำออกไปแล้วล็อคห้องให้เค้าด้วย หลังก้องออกไปจูนก็เข้าไปอาบน้ำแต่ด้วยการที่ก้องพูดแบบนั้นทำให้ความคิดของเธอนั้นเตลิดไปไกล..จริงๆแล้วจูนเองก็แอบปลื้มเจ้าก้องอยู่ไม่น้อย ขณะอาบน้ำไปสาวเจ้าก็จินตนาการไปว่ากำลังได้ร่วมรักกับชายหนุ่มเธอจึงจัดการช่วยตัวเอง อื้มมมมม.เสียวจิงๆ อ้ะ อ้ะ อ้ะ แตกแล้วอ๊าาา
ไม่มีใครรู้ว่าจูนกำลังคิดอะไรอยู่ แต่การกระทำของจูนกันมาอยู่ในสายตาของเจ้าก้องที่แอบมองการกระทำของจูนผ่านทางช่องระบายอากาศด้านนอกพอดีเนื่องจากก่อนออกไปทรงพลได้กำชับก้องภพให้ไปดูรอยร้าวบนหลังคาบ้านพอดี
หลังจากที่เจ้าก้องจัดการเรียบร้อยก็สังเกตเห็นช่องระบายอากาศมองผ่านลงไปก้องถึงกับตะลึง
เมื่อเห็นลูกสาวเจ้านายกำลังช่วยตัวเองเลยแอบดูจนหล่อนเสร็จสมอารมณ์หมายจึงค่อยๆย่องกลับมาช่วยตัวเองบ้างที่บ้านพักตัวเอง หื้มมมน้องจูนพี่ขอเลียหีหน่อยสุดยอดจริงๆ หีเนียนนมก็สวย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

somkeatsaeao

ryg123456

หยอดกันไปมา หมาหยอกไก่ จะได้จัดน้องจูนไหม

kodzilla

inferno555

ฝันที่เป็นจริงของไอ้ก้องก็คราวนี้แหล่ะ

jeab2504

จะเสร็จมั้ยก่อนที่พ่อแม่กลับ

Khammui

leknps1234

Sak2563

somcai

birdramon2

ค่อยๆ หาเรื่องใกล้ชิดเดี๋ยวได้เอง

Chamchoy Chareon

ทางโล่งแล้วแบบนี้มิดไมล์เลยนักซิ่ง

จรัญ บุญชู

มีใจกันทั้งคู่...คงไม่นานเกินรอนะ

Som sakchai