ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามหน่อยครับ

เริ่มโดย Boy just boy, กรกฎาคม 18, 2023, 09:21:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ผมจะมีอารมณ์อยากมีอะไรกับผู้หญิงที่มีอายุเยอะกว่า และจะมีอารมณ์ถ้าจินตนาการผู้หญิงที่เรารู้จักถูกรุมข่มขืน เช่นแฟนเก่า น้าสาวอาสาว หรือคนที่รู้จัก ท่านใดมีความรู้สึกแบบเดียวกันบ้างครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::WowWow::
    ผมเป็นมาตั้งแต่เด็กๆยังชักว่าวไม่เป็นเลยครับ  ที่มีความรู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดกับผู้หญิงที่อายุมากกว่าหลายๆปีแบบรุ่นแม่รุ่นน้าหรือบางคนก็แก่กว่าแม่ผมอีก  แบบนึกถึงทีไรก็ควยลุกทุกทีถึงจะยังชักว่าวไม่เป็น แต่ก็ชอบจินตนาการว่ากำลังเย็ดกัน
   โดยตอนชักว่าวครั้งแรกในชีวิตตอนอายุ 14 ผมก็จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าสาวที่เป็นน้องคนเล็กของแม่  ที่ตอนนั้นอายุ 29 แก่กว่าผม 15 ปี ซึ่งเอาจริงๆอายุขนาดนี้ก็เป็นแม่ผมได้  เพราะเมื่อสัก 2-3 ปีก่อนผมเคยแอบเห็นนมแกจนควยลุก  ต่อมาผมเลยจินตนาการว่าเย็ดกับน้าตอนชักว่าวเป็นประจำติดต่อกันนานเป็นสิบปี  แล้วเมื่อสัก 3-4 ปีมานี้  ผมก็กลับมาจินตนาการว่าเย็ดกับน้าตอนชักว่าวอีกครั้ง หลังจากเว้นไปประมาณ 20 ปี  แบบจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนแก่ๆนี่แหละ  แบบแกจะอ้วนขึ้น ผมหงอกๆหน่อย  ตูดใหญ่ๆ  นมใหญ่ๆน่าจะยานๆหน่อย หัวนมฐานนมใหญ่ๆดำๆ  ซึ่งมันกลับกระตุ้นอารมณ์เงี่ยนของผมมาก  บางครั้งก็จินตนาการว่ามีไอ้พวกเด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านอายุ 14-15 มาร่วมวงสัมมนาลงแขกรุมเย็ดแกสัก 30 คน  แบบเย็ดทั้งรูหีรูตูดปากก็อมควยไปด้วย  แล้วมีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดด้วย

::Cheeky::
      พอเริ่มหัดชักว่าวเป็นแล้ว ตอนชักว่าวนอกจากน้าสาวผมแล้ว  ผมก็ชอบจินตนาการว่าเย็ดกับแม่ ป้า  อา และญาติผู้หญิงคนอื่นๆ  ครูที่โรงเรียน  คนแถวบ้าน ซึ่งแต่ละคนจะอายุมากกว่าผมขนาดเป็นแม่ผมได้หรือบางคนก็แก่กว่าแม่อีก  แม้ว่าครั้งแรกๆตอนจินตนาการจะรู้สึกตะขิดตะขวงใจบ้าง  แต่ก็ฝืนใจชักว่าวจนน้ำควยแตกทุกครั้งจนเสียวซ่านสะใจมาก
   จนถึงทุกวันนี้  ผมก็ยังชอบจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับสาวใหญ่อยู่เป็นประจำ  โดยขยายพรมแดนอายุมากขึ้นกว่าเดิมตามอายุที่มากขึ้นเป็นอายุ 50 กว่าจนถึง 60 กว่า 70 ก็เคยมีหลายครั้ง  โดยตอนหลังๆจะจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนที่ไม่เคยมีความรู้สึกในทางกามารมณ์มาก่อนหลายคนทั้งครูอาจารย์ที่เคยเรียนด้วย วิทยากรฝึกอบรม  เพื่อนพ่อเพื่อนแม่ คนแถวบ้าน  เจ้านายเก่า เมียเจ้านายเก่า ฯลฯ โดยไม่ได้สนใจว่าสวยไม่สวยสาวไม่สาว อย่างบางคนก็อายุ 70 แล้ว  ผมก็ไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหม  แถมหลายครั้งก็จะจินตนาการแบบวิจิตรพิศดาร  เช่น  มีเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุ 14-15 สัก 30 คนมาร่วมวงสัมมนา ลงแขกรุมเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกัน  มีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดด้วย พอตอนน้ำควยจะออกก็ให้เอาปากดูดกลืนกินน้ำควยอย่างเอร็ดอร่อย

::ChuChu::
      อย่างตอนไปเที่ยวกะหรี่  ก็จะเลือกแต่กะหรี่สาวใหญ่อายุ 40-50 ขึ้นไป มากที่สุดที่เคยเที่ยวมาคือ 63 บางทีผมก็จะเลือกกะหรี่บางคนที่ลักษณะดูคล้ายๆน้าสาวกับแม่ผม  หรือคนอื่นที่ผมอยากจะเย็ด  แล้วจินตนาการตอนเย็ดกะหรี่ว่ากำลังเย็ดกับคนต่างๆที่อยากเย็ด  ซึ่งมันทำให้รู้สึกเสียวซ่านสะใจมาก

::Cheeky::
    จากประสบการณ์ที่เคยเย็ดกับสาวใหญ่จนถึงแก่มาหลายสิบคน  ไม่นับบางคนที่มาเป็นกะหรี่เพราะเงินอย่างเดียวโดยที่ไม่ค่อยมีความต้องการทางเพศแล้วแบบกะหรี่แก่ๆบางคนซึ่งเป็นส่วนน้อย   แต่กะหรี่หลายคนบอกตรงกันว่าแม้ว่าผู้หญิงจะอายุมากจน 40 กว่า  50 บางคนเกือบ 60 หรือบางคนเกิน 60 แล้ว  อย่างป้ากะหรี่คนหนึ่งที่ผมเคยเย็ดมาอายุ 63 แล้ว  แต่ก็ยังมีความต้องการทางเพศหรือพูดภาษาชาวบ้านคือยังมีความเงี่ยนอยากโดนเย็ดอยู่   บางคนที่มาเป็นกะหรี่นอกจากเรื่องเงินแล้วประเด็นแฝงอีกอย่างหนึ่งก็คือมีความเงี่ยนอยากโดนเย็ด  เพราะบางคนผัวตาย บางคนเลิกกับผัว  ผัวแก่ ผัวขี้เมา  ผัวป่วย  ผัวเย็ดไม่ถึงใจ  เลยแอบมาเป็นกะหรี่ก็มี   
     อย่างตอนเย็ดกันกะหรี่หลายคนเลยแสดงอาการเสียวซ่านสะใจตอนโดนเย็ดดูดนมเลียหี หรือยอมอมควยแบบสดๆให้กับผม  อย่างป้ากะหรี่ที่อายุ 63 หลังจากไม่ได้เย็ดกันมา 4 ปี  แต่ไม่กี่เดือนก่อนได้มาเย็ดกัน สภาพแกก็ยังใช้ได้นะ หุ่นท้วมขึ้นหน่อย ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว ผมยังไม่หงอก  นมยังใหญ่กลมกลึงหย่อนนิดหน่อยตามวัย หัวนมยังสีน้ำตาล  หมอยยังดกอยู่ หียังไม่ค่อยบาน  ตอนเย็ดกันก็ยังเย็ดกันแบบดุเด็ดเผ็ดมันเหมือนเมื่อก่อนอยู่  ยังมีปฏิกิริยาตอนโดนดูดนมเลียหีจนหน้าเหยเกร้องครางซี้ดซ้าดๆๆๆ แล้วยังดูดควยให้ผมจนเสียวซ่านควยแข็งปั๋ง  เพราะแกก็บอกว่าไม่ได้โดนเย็ดมานาน 4 ปีแล้วเช่นกันหลังจากเย็ดกับผมครั้งสุดท้าย.

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเคยมีอารมณ์อยากจะเย็ดกับแม่ตัวเอง  จนได้เย็ดจริงตอนอายุ 15 แม่อายุ 40 เพราะแกเมา  แล้วก็แอบเย็ดกันเรื่อยมาจนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน

Leegu

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 20, 2023, 03:16:52 หลังเที่ยง
   ผมเคยมีอารมณ์อยากจะเย็ดกับแม่ตัวเอง  จนได้เย็ดจริงตอนอายุ 15 แม่อายุ 40 เพราะแกเมา  แล้วก็แอบเย็ดกันเรื่อยมาจนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน
ทำไมถึงเลิกล่ะครับหรือแกไม่ให้เย็ดแล้ว

อ้างจาก: Leegu เมื่อ กรกฎาคม 21, 2023, 07:30:40 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 20, 2023, 03:16:52 หลังเที่ยง
ทำไมถึงเลิกล่ะครับหรือแกไม่ให้เย็ดแล้ว
แกหมดความต้องการทางเพศแล้วครับ  ก่อนหน้านั้น 2-3 ปีก็ไม่ค่อยได้เย็ดกันแล้ว  เน้นแต่ทำกันภายนอกแค่ดูดนมเลียหีแล้วแกอมควยให้  นานๆทีถึงเย็ดหีกันที

เมื่อไม่กี่วันมานี้  ช่วงวันหยุดยาว ผมไปเที่ยวบ้านน้าสาวผม  ตอนแกอาบน้ำผมเลยไปแอบดูแกอาบน้ำ  มันคล้ายกับที่ผมจินตนาการไว้จริงๆ ถึงแกจะแก่แล้วแต่ผิวยังไม่เหี่ยว  นมแกใหญ่กว่าเดิมมากตามหุ่นที่ท้วมขึ้น  ถึงนมจะหย่อนๆตามวัย  หัวนมกับฐานนมแกใหญ่มากสีดำปี๋ตั้งชูชัน น่าดูด  หมอยก็ยังดก  ตูดก็ใหญ่กว่าเดิมมาก จนรู้สึกน่ากระแทกเย็ด  จนผมต้องแอบไปชักว่าวเลย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ สิงหาคม 21, 2023, 11:02:37 ก่อนเที่ยง
    เมื่อไม่กี่วันมานี้  ช่วงวันหยุดยาว ผมไปเที่ยวบ้านน้าสาวผม  ตอนแกอาบน้ำผมเลยไปแอบดูแกอาบน้ำ  มันคล้ายกับที่ผมจินตนาการไว้จริงๆ ถึงแกจะแก่แล้วแต่ผิวยังไม่เหี่ยว  นมแกใหญ่กว่าเดิมมากตามหุ่นที่ท้วมขึ้น  ถึงนมจะหย่อนๆตามวัย  หัวนมกับฐานนมแกใหญ่มากสีดำปี๋ตั้งชูชัน น่าดูด  หมอยก็ยังดก  ตูดก็ใหญ่กว่าเดิมมาก จนรู้สึกน่ากระแทกเย็ด  จนผมต้องแอบไปชักว่าวเลย
น่าจะลองขอแกเย็ดตรงๆเลยครับ  แกอาจจะยังมีความเงี่ยนอยู่ก็ได้เหมือนกับผู้หญิงแก่ๆหลายคน  เผื่อได้เย็ดกันจริงๆ