ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โรคประหลาดของแม่ ตอนที่ 01-02 ของ Gooo3d

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 20, 2023, 11:54:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

โรคประหลาดของแม่

---------------------------------------------------
ตอนที่ 01

....เรื่อง จิตต่างกาย ห่างหายเสียนาน ขอพักกลับไปรื้อฟื้นก่อนครับ เพื่อให้เนื้อเรื่องต่อเนื่องเเละสัมพันธ์กันครับ..
เรื่อง แต่งเรื่องที่ 8 จาก gooo3d

ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับ บ้านของผมอยู่นอกชานเมือง อาจจะเรียกว่าเป็นชนบทเลยก็ว่าได้ครับ ครอบครัวของผม มีฐานะไม่ร่ำรวยแต่ก็ไม่ยากจนครับ พอมีเงินใช้ได้ตลอด ก็ชนบทนี่ครับ ค่าครองชีพไม่สูง เงินจึงพอมีใช้มีเก็บ ถ้าไม่ใช้ฟุ่มเฟือย
ผมยังไม่ได้ทำงานหรอกครับ เพราะผมยังเป็นวัยรุ่นอยู่เลย อายุอานาม เพิ่งจะ16 เองครับ ผมโชคดีครับ เพราะครอบครัวของผมอบอุ่น พ่อกับแม่รักผมมาก แถมผมเป็นลูกโทนอีกต่างหาก(ลูกคนเดียว) พ่อแม่จึงไม่ต้องแบ่งความรักให้กับใคร

ผมเป็นคนหล่อครับ หล่อตามพ่อของผม
พ่อผมหล่อครับ ความหล่อและรูปร่าง สู้คนหล่อๆในเมืองกรุงได้อย่างสบาย ถึงตอนนี้จะ 40 กว่าๆไปแล้ว ก็ยังหล่อรูปร่างก็ยังดีครับ ผิวพรรณก็ดูดี พ่อผมทำงานไม่หนัก เป็นเสมียนอยู่ที่เทศบาล เงินเดือน 6,000-7,000 บาท ถึงไม่มากแต่ก็เลี้ยงดูครอบครัวทั้งสามชีวิดได้สบายครับ
แม่ของผม เป็นแม่บ้าน ออกรับงานทั่วไปบ้าง จิปาถะ ซึ่งเป็นบางครั้งบางคราวครับ แม่ผมไม่สวยหรอกครับ ธรรมดาแถมดูคล้ำนิดๆด้วย แต่ผมโชคดีครับ ผมขาวตามพ่อ หล่อเหมือนพ่อ

ผมไม่รู้ว่าแม่มัดใจพ่อได้อย่างไรครับ ถึงได้อยู่กินกันได้ เพราะหน้าตารูปร่างอย่างพ่อหาสวยๆได้บานเบิก ถึงปัจจุบันสาวๆทั้งหลายยังสนใจพ่อผมอยู่เลย คอยกะลิ้มกะเหลี่ยพ่อผม ผมเห็นทุกครั้งเวลาไปกับพ่อ แต่พ่อผมสิไม่สนใจใครๆ..ไม่นอกใจแม่ผม ช่างเป็นความโชคดีของแม่ที่ได้ผู้ชายหล่อและนิสัยดีๆเป็นคู่ครอง อย่างพ่อของผม
ถึงแม่ผมจะหน้าตาธรรมดา ผิวพรรณไม่ขาวจั๊วะ แต่รูปร่างสรีระนี่สิครับ อวบอัดไม่แพ้ใครๆเลย ผิวพรรณถึงจะไม่ขาวแต่ก็เรียบเนียนดูสะอาดตา ...นี่แหละมั้งที่ทำให้พ่อผมหลงใหล บวกกับแม่เป็นคนเอาใจเก่ง ตั้งแต่อยู่กันมา ผมไม่เคยเห็นทะเลาะเบาะแว้งอะไรกันเลย

ส่วนผมก็เป็นเด็กธรรมดาปกติครับ แต่ดีตรงที่ผมหน้าตารูปร่างดี ผมไม่สูงครับ แค่ 166ซม.เท่านั้น แต่ด้วยรูปร่างสมส่วน บวกกับผิวพรรณดี และความหล่อเหลาของผมมาชดเชย จึงทำให้ผมดูสง่า สาวๆชอบผมเพียบ
ผมเคยมีแฟนแล้วครับ ก็สาวๆในโรงเรียนนี่แหละ แถมมีมา5 คนแล้วครับ ตั้งแต่ ม.1 จนตอนนี้ ผม ม.4 ผมไม่ได้เจ้าชู้และหน้าหม้อครับ ถึงผมจะมีแฟนมา 5 คนแล้ว แต่ผมก็คบทีละคนครับ แต่วัยรุ่นนี่ครับ ความรักยังฉาบฉวย จึงผ่านไปคนแล้วคนเล่า

เรื่องเซ็กส์ ผมเคยแล้วครับ กับแฟนผมนี่แหละ แฟนคนแรกผมไม่ได้อึ๊บครับ เพราะตอนนั้นยัง ม.1 และเป็นแฟนคนแรกจึงคิดจริงจัง คิดแบบเด็กๆ ว่าเอาไว้รอแต่งงานกันก่อน ถึงจะทำเรื่องอย่างว่าได้... คุณเธอคงรอผมไม่ไหวอะครับ เขาเลยทิ้งผมไปมีแฟนใหม่เป็นรุ่นพี่ ม.5 คบไม่กี่วันคุณเธอโดนแฟนใหม่เย็ดสมใจครับ
ต่อมาพอผมมีแฟนคนที่ สอง สาม สี่ ห้า ผมไม่รีรอ ..แม่ง ..ผมเย็ดเลย ... ไม่ได้คบทีเดียวหลายคนนะครับ คบเป็นแฟนทีละคน ผมก็จริงจังกับทุกคนครับ แต่ก็เหมือนมีมารผจญ ทำให้ต้องเลิกรากันไป ทั้งๆที่แฟนๆของผมนั้นดูหลงใหลผมทุกคน
คนล่าสุดที่เลิกกันไป ก็เพราะเธอไปที่เที่ยวกับญาติๆนี่แหละ และโดนผู้ชายที่เป็นญาติกันปล้ำ ผู้หลักผู้ใหญ่รู้เข้า เลยจับแต่งงานกัน เป็นอันต้องเลิกรากับผมไป ผมก็เสียใจเล็กน้อยครับ แต่ไม่นานก็หาย

...มาเข้าเรื่องกันดีกว่าครับมัวแต่เล่านอกเรื่องมานาน เกี่ยวกับเรื่องในครอบครัวของผมเองครับ มันเกิดขึ้นกับผม อย่างที่ผมไม่เคยคิดมาก่อน... มันเริ่มนับจากนี้แหละครับ...
...แถบ บ้านผม แต่ละหลังครัวเรือน จะอยู่ห่างกันมากครับ บ้านของผมเป็นบ้านเล็กๆ มีประตูหน้าต่างปิดมิดชิด ทุกวันๆ ผมพบกับพ่อและแม่เสมอ โดยเฉพาะ เสาร์-อาทิตย์เป็นวันหยุดทำงานของพ่อผม ทำให้วันหยุดเป็นวันครอบครัวอยู่กันพร้อมหน้า บอกได้เลยว่าผมมีความสุขมากๆครับ

วันนี้หลังเลิกเรียนเเล้ว ผมกลับมาที่บ้าน ผมมีมอเตอร์ไซค์ส่วนตัวครับ จึงไปกลับระหว่างบ้านกับโรงเรียนด้วยตนเอง ผมมองรถยนต์ของพ่อ ไม่มี พ่อยังไม่กลับ พ่อกลับทีหลังผมเกือบทุกครั้ง บางทีเลิกงาน พ่อสังสรรค์กับเพื่อนของพ่อเป็นบางครั้งบางคราว ซึ่งเป็นเรื่องปกติ
"..แม่..." ผมเปิดประตูเข้ามาในบ้าน สงสัยแม่ไม่อยู่มั้งครับ เห็นปิดประตูบ้าน เพราะถ้ามีคนอยู่ในบ้านในตอนกลางวัน จะเปิดประตูหน้าบ้านทิ้งเอาไว้ แต่ทำไมแม่ไม่ล็อคประตูนะ?..
ผมไม่ใส่ใจเท่าไหร่ เดินไปวางกระเป๋านักเรียนในห้องนอน และเดินเข้าไปในครัว...

"แม่!!" ผมตกใจครับ แม่ผมอยู่ในครัวนี่เอง นึกว่าไม่อยู่เสียอีก ...แต่ที่ผมอุทานว่า ..แม่.. ออกมาเสียงดัง และตกใจเพราะว่า... แม่ผมเปลือยอยู่ครับ ยืนหันหลังให้ผม กำลังทำอะไรอยู่ไม่รู้ แม่ไม่รู้รึนี่ว่าผมกลับมา ทั้งๆที่ตอนที่ผมกลับมาผมก็เรียกแม่ซะเสียงดัง
โอ้...ผมเห็น ก้นอันงามๆอันอวบอูม ช่างเอ็กซ์อวบอัดยิ่งนัก.. อูยยย...
อะ...ผมกำลังคิด อะไรอยู่เนี่ย แล้วทำไมแม่ถึงมายืนเปลือยอย่างนี้
"ว้าย!! เพลง...กลับมาเมื่อไหร่กันเนี่ย?"
แม่ที่ยืนอยู่หันมาทางผม เท่านั้นเอามือปิดหี ปิดนมใหญ่เลย

ผมงี้อ้าปากหว๋อ ..ผมเห็น เนินเสียวอูมๆแป๊บนึง เต้านมสวยๆ โอ้โห.. อะไรมันจะสุดยอดอย่างนี้ ควยผมแข็งขึ้นปุดๆ อะ...ผมคิดบ้าอะไรเนี่ยย...
"เพลงกลับมาได้สักครู่แล้ว ..แม่ไม่ได้ยินที่เพลงตะโกนเรียกเหรอ?" ผมถามแม่
"แม่ไม่เห็นได้ยินเลย" แม่พูด ยังยืนเอามือปิดที่หีและเต้านมอยู่ ทำให้ผมต้องหันหลังให้แม่แทน

..........................................................................................

แม่ใส่ชุดเสร็จเรียบร้อย และให้ผมหันหน้าไปที่แม่ได้
"ทำไมแม่แก้ผ้าเปลือยอย่างนี้ล่ะครับแม่?"
"อ๋อ..เเม่ร้อนน่ะ... เห็นไม่มีใครอยู่ เลยแก้ผ้า คลายร้อน"
ผมฟังแม่ เอ๊ะ..แม่นี่ก็แปลก ถ้าร้อนพัดลมก็มีใช้ ทำไมไม่ใช้ ดันแก้ผ้าได้?
แต่ไหนแต่ไร ผมกลับมาจากโรงเรียน ผมไม่เคยเห็นแม่เปลือยอย่างนี้
ผมมิได้คิด รึถามอะไรต่อ เดินไปทำอย่างอื่นต่อไป

๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

"เฮ้ย ยย!!....แม่!... เอาอีกแล้วเหรอ!?"
วันนี้ผมกลับมาจากโรงเรียนตอนเย็น ผมเจอแม่เปลือยอีกแล้ว นี่เป็นครั้งที่ 5 แล้วครับ ที่ผมเจออย่างนี้
แม่เพียงบอกว่า มันร้อนเห็นไม่มีใครอยู่ เลยแก้ผ้าเปลือยแก้ร้อน แต่สำหรับผมว่ามันก็ไม่เห็นร้อนนะ แม่นี่ชักแปลกๆ..

๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

แม่ ผมเป็นอย่างนี้มาได้เดือนนึงแล้วครับ เวลาผมกลับมาจากโรงเรียนทีไร จะเห็นแม่แก้ผ้าทุกที แม่ก็ตอบเพียงว่า "ไม่รู้เป็นอะไร มันร้อนเหลือเกิน"
ผมชักเริ่มรู้สึกว่าแม่แปลกไปจริงๆ ทั้งๆที่ผมเห็นอากาศว่ามันไม่เห็นร้อนแต่อย่างใดเลย
จากที่ผมไม่คิดอะไร เห็นแม่เปลือยบ่อยๆเข้า ผมเริ่มชักคิดในทางไม่ดีกับแม่เข้าแล้วครับ ยิ่งแม่ผม นั้นสัดส่วนอวบอัดโดนใจผมเหลือเกินด้วย ถ้าเป็นผู้หญิงอื่นๆ ผมคงคิดเตลิดไกลแล้ว แต่นี่เป็นแม่ของผม ผมจึงไม่ได้คิดอะไรในทางที่ไม่ดีกับแม่ ...แต่ช่วงหลัง ผมเริ่มคิดแล้ว แต่ก็เพียงชั่ววูบครับ ช่วงที่แม่เปลือยให้เห็นสัดส่วนนั่นแหละครับ ผมมีอารมณ์ตอบสนอง แต่ก็เพียงชั่วครู่เท่านั้นครับ

ผมยังไม่เคยเห็นอะไรต่อมิอะไรของแม่เต็มที่มากนัก เพราะผมเองจะเลี่ยงเบนสายตาไม่มองแม่เปลือยครับ จะมองไปที่อื่นแบบไม่สนใจซะมากกว่า

................................

ผมเห็นความผิดปกติของแม่ ผมซักเริ่มเป็นกังวลครับว่าแม่เป็นอะไร? ผมเองก็ไม่กล้าถามแม่ตรงๆครับ ทั้งๆที่แม่ก็ไม่เคยเปลือยอย่างนี้ เวลาอยู่บ้านเลยก่อนหน้านั้น ผมจึงตัดสนใจบอกและถามพ่อ เรื่องที่แม่ชอบเปลือยตอนอยู่บ้าน ว่าแม่เป็นอะไรรึเปล่า? ซึ่งเวลาอยู่วันเสาร์-อาทิตย์ แม่ก็ใส่ชุดปกติ ซึ่งนั่นเพราะว่าผมกับพ่ออยู่บ้าน แม่จึงไม่เปลือย แต่ถ้าพ่อไปทำงานและผมไปโรงเรียน ไม่อยู่เมื่อไหร่ พอผมกลับมาจากโรงเรียน ผมเห็นแม่เปลือยทุกที ผมกลัวแม่จะเป็นโรคป่วยทางจิตอย่างกะทันหัน รึแม่อาจเคยป่วยทางจิต แต่ผมอาจไม่รู้ เนื่องจากพ่อกับแม่ปิดบังผมรึเปล่า?

ผม จึงถามพ่อว่ารู้เรื่องที่แม่ชอบเปลือยตอนแม่อยู่บ้านตามลำพังรึเปล่า?
"อ๋อ...พ่อรู้มาได้สองอาทิตย์แล้ว ...เออ...พ่อก็งงเหมือนกัน"
พ่อรู้ทีหลังผมเสียอีก เพราะผมรู้ว่าแม่ผิดปกติมาเป็นเดือนแล้ว ดังนั้นแม่มิได้ป่วยทางจิตก่อนหน้านั้น
พ่อเล่าให้ผมฟังตอนที่พบแม่ผิดปกติว่า
...วันนั้น พ่อกลับมาบ้านซึ่งกลับมาก่อนผม เพราะผมมัวแต่เตะฟุตบอลเล่นกับเพื่อน พอพ่อเข้ามา ก็พบว่าแม่เปลือยอยู่ในบ้าน พ่อเองก็ถามเหมือนกัน ว่าแก้ผ้าเปลือยทำไม? แม่ก็บอกพ่อว่า ไม่รู้เป็นอย่างไร ช่วงนี้ใส่เสื้อไม่ค่อยติด พอใส่แล้วรู้สึกร้อนอยากจะถอดทุกทีเลย
พอผมฟังพ่อเล่า ผมจึงได้ปรึกษาพ่อว่าแม่ป่วยทางจิตรึเปล่า? ควรจะไปพบแพทย์ดีไหม?
"อืม... พ่อว่า เรารอดูแม่เขาซักระยะนึงก่อน ถ้าอาการยังไม่หาย รึมันหนักขึ้น แล้วค่อยนำไปพบหมอ"
ผมก็อือออตามพ่อ ซึ่งเเล้วแต่พ่อว่าจะเอายังไง

...วันนี้ผมกลับมาบ้านเช่นเคย พอผมเห็นประตูหน้าบ้านปิด ก็รู้ว่าแม่ต้องเปลือยอยู่ข้างในแน่นอน ผมเปิดเข้าไป มิได้ส่งเสียงใดๆออกไป โอ้..นั่น ผมเห็นแม่เดินเข้าไปในครัว เปลือยเช่นเคยจริงๆอย่างที่ผมคิด แม่คงไม่รู้ว่าผมกลับมา จึงเดินให้ผมเห็นก้นส่ายฉับๆต่อหน้าต่อตาผม เพราะทุกครั้งผมกลับมาจากโรงเรียน จะเรียกทักทายแม่ก่อนเป็นประจำ เพื่อให้แม่รู้ตัว ซึ่งทุกครั้งพอผมเข้าไปก็จะเห็นแม่เปลือยสักแป๊บนึง พอแม่เห็นผม แม่ก็จะรีบใส่เสื้อผ้า ..แม่เป็นอย่างนี้เป็นประจำ
แต่ครั้งนี้ผมไม่ได้เรียกแม่ ทักทายเมื่อกลับมา แม่จึงอาจไม่รู้
ก้นแม่งามโดนใจผมจริงๆ เดินฉับๆเข้าครัวไป อืม..ผมคิดอีกมุมนึง มันก็ดีเหมือนกัน รู้สึกตื่นเต้นดีไม่หยอก ผมวางกระเป๋าเรียนที่หน้าทีวี ดูทีวีไปเรื่อย รู้สึกว่าแม่จะเดินมาแล้ว

"ว้ายยย!!....เพลงเข้ามาเมื่อไหร่ แม่ไม่เห็นได้ยินเลย"
พอแม่เข้ามาเห็นผมเข้า ซึ่งผมหันไปมอง แม่ใกล้ผมมาก ห่างกันแค่เมตรนึงเห็นจะได้ ครั้งนี้ผมเห็นเนินหี เต้านมตูมๆของแม่ชัดและใกล้เหลือเกิน
แม่รีบเอามือปิดหีปิดนมเหมือนเคย ...ความจริงผมก็นั่งอยู่ ตอนแม่เดินเข้ามา แม่ไม่เห็นผมรึไงนะ ทั้งๆที่พอแม่เข้ามาก็น่าจะเห็นผมแล้ว แต่นี่เข้ามาใกล้ผมเลยทีเดียว รึแม่จะมีปัญหาทางสายตาด้วยรึนี่?...
...ใช่ๆ ...ทางหูด้วย... ถึงผมจะไม่เรียกทักทาย ก็น่าจะรู้ว่าผมกลับมา เพราะเสียงรถมอเตอร์ไซค์ของผมไงครับ ...อืม.. ผมเพิ่งนึกขึ้นมาได้ แล้วทำไมแม่ถึงไม่ได้ยินเสียงมอเตอร์ไซค์ผม? ร่างกายและจิตใจแม่ต้องมีปัญหาแน่นอน ...ผมคิด
ผมหันกลับมา พูดแต่เพียงคำว่า "ขอโทษครับ"
ส่วนแม่นั้นก็รีบใส่เสื้อผ้าเหมือนเคย

๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

นับวันเข้า มันทำให้ผมหลอนครับ คิดถึงแต่สัดส่วนของแม่ที่เห็นทุกวันๆ เริ่มคิดถึงเต้านมตูมๆ ..หี..หน้าขาของแม่ที่มันนูน อูมเด่นขึ้นมา
อ้า..ผมหลอนได้ถึงขนาดนี้เชียวเหรอ?...

...................................................................................................

วันนี้ผมนั่งรถสองแถวกลับมาบ้าน และเดินเข้ามาในซอยบ้านผม ซึ่งรถมอเตอร์ไซค์ผมฝากเพื่อนเอาไปเปลี่ยนสเตอร์รถฯให้ผม ผมกลับมาบ้านเย็นมาก เพราะผมไปเล่นฟุตบอลมาด้วย
ผมมาถึงบ้าน เห็นรถยนต์พ่อ พ่อนั้นกลับมาจากที่ทำงานแล้ว ประตูบ้านปิดอยู่ เอ๊ะ...พ่อกลับมาแล้ว ทำไมถึงปิดประตูบ้านด้วย ทั้งๆแต่ก่อนถ้าเป็นกลางวันจะเปิดโล่ง (ลืมบอกไปหน้าต่างก็ปิดตลอด ตั้งแต่แม่เริ่มเปลือยเมื่ออยู่ตามลำพัง) ผมเดินเข้าไปในบ้าน
..เงี่ยบครับ.. ผมคิดว่าพ่อกับแม่อยู่ในครัว
"ไม่มี พ่อแม่ไปไหนนะ?"
ผมเข้าไปห้องของผม มิได้สนใจอะไร

"เอ๊ะ...เสียงอะไรนะ?" ระหว่างที่ผมนั่งอยู่ในห้องนอน ผมได้ยินเสียงคราง ฮืออๆ.. มันแปลกมาก มันเป็นเสียงดังมาจากห้องพ่อกับแม่ ซึ่งติดกับห้องผม ผมจึงเอาหูแนบกับผนัง
"อ้าๆๆ...ซี๊ดดด..ที่รัก...อูยย"
ผมตาโตหูผึ่ง ผมรู้เลยว่าพ่อกับแม่อยู่ในห้อง และรู้ว่ากำลังทำอะไรกัน ...เย็ดกันตอนเย็นๆอย่างนี้เลยเหรอ?
อ้า...เรื่องอย่างนี้ใครๆก็สนใจ ผมแนบหูที่ผนังฟังต่อ เสียงครางอ้าๆซี๊ดๆ ทั้งสองท่านคงสนุกกันน่าดูละครับผม นี่พ่อกลับมาบ้าน คงเจอแม่เปลือย เห็นแม่เปลือยและเงี่ยน เลยลงเอยด้วยการเย็ดกันแน่ๆ ผมไม่เคยรับรู้เรื่องเซ็กส์ของพ่อแม่มาก่อนเลย เพราะพ่อกับแม่ซ่อนมิดชิดมากในเรื่องนี้ นี่เป็นครั้งแรกที่ผมรับรู้เรื่องเซ็กส์ของพ่อกับแม่..

...ผมฟังได้ ไม่นาน ความอยากรู้อยากเห็นมันเข้ามาหาผม
ผมเห็นสัดส่วนอันอวบอัด เปลือยๆของแม่ทุกๆวัน มันเลยทำให้ผมอยากรู้ ว่าตอนที่แม่โดนเย็ด มันจะเป็นอย่างไรนะ? ผมนึกภาพตาม อูยย..มันทำให้ได้อารมณ์ที่ดีจริงๆ
ผมอยากเห็น พ่อแม่เย็ดกันครับ ...แล้วผมจะทำอย่างไรดี?
"อย่างนี้ต้องลองแอบดู" ผมตัดสินใจลองแอบดู ผมออกนอกห้องนอน หาทางแอบดูพ่อแม่เย็ดกันให้ได้ ประตูปิดแน่นมิดชิด ไม่มีทางเห็นแน่นอน ผมออกมายังภายนอกบ้าน ไปดูที่หน้าต่างห้องพ่อแม่ดีกว่า เผื่อมันจะเปิดแง้มเอาไว้
...ฮ่า ฮ่า ...หน้าต่างเปิดแง้มไว้จริงๆ โชคดีของผม ผมค่อยๆย่องเข้าไปที่หน้าต่างห้องพ่อกับแม่ แอบชะโงกหัวที่ช่องว่างของหน้าต่าง

ข้างในมันทึบครับ มองไม่ค่อยเห็น แต่มีเสียงครางอื้ออ้า ซี๊ดซ๊าดชัดเจน แถมมีเสียงดังพั่บๆ ควยกับหีกระแทกใส่กันอีกด้วย
สำเร็จครับ ในที่สุดผมก็ปรับสายตาให้เห็นข้างในได้ชัดเจน อ้า...ทั้งสองกำลังเย็ดกันสนุกสุดเหวี่ยงเลย พ่อคร่อมทับแม่ ขยับก้นพั่บๆ สีหน้าทั้งสองบ่งบอกถึงความมันส์ ความเสียวซ่าน
โอ้โห..แม่โดนเย็ด มันช่างน่าดูเหลือเกิน ร่อนสะโพกตาม พั่บๆ อูยย..มันตื่นเต้นกว่าผมเห็นหีแฟนเก่าๆทั้งหลายของผมซะอีก พ่อผมขยับสะโพกใส่ไม่ยั้งครับ ผมเห็นแล้วลุ้นตาม แต่เสียดายที่ผมเห็นหีแม่ไม่ชัดเจน เพราะพ่อทับอยู่ แถมสะโพกเด้งตามกันไปมา ถ้าแม่เด้งสะโพกสวนควยพ่อ ผมอาจเห็นบ้าง

"อ้า...โอย ย..ไม่ไหวแล้ว"
ผมดูลุ้นเป็นอย่างมาก แต่ไม่นานเท่าไหร่ พ่อของผมก็เสร็จเสียแล้ว ควยมันตุงกางเกงนักเรียนของผม ผมยังไม่ทันเอามันออกมาสาวเลย ผมเห็นพ่อทับแม่นิ่ง พรมจูบกันอย่างดูดดื่ม
"พอก่อน เดี๋ยวอ้ายเพลงมันกลับมาเห็นเข้า"
ผมรีบออกมาจากตรงนั้นเลยครับ พ่อพูดโดยไม่รู้ว่าผมกลับมาแล้วครับ ผมเห็นพ่อเย็ดแม่ ...มันทำให้ผมอยากทำอย่างพ่อบ้างจังเลยครับ ...
ผมยิ่งคิดยิ่งสับสน เพราะนั่นมันแม่ผม ผมจะทำอย่างนั้นได้อย่างไรกันครับ

..............................................................................

พอผมออกมาจากที่ผมแอบดู ผมก็มาที่หน้าประตูบ้าน
"พ่อ..แม่... เพลงกลับมาแล้ว" ผมตะโกนเสียงดัง ทำเหมือนเป็นว่าผมเพิ่งกลับมาจากโรงเรียน ผมค่อยๆเปิดประตูบ้านเข้าไป กะว่าให้พ่อกับแม่แต่งตัวกันเสร็จเรียบร้อยแล้ว
"อ้าว...กลับมาแล้วเหรอ? อ้ายเพลง พ่อไม่เห็นได้ยินเสียงรถเลย"
นั่นแน่พ่อกะจะฟังเสียงรถผมละสิ เพื่อให้รู้ว่าผมกลับมา ผมบอกพ่อไปว่าเอารถฝากเพื่อนไปเปลี่ยนสเตอร์
พ่อนั้นใส่กางเกงขาสั้น ยังเห็นเป้าตุงๆอยู่เลย ก็เพิ่งเย็ดกันเสร็จหมาดๆ มันคงจะแค่อ่อนตัว แต่ขนาดยังไม่ลดลงเท่าไหร่ สักพักเห็นแม่ออกมาจากห้องนอน
"อ้าว เพลงกลับมาแล้วเหรอ?"
"อือ.." ผมอือบอกแม่ไป พ่อเข้าไปห้องน้ำ รู้เลยว่าไปชำระร่างกาย แม่ยืนคุยกับผม ผมมองแม่ มองแล้วเงี่ยนครับ คิดถึงว่าแม่เพิ่งโดนเย็ดมา มันทำให้ผมคึกคักใหญ่ มองไปที่หน้าขาของแม่อยู่หลายครั้ง อูยยย...

พอพ่อออกมา แม่ก็เข้าห้องน้ำบ้าง
เฮ้ออ.... ผมเห็นพ่อแม่เย็ดกันแล้ว อารมณ์ผมมันค้างมันคาครับ แฟนตอนนี้ผมก็ยังไม่มีให้ปลดปล่อย (เลิกกับคนที่ 5ไปแล้ว) เห็นทีคืนนี้ต้องใช้นิ้วทั้ง 5 ปลดปล่อยซะแล้วครับ

๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

สิ่งที่เปลี่ยนไปอีกอย่างหนึ่ง ตอนนี้ไม่ใช่แม่เท่านั้นครับ พ่อผมด้วย ผมเริ่มเห็นพ่อนิ่งๆ และชอบนั่งคิดอะไรอยู่คนเดียว พ่อของผมเป็นอะไรไปอีกคนนะ?...
ผมกลัวว่าพ่อจะผิดปกติไปอีกคน จึงคอยแอบสังเกตดูพ่อ และครั้งหนึ่งผมแอบดูอยู่ใกล้ๆ เห็นพ่อนั่งอยู่หลังบ้านคนเดียว ส่วนแม่ออกไปตลาด
ผมเห็นพ่อนั่งกุมขมับ ..."แก้มจะมีชู้รึเปล่านะ?"...
ผมได้ยินพ่อเอ่ยชื่อแม่ และคิดว่าแม่มีชู้ด้วย

ผมรู้แล้วว่าทำไมหลายวันมานี้พ่อถึงนิ่งเงียบ และชอบคิดอะไรอยู่คนเดียว นี่พ่อคงเห็นแม่ชอบเปลือยเวลาอยู่บ้านโดยไม่มีพ่อกับผมอยู่ พ่อคงคิดว่าแม่เล่นชู้อยู่แน่ๆเลย พอพ่อรึผมกลับมาบ้าน เลยทำเป็นว่าร้อนเลยแก้ผ้าคลายร้อน ส่วนชู้คงรีบหนีออกไป...
...ไม่น่าเป็นไปได้ แม่ผมก็ดูรักพ่อซะเหลือเกิน และพ่อผมเองก็มิได้เจ้าชู้ แถมยังรูปหล่อ ร่างกายดูดีกำยำเสียอีก แม่ไม่น่านอกใจได้..
...แต่คิดในอีกแง่หนึ่ง ก็น่าจะเป็นไปได้ เพราะแม่ไม่เคยมีพฤติกรรมแปลกๆอย่างนี้มาก่อน..เกิดถ้าแม่มีชู้จริง ผมจะทำยังไงเนี่ย? บ้านแตกแน่ๆ...
พ่อผมแสนดีอย่างนี้ ..แม่ผมจะยังมีชู้อีกเหรอ?...
ผมต้องสืบให้ได้ครับ ว่าแม่มีชู้จริงๆรึเปล่า?..จะได้รู้ว่า ชอบเปลือยกายเวลาผมกับพ่อไม่อยู่บ้าน เป็นเพราะแม่ผมป่วยทางจิต ทางกายรึแอบมีชู้กันแน่...

Gooo3d......

cyborg0011

ตอนที่ 02 โรคประหลาด???

ความผิดปกติของแม่ผม ที่ชอบเปลือย เวลาที่ไม่มีใครอยู่บ้าน พลอยทำให้พ่อของผมผิดปกติไปด้วย ท่าทางเงียบ ชอบคิดอะไรอยู่คนเดียว เพราะคิดว่าสาเหตุที่แม่ชอบเปลือย เวลาที่ไม่มีใครอยู่บ้านนั้น เพราะว่าแม่มีชู้ ซึ่งผมเองก็คิดว่าน่าอาจจะเป็นไปได้ การคาดเดาของผม ถ้าแม่มีชู้จริง สาเหตุที่ต้องเปลือยนั้น คือตอนที่ผมกับพ่อไม่อยู่ แม่เอาชู้มาเล่นเสียวที่บ้าน กะคาดว่าพอผมรึพ่อกลับมา ชู้ของแม่ก็เผ่นหนีไปทางไดทางหนึ่ง
แต่ผมมาคิดอีกที ว่าแม่นั้นเปลือยเกือบทุกวันเลย(ยกเว้นวันเสาร์-อาทิตย์ และวันที่ผมรึพ่ออยู่บ้าน) งั้นชู้ก็เข้ามาหาแม่เกือบทุกครั้งเลยน่ะสิ มันจะอะไรขนาดนั้น ผมต้องสืบรู้ความจริงให้ได้ครับ

๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

หลังเลิกเรียน ผมรีบกลับบ้านทันที โดยจอดรถมอเตอร์ไซค์ไว้ร้านค้าคนที่รู้จักกัน และเดินเข้ามาอย่างเงียบ ไม่ให้แม่รู้ว่าผมกลับมาบ้านแล้ว
วันนี้เป็นวันแรกที่ผมแอบดูพฤติกรรมของแม่ ว่าแม่อยู่บ้านทำอะไรบ้าง?
เลิกเรียนก็บ่าย 3โมงครึ่ง แล้วถึงบ้านใช้เวลาอีก15 นาที ผมกลับมาถึงบ้าน เห็นประตูบ้านปิด หน้าต่างก็ปิด แบบที่เคยเป็นตั้งแต่แม่ชอบเปลือย ตอนนี้ผมต้องรู้ว่าแม่อยู่ตรงส่วนไหนของบ้าน
อืม.. ภายนอกบ้านไม่มี งั้นแม่น่าจะอยู่ภายในบ้าน ผมแอบเข้าไปทางหน้าต่างห้องนอนของผม ที่ปิดเอาไว้ แต่ไม่ได้ล็อคกลอนข้างใน แล้วค่อยๆแง้มออกมาทางประตูห้องนอน
อ้า...แม่ไม่อยู่แถวนี้ แต่มีเสียงทีวีเปิด แม่คงอยู่ในห้องนั่งเล่น

แม่อยู่ที่ห้องนั่งเล่น กำลังเอนลงที่เก้าอี้พับ เปิดพัดลมอู้เชียว ที่สำคัญนะครับ แม่เปลือยกายอยู่ด้วย
ผมคิดจะจับผิดแม่เรื่องแม่มีชู้ แต่ผมดันมาแอบดูแม่เปลือยซะได้
...ดูสิครับ แม่ผมอวบน่าเย็ดเหลือเกิน ขาแม่นอนราบ เห็นเนินที่หน้าขาอูมขึ้นมาเชียว
...โอ้ยยย..ยิ่งผมมอง ผมยิ่งใจปั่นป่วน ผมคิดเรื่องเซ็กส์กับคุณแม่รึเนี่ย..

................................

ผมดูตั้งนานสองนาน แม่นอนอยู่อย่างนั้น ลุกไปนั่นไปนี่บ้าง ไม่เห็นจะมีใครมาแต่อย่างไรเลย แม่คงป่วยทางจิตมากกว่ามั้งครับ
พอผมได้ยินเสียงรถยนต์ของพ่อกลับมาจากที่ทำงาน ผมจึงรีบออกจากบ้าน ไปเอารถมอเตอร์ไซค์ที่จอดเอาไว้ตรงร้านค้า ทำเป็นว่าเพิ่งกลับมา

๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

วันแรก ไม่เห็นมีความผิดปกติทางชู้สาว ให้รู้ว่าแม่มีชู้แต่อย่างใด ...วันที่สองผมเอาอีก พอเลิกเรียน ผมแอบไปแอบดูพฤติกรรมแม่เหมือนเมื่อวาน ก็ยังไม่เห็นพิรุธอะไร
...พอมาวันที่สาม อ้า..วันนี้ ประตูปิดเหมือนเคย ผมก็คิดว่าวันนี้ไม่น่ามีอะไร อะ..แต่วันนี้ประตูบ้านล๊อค ผมเปิดไม่ได้ ทุกครั้งแม่จะไม่ล๊อคนี่ รึว่ากลัวมีคนอื่นมาเห็นแม่เปลือย แม่จึงล็อคประตูเอาไว้ แต่สองวันที่ผ่านมา ที่ผมมาแอบดูแม่ ผมก็ไม่เคยแอบเข้ามาทางประตูซะด้วย

อันนี้ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน เพราะทุกครั้งที่ผมกลับมาจากโรงเรียน ผมจะกลับมาประมาณสี่โมงเย็น ถ้าเล่นอยู่กับเพื่อนก็จะกลับประมาณ 6 โมงเย็น ส่วนพ่อก็ราวๆสี่โมงครึ่งถึงห้าโมง ผมไม่เคยกลับก่อนหน้านั้น ไม่รู้ที่ผ่านมา ในเวลานี้แม่ล๊อคประตูหน้าบ้านรึเปล่า? แต่ผมคิดว่ามันก็ดีเหมือนกัน เพราะแม่เปลือยอยู่ในบ้านอย่างนี้ เกิดเป็นคนอื่นที่ไม่ใช่ผมกับพ่อเข้ามาในบ้าน และเกิดเห็นแม่เปลือยเข้า มันอาจจะเกิดเรื่องไม่ดีไม่งามขึ้น

ผมวกกลับมาที่หน้าต่างห้องนอนของผมที่ปิดเอาไว้ แต่มิได้ล็อคข้างใน เอามือแงะสักนิดก็เปิดได้แล้ว
"..อื้อ อ..อ้าๆๆๆ.." พลันผมได้ยินเสียงอะไรแปลกมาจากห้องของแม่ ซึ่งตอนที่อยู่นอกบ้านไม่ได้ยิน เเต่พอเข้ามาในบ้านแล้วได้ยิน
"อ้า..นี่ แม่ทำอะไรอยู่นะ.." ผมแนบหูที่ผนัง เสียงครางซี๊ดๆอ้าๆ เสียงแม่รึเปล่าไม่แน่ใจ? มันคล้ายเสียงในทำนองว่าเป็นหนังโป๊มากกว่า ..แม่มีหนังโป๊ด้วยเหรอ? อยากแอบดูในห้องแม่ ว่าแม่ทำอะไร? ตอนที่ผมผ่านที่ห้องแม่มานั้น หน้าต่างปิดสนิท
ผมแนบหูฟังตั้งนาน แต่ต่อมาก็เงียบลง ผมมองดูเวลา สี่โมงเย็น มันเป็นเวลาประจำที่ผมกลับมาจากโรงเรียนในเวลานี้
..ปึง!..ผมได้ยิน ประตูห้องแม่เปิดออกมา และก็ได้ยินเสียงเปิดประตูหน้าบ้านด้วย ผมรีบออกจากห้องผมเช่นกัน ออกไปข้างนอกบ้าน

"..อะ..นั่นใคร?.." ผมเห็นใครไม่รู้เดินไหวๆอยู่ไกลๆในสวน ห่างจากผมราว 60-70 เมตรได้
"..แก้ ผ้าด้วย.." ถึงจะไกลแต่ผมเห็นว่าเป็นผู้ชาย กำลังแก้ผ้าด้วย ส่วนมือถือเสื้อผ้า ในสวนที่ดินของผม มันจะโล่งเตียน จึงเห็นได้ ถึงจะไกล60-70 เมตรก็เถอะ
"..มันเป็นชู้แม่เปล่าวะ?.." ผมคิดอย่างนั้น จะไม่ให้คิดได้ยังไงเล่า เดินเปลือยข้างนอก แถมเป็นในสวนผลไม้ผมอีก ถ้าไม่ใช่แอบมาเล่นเสียวแม่ของผม
ผมรีบวิ่งตามมันไป... ตึกๆๆๆๆๆๆ...กึกๆๆๆๆ..

..............................

"พี่แทน.." ในที่สุดผมก็ตามมาทัน เป็นพี่แทนชายหนุ่มในหมู่บ้าน ถือว่าหน้าตาดี รูปร่างดีระดับหนึ่ง พอมาถึงจุดหนึ่งออกจากสวนของผมแล้ว มันก็รีบใส่เสื้อผ้าใหญ่เลย และไปต่อ
พี่แทนเป็นชู้กับแม่ของผมเหรอ? มันไม่น่าเป็นไปได้เลย ถึงมันจะดูดีอย่างไร? ก็เทียบพ่อของผมไม่ติดเลยครับ แถมเมียของพี่แทน ก็สวยอวบสะพรั่ง จะมาเอาอะไรแม่ของผม แต่มันก็อดคิดไม่ได้ เพราะพี่แทนเล่นมาเปลือยอยู่บริเวณสวน พื้นที่ดินของพ่อแม่ผม
"..อะ.. ต้องกลับบ้าน..." ผมคิดได้อย่างนี้ ต้องกลับไปดูแม่.. ผมคิดอะไรบางอย่างออก เพื่อพิสูจน์ว่าแม่เป็นชู้กับพี่แทนจริงรึเปล่า?

.............................

ผมกลับมาบ้านอย่างเงียบๆ ทีนี้ประตูหน้าบ้านไม่ล๊อค เอ๊ะ..มันน่าสงสัยยิ่งนัก ผมเข้าไปข้างในเงียบๆ
อ้านั่น.. ผมเห็นแม่เปลือยอยู่ กำลังยืนอยู่ทำอะไรไม่รู้ ผมเดินเข้าไปหาแม่
"..ว้าย เพลง!!!." แม่หันมาเจอผมเข้าอย่างจัง รีบปิดหีปิดนม ..นั่นแหละครับ ที่ผมคิดอะไรดีๆได้ ผมจะดูหีแม่ของผมครับ ว่าหีนั้นเยิ้มรึเปล่า? ถ้าเยิ้ม นั่นแปลว่าเพิ่งโดนเย็ดครับ จังหวะที่แม่หันมานั่นแหละ ผมจ้องมองหีแม่ทันที ผมดูทันครับ เพราะแม่ไม่ได้เอามือมาปิดหีเร็วนัก
"เพลงกลับมาเมื่อไหร่? ทำไมแม่ไม่เห็นได้ยินเลย?"
"ผมกลับมาเมื่อครู่นี้เอง.. รถเอาไปให้เพื่อนซ่อม"

ผมพูดบอกแม่ เดินเข้าไปในห้องนอนของผม อ้า...แม่เพิ่งโดนเย็ดมาจริงด้วย ผมนั้นก็มีประสบการณ์เซ็กส์มาบ้างแล้ว จึงพอรู้ว่าแม่โดนเย็ดมาแน่ เพราะผมเห็นหีแม่ตรงหว่างขาของแม่ มันดูมีน้ำเยิ้มยังไงไม่รู้ หีแม่ต้องผ่านการใช้งานมาแน่ จึงเป็นอย่างนั้น ดูเปื้อนน้ำเยิ้มๆ ไอ้ที่อ้าๆ ซี๊ดดๆ มันเป็นเสียงในหนังโป๊? รึเสียงเอากันของแม่กับพี่แทนกันแน่?
นี่พี่แทนเป็นชู้กับแม่ของผมเหรอ? ผมคิดตั้งนานว่าแม่เล่นชู้อยู่ในบ้าน ที่แท้ก็เล่นชู้อยู่นอกบ้าน แต่ก็ยังไม่เข้าใจ ว่าทำไมต้องแก้ผ้าเปลือย ตอนไม่มีใครอยู่บ้านด้วย? ...ไม่เข้าใจเลย..

ทุกวัน ถ้าคนรอบๆข้างสังเกตและมองผม คงคิดว่าผมนั้นผิดปกติไปอีกคน เพราะผมนั้น จะแอบมาดูแม่เป็นประจำหลังเลิกเรียน ว่าแม่มีชู้จริงรึเปล่า? จากที่ผมไม่อยากมองหีแม่ เพราะว่านั่นคือหีแม่ของผม ตอนนี้ผมจงใจมองสัดส่วนของแม่อย่างเต็มที่ จนผมแอบดูเห็นสัดส่วนของแม่เกือบทุกอณูขุมขนแล้ว
"..วันนี้แม่ไปไหนนะ?..." ประตูบ้านหน้าต่างปิดหมด พอผมเข้ามาในบ้าน โดยเข้าทางหน้าต่างห้องของผม ก็ไม่เห็น เลยสักที่
"..แม่ ไม่อยู่บ้านงั้นเหรอ?" ผมคิด
"..แม่ไปไหนมาเหรอ?..." รอสักครู่ ประมาณ4 โมงเย็น ผมเห็นแม่เดินกลับมา
"..แม่เดินเล่นแถวนี้มาหน่ะ.."
วันนี้เป็นวันแรกที่ผมไม่เห็นแม่เปลือย ในรอบเกือบสองเดือนที่ผมเห็นแม่เปลือย

.....................................

วันนี้ ผมกลับมาแอบดูอีก เพราะผมยังไม่ได้คำตอบที่แน่ชัดเลย ว่าแม่ป่วยทางจิต ทางกาย? รึว่ามีชู้?
"..แม่ไปไหนของเค้านะ?.." ผมไม่เจอแม่อยู่บ้านอีกแล้ว เมื่อในบ้านไม่มี ผมออกมาดูภายนอกบ้านก็ไม่มี ผมเห็นว่ารถมอเตอร์ไซค์ของแม่ก็อยู่นี่ งั้นแปลว่าแม่ก็อยู่แถวนี้สิ ผมจึงเดินไปทั่วสวน ว่าแม่อยู่ที่ไหน? จนมาถึงคลองข้างสวนผม ซึ่งเป็นคลองน้ำใส สามารถใช้ดื่มกินได้
".อะ..นั่นแม่.." อยู่ดีๆผมก็เห็น แม่เดินผ่านผมมาจากคลอง กึ่งเดินกึ่งวิ่ง ผ้าถุงก็จะหลุด เห็นรีบมัดปมผูกอย่างเร่งรีบออกไป
"..แม่เป็นอะไร?.." ผมแอบมองแม่อย่างงงๆ ..
"..พรึบ.." อะ.. ผมเห็นพี่แทนโผล่มาอีกคน เดินออกมาไม่รีบร้อนนัก.. ผมชักเริ่มเข้าเค้า เพราะว่าพอแม่ออกมา พี่แทนก็ออกมาตาม มันยังๆไงอยู่นะ

ครั้งนี้ผมมาหาแม่ที่คลองอีก เพราะไม่อยู่ที่บ้าน จึงได้เดาคิดว่าแม่น่าจะมาอยู่ที่คลองบริเวณนี้
...ผมเห็นแม่ออกมาอย่างรีบร้อนอีกแล้ว พร้อมได้ยินเสียงพูดคุยกันด้วย แต่ไม่ใช่เสียงแม่
...และอย่างที่ผมคิดเอาไว้ แม่กึ่งวิ่งกึ่งเดินออกมา สักพักพอแม่ลับตาผม พี่แทนก็โผล่ออกมา แต่ทีนี้พี่แทนแก้ผ้าเปลือยครับ วิ่งควยแข็งโป๊กมาเชียว
...เสียงที่ได้ยินนั่น เป็นชาวบ้านมาหากุ้ง ปู ปลาในคลองนั่นเอง สงสัยพอแม่กับพี่แทนได้ยินเสียงคนมา จึงรีบออกมา แต่พี่แทนคงใส่ชุดไม่ทัน จึงออกมาควยแข็งๆอย่างนั้น ส่วนแม่อาจไม่ได้แก้ผ้า คงถลกผ้าถุงให้พี่แทนเย็ดหี เวลาที่ออกมา จึงยังอยู่ในสภาพที่ใส่ชุดเสื้อผ้า

"..ไอ้แทน..." ผมเจ็บแค้นยิ่งนัก ไอ้แทนมันเป็นชู้กับแม่ผมแน่ๆ ถึงผมจะไม่เห็น แต่รูปการอย่างนี้ มันบ่งบอกได้อย่างชัดเจน ..ผมเดินกับมาบ้าน
"อ้าว..เพลงไปไหนมา? ช่วงนี้กลับบ้านเร็วกว่าแต่ก่อนนะ"
แม่ทักทายผม ก็มาแอบดูพฤติกรรมแม่น่ะสิครับ
...ผมมองแม่อย่างเจ็บใจ ที่แม่นอกใจพ่อได้ ทั้งที่พ่อดีแสนดีทุกๆอย่าง

.......................................

ถึง ผมจะไม่เห็นว่าพี่แทนเย็ดแม่ของผม แต่ผมปักใจเชื่อแล้วว่าพี่แทนเป็นชู้กับแม่ผมแน่ๆ ผมจะทำอย่างไรดี?..

"ไป เรียนละนะ" ผมบอกแม่และพ่อว่าไปโรงเรียนเวลาเช้า ซึ่งพ่อนั้นก็ออกพร้อมผมเพื่อไปทำงาน

...............................

ผมไม่ได้ไปโรงเรียนหรอกครับ ผมแอบจอดรถมอเตอร์ไซค์ไว้บ้านเพื่อนใกล้ๆ และแอบกลับมาที่บ้าน
วันนี้ผมตัดสินใจโดดเรียน เพื่อมาดูพฤติกรรมแม่ทั้งวันเลยครับ เพื่อจะจับให้ได้คาหนังคาเขา เพราะทุกทีจะพลาด ไม่เจอเห็นอยู่ด้วยกันซะที
"..โอะ." ผมเจอพ่อเข้าให้สิครับ พ่อมาอยู่ที่บ้านกำลังทำอะไรอยู่ไม่รู้ แล้วนี่พ่อไม่ได้ทำงานรึไง?
..อะ..รึพ่อมาแอบดูแม่? ...เวลาที่พ่ออยู่ต่อหน้าผมกับแม่ พ่อจะดูปกติมาก แต่เเท้ที่จริงแล้ว พ่อผมก็คงวิตกกังวล ว่าแม่มีชู้จริงรึเปล่า? ...ทำให้ผมต้องอยู่แต่ภายนอกบ้านซุ่มแอบอยู่ เพราะถ้าออกไป พ่ออาจเห็นผมอีกคนก็ได้

...........................

เป็นเวลาครึ่งวันเช้า ผมไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น ส่วนพ่อของผมยังแอบดูพฤติกรรมของแม่อยู่ ผมรู้สึกหิว จึงผละออกมา กลับมาที่ปากซอยเพื่อทานอาหาร
"..อ้าว..นั่นมันรถพ่อนี่.."
"..เพลง.. รถพ่อเพลงเป็นอะไร? ทำไมมาจอดที่นี่?..."
แม่ค้าที่รู้จักกันถามผม ผมจะตอบได้อย่างไร ว่าจอดไว้เพื่อจะแอบไปดูพฤติกรรมแม่ผม
"ไม่ทราบเหมือนกันครับ" ผมตอบออกไป
"อืม..เหรอ?..เห็นจอดอย่างนี้ทุกวัน ทำไมไม่ขับไปทำงานนะ."
"ห๋า.. ทุกวันเลยเหรอ?" ผมตกใจ ขึ้นมา มันไม่ใช่วันนี้วันเดียวหรอกรึ
"อืม..เห็นมาเกือบอาทิตย์นึงแล้ว ซักบ่ายสองกว่าๆ ก็กลับมาเอารถทุกที ไม่รู้ว่ามาทำอะไรแถวนี้รึเปล่า? จะถามแต่ป้าถามไม่ทันซะที เจ้าตัวไปไหนเสียก่อนไม่รู้"
โอ้..งั้นหมายความว่า นี่..พ่อมาแอบดูพฤติกรรมแม่ ว่าแม่มีชู้จริงรึไม่? มาได้เกือบอาทิตย์แล้วเหรอ? แต่ที่แคล้วคลาดกับผม เพราะพ่อจะผละจากบ้านประมาณบ่ายสองถึงบ่ายสองโมงครึ่ง ซึ่งผมจะกลับมาแอบดูแม่ที่บ้าน ประมาณบ่ายสามโมงสี่สิบกว่านาทีโน่นเล้ว
พ่อจะรู้เรื่องพี่แทนกับแม่รึเปล่านะ? ...เวลาอยู่กับพ่อผมดูพ่อไม่ออกเลย ..พ่อแอบดูแม่อยู่อย่างนี้ ผมจึงไม่รีบร้อนอะไรมากนัก ถึงผมจะแอบกลับไปดู ก็คงไม่ได้คำตอบอะไรกลับมา เพราะว่าพ่ออยู่ที่บ้านด้วย

๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

ผมกลับมาบ้าน อีกเช่นเคย ผมยังคิดไม่ตกว่าจะทำอย่างไรดีเรื่องที่แม่มีชู้ วันนี้ผมกลับมาบ่ายสามโมงครึ่ง ผมไม่ได้กลับมาแอบดูพฤติกรมแม่นะครับ แต่วันนี้โรงเรียนเลิกเร็วกว่าปกตินิดหน่อย
แถมวันนี้รถมอเตอร์ไซค์ผมน้ำมันหมดเสียอีก ด้วยกำลังครุ่นคิดเรื่องแม่อยู่นั่นแหละครับ และไม่ได้สังเกตว่าน้ำมันจะหมดถัง เลยทำให้ผมต้องจูงรถกลับบ้าน
ผมกลับมาบ้านตามปกติ... อะ..ประตูหน้าบ้านล็อค รถมอเตอร์ไซค์ของแม่ก็อยู่ แม่ต้องไปเล่นชู้ที่คลองกับพี่แทนแน่ๆ เดี๋ยวเถอะครั้งนี้ จะจับให้ได้คาหนังคาเขาเลย

ผมเข้าไปในบ้านก่อน กะว่าจะไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ผมเดินมายังหน้าต่างห้องของผม เพราะทางหน้าบ้านผมเข้าไม่ได้
"อ้า..ซี๊ดดดด.." ผมยังไม่ทันที่จะมาถึงห้องของผม ผมได้ยินเสียงครางกระเส่าในห้องของแม่อีกแล้ว ผมเห็นหน้าต่างห้องแม่เปิดอ้าไว้ ครั้งนี้มีผ้าม่านปิดมิดชิด ผมจะเห็นข้างในได้อย่างไรกันเล่า
ผมได้ยินเสียง คนเล่นเซ็กส์กันได้อย่างชัดเจน
"..อ้า..ซี๊ดด..พั่บๆๆๆๆๆๆ"
ไม่มีเสียงพูดใดๆ มีแต่เสียงเย็ด และเสียงครางกระเส่า แม่กำลังเย็ดอยู่กับไอ้แทนอยู่แน่ เพราะรถพ่อไม่อยู่ แถมตรงที่พ่อจอดตรงนั้นตอนที่พ่อมาแอบดูพฤติกกรมแม่ ก็ไม่มีรถพ่อ มันต้องเป็นชู้แม่แน่ ผมมองหาช่องว่าง

ถึงข้างในจะทึบไปหน่อย แต่เห็นว่ากำลังเย็ดกันจริง เป็นเงาลางๆ ด้วยความมืดจากผ้าม่านที่ปิด ผมจึงเห็นเป็นเงาเท่านั้น ไม่เหมือนครั้งก่อน ที่เห็นได้ชัดเจนเพราะมีแต่มุ้งลวดกั้น ผ้าม่านไม่ได้เอามาปิด ผมต้องระมัดระวัง ไม่ให้คนข้างในเห็นเงาของผม ที่แอบดูอยู่ข้างนอกเช่นกัน
ผมเห็นเงานอนหงาย นั่นคงเป็นแม่ผม ส่วนอีกคนอยู่หน้า ขาคนที่นอนหงายจับขาแยกกระแทกพั่บๆๆๆๆ
ผมกำหมัดแน่น โกรธแค้นไอ้แทนที่มาทำกับแม่ผม ส่วนแม่มาทรยศพ่อ ผมอยากจะบุกเข้าไปชกไอ้แทนซักตั้ง ให้หายแค้นยิ่งนัก แต่ถ้าเกิดเรื่องนี้เผยแพร่ออกไป มันจะทำให้ครอบครัวผมเสียหาย
ผมไม่อยากดูอีกแล้ว ผมหันกลับมานั่งลงตรงนั้น ฟังเสียงพั่บๆๆๆๆๆ และเสียงคราง ใจนั้นคิดสับสนไปหมด แถมเรื่องนี้บอกพ่อก็ไม่ได้ ครอบครัวอาจแตกแยก ไม่บอกพ่อก็ไม่ได้อีก เหมือนกับว่าแม่สวมเขาให้พ่อ...

สักพักผมเห็นเงียบเสียงลง คงเสร็จกันแล้ว ได้ยินเสียงพูดอู้อี้ๆ ผมฟังไม่รู้เรื่อง แต่ผมไม่สนใจอะไรมากนัก ...ผมยังนั่งอยู่ตรงนั้นนิ่ง จิตใจผมสับสนไปหมด
"..ไอ้แทน.."
ผมนั่งอยู่ตรงนั้นประมาณเกือบสิบนาที ด้วยความเป็นทุกข์ ...พอผมเงยหน้าขึ้นมา ผมก็เห็นไอ้แทนอยู่ไกลๆในสวน มันคงฉิมพลีกับแม่ผมเสร็จแล้วก็กลับ เพราะมันได้เวลาที่ผมจะกลับบ้านแล้ว ผมเดินออกมาไปจูงรถมอเตอร์ไซค์ไปเติมน้ำมัน ยังไม่อยากเข้าบ้าน เจอแม่ในตอนนี้เลย...

.................................

ผมเริ่มไม่ชอบแม่ ที่แม่ทรยศพ่อผม ต่อหน้าผมกับแม่ พ่อดูร่าเริงมากๆเหมือนไม่เป็นอะไร ซึ่งลับหลังผม ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกัน ว่าพ่อจะซึมเศร้ารึเปล่า? และจะรู้เรื่องไอ้แทนรึยัง? เพราะผมมัวมาแต่สนใจแม่เลย ไม่ได้สังเกตพ่อเลยในช่วงนี้
"ว้าย.. เพลงกลับ มาแล้วเหรอ?.."
ผมกลับมาบ้านก็เหมือนเคยอีก แม่เปลือยโป๊ พอหันมาเจอผมก็ปิดหีปิดนม แต่ทีนี้ผมไม่หันหลบไปไหน จ้องมองสรีระของแม่ไม่กระพริบ ทำให้แม่เองที่ต้องเดินปิดหีปิดนม เดินส่ายให้เห็นก้นฉับๆ ไปหยิบผ้าใส่เอง
"เพลงมีอะไรรึ? ดูเคร่งๆนะ" แม่ดูผมออกด้วย ว่าผมเปลี่ยนไป
"..เปล่าครับ.."
แม่มองผมและเปลี่ยนเรื่องคุย
"เออนี่..เพลง.. แม่จะไปตลาด ไปกับแม่ช่วยแม่หิ้วของที วันนี้ แม่จะซื้อของมาเยอะ แม่คงเอามาคนเดียวไม่ไหว"

๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

"อ้าว.. วันนี้เอาแฟนมาด้วยเหรอ?..."
เจ้ติ๋มเป็นแม่ค้า ทักทายแม่ผม เย้าแม่ผมเล่นพราะเห็นผมมาด้วยนั่นเอง
"จ้า..เอามาช่วยหิ้วของ.."
"ว่าไงรูปหล่อ โตขึ้นยิ่งล้อหล่อนะ.." เจ้ติ๋มเซวผม
..เจ้ติ๋มเป็นเมียของไอ้แทนนั่นเอง เธอสวยครับ อวบอัดด้วย มีลูกหนึ่งแล้ว อายุได้ 5 ขวบ
เจ้ติ๋มป็นสาวต่างบ้าน แต่มาอยู่ที่นี่นานแล้ว ตั้งแต่อยู่กินกับไอ้แทน

ผมยิ้ม.. ผมมองเจ้ติ๋ม..ทำให้นึกถึงไอ้แทน ผมแค้นมันมาก
"อ้า..หวัดดี..พี่แก้ม มาซื้ออะไรเหรอ?.."
ไอ้แทนมาถึงทักทายแม่ผมทันที แม่ผมยิ้มให้
ผมเห็นสายตาของไอ้แทนละลาบละล้วงแม่ผม ผมไม่พอใจมัน อารมณ์ฉุนขึ้นทันที
'หึ..กูจะทำอย่างไรจะแก้แค้นมึง ได้วะ?..' ผมนึกในใจ
ไอ้แทนมองแม่ผม ..อะ..ส่วนเจ้ติ๋มมองผมด้วยสายตาแปลกๆนะ..ผมคิด
....ดีล่ะ ผมคิดอะไรดีๆได้แล้ว ผมคิดว่าตัวผมเองก็หล่อมิใช่ย่อย ....ผมมองเจ้ติ๋มตอบยิ้มให้
'...เมียมึงเสร็จกูแน่......' ผม คิดในใจอย่างยิ้มๆ

Gooo3d................................................Next>>>>>>>>>>>>>>>

โรนัลโด

แนวปวดตับอีกแล้ว ลุ้นเพลงจะได้จิ้มมั้ยน้องขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ