ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Dojiro]InCha Doushi no Sex ga Ichiban Eroiyo ne : เพลงรักของคนหม่น [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 21, 2023, 09:56:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ของดีที่อยู่ใต้ความเชย
ชื่อเรื่องนี้แปลตรงตัวก็ประมาณว่า "เซ็กส์ของคนหม่นมันสุดเอ็กซ์เลยใช่ม้า"
แต่มันยาวเกินจนยัดลงหัวกระทู้ไม่หมดเลยต้องขอดัดแปลงนิดนึงนะครับ

nowhereman

พอผ่อนคลายก็จัดหนักได้เต็มที่ แต่จบแบบแอบฮา

aholic

noohun

โอ๊ย หวานนนน วัยรุ่น ::Glad::
ถ้ายังไม่เป็นแฟน อย่างน้อยก็เป็นเพื่อนกันก่อนเถอะ ไหนๆก็เล่นด้วยกันมาขนาดนี้ละ

oyoyo

ทั้งคู่ก็ไม่ถึงกับคนมืดมนหม่นหมองอะไรหรอก แค่โชคชะตานำพา introvert 2 คนมาเจอกัน
ค่อยๆปฏิสัมพันธ์ ค่อยๆเปิดใจ ตอนที่นางเอกตกลงที่จะมีอะไรกับพระเอก ผมมองว่านางก็ยังไม่ได้เปิดใจอะไรมากขนาดนั้นนะ
อาจจะแค่ยอมรับในระดับหนึ่ง หรือไม่ก็เอาก็ได้วะ หมอนี่ก็ไม่ได้แย่อะไร
จนมาถึงตอนที่พระเอกมันล่มปากอ่าวนั่นแหละ นางปล่อยก๊ากออกมาแล้วยอมที่จะให้พระเอกมีอะไรแก้ตัวอีกครั้ง นั่นแหละที่นางเปิดใจจริงๆ
ตอนที่นางยิ้ม...ตายๆๆ สาวทวินเทลยิ้มให้ ...โอ้ว ฟิน
คนแบบนี้ถ้ารักกันแล้วก็อยู่กันไปยาวๆล่ะครับ ไม่ใช่ว่าจะหาคนที่เป็นแบบเรา เข้าใจเราเหมือนๆกัน มันหาได้ง่ายซะที่ไหน

Jikkig16

เป็นความรักที่สดใสดีน่ะ เพื่อนกันมันดี แถมได้...ตามคำขอ ต่อไปเกมคงแรงค์ตกอ่ะ ::JubuJubu:: ::Hungry::

yakusa98

อ่านเรื่องนี้แล้ว นึกถึง ตอนผมเอากับเพื่อนครั้งแรกเลย

แบบว่า อารมณ์มันพาไปจริง ๆ

donki

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ เป็นความแปลกของเด็กญี่ปุ่น ที่บ้านเราไม่มี แต่ได้อารมณ์มากครับ ขอบคุณมากที่แปลให้อ่านนะครับ

bp444

Minibar

จังหวะมันลงตัวตั้งแต่เจอกัน ระหว่างเรื่อง จนจบเลย ภาพสวยมากด้วย

elviswhat

มีอย่างงี้ด้วยไม่อยากเวอร์จิ้นนี่นะ แต่ก็นะ เล่นเกมด้วยกันเป็นแฟนกันมาเยอะแล้วนะจะบอกให้ อิอิ

RicaooN

เปิดตอนแบบนี้ เขียนเป็นซ๊รีส์ได้เลยนะนั่น ต่างคนต่างไปฟาร์มเก็บเวล แล้วสุดท้ายมาใส่กัน

keatmano

คิกขุอาโนเนะกันทั้งคู่ ... คงไปด้วยกันได้ดีนะ

Lonelyworm

johnywalker

::Glad:: สาวน้อยอามาโนะนี่น่ารักดีนะ ซึนเดะเระ อ่านง่ายมาก