ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ท่านว่าสถานที่outdoor แบบไหนได้อารมณ์ที่สุด

เริ่มโดย Boy just boy, สิงหาคม 03, 2023, 09:13:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

อย่างผมที่วางแผนไว้เป็นพวกร้านร้างตึกร้าง
ยิ่งถ้ามีพวกติดยา พวกเร่ร่อนดูด้วยยิ่งได้อารมณ์ครับ

johnyred59

ผมว่ามันจะเกิดอันตรายนะ ทั้งคุณและคู่ของคุณ หาที่ที่มันปลอดภัยหน่อยจะดีกว่า

Monit Chon

จากประสบการณ์นะคะ
ที่ๆปลอดภัย(ไม่โดนคนอื่นมาแจมแน่ๆ) คือ ห้องคาราโอเกะ(มะก่อนตามห้าง), ห้องอาหารที่มีคาราโอเกะ, โรงหนังช่วงกลางวันวันธรรมดา, ห้องลองชุดในห้างช่วงสองเกือบสามทุ่มค่ะ

ปลอดภัยกลางๆ พอได้เสียว ที่บ่อยและง่ายกว่าคือแท็กซี่ แล้วแต่คันนะคะ ว่าจะด่าหรือไล่ไหม แต่มีน้อยที่ไล่, ชายหาดช่วงกลางคืนค่ะ

ที่ไม่ปลอดภัยเลย คือสวนสาธารณะ หรือ พวกเอ้าท์ดอร์ตามดอยต่างๆค่ะ ไม่คุ้นสถานที่มืดเกิน เจอมีดจ่อก็เสร็จแล้วค่ะ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ที่ผมเคยจินตนาการไว้ก็ตามมหาวิทยาลัย โรงเรียน สถานที่ราชการ พิพิธภัณฑ์  โบราณสถาน ค่ายลูกเสือ ฯลฯ  ตอนกลางคืนจะดูลึกลับตื่นเต้นดี  สมัยผมอยู่บ้านนอกมีคนเล่าให้ฟังว่าอาคารร้างตรงใกล้ที่ทำงานผมตอนดึกๆจะมีพวกนักเรียนใจแตกแอบมาเย็ดกันประจำ  ผมเคยไปดูก็เห็นมีร่องรอยมีผ้าใบปู  ขวดเหล้า  เศษถุงยาง  แต่ตอนมาเข้าเวรตอนดึก  ผมไปตรวจดูเห็นมีแต่นักเรียนผู้ชายจับกลุ่มกันสูบบุหรี่กับกินเบียร์  ผมเลยตักเตือนแล้วก็ไม่เห็นพวกนี้อีกเลย  กับมีครั้งหนึ่งที่ตอนดึกๆผมนึกพิเรนทร์แก้ผ้าแล้วยืนชักว่าวตรงสนามฟุตบอล   ปรากฏว่ามีตุ๊ดมาแอบดูแล้วขออมควย  ผมเห็นหน้ามันแล้วเป็นพวกตุ๊ดควายไม่รู้ว่ามันเป็นโจรหรือเปล่า?  ผมเลยไล่มันไปมันก็ดันไปโดยดีนะ

GAMA

ผมชอบที่ไกลๆต่างจังหวัดแบบรีสอร์ทแนวป่าเขา แต่ถ้าอยากได้รีสอร์ทแบบส่วนตัวๆก็ต้องยิ่งจ่ายแพง เพราะชอบแก้ผ้าอยู่กับแฟนทั้งวันและชอบธรรมชาติด้วยครับ

ลึกๆในใจอยากได้สวนกว้างๆอยู่ต่างจังหวัด แล้วอยู่แบบแก้ผ้าอยู่ในสวน ตั้งเต็นท์แค้มปิ้งแบบแก้ผ้าอยู่กับธรรมชาติ

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

TUGO

ส่วนตัวทำมาหลายที่ แต่ที่ตื่นเต้นที่สุดคือ เอากันในเต๊นท์ในอุทยานที่มีคนมาเที่ยวกางเต๊นท์เยอะๆ

ตราตรึงมาก  ::Dribbling:: ::Dribbling::

bigaud

ส่วนตัวไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ แต่เคยบนรถ แถวปากช่อง ตอนดึกๆ บอกตรงกลับมาคิดไม่น่าเลยโชคดีไม่มีอะไร แต่เอาตรงคิดว่าเจอผี 555

asd1589654

::Thankyou::

เกี่ยวกับ      รถไฟ    

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

พวกโรงงานร้าง บ้านร้าง  ทุ่งนาหรือที่รกร้างที่มีขี้โคลนเละๆเหมือนในหนังเอ๊กซ์บางเรื่อง  แล้วก็ตามโรงเรียนถ้าเป็นครูโดนลงแขกรุมเย็ด

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ สิงหาคม 21, 2023, 10:47:26 ก่อนเที่ยง
พวกโรงงานร้าง บ้านร้าง  ทุ่งนาหรือที่รกร้างที่มีขี้โคลนเละๆเหมือนในหนังเอ๊กซ์บางเรื่อง  แล้วก็ตามโรงเรียนถ้าเป็นครูโดนลงแขกรุมเย็ด
บ้านร้างนี่น่าสนใจครับ นึกถึงแฟนเก่าเลย อยากเห็นแฟนเก่าถูกรุมข่มขืนในบ้านร้างเลยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Glad::
      สมัยเด็กๆจะชอบจินตนาการเป็นประจำว่าครูที่โรงเรียนโดนพวกนักเรียนกุ๊ยๆกับภารโรง ยาม คนงานก่อสร้างแถวนั้น ลงแขกข่มขืนรุมเย็ดในอาคารร้างแบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วย  แล้วมีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดจนบานเบอะเลย  ก่อนที่หนังเอ๊กซ์แนวลงแขกจะมาฮิตในเมืองไทยซะอีก

Mazsky

ผมนี่โคตรชอบ outdoorเลย เอาเป็นว่าที่ๆคาดไม่ถึงผมลองมาหมดแล้ว ยกเว้นสถานที่ศักดิ์สิทธิ์นะ บางทีขับรถรอบกทม.คนนั่งข้างๆแก้ผ้าหมด จอดติดไฟแดงคุณเธอลงไปยืนแก้ผ้าหน้ารถซะงั้น

อีกครั้งที่ตราตรึงมาก กินเหล้าเสร็จไปรับเด็กที่บ้านแล้วออกมาด้วยชุดนอน จอดรถข้างทางถลกขึ้นซัดข้างรถเลย อากาศหนาวๆเจอช่องอุ่นๆแบบเรื่องเล่าจริงๆ

อีกครั้งที่แปลกดีคือกลางหาดที่น้ำลงเยอะๆตอนดึกๆ

สมัยนั้นกล้องมือถือยังไม่มี ถ้าเป็นสมัยนี้ไม่ไหวจริงๆ