ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณลูกเหม็นเขียว คุณพ่อเหม็นเปรี้ยว

เริ่มโดย GAMA, สิงหาคม 04, 2023, 11:18:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAMA

สวัสดีครับ ผมชื่ออ้น มีเมียชื่อหนิง และมีลูกสาวชื่อลิลลี่ ตอนแต่งงานใหม่ๆผมก็หุ่นดีอยู่ แต่พอมีลูกแล้วผมก็เริ่มอ้วน จนเมียผมเรียกผมจาก"อ้น"กลายเป็น"อ้วน"แทน
เรา 3 พ่อ,แม่,ลูกอาบน้ำมาด้วยกันตั้งแต่ลูกยังเด็ก มาตอนนี้ลูกลิลลี่ก็เริ่มโตเป็นสาว ผมจึงอาบน้ำกับลูกน้อยลง ให้แม่หนิงอาบกับลูกแทน
พอดีช่วงปิดเทอมฤดูร้อน อากาศร้อนมาก ผมเองก็ลาพักร้อนอยู่บ้าน จะได้อยู่เป็นเพื่อนลูกด้วย

อากาศก็ร้อนมากจนผมจะเข้าไปอาบน้ำ พอดีเปิดประตูห้องน้ำเข้าไป ก็เห็นลูกลิลลี่กำลังถูสบู่อยู่ เพราะลูกสาวผมอยู่ในห้องน้ำถูสบู่แบบเงียบๆ ผมจึงไม่ทราบว่ามีใครอยู่ในห้องน้ำ
ผม:"แหม...........อาบน้ำไม่ล๊อคประตูเลยนะลูก"
ลิลลี่:"อากาศร้อนค่ะ เลยอยากได้ลมเย็นๆจากข้างนอกเข้าห้องน้ำ"
ผม:"จ้า.........."
ลิลลี่:"คุณพ่อขา ช่วยถูหลังให้หนูหน่อย"

ผมก็ช่วยถูหลังให้ลูกสาว

ลิลลี่:"ไม่อาบน้ำด้วยกันเลยเหรอคะ"
ผม:"ได้จ่ะลูก"

พออาบน้ำด้วยกัน ผมก็รู้ว่าลูกสาวของผมได้โตเป็นสาวแล้ว พอเมียผมกลับมาจากที่ทำงาน ได้เห็นผมกับลูกสาวอาบน้ำด้วยกันก็ไม่ว่าอะไร
ไหนๆก็ไหนๆละ ผมก็เลยชวนเมียมาอาบน้ำด้วยกันซะเลย
ตั้งแต่นั้นมา พวกเรา 3 คน ก็ได้กลับมาอาบน้ำกันอีก

อยู่มาวันหนึ่ง พอพวกเราอาบน้ำเสร็จ กำลังช่วยกันเช็ดตัว ฝนหลงฤดูก็มาตก และไฟฟ้าดับ
พัดลมก็เปิดไม่ได้ แถมหน้าต่างก็ต้องปิดหมด เพราะฝนตกแรงมาก
ในบ้านก็ร้อนอบอ้าว พวกเราเลยตัดสินใจ พากันนอนทั้งๆที่แก้ผ้ากันแบบนั้นเลย

ตอนเช้าเมียผมก็อาบน้ำแต่งตัวไปทำงาน ปล่อยให้ผมนอนกอดกับลูกสาวอยู่อย่างนั้น
จนกระทั่งตอนสายๆ ผมกับลูกก็ตื่น เพราะอากาศมันร้อน ความร้อนทำให้พวกเราตื่น และเรา 2 พ่อลูกก็พากันไปอาบน้ำอีก ตอนเปิดไฟห้องน้ำ ก็สว่างดี เลยรู้ว่าไฟฟ้ามาแล้ว
พออาบน้ำเสร็จ เราสองพ่อลูกก็ต้มมาม่าทานกัน เพราะง่ายและสะดวกดี แถมอากาศร้อนจนพวกเรา 2 พ่อลูก พากันเดินแก้ผ้าอยู่ในบ้านนั่นแหละ เพราะผมเห็นลูกสาวเดินแก้ผ้าไปมาในบ้าน ก็เลยแก้ผ้าเป็นเพื่อนลูกบ้าง ก็เลยแก้ผ้าอยู่ด้วยกันทั้งวัน

พอบ่ายๆอากาศก็ร้อน ทำให้เริ่มง่วง เรา 2 พ่อลูกก็พากันนอนเล่น สุดท้ายก็เปิดพัดลมนอนด้วยกัน แล้วเรา 2 พ่อลูกก็นอนหลับไป โดยผมก็นอนกอดลูกไปแบบไม่ได้ตั้งใจ จนเมียผมกลับจากที่ทำงาน
หนิง:"สองพ่อลูกนอนกันทั้งวันไม่ทานข้าวเลยรึไง"
ผม:"ก็ทานอยู่ แต่ทานมาม่า ตอนบ่ายอากาศร้อนมาก สู้ความง่วงไม่ไหวเลยนอนต่อ"

แล้วพวกเรา 3 คนก็อาบน้ำด้วยกันอีก
สุดท้ายวันนี้เรา 2 พ่อลูกก็ได้ทานข้าวแค่มื่อเย็นเพียงแค่มื้อเดียว และเรา 3 คนก็แก้ผ้านอนด้วยกันอีก เพราะลูกลิลลี่บอกว่าร้อน ไม่ยอมใส่ชุดนอน ผมซึ่งแก้ผ้าเป็นเพื่อนลูกมาทั้งวันอยู่แล้ว ก็เลยแก้ผ้าเป็นเพื่อนลูกไปด้วย เมียผมเห็นดังนั้นก็เลยแก้ผ้าตาม แลเวเรา 3 คน นอนแก้ผ้าด้วยกันทั้งคืน

ตอนเช้าอีกวันเมียผมก็ออกไปทำงานเหมือนเดิม และผมก็นอนกอดกันกับลูกสาวเหมือนเดิมยังไม่ตื่น เมื่อคืนนอนแก้ผ้ากันยังไง พอมาตอนสายก็ยังนอนแก้ผ้าไม่ยอมตื่นกันแบบนั้น

พอใกล้เที่ยง เรา 2 พ่อลูกก็ตื่นนอน แล้วพากันไปอาบน้ำ จากนั้นก็แต่งตัวพากันออกไปทานก๋วยเตี๋ยวนอกบ้าน อากาศร้อนมาก เราเลยพากันซื้อน้ำอัดลมกับน้ำแข็ง และซื้อผัดไทเข้ามาทานตอนบ่ายๆอีก พอเมียเลิกงานกลับมาก็เห็นเรา 2 พ่อลูกนั่งทานผัดไทอยู่ แต่ผมก็ซื้อเผื่อเมียผมด้วยถุงหนึ่ง หนิงซื้อกับข้าวมาเยอะแยะมาก เพราะพรุ่งนี้เป็นวันหยุดและจะมีวันหยุดเทศกาลที่หยุดยาวต่อเนื่องไปอีกหลายวัน อากาศร้อน พวกเราจึงไม่อยากออกบ้านไปไหน

เย็นนี้เลยอิ่มผัดไทกันทั้งบ้าน พอตอนเย็นเรา 3 คนก็อาบน้ำด้วยกันอีก แล้วก็แก้ผ้านอนด้วยกันอีก และเช้าอีกวัน ผมกับลูกลิลลี่พากันนอนตื่นสายอีกตามเคย เมียผมก็ไม่ว่าอะไร ออกไปซักผ้าที่หลังบ้าน ปล่อยให้ผมนอนกอดลูกสาวไป เพราะทั้งบ้านเสื้อผ้าส่วนใหญ่ก็เป็นของเมีย ส่วนผมกับลูกสาวก็นุ่งแต่ชุดวันเกิดทั้งนั้น เลยไม่มีเสื้อผ้าให้ซัก
หนิง:"เอาๆ พ่อลูกคู่นี้ จะทานข้าวเที่ยงกันมั้ยเนี่ย นอนกินบ้านกินเมืองอยู่นั่นแหละ"

พอได้ยินเสียงเมียบ่น ผมก็ปลุกลูกสาวลุกออกไปทานทานข้าวในห้องครัวกัน
ผมกับลูกก็ทานข้าวแบบไม่นุ่งผ้านั่นแหละ เพราะลูกลิลลี่บ่นว่าร้อน แก้ผ้าแบบนี้แหละ ไม่ร้อนดี
ส่วนเมียผม ถึงจะสวมเสื้อกล้ามตัวเดียวและกางเกงขาสั้นก็ยังบ่นว่าร้อน พอหลังทานข้าวเสร็จผมก็ไล่เมียไปอาบน้ำกับลูก ส่วนผมก็อาสาล้างจานให้ และจะตามไปอาบทีหลัง
พออาบน้ำเสร็จ เรา 3 คนก็ไม่นุ่งผ้า พากันแก้ผ้าโทงๆมานอนผึ่่งพัดลมต่อจนกระทั่งเย็น พอตอนเย็นก็ทานข้าวเย็นแบบไม่นุ่งผ้าอีก และเข้านอนแบบไม่นุ่งผ้าอีก

พออีกวัน ผมกับลูกสาวก็ตื่นสายอีกตามเคย ผมนอนกอดลูกสาวจนเมียผมแอบถ่ายรูปเอาไว้ล้อเลียน ว่าหมูอ้วนพาลูกนอนกินบ้านกินเมือง
ผมก็ปลุกลูกสาวไปทานข้าวเที่ยงด้วยกันอีกตามเลย แล้วก็กลับมานอนต่อ และเมียผมเองก็มานอนด้วยเหมือนกัน

พอตอนเย็น ก็ทานข้าว จากนั้นก็จะอาบน้ำ แต่ฝนหลงฤดูก็ดันมาตกอีก วันนี้เลยมาครบชุด น้ำไม่ไหล-ไฟดับ สุดท้ายก็ได้แต่พากันแปรงฟันแล้วก็นอนเลย

แล้วอีกวันก็พากันนอนตื่นสายอีกตามเคย
เพราะผมชอบนอนกอดลูกสาว กลิ่นสาบสาวและกลิ้นตัวหอมๆของลูกมันแตะจมูกผม ทำให้ผมควยแข็ง แต่เพราะพุงของผมปิดอยู่ เมียผมเลยไม่สังเหตุเห็น
ผมเลยแกล้งนอนกอดลูกอยู่นั่นแหละ สุดท้ายก็นอนกอดลูกทั้งวัน และลูกลิลลี่ก็ชอบนอนกอดผม

หนิง:"สองพ่อลูกจะอาบน้ำไหมจ๊ะ ไฟมาแล้วนะ"
ผมได้ยินก็แกล้งไปเป็นนอนหลับต่อ เพราะนอนดมกลิ่นตัวลูกสาวแล้ว มันหอมแบบบอกไม่ถูก
สุดท้ายตอนเย็นก็น้ำประปาไม่ไหล-ไฟดับอีก เรา 2 พ่อลูกก็ไม่ได้อาบน้ำไปอีกวัน แต่ผมก็ยังนอนกอดลูกสาวได้อยู่ดี

พอผมดอมดมตัวลูกสาวมากๆผมก็เริ่มมีอารมณ์ ผมก็คงหาจังหวะเมียผมเผลอ ไว้สอนเรื่องเพศให้กับลูกสาวครับ

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

GAMA

รูป"หมูอ้วนพาลูกนอนกินบ้านกินเมือง" รูปที่ 1

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

GAMA

รูป"หมูอ้วนพาลูกนอนกินบ้านกินเมือง" รูปที่ 2

ผู้ชายเทวดา

GAMA

ตอนที่ 2 (ตอน หมูอ้วนสอนลูกสาวกินงู)

หลังจากที่ผมนอนกอดลูกสาวมาหลายวัย และทั้งผมกับลูกสาวชอบอาบน้ำบ้าง ไม่อาบบ้าง ก็กลายเป็นเรื่องปกติ และแก้ผ้านอนกอดกันทุกคืนจนเมัยมองเป็นเรื่องปกติ
แต่ที่ไม่ปกติคือ"กลิ่น" เพราะกลิ่นฟีโรโมนจากตัวลูกสาวนั้น ยิ่งไม่อาบน้ำก็จะมีกลิ่นแรง พอกลิ่นยิ่งแรงผมก็ยิ่งดม ยิ่งทำให้ผมคึกไปด้วย
และลูกลิลลี่เองก็ชอบนอนกอดกันกับผม เราสองพ่อลูกนอนกอดกันได้ทั้งวันไม่มีเบื่อ

พอวันหยุดยาว เมียอยู่บ้าน
ช่วงบ่ายๆพอลูกนอนหลับอยู่ ผมก็แอบสะกิดเมีย พากันไปเย็ดกันตรงบริเวณหลังบ้าน เพราะมีรั้วรอบบ้าน และคนข้างบ้านต่างก็ออกเที่ยงต่างจังหวัดหมด จึงพากันออกไปเย็ดกันได้
หนิง:"ทำไมช่วงนี้คึกจังเลย..?"
ผม:"กลิ่นสาบสาวของลูกน่ะ ทำให้ควยแข็งบ่อย เลยมาจัดหนิงนี่แหละ"
หนิง:"เออ............อย่าไปจัดลูกล่ะ"
ผม:"โถ.........ลูกตัวแค่นี้ เดี๋ยวเครื่องได้พังก่อนวัยสิ คงมีฉีกมีแหกกันบ้างล่ะ"

เมียผมพูดสะกิดติ่งในใจ ทำให้ความรู้สึกอยากเย็ดลูกสาวแว่บเข้ามาในสมองทันที ยิ่งแว่บเข้ามาก็ยิ่งทำให้คึก และผมก็จับหนิงยืนจับเครื่องซักผ้า อ้าขาโก้งโค้งงแอ่นหี ผมเย็ดหนิงจากทางข้างหลังอีกยกหนึ่ง กระเด้าซอยแรงๆจนหนิงเกาะฟุบไปกับฝาเครื่องซักผ้า
จังหวะที่หนิงฟุบตัวลงนั้น ผมได้เห็นเงาแว้บๆที่หลังม่านหน้าต่าง ดูแล้วคล้ายๆว่าลูกลิลลี่มาแอบดูผมกับหนิงเย็ดกัน
ผมเลยพาหนิงไปอาบน้ำ โดยเข้าไปชวนลูกสาวด้วย
ลูกสาวผมก็นอนอยู่บนฟูกบริเวณหน้าห้องรับแขกนั่นแหละ ก็เข้าไปปลุกมาอาบน้ำด้วยกัน

วันหยุดยาวที่อากศร้อนๆแบบนี้ เรา 3 คนแก้ผ้าอยู่ด้วยกันจนชินไปแล้ว
พออาบน้ำเสร็จก็มาเปิดพัดลม นอนพักกัน
ลูกสาวเอามือถือตัวเองมาดู แล้วทำสีหน้าตกใจ ผมเลยเข้าไปถามว่าเกิดอะไรขึ้น

ลูกลิลลี่เล่าว่า กลุ่มเพื่อนของลูกมีกันอยู่ 3 คน คือ ลิลลี่,AกับB (A,Bคือชื่อสมมุติ)
แล้วAก็มีแฟน แล้วแยกตัวออกจากกลุ่มไป มาวันนี้Aกับแฟนได้เย็ดกัน แล้วส่งรูปที่แก้ผ้าอยู่กับแฟนมาให้เพื่อนสนิทอย่างลิลลี่กับBดูด้วย
มีทั้งภาพและคลิปเย็ดกัน ผมเห็นเป็นภาพขยับสะโพก ทั้งหี ทั้งควย เต็มแม็กเลย
พอลูกสาวผมดูไปก็เริ่มมีอารมณ์ เอามือลูบหีตัวเอง

ลูกสาวผมกำลังเรียนอยู่ม.1 เปิดเทอมหน้าจะขึ้นม.2 การที่เด็กม.1มีแฟนหรือมีผัว สมัยนี้คงเป็นเรื่องปกติไปแล้ว
พอเห็นลูกสาวเอามือลูบหีแบบคนเงี่ยน ก็มีความคิดอยากสอนเย็ดลูกสาวแว่บเข้ามา แต่ผมจะสอนเองก็ไม่ได้ เพราะเมียนั่งดูมือถือกับลูกอยู่ข้างๆด้วย
ผม:"คุณๆ ช่วยสอนเรื่องเพศให้ลูกหน่อยสิ คุณแม่ต้องสอนนะ"

ผมพูดเสร็จ เมียผมก็สอนเรื่องเพศให้กับลูกสาว  พอเห็นลูกสาวเอามือลูบหีตัวเอง ก็ถามลูกเรื่อง"ช่วยตัวเอง" ลูกลิลลี่ก็เคยแค่เอามือลูบหีจนเสร็จ

แล้วหนิงก็นอนช่วยตัวเองให้ลูกดู ถึงวิธีการช่วยตัวเองที่ถูกต้อง โดยไม่ให้นิ่วมือยัดเข้ารูหี ให้เอามือไปถูเม็ดแตดแทน
แล้ว 2 แม่ลูกก็พากัรช่วยตัวเองอยู่ข้างๆผมนั่นแหละ
ลิลลี่:"คุณพ่อขาาา...แล้วผู้ชายช่วยตัวเองยังไงคะ..?"

ผมมองหน้าเมียแป๊บนึง ก็สาธิตการ"ชักว่าว"ให้ลูกสาวดู
แต่ว่าควยของผมไม่ค่อยแข็งเพราะเมื่อกี้ได้เย็ดเมียไปแล้ว 2 ยก ต้องใช้เวลาปั่นให้แข็งนานหน่อย
ผม:"คุณๆ...ช่วยดูดควยให้หน่อย กว่าจะปั่นให้แข็งนี่นานนะ"

แล้วเมียผมก็เข้ามาดูดควยให้ผม ดูดเลีย บ๊วบอย่างช่ำชอง จนลูกสาวของผมอยากลองทำบ้าง
สุดท้าย ทั้งแม่ทั้งลูกก็ช่วยกันดูดควยผม พอดุ้นควยของผมแข็งโด่ ผมก็ชักว่าวให้ลูกสาวดู
ลิลลี่:"โห..... เพิ่งเคยเห็นควยคุณพ่อแข็งจัดๆก็ตอนนี้แหละ ใหญ่กว่าควยของแฟนAเยอะมากๆเลย"

พอผมชักว่าวจนเสร็จ น้ำอสุจิพุ่ง ผมก็ให้ลูกสาวลองดูดกินน้ำควยของผม จะได้รู้ถึงรสชาติและกลิ่นคาวน้ำควย เพราะวันข้างหน้าลูกสาวคงได้ดูดกินของแฟนเป็นประจำแน่ๆ
ลิลลี่:"กลิ่นคาวๆ แต่ออกหวานๆค่ะคุณพ่อ"

แล้วผมก็สอนให้ลูกสาวรู้จักการโดนเลียหี ซึ่งผมต้องอาศัยจังหวะนี้แหละ สอนให้เรียนรู้การโดนเลียหีให้ลูก เพราะครั้งต่อไปก็คงจะหาโอกาสสอนแบบนี้คงไม่ได้แล้ว
ผมเลียหีจนลูกสาวผมน้ำแตก ผมก็ดูดกินน้ำหีทุกหยดที่ไหลออกมาจากลูกสาว
จากนั้น เรา 3 คนก็นอนกอดกัน โดยลูกลิลลี่นอนอยู่ตรงกลาง

มีความสุขมากๆครับ ที่เรา 3 คน ได้ถ่ายทอดความรู้เรื่องเพศให้กันและกัน
และวันนี้ก็คงทำได้แค่นี้แหละ ส่วนวันข้างหน้าก็ค่อยว่ากันใหม่

แล้วเสียงโทรศัพย์ของลูกก็ดังขึ้นมา เป็นเสียงเตือนเมสเสสเข้า ปลุกเรา 3 คนให้ตื่น พอลูกสาวเปิดดู ก็เป็นรูปAกับแฟนอีก ตอนนี้เป็นรูปใหม่และคลิปใหม่ ที่จัดหนักกว่าเก่า
แล้วลูกลิลลี่ก็ปิดมือถือไป ส่วนเมียผมก็ลุกเดินไปเข้าห้องน้ำ
ผมจึงแอบกระซิบถาม "เคยเห็นคนเย็ดกันแบบนี้มาก่อนมั้ยลูก..?"
ลิลลี่:"เคยค่ะ ก็คุณพ่อกับคุณแม่ที่ข้างๆเครื่องซักผ้าหลังบ้านเมื่อกี้แหละ"

ผมไม่พูดอะไรต่อ ได้แต่กอดจูบลูกสาว
พอเมียเดินกลับมา ผมก็เอาคลิปใหม่ของเพื่อนAของลูกให้ดู
เมียผมดูซักพักหนึ่ง ก็รีบแต่งตัว จนผมต้องถามว่าไปไหน เห็นบอกไปร้านขายยาแป๊บนึง
ผมเลยนอนกอดลูกสาวต่อ รอเมียกลับมา

พอเมียผมกลับมา ก็มาพร้อมกับยาคุมฯเป็นครึ่งโหลเลย
และเมียผมก็สอนลูกสาวถึงวิธีทานยาคุมฯ เห็นว่า ถ้าไม่สอนตอนนี้ อาจจะพลาดตอนเปิดเทอมแน่ๆ เพราะเด็กสมัยนี้เย็ดกันแบบไม่ป้องกันอะไรเลย ไม่แน่ Aอาจจะไม่ทานยาคุมฯด้วยซ้ำ

แล้วความคิดของผมก็แว่บเข้ามาอีก <ดีเลย ถ้าได้แอบเย็ดกันกับน้องลิลลี่ ลูกสาวผมก็จะไม่ท้อง แต่ว่าลูกลิลลี่ก็ตัวเล็กเกิน ต้องรอให้โตกว่านี้ก่อน แต่กว่าจะโดต ก็คงได้ไปลองเย็ดกับเพื่อนชายรุ่นๆเดียวกันไปแล้ว ก็คงต้องหาทางให้ลูกลิลลี่ติดพ่อให้ได้ ดีกว่าไปติดคนอื่น>
พอเมียผมสอนเรื่องยาคุมฯเสร็จ ผมก็สอนเรื่องการคบผู้ชาย
และถ้าอยู่บ้านแล้วลูกลิลลี่เงี่ยน ลูกก็สามารถช่วยตัวเองได้ทุกที ทุกเวลา พ่อแม่เองก็ส่งเสริมให้ช่วยตัวเอง(ดีกว่าออกไปให้ใครไม่รู้นอกบ้านช่วย)
และลูกสาวผมก็เห็นด้วย แล้วเริ่มช่วยตัวเองให้พ่อแม่ดูอีกรอบ

พอลูกลิลลี่ เขี่ยแตดใกล้จะเสร็จ ผมก็เข้าไปเอาปากประกบร่องหี ดูดเลียแตดลูกสาว จนลูกสาวผมเสร็จจนกระตุกตัวเกร็ง และผมก็ดูดกินน้ำหีลูกสาวอีกรอบ
ลิลลี่:"วันนี้หนูมีความสุขที่สุดเลยค่ะ คุณพ่อคุณแม่ขาาาา"
ผม:"วันนั้คุณพ่อก็มัความสุขที่สุดเหมือนกันลูก ที่ได้เห็นหนูได้โตเป็นผู้ใหญ่ไปอีกขั้นแล้ว"
หนิง:"แม่ก็มีความสุขจ่ะ"

แล้วเราก็พากันออกไปห้องครัวช่วยกันทำอาหารเย็น จากนั้นก็อาบน้ำ กลับมานั่งดูTVและนอนเล่นด้วยกันแบบแก้ผ้าโทงๆแบบนั้นแหละ
พอเริ่มง่วงก็พากันเข้าไปนอนในห้องนอน แล้วก็ตื่นสายกันอีกตามเคย และผมก็นอนกอดลูกสาวอีกนั่นแหละ
แต่ลูกสาวผมก็เงี่ยนทุกวัน จนผมช่วยเลียหีลูกสาวทุกวัน พอเลียหีลูกสาวจนเสร็จก็ไปเย็ดหีเมียต่อ
สุดท้ายก็เย็ดกันอยู่ข้างๆลูกนั่นแหละ โดยลูกลิลลี่มองดูดุ้นควยผมซอยเข้าออกรูหีไปด้วยและช่วยตัวเองไปด้วย
(ส่วนผมก็แอบชำเลียงดูหีของลูกสาวไปด้วย เย็ดหีเมียไปด้วย และคิดว่าซักวันหนึ่งจะได้เย็ดหีลูกสาว)

เราอยู่แบบนี้ด้วยกันจนหมดวันหยุดเทศกาล และเมียก็กลับไปทำงานตามปกติ ผมเองก็ยังเหลือวันพักร้อนอีกเยอะ เลยนอนตื่นสายและกอดกันกับลูกสาวได้
พอตื่นมาก็กอดจูบลูกสาว แล้วเราก็ช่วยกันดูดควย-เลียหีให้กัน ผมสอนท่า69ให้ลูกด้วย เราช่วยกันแบบนี้ทุกวัน และนอนกอดกันต่อจนกระทั่งเมียผมกลับจากทำงานมา

จนถึงตอนนี้ ผมรู้สึกอยากเย็ดลูกขึ้นมาจริงๆแล้ว ผมก็พยายามหาวิธีหาวิธี ว่าจะเลี้ยงต้อยหีลูกอย่างไร ให้ถึงเวลาที่ลูกจะโตพอที่ผมเย็ดได้
เลยแอบเข้าไปค้นในเน็ต ก็เจอเรื่องเสียวครอบครัว แล้วก็อ่าน เลยไปถูกใจเรื่อง"ลูกพลอยของพ่อ"ของคุณGAMAเข้า จึงพยายามติดต่อหาคุณGAMA
พอหาตัวเจอก็เล่าเรื่องอยากเย็ดลูกสาวให้ฟัง แล้วเล่าเรื่องผมกับลูกสาวได้ดูดควย-เลียหีกันแล้ว และบอกว่ากว่าจะมาดูดควยเลียหีนั้น เริ่มต้นมาจากอะไร
แล้วส่งรูปและคลิปที่เมียถ่ายรูปที่ล้อผมว่าเป็น"หมูอ้วนพาลูกนอนกินบ้านเมือง"ไปให้

คุณGAMAชอบใจในเรื่องราวของผม จึงขอเอาเป็นข้อมูลแต่งเรื่องเสียว ผมก็ยอมให้และรูป-คลิปที่ส่งไป คุณGAMAไล่ลบทิ้งหมด เหลือแค่ 2 รูป คือรูปถ่ายกับรูปที่แค็ปจากคลิป ด้วยเหตุผลคือ เมียผมตั้งชื่อรูป-คลิปว่ายังไง ก็ต้องเอาลงตามตามนั้น
แล้วผมก็แอบตั้งกล้องมือถือไว้ตอนผมกับลูกเลียหีดูควยกัน และส่งรูปไปให้คุณGAMA และคุณGAMAตีกลับมาว่าจะลงแค่รูปนี้รูปเดียวพอ เพราะผมตั้งชื่อรูปว่า"หมูอ้วนสอนลูกสาวกินงู"เลยต้องเอาลงตามชื่อนั้น ผมก็ตามใจผู้แต่งฯตามนั้น

และถ้าผมได้สอนลูกสาวตามนิยายเรื่องลูกพลอยฯ ผมก็อาจจะส่งรูปไปให้คุณGAMAใหม่ในชื่อ"หมูอ้วนสอนลูกสาวขี่งู"หรือ"หมูอ้วนสอนลูกสาวขย่มงู"ก็ได้.

GAMA