ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่รู้จัก แต่ลักหลับ! cop

เริ่มโดย Tony Woodsome, สิงหาคม 17, 2023, 08:34:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tony Woodsome

เรื่องเสียวที่เกิดขึ้นกับผมในวันนี้ เป็นประสบการณ์ที่น่าตื่นเต้นมากๆ สำหรับผมเลยก็ว่าได้ เพราะผมเองก็ไม่คิดเหมือนกัน ว่าประสบการณ์แบบนี้มันจะเกิดขึ้นกับผมจริงๆ หรือความจริงแล้ว ผมเองอาจจะเป็นคนที่อยากเริ่มมันด้วยตัวเองก็ได้ครับ เรื่องของเรื่องคือผมเอง ไปเที่ยวที่ต่างจังหวัด ที่พักของผมนั้นมันเป็นแบบห้องพักเดี่ยวๆ เป็นหลังๆ ซึ่งนั่นทำให้ผมรู้สึกว่ามันมีความส่วนตัวค่อนข้างมาก ผมเลยไปเที่ยวตามตลาดคนเดิน และที่อื่นๆ ชอบถ่ายรูป เก็บความทรงจำทุกๆ อย่างเอาไว้ จนกระทั่งผมกลับมาที่ห้องของผม มาใครสักคนหนึ่ง ที่นอนหลับอยู่ตรงม้านั่งยาวหน้าห้องของผม

เธอมีกลิ่นเหล้าเล็กน้อย แล้วหลับแบบไม่ได้สติเลยทีเดียว พยายามจะเรียกแค่ไหนก็ตาม มันก็ไม่ได้ทำให้เธอตื่นขึ้นได้ ความเป็นคนร้ายกับคนดีของผมตีกันไปมาเล็กน้อย ก่อนที่ผมนั้นจะตัดสินใจเปิดประตู แล้วอุ้มเธอเข้าไปในห้องก่อน เพราะว่าที่นี่อากาศมันหนาว เสื้อของเธอเองก็บาง แถมยังเปียกอีกด้วย

ใบหน้าสะสวยของเธอ ไม่น่าเมาเสียจนเสียสภาพเลย

ผมให้เธอนอนอยู่บนเตียง ตัวเองเตรียมไปนอนที่โซฟาแล้ว แต่จู่ๆ เธอก็ลุกพรวดขึ้นมา แล้วถอดเสื้อผ้าของเธอทิ้ง ก่อนที่จะทิ้งตัวลงไปนอน โดยที่ไม่ได้หันมามองเลยสักนิด ว่ามีผมนอนอยู่ตรงโซฟา แล้วเธอก็ยังนอนถ่างแขนขาอย่างเต็มที่ โดยที่ไม่ได้ใส่อะไรเลยแม้แต่ชิ้นเดียว

ผมเองพยายามที่จะไม่สนใจอะไรเธอเลยจริงๆ แต่ว่ามันไม่สนใจไม่ได้ ก็ในเมื่อผมเห็นทุกๆ อย่างคาตาอยู่ตรงนี้ไง เลยต้องลุกขึ้นไปมองเธอ ก่อนที่จะค่อยๆ สำรวจร่างกายของเธอทั้งหมด ควยแข็งตั้งแต่เห็นเธอถอดชุดโยนทิ้งแล้ว ไม่ได้มีอะไรมากั้นผมเลยจริงๆ ซ้ำตอนนี้ร่างกายที่ขาวเนียนของเธอนั้นก็เต็มไปด้วยความขาวนวลและชวนให้ความเงี่ยนของผมนั้นมันผุดขึ้นมา

และราวกับว่าเธออยากจะโดนผมเย็ด เธอค่อยๆ แยกขาออกทั้งๆ ที่หลับอยู่ เอามือมาลูบเนินหีใหญ่ของตัวเองแล้วนอนหลับไป ผมเลยเอื้อมมือไปเอามือของเธอออก มองดูหีใหญ่อูมของเธอ

ชัดๆ แล้วค่อยๆ ลูบไล้ไปที่ร่องหีสวยของเธอ แหวกออกช้าๆ เนื้อในหีชมพูของเธอมันเหมือนเรียกผม เรียกให้ผมเข้าไปหา ผมใช้เวลาเสี้ยววินาทีในการตัดสินใจ ก่อนที่จะถอดเสื้อผ้าโยนทิ้งไปจนหมด แล้วค่อยๆ ขึ้นไปบนเตียง สอดร่างกายเข้าไปที่ระหว่างขาของเธอ ก่อนที่จะเริ่มเลียหีให้เธอทันที มันเป็นการลักหลับที่โคตรได้อารมณ์เลยทีเดียว กลิ่นตัวรวมทั้งกลิ่นหีของเธอหอมากๆ ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น จับขาของเธอแยกออก แล้วเริ่มลงลิ้นเลียหีให้เธอมากขึ้น ยิ่งทำ เสียงลมหายใจของเธอเองก็ยิ่งดังขึ้นมาเรื่อยๆ และยิ่งทำให้ผมเริ่มเจ็บควยขึ้นไปทุกที

ทำยังไงดี...แบบนี้ จะเลียหีแล้วชักว่าวเหรอ ?

แต่ผมอยากเย็ดเธอ...อยากเย็ด ก็เย็ดเลย เสียงหนึ่งในหัวดังขึ้นมาแบบนั้น ก่อนที่ผมจะไม่รีรอ ยันตัวเองลุกขึ้นมาพร้อมกับค่อยๆ เอาลำควยถูๆ ไถๆ ไปตามร่องหีของเธอก่อน ไม่รู้ว่าเธอจะโอเคไหม เพราะผมว่าผมก็ควยใหญ่ เกิดใส่เข้าไปแล้วเธอตื่นขึ้นมาจะทำยังไง เลยค่อยๆ ดันเข้าไปช้าๆ

ค่อยใช้ความเสียวซ่านให้เป็นประโยชน์ รวมทั้งน้ำเงี่ยนที่ไหลเยิ้มออกมา แล้วดันมันเข้าไปจนสามารถล่วงล้ำเข้าไปในรูหีของเธอได้สำเร็จ ผมครางออกมาด้วยความเสียวทันทีเพราะว่ารูหีของเธอเล็กมาก ฟิตมาก และตอดควยผมแบบสุดๆ เลยทีเดียว ซึ่งนั่นทำให้ผมนั้นเริ่มมองไปยังริมฝีปากของเธอ ไม่มีการขยับ แต่มันน่าจับมาอมควยเสียจริงๆ เลย

สมบูรณ์แบบสุดๆ เสียอย่างเดียว...ขี้เมาไปหน่อย

"เมาแบบนี้ อยู่ๆ ก็ได้ผัว ยืนดีด้วยนะครับผม" ผมพูดขึ้นมาเพียงลำพัง ก่อนที่จะเริ่มขยับลำควยกระเด้าเย็ดหีของเธออย่างทันที จากเนิบช้าที่ว่าเสียวควยสุดๆ แล้ว ตอนนี้ที่เริ่มขยับควยเย็ดหีของเธอเร็วขึ้น มันก็ยิ่งทำให้ผมนั้นเสียวควยมากกว่าเดิม แล้วกระหน่ำลำควยเย็ดหีของสาวนิรนามเข้าไปอย่างเต็มที่ เอื้อมมือไปจับนมใหญ่ๆ ของเธอบีบคลำขยำขยี้เพื่อเพิ่มความเสียวซ่านมาสักหน่อย จนร่างกายของผมเร่าร้อน มีเหงื่อออกมาเต็มตัวเลย เพราะว่าตอนนี้ ทุกๆ จังหวะมันต่อเนื่องกันไปหมด ลำควยของผมขยับเข้าออกในรูหีของสาวสวยตรงหน้าที่ยังคงหลับใหลไม่ได้สติอยู่

แต่ไม่ว่าจะอะไรก็ช่างเถอะ...แค่เสียวควยก็พอแล้ว ใช่ไหมล่ะ ?

ผมมองหน้าของเธอ จินตนาการว่าเธอกำลังครางออกมาด้วยความเสียวหี เรียกชื่อผมออกมา แล้วบิดตัวด้วยความเสียวซ่าน

"พี่ขาาา...หนูเสียว เสียวหีไม่ไหวแล้ว เย็ดหนูแรงๆ เลยค่ะ เสียวมาก เสียวที่สุดเลย อ๊าาาา..."

ผมกลั้นใจ กระหน่ำลำควยกระเด้าเย็ดหีของเธอเข้าไปอย่างเต็มที่ ก่อนที่จะค่อยๆ ดึงควยออกมาแล้วยืนชักว่าวอยู่ตรงหน้าร่างกายของเธอ จนน้ำควยทะลักแตกในเวลาที่ผมส่งเสียงครางออกมาดังลั่น เพราะว่าไม่ได้ชักว่าวมาหลายวัน น้ำควยที่แตกในตอนนี้เลยทั้งเข้ม ทั้งข้นหนืดสุดๆ เลย

ผมปาดคราบน้ำควยไปทั่วๆ ท้องน้อยของเธอ ก่อนที่จะมองขึ้นไปที่ใบหน้าของเธออีกครั้ง แล้วป้ายปากเธอเข้าไปสักหน่อย ทำให้มันรู้สึกว่า ได้ชักว่าวแตกในปากของเธอแบบโคตรเสียวเลย ผมทิ้งอารมณ์เอาไว้ครู่หนึ่ง ก่อนที่จะกลับไปนอนที่โซฟาต่อ เพราะว่ายังไงซะคืนนี้ผมก็ไม่ไปไหนหรอก หนาวจะตายห่าขนาดนี้ หวังว่าเธอตื่นเช้าขึ้นมาแล้วเห็นตัวเองไม่ใส่อะไร จะไม่ด่าผมว่าไอ้โรคจิตนะ

เพราะว่าผมไม่ได้ถอด...แต่ผมเย็ดจริงๆ