ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 130( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 23, 2023, 02:24:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pankea

งานเลี้ยงสังสรรค์ศิษย์เก่ากลายเป็นงานเปิดตัวไปแล้วเพราะมีทั้งจอย โทนและว่าที่หมอดรีมที่สำคัญคือจอยกับน้องดรีมต่างก็เป็นคนเก่งจึงดูเหมือง"ชิง"จัวหวะกันอยู่

♤judas♤

แม่พี่เจมส์เรียกให้ไปบนเวทีเเล้วงานเข้าล่ะโทน..ว่าแต่พวกรุ่นพี่ยังอยากมีเรื่องต่อไหมถ้ารู้ว่าโทนเป็นคนอัดการ์ดญี่ปุ่นซะยับเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าคุณแม่พี่เจมส์อยากอวดหลานโทนให้ โรงเรียนได้รับรู้ถึงความสามารถและความเก่งล่ะมั้ง

Snutsu

amtorff73

ผมล่ะชอบเพื่อนอย่างคิงและโจ๊กเลยครับ เข้าใจเพื่อนและพร้อมแก้ปัญหาให้กัน

ส่วนแม่พี่เจมส์นี่เหมือนเป็นคนซัพพอร์ตโทนแบบเนียนๆนะเนี่ย ปูทางให้มาขึ้นเวทีต่อหน้าคนหมู่มากจนได้ เพื่อที่คนในโรงเรียนรู้ว่า โทนตอนนี้ไม่ใช่โทนแบบเมื่อก่อนแล้วนะครับบบบ

zeebraa

ตอนนี้เป็นอะไรที่สนุกในอีกแบบ เหมือนเปิดตัวลาสบอส เหมือนให้เห็นสกิลที่สะสมมา

tumsweet

ตอนใหม่มาแล้วขอหนักๆหน่อยนะไอัพวกชอบดูถูกคนอื่นเนี่ย

naoatt

mighty

นายโทนนายสถานีสับรางได้เก่งนะแม้รถไฟแต่ละขบวนวิ่งจ่อกันขนาดนี้

kingome

เหมือนได้ประกาศเกีรยติคุณเลยคับเทพโทน  สาวๆจะเยอะขึ้นไปอีกมั้ยเนี่น