ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลากเมียชาวบ้านcoPy

เริ่มโดย Alie1102, สิงหาคม 24, 2023, 03:58:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

เรื่องเสียวครั้งนี้ผมไม่ได้ชวน โอเค ครั้งแรกของเราสองคนนั้นผมเป็นคนเริ่ม ผมไม่ปฏิเสธใดๆ ทั้งสิ้น แต่ว่าครั้งนี้ เธอเป็นคนเรียกร้องผมมาเอง ระหว่างที่เราแยกย้ายกันไปใช้ชีวิต เธอเองก็มีแฟน แน่นอนว่าผมไม่ได้หึงหวงอะไร เพราะว่าเราเป็นแค่คู่นอนด้วยกันเท่านั้น ไม่มีหึงหวง ทุกๆ คนมีโอกาสได้ใช้ชีวิต แต่ก็ไม่ได้ทันคิดว่าเธอจะวนกลับมาหาผมอีกครั้งหนึ่ง เพราะว่าผัวใหม่ของเธอนั้น...เย็ดไม่สะใจ

ใครว่าเซ็กส์ไม่จำเป็นสำหรับชีวิตคู่กันล่ะ ?

มันจำเป็นมากๆ เลยต่างหากในเวลานี้ ทุกๆ อย่างมันควรเดินทางไปพร้อมกัน และเมื่อผัวของเธอไม่สามารถให้สิ่งนั้นกับเธอได้ ผมเองเลยจำเป็นต้องมอบทุกๆ อย่างให้เธอเอง...บ้านร่างหลังหนึ่งที่ริมทาง อันเป็นสถานที่เด็ดของการนัดเย็ดมันคือที่ๆ เราเจอกันในค่ำคืนนี้ ไม่จำเป็นต้องมีโรงแรมหรู ไม่ต้องเสียเงินอะไรทั้งนั้น เรามาเพื่อเย็ดกัน และเธอเองก็ดูเงี่ยนมากจริงๆ เพราะว่าทันทีที่มาเจขอกัน เรายังไม่ทันจะได้ทักทายอะไรกันเลยแม้แต่น้อย เธอเองก็ไม่รีรอ จับผมถอดกางเกงแล้วคุกเข่าอยู่ตรงหน้าของผมทันที

ไม่มีอะไรมากกว่าความเงี่ยนของผู้หญิง ผมมั่นใจว่าคำนี้ใช้ได้จริง เพราะว่าเธอไม่ได้ปั่นควยให้แข็งด้วยซ้ำ

พอกางเกงถูกถอดลงมา ผมเองก็โดนเธออมควยอย่างทันที เธอทั้งอมควย ทั้งดูดควยของผมอย่างต่อเนื่อง หลับตาแน่น แรงดูดรุนแรงจนผมเสียวควยอย่างรวดเร็ว และในไม่ช้า เธอเองก็ทำให้ผมควยแข็งได้สำเร็จ ผมเลยตอบแทนเธอด้วยการจับหัวของเธอกดเข้ามาแล้วกระแทกควยยัดเข้าไปในแกของเธออย่างเต็มที่

เสียงครางของผมทำให้เธอดูดควยผมแรงขึ้น มันเป็นห้วงอารมณ์ที่สุดยอดมากๆ ผมเองปลดปล่อยเสียงครางและความต้องการออกมาอย่างเต็มที่ ก่อนที่จะค่อยๆ กระแทกควยเข้าไปอีก เพราะว่ายิ่งลึกก็ยิ่งเสียว

ชอบตรงที่ไม่ว่าจะยังไง เธอก็ดูดควยสู้สุดใจนี่แหละครับ

สุดท้ายแล้วผมเองก็อยากให้เธอมีความสุขมากกว่า แน่นอนว่าการอมควยมันก็ทำให้เธอมีความสุข แต่ไม่ทันหมด ผมกระชากตัวของเธอขึ้นมาแล้วผลักไปยังบานหน้าต่างที่ว่างเปล่า เธอเท้าแขนลงไป ก่อนที่จะยกสะโพกขึ้นมาช้าๆ กางเกงตัวบางถูกผมกระชากลงอย่างรีบร้อนแล้วแหวกบั้นท้ายของเธอก่อนจะแทรกลิ้นเข้าไปเลียหีให้เธอทันที

เสียงครางของเธอดังขึ้นมาอย่างไม่ทันตั้งตัวเมื่อผมนั้นเริ่มดูดหีของเธอแล้วสอดลิ้นดุนเข้าไปในรูหีนั้น น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มร่องหีสวย แม้ในความมืดจะไม่ได้เห็นหีชมพูของเธอชัด แต่ก็สอดมือไปลูบไล้เนินหีใหญ่ของเธอเพื่อเพิ่มขีดจำกัดความเสียวจนร่างกายของเธอสั่นระริก

ผมไม่ปล่อยให้โอกาสนี้มันหลุดมือไป ค่อยๆ ลุกขึ้นยืน เอาลำควยถูไถไปตามร่องก้นนวลสวยของเธอ แล้วยัดมันเข้าไปในรูหีของเธอทันที เสียงครางของเราดังขึ้นพร้อมกัน ไม่รู้ว่าผมคิดไปเองหรือเปล่า แต่ว่าเธอเหมือนจะหีฟิตขึ้น เพราะว่าควยผมแน่นรูมากกว่าครั้งก่อนๆ รวมทั้งมันตอดควยของผมมากกว่าเดิมอีกด้วย

นั่นทำให้ตอนนี้ผมเองก็เงี่ยนจนควบคุมตัวเองไม่ได้ มือหนึ่งคว้าเอวของเธอเอาไว้ อีกมือหนึ่งอ้อมไปจับนมใหญ่เต่งตึงของเธอที่มันยังคงแน่นหน้าเต็มไม้เต็มมือ แล้วกระหน่ำลำควยกระแทกเย็ดหีของเธอเข้าไปอย่างหนักหน่วง

เสียงครางของเธอดังขึ้น คงเสียวหีแน่นอน เพราะว่าตัวเกร็งไปหมด

เธอบอกเองว่าผัวของเธอเย็ดไม่เก้ง เย็ดแค่พอเสร็จ พอน้ำแตกแล้วก็นอนไปเสียอย่างนั้น...นี่แหละ เป็นเหตุผลที่ทำให้ผมยังคงอยู่ในความต้องการของเธอ

อา...เสียวควยสุดๆ ไปเลย ร่างกายของเธอยังคงแน่นหนึบและเต่งตึง

มันช่างวิเศษเหลือเกิน

ความเสียวซ่านปลุกให้ผมส่งเสียงคำรามออกมาดังลั่น แล้วกระแทกควยเข้าไปในรูหีของเธออย่างต่อเนื่องถี่รัว ในขณะที่เธอเองก็แอ่นสะโพกช่วยเต็มที่ แล้วขมิบรูหีให้ความเสียวซ่านมันเพิ่มขึ้นมากกว่าเดิม ความต้องการของผมค่อยๆ เบาบางลง เมื่อความเสียวมันเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ จนในที่สุด...การพบเจอก็มาถึงปลายทาง

อา...ซี๊ดดด

แตก แตกแล้ว...แตกในด้วย

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881
เว็ปเปิดวาร์ปสาวสวย คลิก: https://openwarps.com/?utm_source=MK&utm_medium=XONLY