ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครดูหนังแล้วจินตนาการแบบนี้บ้างครับ

เริ่มโดย Boy just boy, สิงหาคม 26, 2023, 02:38:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

อย่างผมชอบจินตนาการเป็นคนรู้จักเช่น
แฟนเก่า อาสาว สาวใหญ่ที่รู้จัก เป็นคนในหนัง เช่นเรื่องคืนบาปพรหมพิราม
ผมชอบจินตนาการเป็นแฟนเก่า
เมียรุ่นน้องที่รู้จัก แล้วมีอารมณ์มากครับ
หรือหนังโป๊แนวรุมข่มขืนแม่เพื่อน
ผมจินตนาการเป็นคนที่รู้จักเช่นครูสมัยเรียน เพื่อนสมัยเรียนครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Glad::
   ผมเคยจินตนาการอยากเห็นทั้งแม่ น้า  โดนรุมเย็ดข่มขืนมาตั้งแต่เด็กๆก่อนที่หนังเอ๊กซ์แนวลงแขกจะมาฮิตในไทยซะอีก  ต่อมาก็จินตนาการถึงครู อาจารย์  คนที่ทำงาน  เจ้านาย  เมียเจ้านาย  เฉพาะพวกที่เป็นสาวใหญ่นะ  ผมแทบจะไม่ได้จินตนาการถึงพวกสาวๆเลย

ตอนเป็นนักเรียนเพิ่งหัดชักว่าวใหม่ๆ  จะชอบจินตนาการถึงครูหลายคนเป็นประจำ  อยากให้โดนพวกนักเรียนกุ๊ยๆดักฉุดมารุมเย็ดลงแขกข่มขืนแบบ 20-30 คน  โดยมีภารโรงกับยามหนุ่มๆกับคนงานก่อสร้างแถวนั้นมาร่วมวงด้วย  เพราะครูบางคนชอบกลับบ้านตอนดึกๆ  แล้วที่โรงเรียนเปลี่ยวมากแถมมีอาคารร้างอยู่หลายตึกจนผมยังเคยแอบมาชักว่าวหลายครั้ง   โดยแบบโดนเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันหรือมีแบบเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งรูหีรูตูดเหมือนในหนังเอ๊กซ์  แต่ผมจินตนาการล้ำหน้ามาก่อนที่จะมีหนังเอ๊กซ์ซะอีก

แต่ก็มีครูบางคนนะที่ผมไม่เคยจินตนาการถึงมาก่อน  แต่พอผ่านมาเป็นสิบยี่สิบปี  ผมมาเห็นโดยบังเอิญแล้วเกิดเงี่ยนจนจินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวแบบเย็ดกันตอนแก่ๆนี่แหละ  แล้วหลายครั้งก็จินตนาการว่าครูพวกนี้โดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุ 14-15 แถวบ้านรุมเย็ดลงแขกแบบ 20-30 คน ทั้งรูหีรูตูดแบบมีเย็ดสองควยในรูเดียวด้วย  แบบให้รูหีรูตูดบานอ้าซ่าเลย

ตอนอยู่บ้านนอก  เมียของ ผอ.ผมเป็นครูอยู่ในโรงเรียนประจำจังหวัด  อายุแกเกือบ 50  แล้ว  แต่ผมรู้สึกว่าแกน่าเย็ดมาก ตัวผอมสูง  หน้าตาแกเหมือนพวกดาวโป๊ไทยสมัยก่อน  แล้วก็แปลกที่แกตัวผอม แต่กลับนมใหญ่ตูดใหญ่  บางครั้งผมก็แอบเห็นร่องนมฐานนมแกประจำ  จนเคยจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวเป็นประจำ  ตอนหลังก็จินตนาการอยากให้แกโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาลงแขกข่มขืนสัก 20-30 คนเลย  เพราะบ้านแกอยู่ชานเมืองห่างออกไปหลายกิโลแล้วเปลี่ยวมากด้วย  อาจจะโดนดักฉุดแล้วมาเย็ดตรงป่าข้างทางก็ได้  หรือในที่ทำงานผมเองก็มีตึกร้างหลายแห่งเหมือนกัน

::Cheeky::
    ตอนสมัยที่เพิ่งทำงานใหม่ๆมีพี่ผู้หญิงที่กองน่าเย็ดมากอยู่สองคน 
    คนแรกก็อายุประมาณ 40 แล้ว แก่กว่าผมหลายปี  จริงๆก็เป็นแม่ผมได้เลยแต่ยังเป็นโสด  ท่าทางดูทำเป็นผู้ดีหยิ่งๆดัดจริตๆหน่อย  เป็นคนผิวขาวตัวสูง  นมใหญ่  ตูดใหญ่  ชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบ  หน้าตาแกสวยเซ็กซี่น่าเย็ดเหมือนดาราโป๊ญี่ปุ่นแม้จะเหมือนไปทำศัลยกรรมมาก็ตาม  จนพวกคนงาน คนขับรถ  ยาม ชอบจับกลุ่มซุบซิบกันว่าอยากเย็ดแก
  ตอนผมช่วยแกยกของผมจะชอบแอบมองร่องนมฐานนมแกเป็นประจำ   จนหลายครั้งต้องแอบไปชักว่าวในห้องน้ำที่ทำงานแล้วจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำ  ตอนหลังก็จินตนาการว่าแกโดนพวกคนขับรถ นักการ ภารโรง ยาม  ที่ชอบซุบซิบแกนี่แหละฉุดแกไปข่มขืนตรงอาคารร้างแถวที่ทำงานแบบ 30 ต่อ 1 แบบเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันเลยแล้วมีแบบเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด  โดยมีผมมาร่วมวงด้วย

ส่วนอีกคนนี่อายุแกเกือบ 50 แล้ว  เป็นเพื่อนกับ ผอ.กองเลย  แต่ดูอ่อนกว่าวัยเหมือนแค่สัก 38 แกผิวคล้ำๆหน่อย(ซึ่งหัวนมก็น่าจะดำตามไปด้วย)  หน้าตาเซ็กซี่น่าเย็ดเหมือนดาวโป๊สมัยก่อน  ตัวแกสูงมากน่าจะ 170 กว่าได้ ซึ่งหายากในผู้หญิงไทยยุคเก่าๆ  แล้วนมใหญ่มาก ตูดก็ใหญ่  ขนตามตัวก็ดก(ซึ่งหมอยก็น่าจะดกตามไปด้วย) นิสัยแกดุมากหน้าเครียดตลอดเวลา  แต่ก็ชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบเหมือนกัน  ผมชอบแอบมองร่องนมฐานนมแกประจำตอนช่วยแกยกของ  จนต้องแอบไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกเป็นประจำ   จนตอนหลังก็ชอบจินตนาการว่าแกโดนพวกนักการ ภารโรง  คนขับรถ คนงาน  สัก 30 คน ฉุดแกไปลงแขกรุมเย็ดในอาคารร้างแถวที่ทำงาน โดยผมได้มาร่วมวงด้วย

::Hmmm::
     เมื่อไม่กี่วันก่อน  มีรุ่นน้องคนหนึ่งชวนไปเที่ยวบ้าน  แล้วเห็นแม่เขาอายุ 60 แล้ว  เป็นข้าราชการระดับชำนาญการพิเศษใกล้ปลดเกษียณแล้ว  แต่หน้าดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 40 กว่า ขาวอวบ นมใหญ่ตูดใหญ่  หน้าเหมือนดาวโป๊ญี่ปุ่นสมัยก่อน แล้วผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแก  จนเกิดอารมณ์จนต้องไปชักว่าวในห้องน้ำแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกเลย  หลังจากนั้นผมเลยจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกอีกหลายครั้ง  โดยตอนหลังจินตนาการว่ามีลูกแกกับเพื่อนลูกแกมาร่วมวงรุมเย็ดแกด้วย แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันมีเย็ดแบบสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดด้วย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กันยายน 17, 2023, 01:55:25 หลังเที่ยง
     เมื่อไม่กี่วันก่อน  มีรุ่นน้องคนหนึ่งชวนไปเที่ยวบ้าน  แล้วเห็นแม่เขาอายุ 60 แล้ว  เป็นข้าราชการระดับชำนาญการพิเศษใกล้ปลดเกษียณแล้ว  แต่หน้าดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 40 กว่า ขาวอวบ นมใหญ่ตูดใหญ่  หน้าเหมือนดาวโป๊ญี่ปุ่นสมัยก่อน แล้วผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแก  จนเกิดอารมณ์จนต้องไปชักว่าวในห้องน้ำแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกเลย  หลังจากนั้นผมเลยจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกอีกหลายครั้ง  โดยตอนหลังจินตนาการว่ามีลูกแกกับเพื่อนลูกแกมาร่วมวงรุมเย็ดแกด้วย แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันมีเย็ดแบบสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดด้วย

คิดแบบข่มขืนมั้ยครับ

อ้างจาก: @good man@ เมื่อ กันยายน 17, 2023, 10:57:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กันยายน 17, 2023, 01:55:25 หลังเที่ยง

คิดแบบข่มขืนมั้ยครับ
จินตนาการว่าต่างคนต่างเงี่ยนเลยชวนกันมาเย็ดเหมือนในหนังเอ๊กซ์

อีกเรื่องหนึ่งที่ผมเคยจินตนาการไว้คร่าวๆ คือ นักเรียนชั้น ป.5-ป.6 โรงเรียนชายล้วน ไปเข้าค่ายลูกเสือต่างจังหวัด แล้วโดนโจรดักปล้นกลางทางเปลี่ยว  ในรถมีนักเรียนชายอยู่ 40 คนอายุประมาณ 10-12 บางคนก็มีน้ำเงี่ยนแล้วบางคนก็ยังไม่มี มีครูผู้หญิงอยู่ 2 คน อายุ 40 มีลูกมีผัวแล้วทั้งคู่ โดยโจรทั้งแก๊งค์มีสิบคนเป็นวัยรุ่นขี้ยาอายุแค่ 16-18 มีปืนทุกคน แล้วโจรลงแขกรุมเย็ดครูจนครบ แล้วนึกพิเรนทร์ บังคับให้นักเรียนทุกคนลงแขกรุมเย็ดกับครูจนครบเลย.

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มีนาคม 14, 2024, 02:07:12 หลังเที่ยง::Cheeky::
อีกเรื่องหนึ่งที่ผมเคยจินตนาการไว้คร่าวๆ คือ นักเรียนชั้น ป.5-ป.6 โรงเรียนชายล้วน ไปเข้าค่ายลูกเสือต่างจังหวัด แล้วโดนโจรดักปล้นกลางทางเปลี่ยว  ในรถมีนักเรียนชายอยู่ 40 คนอายุประมาณ 10-12 บางคนก็มีน้ำเงี่ยนแล้วบางคนก็ยังไม่มี มีครูผู้หญิงอยู่ 2 คน อายุ 40 มีลูกมีผัวแล้วทั้งคู่ โดยโจรทั้งแก๊งค์มีสิบคนเป็นวัยรุ่นขี้ยาอายุแค่ 16-18 มีปืนทุกคน แล้วโจรลงแขกรุมเย็ดครูจนครบ แล้วนึกพิเรนทร์ บังคับให้นักเรียนทุกคนลงแขกรุมเย็ดกับครูจนครบเลย.
ชอบจินตนาการถึงครูสมัยเรียนครับ
แต่ถ้าแบบนี้ ชอบจินตนาการให้คนที่รู้จักที่มีลูกโดนครับ