ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), สิงหาคม 29, 2023, 03:16:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
7 (87.5%)
ไม่เคย
1 (12.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 8

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
     มีท่านใดเคยมีความรู้สึกจินตนาการอยากจะเย็ดกับคนที่ตัวเองมีความเคารพนับถือบ้างครับ?

::Cheeky::
     ถ้าไม่นับญาติผู้ใหญ่ เช่น น้าสาว แม่ ฯลฯ แล้ว  ก็ยังมีผู้หญิงอีกหลายคนครับ ที่ผมรู้สึกมีความเคารพนับถือ  เพราะเป็นคนนิสัยดี  เคยมีบุญคุณช่วยเหลือกันมา  ทั้งครู อาจารย์  เก่าๆที่เคยเรียนด้วย  เจ้านาย  คนที่ทำงาน  แม่ของเพื่อน  ผู้ใหญ่ที่รู้จักกัน  ฯลฯ  แต่ผมเคยมีความรู้สึกทางเพศอยากจะเย็ดจนต้องไปจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกัน  แม้ว่าบางคนครั้งแรกๆจะพยายามห้ามใจไว้แต่ก็ทำไม่ได้  บางคนตอนแรกๆกลับไม่เคยรู้สึกแต่พอมาเจอกันอีกหลังจากไม่ได้เจอกันมาเป็นสิบยี่สิบปีแล้ว   เพิ่งมารู้สึกตอนหลังก็มี

Boy just boy

เคยคิดครับ เคยคิดอยากเย็ดเมียเจ้านายที่ทำงาน สำหรับอาจารย์ที่เคยสอน เคยเอากันกับอาจารย์ที่เคยสอนสมัยม.ปลาย มาเจอแกตอนเรียนจบแล้ว

อ้างจาก: Hoppy เมื่อ สิงหาคม 29, 2023, 08:59:17 ก่อนเที่ยง
เคยคิดครับ เคยคิดอยากเย็ดเมียเจ้านายที่ทำงาน สำหรับอาจารย์ที่เคยสอน เคยเอากันกับอาจารย์ที่เคยสอนสมัยม.ปลาย มาเจอแกตอนเรียนจบแล้ว
ตอนที่เย็ดกันอายุเท่าไหร่ครับ  เย็ดกันกี่ครั้งครับ  ทำไมถึงได้เย็ดกัน  ตอนเย็ดกันนี่เย็ดกันที่ไหนครับ  แล้วตอนเย็ดกันนี่แค่ทิ่มๆควยให้น้ำแตกหรือมีลีลาเล้าโลมแบบในหนังเอ๊กซ์

::Falling::
     ของผมนี่มีหลายคนมาก จะขอยกตัวอย่างแค่บางคนครับ 
      คนแรกนี่ตอนผมอยู่ ป.5 ยังชักว่าวไม่เป็น  แกเป็นครูสอนนาฏศิลป์ ตอนนั้นแกอายุประมาณ 30 แล้ว  แต่แกเป็นคนสวยหน้าแบบดาราสมัยก่อน ผิวไม่ขาวมากแต่ก็ไม่คล้ำ  เป็นคนใจดีเรียบร้อยแต่งตัวมิดชิด  แต่ก็สังเกตได้ว่าแกเป็นคนนมใหญ่  ขนตามตัวดกๆ(ซึ่งหมอยก็น่าจะดกตามไปด้วย) แกลาออกไปตอนผมขึ้น ป.6 แต่ผมเองรู้สึกอยากเย็ดกับแกหลังจากนั้นตอนมัธยมที่ชักว่าวเป็นแล้ว  แต่ก็พยายามห้ามใจไว้  จนผมมาเจอแกโดยบังเอิญตอนเรียนมหาวิทยาลัยแล้ว   แกเป็นครูที่วิทยาลัยแห่งหนึ่งใกล้มหาวิทยาลัยผม   ตอนนั้นแกอายุเกือบ 40 แล้ว  ยังเป็นโสด  แกยังดูสวยเหมือนเดิมแต่จะอวบขึ้นนมใหญ่ขึ้น  ผมเห็นแกบ่อยๆจนห้ามใจไม่ไหวต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแกแล้วรู้สึกว่ามันสะใจมากจนบางวันต้องชักว่าว 2-3 ยกเลย 

คนที่ 2 เป็นครูตอน ป.6 อายุประมาณ 30 กว่าๆ  หน้าตาธรรมดาไม่สวยมากแต่ไม่ขี้เหร่ ผิวขาว อวบๆ นมใหญ่ ตูดใหญ่  ขนตามตัวดก  เป็นคนใจดี  เรียบร้อยนะ  แต่แกไม่ค่อยระวังตัวตอนลุกๆนั่งๆเท่าไหร่  โดยเฉพาะตอนเรียนพิเศษตอนเย็นๆ  จะเห็นร่องนมฐานนมแกประจำ  จนผมเคยจินตนาการว่าอยากเย็ดกับแกแต่ตอนนั้นยังชักว่าวไม่เป็น   จนช่วงที่เรียน ม.3 เริ่มชักว่าวเป็นแล้ว  ผมไปแวะที่โรงเรียนเก่าพอเห็นแกแล้วยอมรับเลยว่า จู่ๆก็เกิดความเงี่ยนจนหลายครั้งต้องแอบไปชักว่าวในห้องน้ำที่โรงเรียนนี่แหละแล้วจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับแก  แล้วก็จินตนาการว่าได้เย็ดกับแกเป็นประจำตอนชักว่าวต่อมาอีกหลายปีเลย

คนที่ 3 เป็นครูสอนภาษาไทยตอน ม.2 ครับ  อายุแกเกือบ 40 แล้ว  หน้าตาเหมือนดาราไทยสมัยก่อน แกเป็นคนเรียบร้อยใจดี   แต่งตัวมิดชิด  ผิวคล้ำๆหน่อยแต่ก็ไม่คล้ำมาก(ซึ่งก็จินตนาการได้ล่วงหน้าว่าหัวนมน่าจะดำตามไปด้วย) ผอมสูง  แต่กลับนมใหญ่ ตูดใหญ่ ขนตามตัวดก(ซึ่งหมอยก็น่าจะดกตามไปด้วย)
    ผมไม่เคยคิดถึงแกในด้านกามารมณ์มาก่อน  จนจู่ๆวันหนึ่งที่เพิ่งชักว่าวเป็นไม่นาน  ผมกลับฝันว่าผมได้เย็ดกับแก จนตื่นมาต้องรีบไปชักว่าวเลย  หลังจากนั้นความคิดที่มีกับแกก็เปลี่ยนไป  โดยชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตอนชักว่าว  แล้วตอนหลังก็จินตนาการว่าแกโดนพวกเด็กกุ๊ยในโรงเรียนร่วมกับภารโรง แล้วก็คนงานแถวนั้น 30 คน  ฉุดแกไปข่มขืนรุมเย็ดที่อาคารร้างในโรงเรียนแบบเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันแล้วมีแบบเย็ดสองควยในรูเดียวจนบานเบอะ  แล้วตอนน้ำเงี่ยนออกก็ให้แกกลืนกินอย่างเอร็ดอร่อย ซึ่งมันสะใจมาก 
   หลังจากผมเรียนจบมาประมาณสิบปี     ผมมาเจอแกโดยบังเอิญอีกครั้งหนึ่ง  ตอนนั้นแกอายุ 50 แล้ว  แกย้ายมาเป็นผู้อำนวยการที่โรงเรียนชานเมืองแถวบ้านแก  แกยังดูไม่ค่อยแก่เท่าไหร่  แต่ดูแกอวบขึ้น นมใหญ่ ตูดใหญ่ขึ้น  ตอนแกก้มๆเงยๆ ผมบังเอิญไปเห็นฐานนมร่องนมแก ซึ่งมันยังตึงอยู่ จนตอนกลับบ้านต้องไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกสองยกติดกันเลย.

คนที่ 4 เป็นครูสอนวิชาพระพุทธศาสนา  ตอน ม.5 แกอายุ 40 แล้ว  แต่ยังดูสาวกว่าอายุ  เป็นคนผิวขาว  อวบ ตัวสูง  นมใหญ่  ตูดใหญ่  ขนตามตัวดก (ซึ่งหมอยก็น่าจะดกตามไปด้วย) หน้าตาแกสวยคล้ายๆพวกดาราหนังโป๊จีน-ญี่ปุ่นสมัยก่อน  แต่แกเป็นคนเรียบร้อยใจดีแต่งตัวมิดชิด
    ผมก็ไม่เคยคิดกับแกในด้านกามารมณ์มาก่อน  แต่จู่ๆคืนหนึ่งกลับฝันว่าได้เย็ดกับแกโดยแกเป็นคนควรผมมาเย็ดกับแกเอง  ในโรงฝึกงานร้างในโรงเรียนนั่นแหละ  ในฝันแกเป็นนมใหญ่มาก หัวนมยังสีน้ำตาลแดงไม่ดำ ตูดใหญ่  หมอยดก  แถมแกยังดูดควยอมควยให้ผมด้วย  จนตื่นมาต้องรีบไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกเลย
   หลังจากนั้นผมเลยจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวเป็นประจำ  แถมตอนหลังก็จินตนาการว่าแกโดนพวกนักเรียนกุ๊ยกับภารโรงและคนงานก่อสร้างแถวนั้นฉุดไปรุมเย็ดข่มขืน 30 คนเลย  แบบเย็ดทั้งกีทั้งตูดพร้อมกัน  แล้วเย็ดแบบสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดด้วย  ตอนนัำจะออกแกก็ดูดกลืนกินน้ำควยอย่างเอร็ดอร่อยเลย
    หลังจากเรียนจบ  ผมก็ไม่ได้เจอแกอีก จนเมื่อสัก 7-8 ปีก่อน  ผมมาเจอแกโดยบังเอิญ ตอนนั้นแกอายุ 60 กว่าแล้ว  แต่แกยังสาวกว่าอายุเหมือนแค่สัก 50 ผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแกจนตอนกลับบ้านต้องรีบไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกเลยแบบจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนแก่ๆนี่แหละ  ทั้งที่ไม่ได้จินตนาการถึงแกมายี่สิบกว่าปีแล้ว  แต่มันกลับรู้สึกเสียวซ่านสะใจอย่างบอกไม่ถูกเลย

คนที่ 5 เป็นครูบรรณารักษ์ในห้องสมุด  ผมรู้จักแกมาตั้งแต่อยู่ ม.1 แกเป็นคนหน้าตาธรรมดาไม่สวยไม่ขี้เหร่  หน้าหมวยๆ ผิวขาว อวบ นมใหญ่ ตูดใหญ่  ขนตามตัวดก(ซึ่งหมอยก็น่าจะดกตามไปด้วย)  แต่แกเป็นคนเรียบร้อยใจดี แต่งตัวมิดชิด ใส่แว่นด้วย  ตอนนั้นแกก็อายุ 30 กว่าแล้ว
    ผมเองไม่เคยคิดอะไรกับแกในด้านกามารมณ์มาก่อน  จนตอนก่อนที่จะเรียนจบไม่นาน  แกก็อายุประมาณ 40 แล้ว  มีอยู่วันหนึ่งที่ผมไปช่วยงานแกในห้องสมุด  จู่ๆผมแบเห็นร่องนมฐานนมแกโดยบังเอิญซึ่งมันกระตุ้นอารมณ์ผมมาก  ทั้งที่ส่วนมากแกจะเป็นคนระวังตัว  ผมเลยต้องแอบไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกในห้องนั้ำเลย  แล้วหลังจากนั้นอีกหลายวันตอนชักว่าวนี่ผมจะจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตลอดเลย
   หลังจากนั้นอีกสิบกว่าปี  ผมก็มาเจอแกโดยบังเอิญอีก 3-4 ครั้ง ตอนนั้นแกอายุ 50 กว่าแล้ว แต่ยังดูสาวกว่าอายุ  แล้วทุกครั้งที่เจอแกนี่  ตอนกลับบ้านต้องชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกทุกครั้ง แบบเย็ดกับแกตอนแก่ๆนี่แหละ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ สิงหาคม 29, 2023, 01:20:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hoppy เมื่อ สิงหาคม 29, 2023, 08:59:17 ก่อนเที่ยง
ตอนที่เย็ดกันอายุเท่าไหร่ครับ  เย็ดกันกี่ครั้งครับ  ทำไมถึงได้เย็ดกัน  ตอนเย็ดกันนี่เย็ดกันที่ไหนครับ  แล้วตอนเย็ดกันนี่แค่ทิ่มๆควยให้น้ำแตกหรือมีลีลาเล้าโลมแบบในหนังเอ๊กซ์

ตอนที่เย็ดกันแกอายุ40กว่าๆแล้วครับตอนเย็ดกันเอากันที่รีสอร์ตริมทะเล ตอนครั้งแรกแกเหมือนยังขัดขืน ร้องไห้ตอนเสร็จ แกหลังๆมาก็เป็นปกติ

อ้างจาก: Hoppy เมื่อ กันยายน 03, 2023, 04:02:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ สิงหาคม 29, 2023, 01:20:20 หลังเที่ยง

ตอนที่เย็ดกันแกอายุ40กว่าๆแล้วครับตอนเย็ดกันเอากันที่รีสอร์ตริมทะเล ตอนครั้งแรกแกเหมือนยังขัดขืน ร้องไห้ตอนเสร็จ แกหลังๆมาก็เป็นปกติ
    มีแบบดูดนม เลียหี  อมควย เย็ดตูดแบบในหนังไหมครับ?

คนที่ 6 เป็นพี่ที่หน่วยงานราชการแห่งหนึ่งที่ผมไปฝึกงานสองครั้ง ทั้งตอนปี 3 ปี 4  แกเป็นรุ่นพี่ที่คณะผมเอง แกเป็นคนผิวขาว อวบ  นมใหญ่ ตูดใหญ่  ขนตามตัวดก หน้าตาแกสวยๆคล้ายๆพวกดาราหนังโป๊ญี่ปุ่น  แต่แกเป็นคนดูท่าทางเรียบร้อยแต่งตัวมิดชิด ตอนนั้นแกอายุ 42 แล้ว คือเรียกว่าเป็นแม่ผมได้เลย  แล้วแกก็มีลูกมีผัวแล้ว แต่แกดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 30
   ผมเองไม่เคยคิดอะไรกับแกในแง่กามารมณ์เลยตลอดการฝึกงาน  แต่หลังจากนั้นไม่นาน  ผมเห็นแกตอนมาวิ่งออกกำลังกาย  ใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้น  แล้วเห็นตอนนมแกกระเพื่อมไปมาแถมตอนแกก้มแล้วเห็นร่องนมฐานนมแกแถมขาแกขาวมากแล้วทำให้มีอารมณ์มาก  จนต้องไปจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแกสองยกเลย  แล้วก็จะจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกต่อมาอีกเป็นประจำ  จนตอนหลังก็ลืมๆไป จนเมื่อไม่กี่ปีนี้ผมมาเจอแกอีกครั้งโดยบังเอิญ  ตอนนั้นแกอายุ 50 กว่าเกือบ 60 แล้ว  แต่ยังดูสาวกว่าอายุ  ถึงหุ่นแกจะดูอวบๆขึ้น  แต่มันกลับกระตุ้นอารมณ์จนผมต้องไปจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแกแบบได้เย็ดตอนแก่ๆนี่แหละต่อมาอีกหลายครั้งนับไม่ถ้วน แม้กระทั่งไม่นานมานี้ก็ยังเคยจินตนาการถึงแกว่าได้เย็ดกันเลย  แถมมีบางครั้งก็จินตนาการว่าแกโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุ 14-15 แถวบ้านผมลงแขกรุมเย็ดแกสัก 30 คน  แบบเย็ดทั้งรูหีรูตูดพร้อมกันแถมมีเย็ดสองควยในรูเดียวด้วย  แล้วแกก็ร้องด้วยความมันสะใจว่าเสียวมากเย็ดอีกๆสิผัวขา  เมียไม่เคยโดนเย็ดสะใจแบบนี้มาก่อนเลย

คนที่ 7 เป็นอาจารย์ที่คณะผมเอง แกเป็นคนเรียบร้อยใจดี แต่งตัวมิดชิด ใส่แว่นด้วย ตัวผอมสูง ผิวคล้ำๆหน่อยแต่ไม่ถึงกับดำ(ซึ่งก็จินตนาการได้ว่าหัวนมแกต้องดำไปด้วยตามรสนิยมของผม)  ขนตามตัวดก(ซึ่งหมอยก็น่าจะดกไปด้วย) นมใหญ่ ตูดใหญ่  หน้าตาคมขำแบบผู้หญิงไทยแท้ๆ ตอนนั้นแกอายุ 48 แล้ว แก่กว่าแม่ผมอีก แต่แกดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่สัก 38 เท่านั้น 
    ผมเองไม่เคยคิดถึงแกในแง่กามารมณ์มาก่อน จนวันหนึ่งผมนั่งรถกลับบ้านกับแก  ผมสังเกตดูแกชัดๆใกล้ๆยอมรับว่าจริงๆแกเป็นคนสวยเหมือนกันถึงจะไม่สวยมาก  นมใหญ่ด้วย  แล้วผมแอบเห็นตอนแกก้มๆเงยๆแล้วเห็นร่องนมฐานนมแก  ผมยอมรับว่าตื่นเต้นมากแต่ก็ต้องระงับใจไว้  แล้วแกก็ชวนผมนั่งรถกลับกับแกบ่อยๆ 
    จนวันหนึ่งผมกลับฝันไปว่าระหว่างทางกลับบ้านแกเลี้ยวรถเข้าโรงแรมม่านรูดแล้วชวนผมให้เย็ดกับแก  แล้วในฝันมันรู้สึกเหมือนความจริงมาก  โดยตอนแกแก้ผ้าออกหมดจนเห็นนมแกใหญ่มากหย่อนคล้อยหน่อยตามวัย หัวนมดำๆตั้งชูชัน  หมอยก็ดกปิดรูหีจนมิด  แล้วแกก็ดูดนมแล้วดูดควยให้ผม  แล้วผมก็ดูดนมเลียหีให้แกจนแกเสียวซ่านทำหน้าเหยเกบิดเบี้ยวร้องซี้ดซ้าดๆๆๆ โอ้วอ้าวๆๆ  แล้วแกดูดควยให้ผมอีกครั้งก่อนทำท่า 69 แล้วเย็ดกันหลายท่า มีเย็ดตูดกันด้วย จนหลั่งน้ำควยใส่ปากแกให้กลืนกินอย่างเอร็ดอร่อย  พอตื่นมาผมต้องรีบไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกสองยกเลย  แม้ตอนแรกจะรู้สึกตะขิดตะขวงใจนะที่ผมกลับเงี่ยนอยากเย็ดแกทั้งๆที่ผมเคารพนับถือแกมาก  หลังจากนั้นมาความรู้สึกที่ผมมีกับแกก็เปลี่ยนไปเลย  ตอนเห็นแกหลายๆครั้งนี่ต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำเลย

อยากเย็ดกับเมียรุ่นน้องได้มั้ยครับ
ตอนนี้มีลูกอายุ1ขวบแล้ว จินตนาการบ่อยๆ
ว่าเมียรุ่นน้องโดนแก๊งเด็กวัยรุ่นกุ้ยๆรุมข่มขืนหลายๆสิบคน

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเคยจินตนาการกับแม่ตัวเองจนได้เย็ดกันจริงๆ ตอมาอีกหลายปี   แต่ช่วงที่เย็ดกันผมเองก็ยังเคารพนับถือแม่อยู่เหมือนเดิม  ไม่ได้มองว่าแม่เป็นนางบำเรอเหมือนในเรื่องเสียว  เพียงแต่เพิ่มความรู้สึกเงี่ยนกับแม่ไปด้วย  แล้วแอบหึงแม่ตอนแต่งงานใหม่  แต่ก็ยังได้แอบเย็ดแม่อยู่จนพ่อเลี้ยงตาย