ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดน้องมิ้นเมียทอม cop

เริ่มโดย ชีวิตเปื้อนฝุ่น, สิงหาคม 31, 2023, 09:05:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิตเปื้อนฝุ่น

เรื่องราวที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นประสบการณ์สมัยมัธยมต้น ผมเรียนอยู่ม.3 ครับชื่อ พี เป็นเด็กเหี้ยประจำชั้นเลยก็ว่าได้อยู่ห้อง10 ถ้ามีห้อง11 ผมคงได้อยู่ห้องนั้น สมัยเรียนเด็กเกเรๆแบบผมนี่เนื้อหอมเลยล่ะครับ ผมมีแฟนแล้วที่คบกันมาตอนม.1 โดดเรียนไปเอากันอาทิตย์ละ 2-3 ครั้ง ห้องผมมีเพื่อนผู้หญิงอยู่คนนึง ชื่อ มิ้น จัดว่าเด็ดเหมือนกัน ผิวคล้ำแต่ไม่ถึงกับดำ พับกระโปรงนักเรียนสั้นจู๋ ใส่ยกกทรงสีสดใส ทะลุเสื้อนักเรียนตลอด แขนมีขนอ่อนๆขึ้น คิ้วดก

มิ้นมีแฟนเป็นทอมครับอยู่ ม.5 แฟนมันหวงมากพักเที่ยงมานั่งเฝ้าทุกวัน ผมก็ชอบมิ้นมากครับเพราะรู้สึกว่าตรงสเปก แอบแชทไปหยอดบ่อยๆ เวลาอยู่ในห้องเรียนผมก็ชอบไปเล่นแต่กับมิ้น เอาหน้าไปใกล้ๆเธอบ่อยๆ มิ้นก็เหมือนจะเล่นด้วยครับไม่หวงเนื้อหวงตัวกับผมเลย เวลาเดินเปลี่ยนตึกไปเรียนอีกวิชานึง มิ้น เดินกอดแขนผมตลอด นมแข็งๆนี่ถูแขนผมจนควยลุก เวลาไปพูดคุยกับมิ้นผมก็โอบหลังเธอบ้าง โอบเอวเธอบ้างอยากเย็ดฉิบหาย

มิ้น คอแดงมาโรงเรียนบ่อยๆ ผมแซวหวังผลประจำ "นิ้วเย็นๆหรือจะสู้เอ็น อุ่นๆวะ"  "ก็กูไม่มีเอ็นให้ใช้นี่ขอเอ็นมึงหน่อยสิ" มิ้นพูดหยอกผมประจำ ผมเป็นเด็กเกรียนครับชอบเปิดกระโปรงผู้หญิงดูกางเกงในประจำ วันไหนใส่ชุดพละถ้าไม่มัดกางเกงแน่นๆผมดึงหมด คนที่ผมแกล้งบ่อยสุดก็หนีไม่พ้นมิ้น แต่ติดเซฟตลอดเธอใส่กางเกงซับในมาทุกวัน วันนั้นเป็นเป็นพุธครับชุดพละผมก็ดึงกางเกงมิ้นเหมือนเดิม ก็ติดเซฟเหมือนเดิม

ช่วงคาบที่2 มีเรียนที่ห้องโสตครับเป็นการดูวีดีโอสารคดีผ่านจอโปเจกเตอร์ ปิดม่านหน้าต่างปิดไฟในห้องหมด ผมนั่งเรียนกับมิ้น ประจำครับหลังห้อง เปิดวีดีโอไปสักพักบ้างคนในห้องก็หลับบางคนเล่นมือถือเพราะมันน่าเบื่อ จู่ ๆ มิ้นก็ถามขึ้นมาว่า "อยากดูกางเกงในกูมากเหรอ" เปิดกระโปรงกูทุกวันเลย "อยากดิ" คนอื่นกูเห็นหมดแล้วมีแต่ของมึงเนี่ย มิ้นบอกไม่ดูของแฟนมึงอ่ะ กูเบื่อละ ผมตอบ "ให้กูดูควยก่อนดิ เดี๋ยวกูให้ดูกางเกงใน" ผมไม่รอช้าไม่มีการอายอยู่แล้ว ปลดเชือกกลางเกงพละ "งัดควยออกมา" มิ้นมองลงมาที่ควยผม แล้วก็เก็บเข้าเหมือนเดิม "ไหนของมึงอ่ะมิ้น" ผมทวงถาม

"เชี้ยกูก็ไม่นึกว่าไม่กล้าโชว์" มิ้น หน้าแดงแล้วบ่น ไม่ให้กูดูก็ตะโกนเลยนะมึงหลอกดูควยกู "ไอ้เวร" มิ้นบ่นพร้อมค่อยๆปลดเชือกกางเกงเปิดขอบกางเกงพละกับกางเกงซับให้ผมเห็นกางเกงในสีชมพูอ่อนผ้าฝ้ายมีโบว์เล็กๆ ที่ปิดคลุมเนินหีเล็กๆของเธออยู่ ผมจ้องตาไม่พริบ "เชี่ยแม่งเงี่ยนเลยว่ะ" ผมบอกมัน พอละๆมันปิดกางเกงพร้อมบอกผม มึงอยากจับควยกูป่ะ ผมถามมันไม่ตอบมองหน้าผม ผมคว่ามือมันมาวางตรงควยของผมที่ตอนนอนนี้แข็งตุงแทบทะลุกางเกงออกมา มันเงียบผมจับมือมันเลื่อนขึ้นเลื่อนลงถูควยผม มิ้น หน้าแดงกล่ำมือสั่น แล้วก็หมดชั่วโมงเรียนพอดี หลังจากวันนั้นผมขอดูกางเกงในมิ้น ทุกวัน มิ้นก็ให้ดู บางทีอยู่ลับๆตาคน ผมกอดเอาควยถูตูดมันทุกวัน แล้ววันที่รอคอยก็มาถึง

วันนั้นเป็นวันสอบปลายภาค ม.ต้น แฟนมันที่อยู่ ม.ปลายปิดเตรียมสอบ สอบเสร็จประมาณบ่าย2 ผมไปส่งแฟนผมขึ้นรถรับส่งกลับบ้าน ขี่รถออกมาหน้าโรงเรียนกำลังจะกลับเห็นมิ้นยืนอยู่กับเพื่อนผมจอดถามได้ความว่า เพื่อนมิ้นไม่มีคนมารับ ผมรีบอาสาไปส่งทันที มิ้นนั่งหน้าเพื่อนมิ้นซ้อนท้าย ควยผมแข็งดันตูดมิ้นไปตลอดทาง หน้าก้มลงซบคอ มิ้นแกล้งคุยโน่นนี่ไปเรื่อย ส่งเพื่อนมิ้นเสร็จ มิ้นก็ย้ายมานั่งข้างหลังนั่งนมดันหลังผมเงี่ยนสุดๆ ขับตรงดิ่งไปบ้านผม

"อ้าวบ้านกูไม่ได้ไปทางนี้" "ไปบ้านกูก่อนแปปนึง" ผมมองมัน มิ้นไม่พูดอะไร เอาเป็นว่ารู้กัน ไปถึงบ้านผมเปิดประตูเข้าบ้านผมไม่รอช้า จูบปากมิ้น ทันที เธอดิ้นนิดๆหน่อยๆเป็นพิธีแล้วก็นิ่งจูบตอบผมผมล้วงมือเข้าใต้กระโปรงสัมผัสกับเนินหีนอกกางเกงในที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำหีเธอ "อูยยยยยย... ไอ้พี..." เธอคราง ปากยังประกบแลกลิ้นกับผม มิ้นจูบเก่งมากผมจับมือให้เธอมาลูบที่ควย ยืนกอดจูบล้วงกันอยู่สักพักผมดันเธอเข้าห้องนอนบนเตียง ถอดเสื้อนักเรียนกระโปรงออกเหลือแต่ชุดชั้นในสีขาว

"เร็วๆพีกูเงี่ยน" เธออารมณ์สูงมาก ผมถอดเสื้อในนมเล็กเป็นลูกของมิ้นสวยมาผมก้มลงไปดูดเลย มือเขี่ยที่ร่องหี "ซี๊ดดดดด พี อ่า...." ผมไม่รอช้าเพราะเงี่ยนไม่ไหวก้มหน้าซุกเลียดูดเม้มที่ติ่งแตดมิ้น เธอแอ่นหีกดหัวผมแน่น "อ๊า.. อ๊า.." ร้องไม่หยุด "อมให้กูหน่อยสิ" "กูไม่เคยอม" มันบอก ผมจับควยจ่อที่ปากให้มันอม ดูด จนได้ที่ ขึ้นค่อมจับควยถูร่องหีมิ้น "อูยยยยยยย... เบาๆนะพีกูเคยโดนแต่นิ้ว"  ผมยัดควยเข้ารูหีมิ้น "อรึ๊ยยยยย.... โอ๊ยพีเบาๆ"

เธอร้อง ผมบรรจงยัดเข้าไปจนสุด "โอวววว หีมึงฟิต กว่าเมียกูอีก" ผมครางออกมา มิ้นโน้มผมลงไปดูดปาก ผมเริ่มกระแทก "อ๊า... อ๊า ... อ๊า..  โอยยยย...." เธอคราง "เสียวกว่านิ้วทอมไหม" ผมถาม มิ้นไม่ตอบ กัดปากดูดเลียริมฝีปากผม "อ่า อ่า อ่า อื๊อออออ" มิ้นครางได้อารมณ์มาก ผมดึงเธอขึ้นมาในท่านั่ง เธอรู้งานโยกเอวใส่ควยผมถี่ยิบ "อ๊า อ๊า อ๊า พีกูเสียว อ๊า... กูจะเสร็จ..." ผมกดเธอนอนลงยกขาพาดบ่า กระหน่ำซอย "อา อ๊า ซีดดดด"  มิ้นครวนคราง รูหีตอดรัดควยผมแน่น ผมส่งน้ำเข้ารูหีเธอ

กดแช่ควรคารูเธอดึงผมไปจูบปากแลกลิ้นอยู่พักนึง เลิกกับแฟนมาครบกับกูเหอะ เธอพูดพร้อมเด้งเอวสวนกระแทก ผมควยแข็งขึ้นมาอีกครั้ง เลยเย็ดกันต่ออีกยก วันนั้นกว่าผมจะไปส่งมิ้นที่บ้านก้เกือบ 3 ทุ่ม เราเย็ดกันแตกบ้างไม่แตกบ้างจนน้ำผมแทบหมดตัว