ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอเสียงคนชอบแนวนี้หน่อย

เริ่มโดย ท่านขุน, กันยายน 13, 2023, 04:28:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านขุน

แม่ม่ายวัย42 อยู่คอนโดเดียวกัน
กินกันมานานนาน อมมิดโคนเลียตูดดูไข่คือได้หมด แตกหน้าแตกปากขอให้บอก เล่นมาแล้วทุกรู รูไหนได้หมดขอให้บอก

ตอนนี้กำลังคิดไม่ดี ลูกสาววัย14ของนางอวบแน่นน่าขย้ำเกินน่าจับกินเกิน

kewkew1112

เอาทั้งแม่ เอาทั้งลูก แค่นี้ก็ฟินสุดๆแล้วครับ
ให้เด็กอม ให้แม่ดู

johnyred59

ยังไงก็เคลียร์ให้ดีดีนะ เป็นห่วงกลัวจะไอเจ็บคอ ...ค.ค.คุก.ก.ก.คุก

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Glad::
     ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบสาวใหญ่อายุ 40 กว่าขึ้นไปตั้งแต่เด็กๆเพิ่งหัดชักว่าวเป็น  จนจินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวหลายคนเลย  ทั้งญาติผู้ใหญ่ ทั้งแม่ น้า ป้า อา ฯลฯ ครูที่โรงเรียน คนแถวบ้าน จนถึงทุกวันนี้ก็แทบจะไม่ค่อยมีอารมณ์กับพวกสาวๆวัยรุ่นเลย

ตอนเที่ยวกะหรี่ผมก็จะชอบเลือกกะหรี่สาวใหญ่อายุ 40 กว่าขึ้นไปถึง 50 กว่า  แต่ที่อายุมากที่สุดที่เคยเย็ดมาคือ 63 โดยผมเที่ยวแกครั้งแรกตอนแกอายุ 51 จนเป็นขาประจำกันมาหลายปี  โดยตอนแรกที่เย็ดกันผมคิดว่าแกน่าจะอายุแค่ 40 ถ้วนๆ  เพราะหน้าตาแกสาวกว่าอายุ จนแกเอาบัตรประชาชนให้ดูผมถึงเชื่อ 
   แถมตอนแกแก้ผ้าออกมาก็ดีเกินคาดด้วยซ้ำ แกเป็นคนผิวขาว สมส่วน ไม่อ้วนไม่ผอม ผิวยังเต่งตึง  นมใหญ่มาก หย่อนแค่เล็กน้อยตามวัย หัวนมตั้งชูชันยังสีน้ำตาลแดงไม่ดำ น่าดูดมาก  ตูดก็ใหญ่น่ากระเด้าเย็ด  หมอยก็ดกปิดรูหีจนมิด แถมรูหีก็ยังไม่บานทั้งๆที่โดนเย็ดมาเป็นร้อยเป็นพันควยแล้ว  แถมแกอมควยแบบสดๆให้ผมด้วย แล้วได้เย็ดกันหลายท่ากว่าน้ำเงี่ยนจะแตก   
    เราเย็ดกันครั้งล่าสุดเมื่อ 4 ปีที่แล้ว ก่อนที่แกจะกลับไปอยู่บ้านนอก  แล้วมาเจอกันโดยบังเอิญตอนปีนี้ตอนแกอายุ 63 แล้ว  เลยชวนแกไปเย็ดกันสองยกเลย  ตอนแกแก้ผ้าออกมาสภาพแกก็ยังดีอยู่  มองเผินๆเหมือนอายุแค่ 50 หุ่นแค่อวบๆไม่อ้วน  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  นมยังใหญ่ตั้งเต้าไม่ค่อยยาน หัวนมยังสีน้ำตาลแดงไม่ดำ  ตูดยังใหญ่  หมอยดก รูหีก็ยังไม่ค่อยบาน แกยังอมควยสดๆให้ผมเหมือนเดิม   เราเย็ดกันหลายท่าจนกว่าน้ำเงี่ยนจะแตก  ก่อนที่จะแยกย้าย  ผมรอรถเม์สักพักแล้วเดินเรื่อยเปื่อยไป  ไปเจอแกยืนอยู่อีกมุมหนึ่งเลยคุยกัน  แกเลยชวนผมไปเย็ดกันที่ห้องของแกที่เช่าไว้ที่โรงแรมอีกที่หนึ่ง ผมเลี้ยงเบียร์แกไปหลายขวดจนแกได้ที่แล้ว(แต่ผมไม่ได้กิน) เลยเย็ดกันอีกรอบ  แบบดุเดือดเหมือนเคย ถึงน้ำควยจะออกมาน้อยกว่ายกแรก  แกยอมรับว่าแกยังมีความเงี่ยนอยู่  แต่ต้องเก็บกดไว้เพราะไม่มีผัว จะมีผัวใหม่อีกก็แก่แล้วอายชาวบ้านแถมกลัวโดนหลอกด้วย  พอดีบังเอิญมาเจอผมพอดี

::WowWow::
     อีกกรณีหนึ่งที่คล้ายๆกันคือ เมื่อสักสิบกว่าปีก่อน  แถวบ้านผมมีป้าอยู่คนหนึ่งที่เป็นนายหน้าส่งเด็ก  อายุแก 48 แล้วแต่ดูน่าเย็ด  ผมเคยใช้บริการเพื่อนแกอยู่ 4-5 คน เป็นพวกสาวใหญ่ร้อนเงินอายุ 40 กว่าๆ ในนั้นมีเมียทหารด้วย  โดยแกเอารูปมาให้ดูแล้วนัดเจอกันที่โรงแรมแถวบ้าน  บางคนผมคุ้นหน้ามากเหมือนอยู่แถวบ้านแล้วผัวแกเป็นลูกน้องเก่าพ่อผมถึงหล่อนจะปฏิเสธแต่ผมคิดว่าน่าจะใช่นะ    แต่พวกนี้ผมไม่เคยประทับใจเลย เพราะพอแก้ผ้าออกมาก็น่าผิดหวัง สภาพแย่กว่ากะหรี่ขาประจำที่ผมเคยเที่ยวมาอีก  แถมนอนแบให้เย็ดอยู่ท่าเดียว ไม่ยอมให้ดูดนมเลียหี ไม่ดูดควยให้ผมด้วย แถมราคาก็แพงตั้งหลายพัน  จริงๆผมอยากเย็ดป้าคนนี้เองมากกว่าเพราะหน้าตารูปร่างแกน่าเย็ดแต่แกไม่ยอม  บอกว่าขอหมื่นหนึ่งผมเห็นว่าแพงไปเลยไม่เอา  ต่อมาไม่นานป้าคนนี้หายสาปสูญไปเลยจนทุกวันนี้  โดยคนแถวบ้านบอกว่าแกมีหนี้สินเยอะเลยต้องหนีไป

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กันยายน 17, 2023, 02:55:10 หลังเที่ยง
    ตอนเที่ยวกะหรี่ผมก็จะชอบเลือกกะหรี่สาวใหญ่อายุ 40 กว่าขึ้นไปถึง 50 กว่า  แต่ที่อายุมากที่สุดที่เคยเย็ดมาคือ 63 โดยผมเที่ยวแกครั้งแรกตอนแกอายุ 51 จนเป็นขาประจำกันมาหลายปี  โดยตอนแรกที่เย็ดกันผมคิดว่าแกน่าจะอายุแค่ 40 ถ้วนๆ  เพราะหน้าตาแกสาวกว่าอายุ จนแกเอาบัตรประชาชนให้ดูผมถึงเชื่อ 
   แถมตอนแกแก้ผ้าออกมาก็ดีเกินคาดด้วยซ้ำ แกเป็นคนผิวขาว สมส่วน ไม่อ้วนไม่ผอม ผิวยังเต่งตึง  นมใหญ่มาก หย่อนแค่เล็กน้อยตามวัย หัวนมตั้งชูชันยังสีน้ำตาลแดงไม่ดำ น่าดูดมาก  ตูดก็ใหญ่น่ากระเด้าเย็ด  หมอยก็ดกปิดรูหีจนมิด แถมรูหีก็ยังไม่บานทั้งๆที่โดนเย็ดมาเป็นร้อยเป็นพันควยแล้ว  แถมแกอมควยแบบสดๆให้ผมด้วย แล้วได้เย็ดกันหลายท่ากว่าน้ำเงี่ยนจะแตก   
    เราเย็ดกันครั้งล่าสุดเมื่อ 4 ปีที่แล้ว ก่อนที่แกจะกลับไปอยู่บ้านนอก  แล้วมาเจอกันโดยบังเอิญตอนปีนี้ตอนแกอายุ 63 แล้ว  เลยชวนแกไปเย็ดกันสองยกเลย  ตอนแกแก้ผ้าออกมาสภาพแกก็ยังดีอยู่  มองเผินๆเหมือนอายุแค่ 50 หุ่นแค่อวบๆไม่อ้วน  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  นมยังใหญ่ตั้งเต้าไม่ค่อยยาน หัวนมยังสีน้ำตาลแดงไม่ดำ  ตูดยังใหญ่  หมอยดก รูหีก็ยังไม่ค่อยบาน แกยังอมควยสดๆให้ผมเหมือนเดิม   เราเย็ดกันหลายท่าจนกว่าน้ำเงี่ยนจะแตก  ก่อนที่จะแยกย้าย  ผมรอรถเม์สักพักแล้วเดินเรื่อยเปื่อยไป  ไปเจอแกยืนอยู่อีกมุมหนึ่งเลยคุยกัน  แกเลยชวนผมไปเย็ดกันที่ห้องของแกที่เช่าไว้ที่โรงแรมอีกที่หนึ่ง ผมเลี้ยงเบียร์แกไปหลายขวดจนแกได้ที่แล้ว(แต่ผมไม่ได้กิน) เลยเย็ดกันอีกรอบ  แบบดุเดือดเหมือนเคย ถึงน้ำควยจะออกมาน้อยกว่ายกแรก  แกยอมรับว่าแกยังมีความเงี่ยนอยู่  แต่ต้องเก็บกดไว้เพราะไม่มีผัว จะมีผัวใหม่อีกก็แก่แล้วอายชาวบ้านแถมกลัวโดนหลอกด้วย  พอดีบังเอิญมาเจอผมพอดี

::DookDig::
     ลืมเล่าไป  ประสบการณ์แปลกๆอีกอย่างหนึ่งเกี่ยวกับป้าคนนี้คือ  แกเคยโดนเย็ดแบบ 1 หญิง 2 ชาย ด้วย  โดยผมกับเฮียอีกคนที่แกเป็นขาประจำป้าคนนี้  ได้เย็ดแกแบบ 2-1 โดยแกดูดควยอีกคนแล้วอีกคนเย็ดหี  แบบในหนังเอ๊กซ์   แต่พอทำจริงๆกลับทุลักทุเลไม่ตื่นเต้นเหมือนในหนัง  แถมเฮียแกเย็ดไม่ค่อยเก่ง  น้ำแตกเร็วด้วย  ตอนหลังเลยกลายเป็นผมเย็ดคนเดียว แล้วไม่มีเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันเหมือนในหนังเอ๊กซ์เพราะแกไม่ยอม

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กันยายน 17, 2023, 02:55:10 หลังเที่ยง

จากประสบการณ์ที่เที่ยวกะหรี่มาหกสิบกว่าคน  ยืนยันได้เลยว่า  ผู้หญิงอายุ 40 กว่าขึ้นไป บางคน 60 กว่าแล้ว หลายคนก็ยังมีความต้องการทางเพศอยู่ครับ เพียงแต่จะมากหรือน้อยเท่านั้นเอง  หลายคนที่มาเป็นกะหรี่นอกจากประเด็นเรื่องเงินแล้ว   หลายคนยังมีประเด็นแฝงเรื่องความเงี่ยนอยากโดนเย็ดด้วยครับ  เพราะบางคนผัวตาย ผัวเลิกกัน ผัวไปทำงานต่างจังหวัด ผัวขี้เมา ผัวแก่ ผัวหมดสมรรถภาพแล้ว  เพราะหลายคนดูสภาพแล้วยังดูสาวกว่าอายุยังซู่ซ่าอยู่  แล้วมาเป็นกะหรี่นี่จะโดนแต่คนแปลกหน้าเย็ด ดีกว่าแอบไปเย็ดกับคนรู้จักจนอาจจะความลับแตกได้