ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คิดว่าไงกันบ้าง

เริ่มโดย อับอาย ร่วมเพศ, กันยายน 17, 2023, 12:00:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อับอาย ร่วมเพศ

เรื่องมีอยู่ว่าที่ทำงานจัดเลี้ยงฉลองให้ลูกค้า
ระหว่างที่ผมลงมาดูดบุหรี่อยู่แถวลานจอดรถ ก็ได้เห็นน้องบี(สมมุติ)เดินมากับพี่คนนึงที่เป็นลูกค้าของบริษัท
แล้วก็ขึ้นรถไปนั่งบนรถอยู่นานจนผมดูดบุหรี่หมดไป 2 ตัว
ก็เลยต้องกลับไปที่งาน จนประมาณ 15 นาที ผมก็เห็นน้องเบีกลับมาที่งานทุกอย่างดูปกติ
เพื่อนๆ คิดว่าน้องบีแค่คุยธุระ หรือโม้กควยให้เรียบร้อย

yokmanee

แบบนี้เห็นแล้วควยขึ้นเลยครับ ปากสวย ขาขาวสวย ถูกใจ

Megaflood

ได้ครีบ ?

napalm007

อ้างจาก: napalm007 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2023, 06:34:41 หลังเที่ยง
คิดว่าได้ ครับ  ::DookDig::
ดูปากน่าจะโม้กควยเก่ง คงเสร็จคาปากถึงจะได้ยอด

UltraJame

ไหน เอาคลิปมาดูหน่อยครับ ปากสวยน่าจัดครับ

badkitty

ไม่น่าจะแค่อม คงขึ้นขย่มเกียร์เลยดิครับ

SideKiss

ไปยังไงถึงได้ไปกับลูกค้าละนั่น

Vknongnqa