ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กราบเรียนสอบถามครับ

เริ่มโดย bigaud, กันยายน 17, 2023, 04:42:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigaud

ปกติถ้า ชตอ นี่เพื่อนๆจะทำที่ไหนกันครับ ส่วนตัวหลังๆนี่ ผมแทบไม่ได้ทำเลย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

nowhereman

น่าจะหมายถึงช่วยตัวเองหรือเปล่าครับ

::Cheeky::
   ■ ถ้าหมายถึง "การสำเร็จความใคร่ให้ตัวเอง" หรือ "การชักว่าว"  คือการทำด้วยวิธีใดก็ได้ที่ไม่ได้ร่วมเพศกับบุคคลอื่น แต่สามารถทำให้ถึงจุดสุดยอดจนน้ำอสุจิหลั่งออกมานี่

ปัจจุบันผมเองก็ยังทำอยู่เป็นประจำครับแม้ว่าจะอายุมากเข้าวัยกลางคนหรือเกือบแก่แล้ว  เพราะผมไม่มีเมียและนานๆทีจึงเที่ยวกะหรี่  โดยไม่ได้เที่ยวกะหรี่มานานประมาณ 4 ปี  เพราะไม่ค่อยมีเงิน  แถมมาเกิดโรคโควิดระบาดจนกะหรี่ขาประจำกลับไปอยู่บ้านนอกหลายคนแล้ว  เพิ่งมาตบะแตกตอนปีนี้ โดยเที่ยวป้ากะหรี่ขาประจำไปคนหนึ่ง กับกะหรี่สาวใหญ่อายุ 49 ไปคนหนึ่ง

::Thankyou::
    ตัวผมเองเริ่มชักว่าวครั้งแรกตอนอายุ 14 ครับ ซึ่งหลายคนบอกว่าช้าเกินไป เพื่อนบางคนบอกว่ามันทำตั้งแต่สิบขวบซึ่งไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า?  ถ้านับถึงปัจจุบันก็เป็นเวลาประมาณ 2 ใน 3 ของชีวิตแล้ว โดยปัจจุบันผมมักจะชักว่าวทุกวันครับ  อย่างน้อยวันละ 1 ครั้ง  อาจจะมีการเว้นวรรคบ้างเป็น 2-3 วันต่อครั้ง แต่ผมเคยเว้นวรรคได้นานที่สุดถึง 4 เดือนครับ  นานยิ่งกว่าตอนผมบวชอีก
    โดยตอนชักว่าวผมจะชอบใช้วิธีการอยู่ 2 วิธี เป็นหลักครับ  คือ
    1.วิธีการที่ผมใช้บ่อยที่สุด คือ ผมจะใช้หมอนกับผ้าห่มมากองให้สูงบนโซฟาหรือไม่ก็เตียง แล้วเอาควยสอดเข้าไปในช่องแล้วชักเข้าชักออก  ใจก็นึกจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับใครบางคนอยู่หรือบางทีก็จินตนาการว่ากำลังเห็นใครบางคนกำลังโดนเย็ดอยู่ทั้งแบบ 1-1 หรือแบบลงแขกรุมเย็ดเหมือนในหนังเอ๊กซ์จนน้ำเงี่ยนหลั่งออกมา ซึ่งจริงๆวิธีการนี้เป็นวิธีการแรกในชีวิตที่ผมลองทำเลยครับ  แต่ก็นานๆทำทีหนึ่งแล้วเว้นไม่ได้ทำมานานถึงเกือบยี่สิบ จนเพิ่งกลับมาทำอีกประมาณ 4-5 ปีมานี้ จนกลายเป็นวิธีการหลัก ซึ่งวิธีการนี้ก็ต้องทำเฉพาะในห้องนอนกับห้องรับแขกเท่านั้น เพราะมีโซฟาอยู่
    2.วิธีการที่สองก็เป็นวิธีการทั่วไปครับที่ทุกคนชอบทำกัน ก็คือใช้มือมากำควยแล้วชักไปมา  ใจก็จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับใครบางคนอยู่หรือจินตนาการว่าเห็นใครบางคนโดนเย็ดอยู่ทั้งแบบ 1-1 และแบบลงแขกรุมเย็ด จนเสียวเต็มที่แล้วน้ำเงี่ยนหลั่งออกมา  ซึ่งวิธีการนี้ผมชอบน้อยกว่าวิธีแรกครับ เพราะรู้สึกเสียวน้อยกว่า  แต่มีข้อดีคือมันคล่องตัวกว่าและทำได้ทุกที่ จึงเป็นวิธีที่ผมทำบ่อยที่สุดในช่วงชีวิตก่อนหน้านี้  โดยถ้าอยู่ในบ้าน ผมทำทั้งในห้องน้ำ ห้องนอน โรงรถ ห้องเก็บของ  บางทีเคยทำตรงมุมมืดหน้าบ้านตอนดึกๆด้วยซ้ำ  แต่ถ้าเป็นนอกบ้านนี่ ผมก็ทำหลายที่เหมือนกันครับ ทั้งในห้องน้ำ  ห้องเรียน ห้องสมุด ห้องทำงาน  อาคารร้าง  ที่รกร้าง  มุมอับมุมมืดๆในโรงเรียน มหาวิทยาลัย  ที่ทำงาน  อย่างตอนเรียนนี่ผมก็แอบชักว่าวในห้องเรียนเป็นประจำ 
  แม้แต่ตอนเรียนกวดวิชา  ผมก็แอบมาชักว่าวตอนพักเที่ยง หรือก่อนเรียน หลังเลิกเรียน เพราะสมัยนั้นยังไม่มีกล้องวงจรปิด จนมีหลายครั้งที่เกือบมีคนมาเห็น  หลายครั้ง  ผมก็ชอบมาแอบดูรอยคราบน้ำเงี่ยนที่ผมชักว่าวไว้ที่ติดตามโต๊ะเรียน ผนังห้อง 
   หรือที่โรงเรียนผมก็เคยแอบมาชักว่าวตรงหน้าบอร์ดรายชื่อครูที่ติดตรงริมบันไดตอนเย็นๆมืดๆ  แล้วจินตนาการว่าเย็ดกับครูในรูปจนน้ำควยกระเด็นใส่รูปครูคนนั้นเลย  เพราะเป็นบอร์ดแบบธรรมดาไม่มีกระจกกั้น  พอตอนเช้าก็แอบมาดูเห็นคาบเหลืองติดที่รูปก็แอบรู้สึกสะใจมาก 
   ตอนเรียนมหาวิทยาลัยก็เคยแอบชักว่าวในห้องชมรมเป็นประจำ  จนมีครั้งหนึ่งตอนดึกๆ  เพิ่งชักว่าวเสร็จยังใส่เสื้อกางเกงไม่เรียบร้อยเลย มีรุ่นพี่ผู้หญิงคนหนึ่งที่ผมเพิ่งจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวมาหยกๆนี่แหละ  มาเคาะห้องเพื่อมาเอาของที่กิ๊กแกฝากผมไว้(คือต่างคนต่างมีแฟนแล้ว แต่ก็แอบเย็ดกัน) แกมองผมแบบแปลกๆแต่ผมก็ทำไม่รู้ไม่ชี้ 
   สมัยที่ทำงานอยู่บ้านนอก  เคยมีครั้งหนึ่งที่ผมมาเข้าเวรที่ทำงานตอนดึกๆ  จู่ๆเกิดนึกพิเรนทร์  เลยแก้ผ้าแล้วมายืนชักว่าวตรงสนามฟุตบอล  จนเกือบจะเสร็จแล้ว ดันมีตุ๊ดมาแอบดู แล้วขอดูดควยผม  ผมเห็นหน้ามันแล้วเป็นพวกกะเทยควาย  เลยไล่มันไปมันก็ดันไปโดยดีด้วยนะ

▪🧗‍♀️🧗‍♂️🎏  อีกวิธีหนึ่งที่ผมเคยใช้ตอนชักว่าวอยู่นานหลายปีเป็นสิบๆปีเหมือนกัน  สมัยอยู่หอพักที่บ้านนอกกับอยู่ที่คอนโดมีเนียม คือ ผมจะนอนแก้ผ้าให้ท้องทับควยแล้วถูไปมากับพื้นห้องแล้วเปิดหนังเอ๊กซ์ดูไปด้วย  ในใจก็จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับใครบางคนหรือกำลังเห็นใครบางคนโดนเย็ดอยู่ทั้งแบบ 1-1 หรือแบบลงแขกรุมเย็ด แต่ไม่ใช่ดาราในหนังที่ดูอยู่  ผมรู้สึกว่าวิธีนี้มันจะเสียวควยมากแล้วเสียวนานกว่าวิธีอื่นกว่าน้ำเงี่ยนจะออก  แถมพักแค่ไม่นานก็ต่อได้อีกยก  ส่วนวิธีอื่นๆที่แปลกๆหน่อยแต่นานๆทำทีก็เช่น ใช้แจกัน  ใช้กระบอกน้ำ ฯลฯ

::DookDig::
   ■ผมขอย้อนเล่าไปถึงเรื่องตอนที่ผมชักว่าวครั้งแรกครับ  จริงๆผมเองก็เริ่มมีความรู้สึกทางเพศมาก่อนหน้านั้นสักพักแล้วครับ โดยแอบดูหนังสือโป๊กับหนังโป๊ที่บ้านเพื่อนแล้วรู้สึกเสียวควยจนควยแข็ง  แต่ยังไม่เคยทำจริงๆ  ต่างจากเพื่อนหลายคนที่มันบอกว่ามันชักว่าวเป็นแล้ว บางคนทำมาตั้งแต่สิบขวบด้วยซ้ำ  บางคนมันเคยทำให้ดูตอนไปเข้าค่ายลูกเสือด้วย
   จนผมอายุ 14 เรียนอยู่ ม.2  วันนั้นเป็นวันหยุดช่วงสอบกลางภาค  ผมอยู่บ้านคนเดียวแล้วจู่ๆเกิดความเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก  แล้วเหมือนมีอะไรมาดลใจให้ผมไปที่ห้องที่เคยเป็นห้องนอนเก่าของน้าสาวผม  แต่ตอนนั้นไม่มีคนอยู่แล้ว  เพราะน้าผมสอบบรรจุครูได้ที่ต่างจังหวัด   
    ผมเลยเอาหมอนกับผ้าห่มที่อยู่ในห้องนั้นที่เป็นของน้าผมเองแหละ  มากองๆกันให้สูงๆ   แล้วผมก็แก้ผ้าแล้วเอาควยเสียบเข้าไปในช่องให้พอดีแล้วก็ชักควยเข้าออกไปมา   ในใจผมก็จินตนาการไปด้วยว่ากำลังเย็ดกับน้าของผมอยู่ 
    โดยน้าผมแก่กว่าผมแค่ 15 ปี ตอนนั้นน้าผมก็อายุแค่ 29 โดยก่อนหน้านั้นผมเองมีความรู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดกับน้าตัวเองจนต้องเก็บไปจินตนาการเป็นประจำมาประมาณ 2-3 ปีแล้ว  แต่ยังไม่เคยชักว่าว  เพราะก่อนหน้านั้นประมาณ 2-3 ปี  ผมเคยแอบเห็นนมของน้าสาวผมอยู่ 2 ครั้ง 
    โดยน้าเป็นคนนมใหญ่มาก ตั้งเต้าเต่งตึง น่าดูดน่าขยำ พอๆกับดาราหนังเอ๊กซ์เลย ถึงแม้หัวนมแกจะดำๆหน่อย  ทั้งๆที่แกเป็นคนตัวขาวแล้วยังเป็นโสด  แต่มันก็กระตุ้นความเงี่ยนของผมทุกทีที่นึกถึงเลย  แถมหน้าตาน้าผมก็ดูยั่วยวนน่าเย็ดเหมือนพวกดาวโป๊จีน-ญี่ปุ่นสมัยก่อน  ซึ่งถ้ามองในเชิงจิตวิทยาบางทีมันอาจจะเป็นภาพประทับในจิตใต้สำนึกของผมจนทำให้ผมจะมีอารมณ์เงี่ยนเป็นพิเศษกับผู้หญิงหัวนมดำๆหรือผิวคล้ำๆจนถึงทุกวันนี้  เพราะว่าจะสันนิษฐานได้ล่วงหน้าว่าหัวนมต้องดำตามไปด้วย
   พอผมกระเด้าควยเข้าออกไปสักพักผมก็รู้สึกเสียวควยอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อนต่างจากตอนปวดเยี่ยวอย่างมาก
แล้วรู้สึกว่าควยแข็งอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อน จนสักพักควยก็หลั่งน้ำสีขาวข้นออกมาจนท่วมท้น   ซึ่งผมรู้ได้ทันทีจากที่เคยอ่านหนังสือโป๊ดูหนังเอ๊กซ์มาว่ามันคือ "น้ำอสุจิ" หรือจะเรียกว่า "น้ำควย" "น้ำว่าว" หรือ "น้ำเงี่ยน" ของผู้ชายนั่นเอง
    แล้ววันนั้น ผมก็ยังชักว่าวอีก 2 ยก ด้วยวิธีการใช้มือชัก  โดยจินตนาการว่าเย็ดกับน้าผมนี่แหละ  ถึงแม้น้ำเงี่ยนจะออกมาน้อยกว่าครั้งแรกแต่ก็ยังถือว่าออกมามากอยู่แล้วก็ยังเสียวควยอย่างมากอยู่
    หลังจากนั้นมา  น้าสาวผมเลยเป็นบุคคลหลักที่ผมจะจินตนาการถึงตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันติดต่อมาสิบกว่าปีเลย 
   ยิ่งหลังจากนั้นช่วงหนึ่งน้าผมย้ายมาอยู่ที่บ้านผมอีกครั้งหลายปีเหมือนกันจนถึงช่วงผมเรียนมหาวิทยาลัยเลย   โดยช่วงนั้น  ผมจะแอบดูน้าผมตอนอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำเลย  เพราะน้าผมนี่ตอนแกแก้ผ้าล่อนจ้อนนี่ยิ่งน่าเย็ด  นมแกใหญ่มากเต่งตึงถึงหัวนมจะดำ  แต่มันก็ตั้งชูชันไม่เหี่ยวไม่ยาน  ตูดแกก็ใหญ่ น่ากระเด้าเย็ด  หมอยแกก็ดกมากปิดรูหีจนมิดแล้วตอนเปียกน้ำดูเหมือนสาหร่ายเลย  แถมแกชอบทำท่าเซ็กซี่หลับตาแล้วเงยหน้าให้ฝักบัวรดเหมือนฉากนางเอกอาบน้ำในหนังโป๊หลายๆเรื่อง
    จนตอนหลังน้าผมแต่งงานแล้วไปอยู่บ้านนอกกับผัวแก  จนตอนแกมีลูกครอบครัวผมไปเยี่ยมแกที่บ้านนอก  มีอยู่วันหนึ่ง  แกคิดว่าไม่มีคนอยู่บ้าน  แล้วแกก็ถอดเสื้อออกล่อนจ้อนหมดเลย  แล้วผมแอบมองอยู่ทางหน้าต่าง  ถึงผมจะเคยเห็นแกแก้ผ้ามานับเป็นร้อยครั้งแล้วมั้งแต่มันก็กระตุ้นอารมณ์ผมอย่างมาก  เพราะนมแกใหญ่มากกว่าเดิมอีก  หัวนมดำๆฐานนมดำๆที่ดูใหญ่ขึ้นตั้งชูชัน  ผมเกิดความเงี่ยนอย่างมากจนต้องแอบไปชักว่าวในดงกล้วยแถวนั้นเลย
    แล้วก็แปลกอย่างหนึ่งที่ผมไม่ได้จินตนาการถึงน้าผมตอนชักว่าวมานานยี่สิบกว่าปีแล้ว  จนเมื่อ 3-4 ปีมานี้ผมกลับมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแกอีกเป็นประจำ 
   โดยตอนแรกผมจะจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตอนสาวๆ  แต่ตอนหลังมาผมกลับจินตนาการว่าเย็ดกับแกตามความเป็นจริงแบบตอนแก่ๆนี่แหละ  แบบตัวแกจะท้วมๆขึ้น  ผมหงอกนิดหน่อย  นมใหญ่มากขึ้นแต่ยานเล็กน้อย  ตูดใหญ่มากตามตัวที่ท้วมขึ้น  แล้วบางครั้งก็จินตนาการไปว่า  มีเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุ 14-15 แถวบ้านผมมาร่วมวงสัมมนาลงแขกรุมเย็ดแกสัก 20-30 คนเลย แบบมีเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันมีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดเหมือนในหนังเอ๊กซ์  แล้วแกก็ดูดกินน้ำเงี่ยนอย่างเอร็ดอร่อยจนครบทุกคนเลยแล้วทำหน้าสะใจอย่างมาก
   แล้วเมื่อไม่นานมานี้  ผมก็ได้ไปบ้านแกที่บ้านนอก  วันหนึ่งผมเกิดอารมณ์จริงๆเลยไปแอบดูน้าผมอาบน้ำ  ปรากฏว่ามันก็คล้ายกับที่ผมจินตนาการไว้จริงๆ  คือ  นมแกที่ใหญ่อยู่แล้วก็ใหญ่กว่าเดิมอีก  ถึงมันจะหย่อนๆหน่อยแต่ก็เป็นไปตามวัย  หัวนมแกสีดำปี๋ฐานนมใหญ่มาก  แต่มันก็ดูน่าดูดสำหรับผม   ตูดแกก็ใหญ่มากน่ากระเด้าเย็ด  หมอยก็ยังดกดำอยู่  สรุปแล้วมันกระตุ้นอารมณ์เงี่ยนผมมาก  เพราะสภาพน้าผมที่อายุ 60 แล้ว  ยังดูดีน่าเย็ดกว่ากะหรี่สาวใหญ่ที่อายุน้อยกว่าแกเป็นสิบยี่สิบปีที่ผมเคยเที่ยวมาหลายคนเลย  จนผมทนไม่ไหวต้องรีบชักว่าวโดยจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับแกนี่แหละ  จำได้ว่าวันนั้นตอนกินข้าวเย็นกันยอมรับว่าผมก็แสดงพิรุธออกมา จนน้าผมทักว่าทำไมมองน้าแปลกๆอย่างนั้นหล่ะ?  แต่ก็ไม่มีอะไร ซึ่งทุกวันนี้หลายครั้งตอนชักว่าวผมเองก็ยังจินตนาการว่าได้เย็ดกับน้าผมอยู่

::DookDig::
      🧗‍♀️🧗‍♂️🎏 ■แล้วเป็นเรื่องแปลกสำหรับผมอย่างหนึ่ง  คือตั้งแต่หัดชักว่าวใหม่ๆจนถึงทุกวันนี้  ตอนชักว่าวผมแทบจะไม่ได้จินตนาการว่าได้เย็ดกับพวกคนดังๆ เช่น ดารา นักร้อง นักกีฬา พิธีกร ฯลฯ เลย  ยกเว้นแค่ช่วงแรกๆที่เพิ่งหัดชักว่าวไม่กี่ครั้งเท่านั้น  ซึ่งจะต่างจากหลายคนที่มักจะบอกว่าตอนชักว่าวนี่มักจะจินตนาการถึงพวกคนดังๆเป็นประจำ
     โดยผมมักจะจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับคนในครอบครัว เช่น แม่ น้า อา ป้า ฯลฯ คนรู้จักกัน เช่น ครู อาจารย์ คนทั่วไปที่พบเห็นในชีวิตประจำวันแต่ไม่รู้จักชื่อ ฯลฯ
     โดยส่วนมากตั้งแต่สมัยแรกๆผมจะชอบจินตนาการว่าเย็ดกับผู้หญิงที่อายุมากกว่าจนถึงทุกวันนี้  ก็ยังไม่ค่อยจินตนาการว่าเย็ดกับคนอายุน้อยๆแบบแค่อายุสิบกว่ายี่สิบกว่าเท่าไหร่ นอกจากคนที่ดูน่าเย็ดจริงๆ  โดยผมมักจะจินตนาการว่าเย็ดกับพวกสาวใหญ่อายุ 40 กว่าๆขึ้นไปจนถึงอายุ 60 กว่า จน 70 ก็ยังเคยมี
     โดยช่วงแรกที่หัดชักว่าว ผมยอมรับว่าตอนจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนหลายคน  เช่น แม่ตัวเอง ญาติผู้ใหญ่ ครู อาจารย์ เพื่อน ฯลฯ  ผมก็รู้สึกตะขิดตะขวงใจเหมือนพยายามจะระงับความรู้สึกไม่อยากทำ  เพราะเวลาเจอหน้ากันก็รู้สึกละอายนะที่เรามีความรู้สึกอยากจะเย็ดกับแม่ตัวเอง หรือคนที่เราเคารพนับถือหรือคนที่เรามีความรู้สึกดีๆต่อกัน   แต่ความเงี่ยนที่มีมากกว่าก็เรียกร้องให้ทำจนเสร็จจนน้ำเงี่ยนแตก  ยกแต่กับน้าผมเองที่ผมรู้สึกอยากเย็ดแกมาแต่เดิมแล้ว   โดยมีครั้งหนึ่งผมจะแอบดูน้าผมอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเหมือนอย่างที่เคยทำ  แต่กลับกลายเป็นแม่ผมเอง  ผมเลยแอบดู ถึงแม่จะไม่เซ็กซี่น่าเย็ดเท่าน้าแต่แกก็หน้าสวยกว่า  นมเล็กกว่าน้าแต่ก็ถือว่าขนาดปานกลางหย่อนแค่เล็กน้อยตามวัย หัวนมยังสีน้ำตาลแดงไม่ดำ  หมอยก็ดกดำ  ผมตะขิดตะขวงใจที่เห็นแล้วยอมรับว่าเกิดอารมณ์เงี่ยนอยากเย็ดกับแม่ตัวเอง  แต่สุดท้ายความเงี่ยนที่มีมากกว่าก็เลยชักว่าวไปด้วยจนเสร็จ  แล้วก็ติดใจจนผมก็แอบดูแม่แก้ผ้าอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยต่อมาอีกหลายปี  รวมทั้งแอบดูญาติผู้หญิงคนอื่น เช่น ป้า อา น้าสะใภ้ ป้าสะใภ้ อาสะใภ้  ที่มาพักที่บ้าน ตอนอาบน้ำ แล้วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำ
     แต่พอช่วงหลังจากผมเรียนจบออกมาทำงานจนถึงทุกวันนี้ประมาณยี่สิบกว่าปีนี่  ก็ตบะแตกไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหม  เวลารู้สึกเงี่ยนแล้วผมก็จินตนาการว่าได้เย็ดกันหมดไม่มีข้อยกเว้นไม่ว่าจะเป็นใคร  ทั้งญาติผู้ใหญ่  ครู อาจารย์ เพื่อนร่วมงาน เจ้านาย แม่เพื่อน เมียเพื่อน ฯลฯ 
     เรียกได้ว่าคนที่ผมรู้จักที่เป็นผู้หญิงโดยเฉพาะพวกสาวใหญ่นี่  แทบจะไม่มีใครรอดพ้นจากการถูกผมจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกัน หรือบางครั้งก็จินตนาการไปว่าคนพวกนี้กำลังโดนคนอื่นเย็ดทั้งแบบธรรมดาและแบบโดนลงแขกรุมเย็ด 20-30 คนเลย แบบมีเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งรูหีรูตูดเหมือนในหนังเอ๊กซ์เลย   ทั้งที่บางคนก็ไม่สวย แก่ บางคนอายุ 70 แล้ว  บางคนก็เป็นคนที่ผมไม่เคยคิดถึงในด้านกามารมณ์มาก่อน  แต่เพิ่งมาคิดถึงตอนแก่ๆไม่กี่ปีมานี้แหละ

::Hmmm::
    ขออนุญาตถามเจ้าของกระทู้ครับ ว่า
  1.ปัจจุบันท่านอายุเท่าไรครับ?
  2.ท่านมีปัญหาเกี่ยวกับสุขภาพหรือไม่ครับ?
  3.ตอนร่วมเพศจริงๆมีปัญหาอะไรหรือไม่ครับ? เพราะบางทีการได้ร่วมเพศตามปกติที่เพียงพอแล้วก็อาจทำให้เราไม่จำเป็นต้องสำเร็จความใคร่ให้ตัวเองอีกก็ได้
  4.แล้วตอนที่ท่านสำเร็จความใคร่ให้ตัวเองนี่ท่านจินตนาการถึงใครบ้างครับ? เพราะบางทีบุคคลที่เราเผลอจินตนาการถึงอาจจะมีผลต่อจิตใจได้ เช่น จินตนาการถึงคนในครอบครัว เช่น แม่ตัวเอง พี่สาว ฯลฯ  ผู้ใหญ่ที่เคารพนับถือ เมียของเพื่อน ฯลฯ อาจจะทำให้เราเองมีความรู้สึกผิดในจิตใต้สำนึกจนเบื่อหน่ายต่อการสำเร็จความใคร่ให้ตนเองก็ได้
  5.แล้วตอนที่ท่านสำเร็จความใคร่ให้ตัวเองนี่ ท่านรู้สึกมีปัญหาอะไรหรือไม่? เช่นรู้สึกไม่แข็งตัว  หลั่งเร็วหรือหลั่งช้ากว่าปกติ
  เพราะถ้าที่กล่าวมาท่านไม่มีปัญหาแต่อย่างใด  การสำเร็จความใคร่ของท่านจะทำหรือไม่ทำ ก็คือเป็นเรื่องของรสนิยมหรือความต้องการส่วนบุคคลเท่านั้น ซึ่งสามารถมีได้มากน้อยเฉพาะบุคคลไม่ถือว่าเป็นปัญหาต่อชีวิตแต่อย่างใดครับ

::Glad::
    ตอนที่ผมชักว่าวนี่ ก็เคยมีบางครั้งเหมือนกันครับ  ที่สามารถทำโดยไม่ต้องจินตนาการว่าเย็ดกับใครเลย  แต่ก็สามารถทำจนน้ำเงี่ยนแตกได้  โดยส่วนมากจะเป็นช่วงที่ผมไม่ได้ชักว่าวติดต่อกันนานหลายวันสัก 3-5 วัน บางทีก็ถึงสิบกว่าวันเลย จนน้ำเงี่ยนมันคงสะสมมาก  อย่างบางทีก็มีน้ำซึมๆออกมาหรือมีคราบติดตามกางเกง 
   แต่ช่วงที่ผมไม่ได้ชักว่าวนี่นานที่สุดคือสี่เดือนครับ  เพราะช่วงนั้นมีเรื่องเครียดในชีวิตจนกระทบจิตใจมากจนแทบไม่ได้คิดเรื่องพวกนี้เลย  จนมีวันหนึ่งที่ผมไปอบรม   แล้วเห็นผู้หญิงคนหนึ่งอายุประมาณ 40 แล้ว ที่มาเป็นทีมงานวิทยากรด้วย  หน้าตาธรรมดาๆไม่ถือว่าสวย  ผิวคล้ำๆหน่อย (ซึ่งหัวนมก็น่าจะดำตามไปด้วย) แต่ผมกลับรู้สึกว่าเป็นคนน่าเย็ดมาก  เพราะเป็นคนตูดใหญ่  นมใหญ่มาก  ขนตามตัวดกๆ(ซึ่งหมอยก็น่าจะดกไปด้วย)  เสียงแจ๋นๆท่าทางแรดๆหน่อย  แล้วผมแอบเห็นตอนเธอก้มๆเงยๆแล้วเห็นร่องนมฐานนมหลายครั้งมาก 
   แถมไม่รู้ผมคิดไปเองหรือเปล่า? ที่รู้สึกเหมือนเธอจะไม่ได้ใส่ยกทรงด้วยนะ  เพราะเหมือนกับเกือบเห็นหัวนมเลย  จนผมกลับมาบ้านแล้วตบะแตกต้องมาชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับเธอคนนี้สามยกเลย  แล้วตอนผมไปอบรมก็จะเห็นเธอมาเป็นทีมงานวิทยากรอีกหลายครั้ง  แล้วก็แต่งตัวชเวิ้บชว้าบเช่นเดิมอีก  แล้วผมก็แอบเห็นร่องนมฐานนมเธออีก  จนผมต้องชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับเธอคนนี้อีกน่าจะหลายสิบครั้งเลย
   นอกจากนั้น ตอนเที่ยวกะหรี่นี่ก็มีบางครั้งเหมือนกันครับ  ตอนเที่ยวพวกที่เป็นขาประจำที่ผมจะชอบชักว่าวโชว์กะหรี่พวกนี้หรือบางทีก็ให้กะหรี่ช่วยชักว่าวให้ด้วย

::ChuChu::
  สรุปบทเรียนเรื่องการชักว่าวของผมเองก็คือ
  1.ผมเป็นคนหนึ่งที่พิสมัยการชักว่าวอย่างมากจนถึงทุกวันนี้  เพราะผมเป็นคนไม่มีเมียแล้วไม่ค่อยมีเงินด้วย จึงเป็นการประหยัดเงิน  ป้องกันโรค  คลายความเครียด
  2.ผมชักว่าวมาตั้งแต่เด็กถึงแม้ว่าจะช้ากว่าเพื่อนหลายคน  โดยเริ่มต้นจากการจินตนาการว่าได้เย็ดกับน้า  แม่ ญาติผู้ใหญ่คนอื่นๆ ครู อาจารย์ คนรู้จักอื่นๆ ฯลฯ  แต่เน้นที่พวกสาวใหญ่จนถึงแก่  ไม่ค่อยจินตนาการถึงพวกวัยรุ่นหรือพวกคนดังๆเท่าไร
  3.ตอนชักว่าวผมจะจินตนาการได้ไม่ค่อยจำกัด  ไม่ว่าจะเป็นใคร จะสาวจะแก่ จะสวยไม่สวย  จะเป็นคนที่ผมเคารพนับถือหรือเกลียดชังมากแค่ไหน   ถ้าผมรู้สึกเงี่ยนจะจำมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันได้หมด  แต่ส่วนมากจะเน้นที่สาวใหญ่อายุ 40 ขึ้นไป  ยิ่งมีผัวแล้วยิ่งชอบ  บางคนก็อายุมากถึง 60 หรือ 70 ก็มี  ยิ่งเป็นคนที่ผมสนิทสนมนี่ยิ่งชอบ  บางคนก็เป็นคนที่ผมไม่เคยรู้สึกด้านกามารมณ์มาก่อนแต่ก็กลับนึกถึงโดยอัตโนมัติเลยก็มี  เช่น ครู อาจารย์เก่าๆ  เจ้านาย เพื่อนร่วมงานที่อายุมากๆหน่อย  แล้วพอน้ำเงี่ยนแตกเสร็จจะรู้สึกสะใจมากเป็นพิเศษเลย
  4.สถานที่ที่ชักว่าวนี่ต้องบอกว่าเกือบทุกที่ที่มีโอกาสอำนวย โดยคิดว่าจะไม่มีใครเห็น

▪ เมื่อปีที่แล้ว  ผมเจออาจารย์ท่านหนึ่งโดยบังเอิญแกอายุ 70 แล้ว แต่ยังดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 50 กว่า  หน้ายังมีเค้าความสวยอยู่  แกยังแข็งแรงกระฉับกระเฉงขับรถไปไหนมาไหนคนเดียวได้ แต่งตัวทันสมัย  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว แกเป็นคนตัวสูงมากถึง 170 กว่า ซึ่งหายากในผู้หญิงไทยรุ่นเก่า  หุ่นแก่เลยยังดูสมส่วน ไม่อ้วนไม่ผอม  แต่แกเป็นคนนมใหญ่ยังดูเต่งตึง ตูดก็ใหญ่ 
     ผมไม่เคยคิดถึงแกในด้านกามารมณ์มาก่อน  แต่วันนั้นผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแก ซึ่งมันยังดูเต่งตึงอยู่   จนผมเกิดอารมณ์ตอนกลับบ้านต้องมาชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกสองยกเลย  แล้วก็จินตนาการถึงแกเป็นประจำอีกหลายครั้ง แถมครั้งหลังๆจะจินตนาการว่ามีพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุ 14-15 แถวบ้าน 30 คน มาร่วมวงสัมมนาลงแขกรุมเย็ดแกแบบเย็ดทั้งรูหีรูตูดพร้อมกัน และมีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งรูหีรูตูดจนบานเบอะแล้วแกก็กลืนกินน้ำเงี่ยนอย่างเอร็ดอร่อยจนครบทุกคนเลย
    อีกคนหนึ่งที่ผมเจอเมื่อปีที่แล้วเหมือนกันแต่หลังจากนั้นเล็กน้อย  เป็นอาจารย์ที่ผมเคยเรียนด้วยเหมือนกัน แกอายุ 71 แล้ว  แต่ยังดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 50 กว่าเช่นกัน ท่าทางยังกระฉับกระเฉงขับรถไปไหนมาไหนเอง แต่งตัวทันสมัยเช่นกัน  หน้าตาแกยังมีเค้าความสวยคล้ายๆดาราสมัยก่อน  แกเป็นคนที่สูงประมาณ 170 กว่าเช่นกัน  แต่หุ่นแกจะออกท้วมๆหน่อย  ทำให้นมแกดูใหญ่มาก  ตูดก็ใหญ่ ผมเองก็ไม่เคยมีความรู้สึกด้านกามารมณ์กับแกมาก่อนเช่นกัน ทั้งๆที่แกเป็นคนที่ดูเซ็กซี่น่าเย็ดนะ  วันนั้นผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแกที่มันยังดูเต่งตึงเหมือนทะลักล้นออกมา  แถมขาวจั๊วะด้วย จนผมเกิดอารมณ์ตอนกลับบ้านต้องชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกสองยกเลย แล้วยังจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวอีกหลายครั้งเลย